ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

TAXI นรก ภาค 2 ตอน จบ

เริ่มโดย zeech, ธันวาคม 10, 2015, 08:31:22 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

zeech

ผมสะดุ้งตื่น  เมื่อได้ยินเสียงดังตุ้บ   ลืมตาขึ้นดูเห็นมิวอยู่ที่พื้น กำลังโก่งตูดคืบไปที่ประตู  มองเห็นกลีบหีเบียดตัวกันระหว่างขาขาวเรียวทั้งสองข้างของเธออย่างเด่นชัด  มีหมอยแซมดำขลับแพลมออกมา ผมค่อยๆหย่อนตัวลงตามไป
ก้มตัวลง  พอได้จังหวะที่มิวโก่งตูด ผมก็จับยึดสะโพกเธอไว้  ซุกหน้าลงที่กลีบหี  ลากลิ้นเลียรัวๆ อย่างรวดเร็ว  มิวร้องเสียงหลง  ว้าย.....    อ๊ายย... อย่า...
ผมเกร็งปลายลิ้น ให้แข็งเกร็ง ทิ่มลงไปในรูหีของมิว กวาดควานติ่งแตดของเธอ ออกมาดูดเลียย่างชำนาญ  ว้าย.... ช่วยด้วย .....เธอร้องเสียงหลง   อยากให้พี่เรียกเพื่อนมารุมเย็ดไหม    ถ้าไม่อยากหยุดแหกปากเลย  ได้ผล มิวหยุด หันหน้ามามองผม  มิวขอโทษ   ไม่เอาค่ะพี่   ผมยืนขึ้นเหลือบมองนาฬิกา  ผมหลับไปครึ่งชัวโมงเลยหรือนี่   แล้วก้มมองดูมิว เห็นมิวกำลังมองที่ควยแข็งเด่ของผมอย่างลืมตัว  เป็นไงมิว  สนใจเหรอครับ  ไม่ค่ะ ..ไม่  มิวส่ายหน้า  ผมมองดูหน้าสวยของเธออย่างชื่นชม  วันนี้มันโชคดีอะไรอย่างนี้ วะ  ผมคิดอยู่ในใจ   พี่บอกแล้วว่าจะไม่ทำอะไร   ให้มิวอยูนิ่งๆ  พี่ไม่ได้ผิดคำพูดนะ  แต่มิวคิดหนีตอนพี่หลับ  พี่ต้องลงโทษ     อย่าค่ะพี่ อย่าทำมิวเลย   มิวเชื่อฟังพี่ทุกอย่างแล้วค่ะ     มิววิงวอน  แน่นะ ผมถาม  ค่ะๆๆ   มิวรีบตอบ   งั้นมิวนั่งคุกเข่าหันหน้ามาหาพี่   ผมเอื้อมมือไปหยิบคัตเตอร์รูดใบมีดออกจนสุดแล้วกำค้างไว้   มิวมองที่คัตเตอร์ หน้าซีดเผือด  ไม่ต้องตกใจ พี่ไม่ทำอะไรหรอก  ถ้ามิวไม่ขัดคำสั่ง  ผมขยับตัวเข้าใกล้มิว  จนควยแข็งเด่ของผมเกือบชนหน้าสวยของมิว  มิวผงะหน้าหนี เงยหน้าขึ้นมองผม  เผลอตัวแสยะปาก  สงสัยได้กลิ่นควยผม
อ้าปาก   ผมสั่ง   มิวรู้ทันทีว่าผมจะทำอะไร     ไม่ พี่ ...ไม่เอา..มิวไม่เอา...   ฮือๆๆ   เธอเบะปากร้องไห้อย่างตื่นกลัว  
ถ้าไม่เอางั้นพี่จับเย็ดนะ   ผมพูด   เธอล้มตัวถอยหนีทันที   ร้องไห้ เสียงสั่น  ไม่เอา  อย่าทำมิวเลย  มิวไหว้ละ ฮือๆๆๆ...
