ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องเสียวในแถวลูกเสือ - ประสบกามส่วนตัวค่ะ

เริ่มโดย Pim, พฤษภาคม 18, 2017, 11:01:45 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Pim

สวัสดีค่ะ ชื่อ พิม ค่ะ โพสต์ครั้งแรก เรื่องนี้เป็นเรื่องของเราเองค่ะ...

เราเรียน ม.ปลาย อยู่โรงเรียนแห่งหนึ่งในกรุงเทพฯ ค่ะ เรามีเพื่อนคนนึง หน้าตาคม หล่อ สาวๆ ติดตรึม ไว้ผมรองทรง แล้วมันก็ติดหล่อด้วย มาโรงเรียน ต้องหนีบผมมาทุกวัน ผมจะตรงสวยเป็นเงา แล้วมันแต่งชุดอะไรก็หล่อ ชุดนักเรียนก็หล่อ ชุดพละ ชุดลูกเสือ ฯลฯ แถมยังเป็นนักฟุตบอลโรงเรียนอีก เล่นกีฬาทีเหงื่อโชก สาวๆ กรี๊ดตรึม บางคนแทบจะเอาจมูกไปซับเหงื่อให้ สาวๆ บางคนนี่แอบดูมันจนแฉะกลับมาติ้วให้ห้องน้ำก็เยอะ

เราก็เป็นหนึ่งในนั้น

แล้ววันนึงมีเรียนวิชาลูกเสือ เราเป็นเนตรนารี วันนั้นจับกลุ่มกันเข้าแถมกองผสม มันเป็นหัวหน้าอยู่หน้าสุด เราเข้าแถวต่อหลังมัน อากาศร้อนจนมันเหงื่อชุ่มทั้งตัว เหงื่อหยดลงแก้มมันไม่ขาดสาย ผมที่หนีบตรงมาอย่างดีมีเหงื่อจับอยู่ทั่ว แถมยังมันเลื่อม จนเราอยากจะไซ้แล้วสูดกลิ่นแรงๆ ให้เต็มปอด

เรายืนอยู่หลังมัน กลิ่นรักแร้อาบเหงื่อมันแรง จนเราต้องเขยิบเข้าไปชิดมันทีละนิดๆ แล้วสูดดมให้ชื่นใจ ตอนนี้จมูกเราวนไปทั่วแผ่นหลังของมัน เราแอบจุ๊บหลังมันหลายครั้งโดยที่มันไม่รู้ตัว

เราเห็นชายเสื่อมันหลุดออกมานอกกางเกง เลยแกล้งบอกว่า "เดี๋ยวจะยัดกลับเข้าไปให้" แล้วเราก็จับชายเสื้อด้านหลังยัดเข้าไป แต่แกล้งยัดเข้าไปในกางเกงในเลย

เราเริ่มยัดชายเสื้อไปเรื่อยๆ จนมือเราอ้อมไปถึงเสื้อด้านหน้า มันก็บอกว่า "เดี๋ยวยัดเอง" เราเลยบอกว่า "ฟังอาจารย์พูดไป เถอะเดี๋ยวยัดให้ จะเสร็จแล้ว"

เผอิญเป็นจังหวะที่ครูสั่งให้นั่งลงได้ จึงกลายเป็นมันนั่งคร่อมเบียดเราอยู่ ถึงตอนนี้ มือเราอ้อมไปจนกลายเป็นโอบมันแล้ว กลิ่นเหงื่อมันทำให้เราแฉะจวนจะไม่ไหว จมูกเราอยู่ตรงร่องรักแร้มันพอดี เราจึงไม่ยอมเสียโอกาสสูดกลิ่นแรงๆ เข้าไปจนเต็มปอดไม่หยุด หยาดเหงื่อของมันหยดลงจมูกเราเรื่อยๆ

มือเรายัดจนไปถึงด้านหน้า แกล้งยัดลงไปลึกๆ จนมือเริ่มไปโดนท่อนอะไรบางอย่างที่อยู่ด้านหน้าของมัน มันเริ่มขยับตัวบอกว่า "เดี๋ยวยัดต่อเองก็ได้" เราบอกว่า "เหลือนิดเดียวเอง"

ก่อนที่มันจะขัดขืนมากไปกว่านี้ เรารีบเสียบมือให้ลึกลงไป จนไปสัมผัสกับท่อนนั้นแบบเต็มเปา

เรารีบกางนิ้วชี้กับนิ้วกลางออก แล้วเสียบคร่อมไปบนท่อนของมัน พลางไซ้หลังคอมัน ดอมดมกลิ่นผมชุ่มเหงื่อของมันไม่หยุดหย่อน

มันเริ่มดิ้น เอามือมันมาจับมือเรา บอกว่า "ปล่อย" เรากระซิบบอกมันว่า "อย่าเสียงดัง เดี๋ยวก็โดนทำโทษอะ" มันเลยเงียบ แต่ยังพยายามใช้มือมาจับมือเราออก

