ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ลูกสาวครูฝึกเสร็จทหารเอ็นม้า  1  BY  Man M. 16

เริ่มโดย wattana2015, มกราคม 27, 2016, 11:21:27 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

wattana2015

ลูกสาวครูฝึกเสร็จทหารเอ็นม้า    BY  Man M. 16 (man M.16 และ wattana2015 คนเดียวกันนะครับ)

น้องอรคนสวยลูกสาวคนโตของครูฝึกหนวดหินประจำค่ายทหาร

ลูกสาวครูฝึกเสร็จทหารเอ็นม้า  ตอนที่  1 เปิดตัวนายแม๊กซ์ทหารเอ็นม้า

ใครว่าเป็นทหารไม่มีเรื่องสนุก  ผมนายแม๊กซ์ขอเถียงหัวชนฝา  อย่างน้อยก็ผมตนหนึ่งล่ะที่มีเรื่องดีๆมันๆมาแบ่งปันพวกท่าน  อะฮ่า  อยากรู้รึยัง  เป็นทหารมีอะไรดี  ทั้งๆที่คนอื่นนั้นต่างพากันหันหน้าหนีอาชีพรั้วของชาติอันทรงเกียรตินี้   ถึงจะเหมือนไม่ได้อะไรแต่ผมก็สามารถส่งเงินเดือนทหารที่มีเหลือไม่มากส่งให้พ่อกับแม่ท่านไว้ใช้ได้สบายทีเดียว

และเพราะการเป็นรั้วของชาติน่ะแหละ  ที่ทำให้ผมนายแม๊กซ์คนนี้มีเรื่องดีๆให้คนอื่นอิจฉา มันต้องเป็นยังงั้นแหละไม่งั้นผมจะเสนอหน้ามาโม้อยู่นี่ได้ยังไงกัน  ใช่มะ ใช่มะ ใช้ม๊า  อะฮ้า  ใช่สิครับ เรื่องดีที่ผมไม่ลืมนั่นแหละ  เอาล่ะมาเล่ากันต่อๆๆๆ

ผมนั้นสมัครเข้าเป็นทหารเองโดยไม่ต้องจับใบแดงเหมือนคนอื่นเค้าหรอกนะ(หลายปีมาแล้ว)  จริงๆแล้วการเป็นทหารมันได้อะไรมากกว่าที่คิด  เหมือนสโลแกนที่เค้าว่าตอนไปเกณฑ์ทหารนั่นแหละ  ทำให้เราแข็งแรง  มีระเบียบวินัย  ทำอะไรด้วยความรวดเร็วขึ้นกว่าตอนที่เราจะไปฝีกทหาร  สอนให้เรารู้จักการทำงานเป็นทีม  นอกนั้นจะได้อะไรอีกท่านก็ต้องไปลองดูนะครับ

ผมนี่เป็นคนไม่หลงตัวเองหรอก   555+  แต่ผมว่าทั้งกองพันไม่มีใครหน้าดาดีพอๆกับผมเท่านั้นเอง   ไม่ได้โม้มมมม...นะนี่  หุหุ

วันแรกก่อนที่จะเข้ากรมทหารมันก้อรู้สึกตื่นเต้นเหมือนกัน  ก็คนไม่เคยนี่หว่า  55  ก่อนจะเข้ากรมก็จัดการไปตัดผมให้เรียบร้อยซะก่อน  มันจะได้ไม่มีห่วงอะไรอีก   พอเข้าไปวันแรกก็อย่างว่าล่ะครับก็หนักเลย   มันก็ธรรมดาแหละ  สามเดือนแรกนี่ผมนี่แทบตายฝึกอย่างเดียวลูกพี่เล่นไม่ให้ออกไปไหนเลยอยู่แต่ในค่ายทหาร   สาวๆก็ไม่มีนอกจากลูกทหาร  แต่ก็มีที่น่ารักใช้ได้เหมือนกันนะครับ    อย่างที่บอกแหละผมก็เป็นคนหล่อน่ะ  อะแฮ่ม   ประเภทหล่อนะ  แต่ไม่เสร็จ  เข้าใจตรงกันนะครับ  555+