ผมตะคอกเสียงดัง  ไม่เอาก็อ้าปาก   พลางกำคัตเตอร์ขึ้นขู่  ได้ผล มิวเงียบเสียง  ผมเดินตามเข้าไป แอ่นควยชี้เด่ เข้าใกล้ใบหน้าของมิวอีกครั้ง   มิวผงะหน้าหนี แล้วค่อยๆ เผยอปากออกเล็กน้อย   ผมตะคอกเสียงดังหนักขึ้น  อ้ากว้างๆ....  กว้างอีก....อีก  เธอแหงนหน้าอ้าปากกว้างออกจนเห็นฟันทุกซี่  เป็นจังหวะที่เหมาะที่สุด ผมแอ่นแท่งควยอัดเข้าไปในปากของเธอ  ใช้มือข้างนึงจับหัวเธอไว้ไม่ให้หันหนี  เธอพยามดิ้นหนี  ผมแกว่งควยคว้านไปทั่วปากเธออย่างเมามัน  พอควยโดนฟันผมก็สะดุ้งโหยง  ถือมีดชี้หน้าเธอ  ถ้าฟันโดนควยพี่อีกพี่จะปาดคอมิวเลย  ผมขู่   มิวหน้าซีดตัวสั่นด้วยความกลัว  ผมสั่งให้มิวอ้าปากอีกครั้ง ไม่ทันได้อ้าเต็มที่  ผมก็สอดแท่งควยดันเข้าไปในปากครึ่งควย คราวนี้มิวเก็บฟันเรียบร้อย  ใช้ริมฝีปากงามสีชมพูของเธอเม้มควยผมไว้  น้ำตาไหลนองหน้า  ผมกระเด้าควยเข้าออกในปากมิวอย่างเนิบนาบ  อยู่พักใหญ่ นึกไม่ถึงเลย สาวแบงค์หน้าสวยคนนี้ จะมาอมควยให้ผม   ผมจับหัวมิวยีผมอย่างลืมตัว  มันเสียวซ่านสุดๆ    ใช้ลิ้นเลีย  และดูดเหมือนไอติม  ทำเดี๋ยวนี้  ผมตะคอก  มิวปฏิบัติตามทันที  เธอแลบลิ้นออกมาเลียปลายหัวควยผม  ผมถอกควยสู้ลิ้นของเธอ  อูยยย... มันเสียวสุดๆเลยครับ  ซักพักเธอก็ขบริมฝีปากเธองับหัวควยผม แล้วดูด  คราวนี้ผมผวาเลย  เขย่งขึ้นสุดตัว  มืออีกข้างกำผมเธอแน่น เธอดูดเหมือนไอติมจริง ๆ  ดูดต่อเนื่อง ยังกับเครื่องสุญญากาศ ผมเสียวถึงขีดสุด  น้ำแตกทะลักคาปากเธอ อย่างแสนสุขมิวสำลักน้ำควยผม   ไอไม่หยุด น้ำควยขาวข้นไหลเอ่อล้นริมฝีปากงาม  น้ำหมดตัวคราวนี้ล่ะกูผมนึกในใจ  ผมอั้นไม่ไหวจริงๆ กะว่าจะอั้นไปแตกคารูหีเธอซะหน่อย  ต้องพักยกอีกแล้ว  แต่ผมพอใจมากที่ได้แตกคาปากสาวงามอย่างนี้  ผมปล่อยให้เธอบ้วนน้ำควยผมออกจากปาก ทำหน้าเหยเก อยู่สักพัก ก็ใช้คัตเตอร์กรีดเชือกที่มัดมือมัดเท้าเธอออก  มองไปทางแจน เธอทำหน้าเครียดแค้นผมอย่างเห็นได้ชัด  ผมยิ้มให้เธอ  แล้วสั่งให้มิวไปนอนบนเตียง  ผมมองตามหลังดูเรือนร่างเปลือยของมิว  สาวน้อยคนนี้ ครบเครื่องจริงๆ  ตรงสเป๊กผมมาก  ใบหน้าก็สวย ผิวขาว  หุ่นเพรียว สูงระหง ขาก็เรียวยาวเอวคอดงาม รับกับตูดที่กลมกลึง  ขนาดเสร็จไปสามน้ำแล้ว เห็นชัดๆอย่างนี้ยังเงี่ยน  เธอเอนตัวลงนอนตะแครงข้าง หันตูดให้ผม ซุกมือทั้งสองข้างปิดหีไว้   ผมเอนตัวนอนลง