เราพยายามเอานิ้วร่นหนังมันลง จนรู้สึกว่าตึงจนร่นไม่ได้แล้ว ขณะที่จมูกของเราก็ยังสูดดมผมของมันไม่หยุด มันเริ่มครางเบาว่า "กูเจ็บ ปล่อย โอววว เสียว"

เราเอาแขนอีกแขนหนึ่งโอบล้วงเข้าไปด้านหน้าในเสื้อมัน ข้างในเสื้อมันนั้นเหงื่อชุ่มเหนอะหนะมาก เรานี่อยากจะเลียใจจะขาด มือข้างนั้นของเราก็ค่อยๆ โอบขึ้นไปถึงหัวนมมัน แล้วนิ้วมือเราก็หมุนวนอยู่บริเวณนั้น ส่วนมืออีกข้างก็รูดท่อนแข็งในกางเกงของมันขึ้นลง พลางจุ๊บต้นคอและสูดกลิ่นมันไปเรื่อยๆ

มันเริ่มไม่ขัดขืน ตัวมันเริ่มเอนลงมาพิงเรา ทำให้ดมผมมันได้เต็มที่มากขึ้น ขามันจากที่ขัดสมาธิอยู่ก็เริ่มกางออก หน้าเริ่มเหยเก

เราแกล้งถามมันว่า "แกชักว่าวบ่อยปะ" มือข้างหนึ่งก็ยังรูดขึ้นรูดลง อีกข้างหนึ่งก็โอบตัวมันไว้ในเสื้อแล้วเล่นกับหัวนมของมัน จากช้าๆ จนเร็วขึ้นเรื่อยๆ

มันตอบปนเสียงซี๊ดว่า "ทุกวัน" แต่ปากมันก็ยังบอกให้เราปล่อย พอ แต่ก็โอวอา โอวอา

กางเกงในเราเริ่มแฉะไปด้วยน้ำคัน เราเริ่มไซ้ที่หลังหูมัน เปลี่ยนจากเอานิ้วคร่อมแล้วรูดให้มันมาเป็นเอามือกำ แล้วเอานิ้วโป้งไปแตะลูบไปลูบมาที่หัวท่อนของมัน มันเกร็งตัวแล้วบอกว่า "เสียว" ให้เราหยุด เดี๋ยวมันแตกเลอะกางเกง

แต่เราก็ไม่ฟังมัน โอกาสดีแบบนี้ใครจะปล่อยไปเล่า

เราเขี่ยหัวนมมันแรงขึ้นเรื่อยๆ พร้อมๆ กับสูดกลิ่นตัวของมันเข้าปอดเราอย่างไม่ลดละ ส่วนมือเราที่อยู่ในกางเกงมันนั้นก็กระทุ้งไปมาแรงขึ้นๆ

หน้ามันเสียว เหยเกมาก น้ำเริ่มไหลเยิ้มออกมาจากหัวท่อนของมันจนเลอะมือเรา

เราชักให้มันไม่หยุด มันหลับตาพริ้ม หน้าเหยเก เหงื่อแตกยิ่งกว่าเดิม ยิ่งทำให้เราอยากจะสูดดมมันไปทั้งกาย เราต้องคอยบอกว่า "อย่าส่งเสียงครางดังนักสิ เดี๋ยวคนอื่นก็รู้หรอก" แต่ดูเหมือนมันจะควบคุมตัวเองไม่ได้แล้ว

เราก็เลยบอกให้มันหันหน้ามา แล้วเราก็จูบมันในทันใด มันตกใจมาก

เราจูบมัน ขณะที่มือหนึ่งก็เล่นหัวนมมัน อีกมือก็เขย่าท่อนมัน แรงขึ้นๆ เรารู้สึกได้ว่า มันเสียวจนรูตูดมันขมิบ ตัวมันบิดไปมา เกร็งตัวเหมือนจะแตก เรายิ่งทำมันแรงขึ้นๆ ๆ ๆ เสียงมือเรากระแทกอยู่ข้างในกางเกงมันดังฟื้บๆ ๆ

จนในที่สุด น้ำสีขาวก็ฉีดพุ่งออกมาท่วมกางเกงของมัน รดมือเราไปทั่ว ทั้งๆ ที่มันจูบกับเราอยู่

ตัวมันกระตุกเป็นจังหวะในยามที่น้ำแตก มันหลับตาพริ้ม แต่ปากก็ยังประกบปากเราอยู่ เหงื่อมันไหลท่วมแก้มเป็นทาง กลิ่นรักแร้มันโชยขึ้นมาถึงจมูกเรา

มันถึงจุดสุดยอดแล้วก็พิงเราอยู่เหมือนกับหมดแรง เราเลยไซ้คอมัน ดมกลิ่นมันไปเรื่อยๆ จนกระทั่งเลิกแถวในวันนั้น

น่าเสียดายนี่เรากับมันไม่ได้มีอะไรกันอีกค่ะ เพราะจากนั้นไม่นาน มันก็ย้ายไปเรียนต่างประเทศพร้อมกับครอบครัวมัน

ส่วนเราก็ยังหาโอกาสทำแบบนี้กับหนุ่มน่ารักๆ อยู่ อยากลองเป็นเหยื่อเราบ้างไหมล่ะคะ?

areja

เดียวแว่นย้ายไปห้องผู้ประพันธ์บอร์ด ตามจำแนกลักษณะงานนะคะ งานเขียนเองต้องลงทีนั้นนะจ๊ะ
และเรื่องต่อๆไป หรือตอนต่อไปก็ลงที่นั้นถ้าเขียนเองคะ

................................................