อย่างที่บอกว่าในค่ายก็ยังมีคนน่ารักอยู่   อะอะ  โดยเฉพาะลูกครูฝึกประจำหน่วยของผมนี่แหละ  ครูฝึกหนวดหิน  แต่ลูกสาวสวยนี่เหลือเชื่อเลย  สวยไม่ใช่ขี้ๆเลยด้วยแถมไม่ใช่คนเดียวซะด้วย  สามใบเถาอีกตะหาก  แหมครูฝึกผมนี่ช่างโชคดีที่มีลูกสาวสวย  แต่ละคนนี่สวยหยดย้อย  ค่าสินสอดแต่ละคนนี่ผมว่าคงไม่ใช่น้อยแน่ๆ  เพราะค่าสินสอดต้องให้สมน้ำสมเนื้อกัน  พวกทหารอย่างผมคงไม่ได้แอ้มพวกเธอแน่ๆ  ก็รู้ๆกันอยู่ว่าทหารเกณฑ์มันเป็นอย่างไร  พวกเธอช่างเหมือนนางฟ้าและพวกเราทหารเกณฑ์ก็เหมือนหมามองเห็นเครื่องบิน

ผมได้เจอลูกสาวครูฝึกตอนเย็นเวลาที่มาเดินเล่นหน้าโรงนอนที่พักทหารประจำกองร้อย  พวกเธอทั้งสามคนมักจะพากันมาขี่จักรยานออกกำลังกายกัน  พวกเธอมักจะนุ่งกางเกงขาสั้นจู๋โชว์ขาสวยเวลาขี่จักรยานบางจังหวะที่พวกเธอขี่จักรยานนั้นผมงี้มองเห็นแคมข้างของพวกเธอเลย  ผมก็ได้แต่มองตาค้างหำตั้งโด่นะซิครับ             
ทำยังไงได้  เธอทั้งสามสาวนี่ช่างสวยจริงสวยจังขาวอวบ  ผมกับเพื่อนๆทหารเกณฑ์ไม่มีใครกล้าแซวพวกเธอกันหรอกครับเดี๋ยวก้อชะตาขาดกันพอดี  ลูกสาวสุดหวงของครูฝึกหนวดหินประจำค่าย   ได้แค่มองจนหำโด่จนพวกเธอนั้นไปไกลสุดสายตา   แต่อย่างว่าแหละครับจะจับลูกเสีอนั้นก็ต้องเข้าถ้ำเสือ    ถึงพ่อเสือของเธอจะดุก็ตามทีแต่เพราะลูกเสือแต่ละนางสวยขาวอวบลืมไม่ลงซะปานนั้น  มีมันก็ต้องยอมเสี่ยงกันหน่อย  อิอิ   การศึกไม่หน่ายเล่ห์คำภาษิตแต่โบราณว่าไว้  จะจีบสาวสวยลูกครูฝึกก็ต้องมีลูกล่อลูกชนเช่นกัน  55   ผมก็เฝ้าคิดว่าถ้าจะจีบพวกเธอจะต้องทำยังไงดี  และแล้วก็นึกขึ้นได้ว่าผมจะเขียนจดหมายส่งหาพวกเธอดีกว่า(สมัยนั้นโทรศัพท์มือถือยังไม่มี)  สมัยเก่าอ่ะนะ  55

แต่นึกขึ้นมาได้ว่าผมกับพวกเธอนั้นยังไม่รู้จักกันนี่หว่า  แล้วจะทำยังไงถึงจะรู้จักพวกเธอกันนะ  ผมเดินไปที่หน้าบ้านครูฝึกเพื่อดูบ้านเลขที่และจดเอาไว้   นามสกุลพวกเธอผมรู้เพราะเป็นลูกของครูฝึกผมนี่  อิอิ  แต่จนใจอยู่อย่างชื่อพวกเธอแต่ละคนนี่สิ  จนเกือบจะจนปัญญา  แต่ก็มานึกออกว่าแถวบ้านครูฝึกนั้นมีร้านของชำอยู่   และพวกเธอก็ไปซื้อของที่ร้านนี้ประจำคิดว่าคงจะรู้จัก พวกเธอแน่ๆ  เลยไปร้านชำนั้นเห็นมีพวกแม่บ้านแถวใกล้ๆบ้านครูฝึก