ตะแครงข้าง  ข้างๆเธอ   อัดลำควยควยเข้าติดตูดเธอ แล้วโอบกอดตัวเธอไว้  ควยแข็งอีกแล้ว  ชนติดตูดเธอเลย   เธอพยายามกระเถิบหนีผมก็กอดรัดเธอไว้  แล้วอัดควยเข้าไปตาม  เธอพยายามดิ้นหนีการกอดรัด     ไหนพี่บอกจะไม่ทำไง    เธอพูด  พี่ไม่ได้ทำพี่กอดเฉยๆ      แล้วพี่เอามันมาชนก้นมิวทำไม   ไม่เอาน่า อย่าจุกจิกให้พี่รำคาญ  บอกไม่ทำก็ไม่ทำซิ  เธอเงียบไป   กลิ่นตัวเธอหอมจิงๆ   กอดเธออย่างนี้  กลิ่นสาบสาวอย่างนี้  ควยชนตูดอย่างนี้  เป็นใครจะไม่เงี่ยนไหว   ผมชวนเธอคุย  มิวเรียนจบที่ไหน     ม.กรุงเทพค่ะ  เธอตอบ ทำหน้าอึดอัด  ทำงานที่แบงค์นานหรือยัง    หกเดือนค่ะ  เธอตอบ    มิวมีแฟนหรือยัง   เธอเงียบ    มิว  ผมเรียกชื่อเธอ  ถ้าพี่ถาม มิวไม่ตอบ พี่จะเข้าใจว่า มิวท้าทายพี่   พี่จะเย็ดมิวทันที    เธอรีบตอบ มีแล้วค่ะ   เป็นพนักงานแบงค์เหรอ  ผมยิงคำถามไป ควยผมก็แข็งขึ้นเรื่อยๆ  ผมดันมันติดตูดมิวเข้าไป เรื่อยๆ        ไม่ใช่ค่ะ  เป็นเพื่อนตอนเรียนด้วยกัน     เธอตอบอย่างอึกอัก     มันเย็ดมิวหรือยัง  ผมถาม  เธอนิ่งไปซักพัก แล้วก็ตอบเสียงเบาๆ   ไม่ค่ะ   เธอขมวดคิ้วเสียงสั่น  เพราะควยผมเริ่มมุดเข้าไปในร่องตูดเธอแล้ว  ผมยิงคำถามต่ออีก  แล้ว มิวเคยถูกใครเย็ดหรือยัง  เธอนิ่ง   ผมตะคอกถามอีก  เคยถูกเย็ดหรือยัง   เธอรีบตอบทันที  ยังค่ะ   แล้วอยากถูกเย็ดไหม   เธอตอบทันที    มะ..มะ.. ไม่ ค่ะ   อย่าทำมิวนะคะพี่    พี่ไม่เชื่อว่ามิวไม่เคยโดน  พี่อยากพิสูจน์ ทำไงดี  ไม่พูดปล่าว ลำควยแข็งโด่ของผมเริ่มถูเข้า ถูออก กับร่องตูดของเธออย่างชัดแจ้ง  มิวดิ้นรนจะออกจากอ้อมกอดผม  แล้วเธอก็สะดุ้งเฮือก  เมื่อหัวควยผมมุดเข้ารูตูดเธอ  เธอร้องไห้  ไหนพี่บอกว่าจะไม่ทำไง    ผมปลอบเธอ  แหมมันเผลอมุดเข้าตูดไปนิดเดียวเอง  ไม่โดนจิ๋มซะหน่อย  แล้วผมก็ถอนควยออกจากรูตูดเธอ   เธอนอนนิ่งสงบขึ้น  ผมชวนคุยต่อ  พี่ไม่เชื่อว่ามิวไม่เคย ขอพี่พิสูจน์ได้ไหม   ไม่เอานะคะ เธอร้องไห้อีก    รำคาญเว้ย ผมเสียงดังลุกลงจากเตียง  เธอหันมามองหน้าผมอย่างหวาดกลัว  บอกว่าไม่ทำก็ไม่ทำซิ  พูดไม่รู้เรื่อง  ขอดูอย่างเดียวอย่าทำสะดิ้ง   นอนหงาย  ผมสั่ง  เธอพลิกตัวนอนหงายตามคำสั่ง  แต่ซุกมือข้างนึงปิดหีไว้ หนีบขาติดกัน  อีกมือปิดนมไว้  ผมถอนหายใจอย่างไม่พอใจ  เอามือออก  ผมสั่ง เธออิดเอื้อน  ยังอีก  เย็ดแม่งเลยดีมั้ง