ใครจะอ่านผลงานทุกโพสต์ในห้องนี้ ถ้าทำตามกติกา-เงื่อนไขนี้ไม่ได้ แล้วรีพลายมักง่ายผ่านไปที หรือ รีพลาย ขอบคุณครับ,ขอบคุณ,
ขอบคุณค่ะ,ติดตามครับ,สนุกมากครับ,ติดตามต่อ.
อะไรประมาณนี้ จะแบนเลยนะ ขอบคุณมากๆครับ ก็ไม่ต้อง thank,
thank you,thx
ขี้หมาหลายแหล เหล่านี้ก็อย่าให้เห็น จัดรูดแบนไปยาวๆถ้าเจอ นี่เป็นข้อตกลงไว่ก่อนอ่านระหว่างเจ้าของงาน กับสมาชิก ::Angry::
ถ้า รีพลายผิดเงื่อนไขมาหรือ โชว์พาล์วอยู่มานาน โชว์เก๋า โชว์สด โชว์เกรียน ทำมึนลองมาจะแบนเลย เพื่อสมาชิกอีกส่วนที่พร้อมทำตามกติกา
::Cheeky:: เพราะไม่เช่นนั้น รีพลายคุณอาจทำให้ สมาชิกที่ปฏิบัติตามพลอยอดอ่านไปด้วย ฉะนั้นไม่แน่ใจ อย่าพิมพ์เอามักง่ายมั่วๆ..
ถ้าคิดว่า กฏนี้มันยากก็ไปหาที่อื่นเสพนะ อย่าเข้ามาใช้มาอ่านงานที่ห้องนี้ อ๋อ ใครโดน pm เตือนถ้ายังมึนจะแบนจาก 6 เดือนเป็น 1 ปี. .

กฎที่วางนี่ไม่ได้เขียนเอา ฮา เนอะ แบนจริงใครอยู่นานแล้วคงรู้จัก แว่น ดี..คิดว่า ฉัน
แบนจริงหรือเตือนเอาสนุกเล่นๆ..อย่าๆลอง เดี๋ยวจะเสียความรู้สึกด้วยรีพลายคุณเอง
ทำตามเงื่อนไข ยากอะไร หรือ จะโชว์เกรียน..เตือน,ขอร้อง,ขอความร่วมมือ
แล้วเมื่อไม่รักษาสิทธิ์-ประโยชน์คุณเอง ก็แบนไปใช้เวปอื่น.
.

................................................................................................................

gritkin

สั้นได้ใจความเลยครับ โอเคเลยครับ อ่านเพลินดี ขอบคุณมากๆครับ

cd13579

ใครหื้อใครซ่า ข้าแบนเรียบ

review1972

wattana2015

::Reader::  อ๊ะ อะ สาวสวยน่ารักก็หื่นกับเค้าด้วย  ความหื่นนี่ไม่เข้าใครออกใครจริงๆ  ยังไงพี่
อายุเกือบครึ่งคนจะเป็นกำลังใจนะฮ้าบบบบ... ฮี่ๆ   ::Yes!:: ยินดีต้อนรับสมาชิกนักเขียนหน้าใหม่นะครับ ยินดีที่มีพรรคพวกเพิ่มขึ้นในทุกๆวัน  อยากเห็นนักเขียนหน้าใหม่ไฟแรงอีกหลายๆคน สู้ๆครับ  ::Fighto::

Monte Cristo

ไม่ได้จะจับผิดนะฮะ
แต่ม.ปลาย เรียนลูกเสือ-เนตรนารี ด้วยหรอครับ?
แค่อยากจะชี้ว่าความ make sense ของเรื่องมีผลต่อผู้อ่านครับ

Pim

อ้างจาก: moacgogo เมื่อ พฤษภาคม 18, 2017, 05:47:47 หลังเที่ยง
ไม่ได้จะจับผิดนะฮะ
แต่ม.ปลาย เรียนลูกเสือ-เนตรนารี ด้วยหรอครับ?
แค่อยากจะชี้ว่าความ make sense ของเรื่องมีผลต่อผู้อ่านครับ

เดี๋ยวเรื่องหน้าเปลี่ยนเป็นสมัยที่เรียน ร.ด. ตอนประถมละกันค่ะ  ::YehYeh::

swss2511

097898117

ถึงกับย้ายหนีกันเลยว่าแต่ในแถวจูบกันไม่มีคนเห้นเหรอ

likestory

saturn

สมัยนั้นทำไมเราไม่มีเรียนลูกเสือ  เราพลาดอะไรไปมั่งเนี่ย  ToT