ขณะนั้นพวกป้าๆก็แม่บ้านในค่ายทหารนั่นแหละกำลังพูดถึงพวกเธออยู่ว่า ลูกสาวครูฝึกนั้นสวยน่ารักทั้งสามคน  นิสัยก็ดี  พูดจาก็เพราะน่าดีใจกับพ่อแม่ของพวกเธอ  ผมเลยเดินไปถามว่า  หน้าตาสวยแล้วชื่อของพวกเธอจะสวยเหมือนหน้ารึปล่าว    พวกแม่บ้านที่คุยกันอยู่นั้นก็บอกชื่อพวกเธอมาว่า  คนโตชื่อ  อรอุมา เรียกชื่อเล่นว่า น้องอร  คนกลางชื่อ อรุณีเรียกชื่อเล่นว่าน้องออยและตนเล็ก วนิดา มีชื่อเล่นว่าน้องดา  ผมเลยพูดชมผสมไปด้วย  แหมสวยทั้งคัวทั้งชื่อทั้งสามคนเลย   แล้วผมก็เดินกลับไปที่โรงนอนทหาร

ผมรีบเขียนจดหมายทันทีด้วยความใจร้อนที่อยากทำความรู้จักลูกสาวตรูฝึกคนสวย  555+  คนหนุ่มมันก็เลือดร้อนเป็นธรรมดา  อิอิ

ผมก็เขียนจดหมายส่งหาลูกสาวคนโตคนสวยของครูฝึกที่ชื่อ  อรอุมา หรือน้องอรนั่นเอง  โดยผมเขียนชื่อและที่อยู่ที่บ้านของผมไว้   พอเดือนหนึ่งผ่านไปก็เริ่มได้กลับบ้านเดือนละครั้งแล้วผมก็ส่งจดหมายที่หน้าค่ายนั่นแหละ  อิอิ  เล่นง่ายไม่ต้องเปลืองค่าส่ง  ก็เจ้าตัวส่งเองนี่ 555+ พอกลับไปที่บ้านผมก็บอกให้พ่อกับแม่ว่าถ้ามีจดหมายส่งมาหาผมให้ท่านเก็บไว้ให้ผมด้วย   พอผมกลับไปบ้านอีกครั้งแม่ท่านก็บอกว่ามีจดหมายส่งมาหาผมได้ สิบกว่าวันแล้ว  ผมรีบรับมาเปิดอ่านทันที  เธอเขียนตอบกลับมาว่า 

"คุณเป็นใคร  แล้วรู้จักฉันได้ยังไง  และยังรู้กระทั่งชื่อที่อยู่ของฉันอีกด้วย..." 
ผมก็เลยเขียนตอบกลับไปว่า "ถ้าคุณอรคนสวยนั้นอยากรู้จัก  อยากรู้ข้อมูลของผม  งั้นสิ้นเดือนที่จะถึงนี้เรามานัดเจอกันที่ท่ารถขนส่งจังหวัด....นะ"
โดยผมนั้นบอกว่าผมจะใส่ชุดทหารแต่เสื้อยืดสีดำ  ผมสั้นและจะนั่งรอบนรถเก๋งโตโยต้าโคโรล่าสีเงิน  แล้วเธอก็เขียนจดหมายตอบกลับมาว่าเธอนั้นจะใส่ชุดกระโปรงสีขาวและเสื้อยืดสีฟ้านะ  แล้วผมก้อไม่ได้ทำอะไรต่อเพราะถือว่าได้นัดทำความรู้จักเธอแล้ว..