ยิ่งเงี่ยนๆอยู่    ได้ผลเลย เธอเปิดมือออกทั้งสองข้าง   โชว์นมตั้งเต้าคู่งาม หัวสีชมพูชูชันของวัยสาว   แต่ส่วนล่างยังหนีบขาติดกันไว้  เห็นแต่เนินสามเหลี่ยม ที่มีหมอยขึ้นปกคลุมอยู่ ผมตรงเข้าไปจับขาเธอชันเข่า แบะแยกออกจากกัน  ทีนี้  หีงามของเธอก็แบะกลีบที่ปกคลุมไปด้วยขนหมอยดำขลับ  ออกมาต่อหน้าผม เห็นร่องหลืบสีชมพูอย่างชัดเจน  เม็ดแตดนอนซ่อนตัวสงบนิ่งอยู่ตอนล่าง    เธอยกมือปิดหน้า  หันหน้าหนีด้วยความอาย  พี่ยังมองไม่ค่อยเห็น  ขอพี่ดูชัดๆหน่อยนะ  แล้วผมก็ก้มลงซะเกือบติดหีเธอ  สูดดมกลิ่นหีเธออย่างเต็มที่  แล้วแกล้งปล่อยลมหายใจผ่านหีเธอ   เธอกระตุกสะโพกขึ้นเล็กน้อย   ผมใช้นิ้วมือแตะกับกลีบแคมข้างนึงเพื่อหยั่งเชิง
เธอสะดุ้ง หุบขาหนีทันที   พี่แตะดูเฉยๆ   ไม่ทำอะไรหรอก  เห็นแบบนี้พี่ก็มีอารมณ์นะ  ให้พี่ได้ระบายบ้าง บอกไม่ทำก็ไม่ทำซิ  ผมพูดเสียงดุๆ   แล้วแบะขาเธอออกอีกครั้ง  เธอหลับตาเบือนหน้าหนี   ผมก้มลงอ้าปากงับที่ร่องหีเธอทันที  สอดปลายลิ้นเข้าไปสะกิดติ่งแตดให้กระดกขึ้นมา แล้วใช้ริมฝีปากเม้ม คลึง   เธอแอ่นนตัวผวาหนี บีบขาปิดทันที แต่ผมเกร็งข้อมือไว้ก่อนแล้ว  จับกดขาเธอแบะออกจนติดที่นอน  แล้วลงปลายปลายลิ้นที่เม็ดแตดของมิวอย่างต่อเนื่อง  สลับกับการเลียกลีบแคมใน  เธอร้องลั่น ดิ้นหนีในตอนแรก  แล้วค่อยๆสงบลง  จนผมรู้สึกได้ว่า น้ำหล่อลื่นเธออกมาแล้ว  เธอเริ่มเงี่ยนแล้ว  ผมไม่ปล่อยจังหวะให้ว่าง ใช้ริมฝีปากเม้มยอดแตดเธอหนักชึ้น  สลับกับใช้ปลายลิ้นระรัวเล่นที่ติ่งแตดเธอ  มิวหลับตาขมวดคิ้ว ปล่อยเสียงครางออกมา   ผมนึกกระหยิ่มในใจ  มิวจ๋า พี่จะดูดให้แตดซีดไปเลยนะ   แล้วจู๋ปากดูดแตดมิวดังจ๊วบ ๆ  มิวแอ่นสะโพกจนสุดตัว  โชว์โหนกหีขาวโพลน อย่างเต็มตา  ร้องลั่นห้อง  อ๊ายยยยย......   ซี๊ดดดด.......    ท่างทางเรียบร้อยแต่ร้องดังเหมือนกันนะ  ผมคิดในใจ แต่ก็ชอบที่มิวมีอารมณ์ร่วมกับผม  ผมดูดแตดมิวอย่างเมามันและต่อเนื่อง  มิวก็แอ่นสู้ปากผมเป็นระยะอย่างลืมตัว ด้วยความเสียว ส่งเสียงครางเต็มเสียง สะใจผมมาก  ผมทำไปซักพักเห็นอาการของมิวทำท่าว่าจะเสร็จ ผมเลยหยุดทันที  ปล่อยค้างนิ่งไว้  แล้วใช้มือ ประกบโหนกหีของเธอ  เคล้าคลึงเล่น นอนราบเคียงข้างเธอ  เธอยังคงหลับตา หายใจถี่ ๆ  เหมือนเหนื่อยมาก  ผมตั้งใจแกล้งให้เธอค้าง  จะได้เงี่ยนเยอะๆ  