พอถึงวันนัดตอนสิ้นเดือนผมก็ลากลับบ้าน  เพราะได้นัดพบเจอเธอ "น้องอร"คนสวยไว้แล้ว  ผมรีบกลับไปบ้านและเอารถเก๋งโตโยต้าโคโรล่าสีเงินที่ผมได้ซื้อเอาไว้ใช้ตอนไปทำงานก่อนจะมาเกณฑ์ทหารครั้งนี้  จากนั้นก็ขับรถเก๋งคันงามของผม  อิอิ  รีบบึ่งมาที่นัดพบที่ท่ารถขนส่งจังหวัด....อย่างเร็ว  เพราะกลัวจะไม่ทันเวลาที่นัดกับน้องอรลูกสาวคนสวยของครูฝึกผมไว้  555+  นัดสาวสวยนี่นาใครทีไหนอยากไปสายกันบ้างใช่ไหมครับท่านชายทั้งหลาย  555+ 

แล้วผมก็ขับราชรถคันงามมารอสาวสวย ณ ที่จุดนัดพบ  มองหาเธอ "น้องอร" ตนสวยจนพบ  แล้วก็เดินเข้าทักเธอก่อน  จะรอให้สาวคนสวยเข้ามาทักผู้ชายก่อนยังไง จริงมะครับท่านชาย  หุหุ

พอเธอเห็นผมเดินเข้าไปทักเธอ  พอเธอเห็นหน้าผมแล้วก็เขินนิดหน่อย  บอกแล้วว่าผมนายแม็กซ์เนี่ยคนหล่อ....ไม่ได้ดดดด โม้... อิอิ

"คุณชื่อ แม็กซ์ หรือเปล่า..."

ผมก็พยายามยิ้มอย่างที่มองตัวเองนี่ว่าสุดหล่อที่สุดในปัฐพี  แล้วทำเสียงหล่อเหมือนอาฉี ตอบกับไปว่า

"อะฮ้า  ใช่ครับ ผมชื่อ แม็กซ์  คนที่นัดคุณอรคนสวยไว้"

ผมทำเสียงหล่อและชมเธอกลับไปจนเธอเขินหน้าแดง  ยิ้มหวานโชว์ฟันขาวสวยแบบสาวโฆษณายาสีฟันคอลเกตสมัยเก่า   อาช่างสวยจัง   เธอนั้นสวยอยู่ในชุดชุดกระโปรงสีขาว และเสื้อยืดสีฟ้า  ผมยังมองตะลึงอยู่ครู่นึง  จนเธอเห็นอาการที่จ้องเธอจนตะลึงก็เขิน

อานัดพบเจอสาวสวยน้องอรสำเร็จแล้วเหตุการณ์จะซาบซ่านซู่ซ่ายังไงต่อไป  ติดตามกันตอนต่อไปนะครับ

ปล.รีพลายสวยๆเป็นกำลังให้ผู้แต่งด้วยนะครับสาวอรคนสวยรอคิวเชือดเป็นคนแรกอยู่  555+

chriooth1996

ส่งจดหมายแบบนี้ ต้องใช้คำหวานเยอะสินะ แค่ส่งครั้งเดียวก้อมาเจอกันซแล้ว

pinmonkey

ไม่เข้าถ้ำเสือหรือจะได้ลูกเสือ เสือหนวดหินต้องเสร็จพรานแม๊กเป็นแน่ ขอบคุณมากครับ

grut1247

น้องอรทำไมมาหาคนแปลกหน้าง่ายจังลูก สนันน้อยโดนแน่ๆ

kajhonsa

ตอนเป็นทหารเกณฑ์ไม่เห็นโชคดีอย่างนี้ โดนซ่อมตลอด

aum691

พระเอกนี่นอกจากหน้าตาดีแล้ว คารมดีด้วยแน่นอน นัดสาวออกมาเจอได้

jtr69

กลางวัน12ชั่วโมง-งมโวชั่21นคืงาลก

paradrop

chu66

ได้อ่านแล้ว..เพิ่งมาเจอตอนต่อ..เริ่มอ่านใหม่เลยดีฝ่า..เริ่มตอนหนึ่งเลย

navy868