ผมจะได้กระเด้าให้สะใจในคราวเดียว  ผมซุกใบหน้าหอมแก้มเธอ  ซุกไซ้ลิ้นไปที่ติ่งหู  ซอกคอ  ไล่ลงมาจนถึงเนินอกขาวผ่อง  เธอไม่ขัดขืน  ผมสังเกตเห็น นิ้วหัวแม่เท้าของมิวหงิกเกร็ง  แสดงว่าเธอกำลังเสียว  ผมใช้ลิ้นลากเลียทั่วเนินอก แล้วไล่วนมาที่หัวนมที่ตั้งเด่ สีชมพูของเธอ  มันตั้งชูชันด้วยความเงี่ยน  นิ้วกลางผมข้างที่กุมหีของมิวอยู่  ค่อยๆ ทาบลึกลงไปในรอยผ่า  ปลายนิ้วสัมผัสกับติ่งแตดเธออีกครั้ง  แล้วยีไปมาอย่างนุ่มนวล ปากก็งับเม้ม  เลียหัวนมของเธอ อย่างตั้งใจจะให้เธอเสียวสุดชีวิต
เรียวขาขาวของเธอเริ่มกางออกอย่างลืมตัว  บางขณะก็ชันเข่าแบะออกรับ  มือของผมที่กำลังบี้แตดเธออย่างเต็มใจ เธอหลับตาส่งเสียงครางเบาๆ อย่างต่อเนื่อง ผมเริ่มยกขาขึ้นทาบทับขาของเธอข้างนึง ควยผมวางบดอยู่บนลำขาอ่อนเรียวงามของเธอ แล้วกระเด้าเข้า ออก เนิบๆ  หัวควยผมถอกเข้า ถอกออก อยู่บนขาอ่อนของเธอ  อารมณ์เธอเตลิดแล้ว  ผมซุกไซ้ไปทั่วจากหัวนมไล่ลงมาที่หน้าท้อง ที่มีไรขนอุยขึ้นอยู่อย่างสวยงาม  ผมลากลิ้นมางนรอบสะดือ  แล้วกลับมาเลียหีเธออีกครั้ง  คราวนี้ ผมใช้มือแบะแคมทั้งสองข้างของเธอออก จนเห็นเนื้อแคมในสีชมพูอ่อน  แล้วกดโคนลิ้นลงในแคมในแล้วฉกกวาดวนรอบโพรงหีเธอ  เธอส่งเสียงครางลั่นห้อง  โอ้ย   ....  โอ้ยย  ....ย   ไม่ไหวแล้ว .... โอ้ยย.....  พี่ .... มิว   ไม่ไหวแล้ว  ... ซี้ดดด....ด   ผมแกล้งหยุดอีก  เธอแอ่นส่ายสะโพกไปมาด้วยความเงี่ยน  ผมเลื่อนตัวไปมองใบหน้าสวยของมิว
อย่างใกล้ชิด จรดริมฝีปากบดลงไปกับริมฝีปากของเธอ  แล้วสอดลิ้นเข้าไปในในปากพัวพันกับลิ้นของเธอ  ผมแปลกใจมาก เธอเล่นด้วย ลิ้นเธอไล่ล้อกับลิ้นผมในปากอย่างดูดดื่ม   อย่างนี้ก็มันส์นะซิ  ผมคิดในใจ  ผมค่อยๆ ยกขาขึ้นคร่อมร่างเปลือยของเธอ  แล้วทิ้งน้ำหนักตัวลงทาบทับร่างของเธออย่างแผ่วเบา  ผมใช้เข่าทั้งสองข้างดันขาของเธอให้แหกกว้างออกไปอีก  ลำควยผมก็วางลงเนินหี ที่มีหมอยดกดำของเธอ  ควยผมมันพยักอยู่งึกๆ  ด้วยความเงี่ยน  อยากจะมุดถ้ำของมิวซะเดี๋ยวนั้น
ผมเลื่อนลำควยมาทาบทับตรงร่องกลางกลีบหีของเธอ แล้วแกล้งไถขึ้น  ไถลงไปมา  มิวแอ่นหีชึ้นมาสู้ควยผม  ตามจังหวะ พอเห็นเธอกำลังเคลิ้ม  ผมก็สอดมือเข้าไปจับควยผม บดเข้าไปในรูหีเธอ แล้วเกร็งตูดค้างไว้  หัวควยผมมุดเข้าไปได้แค่ส่วนหัว  มันรัดฟิตมาก  ขณะที่ผมกำลังไล่ลิ้นลงมาที่ซอกคอของเธอ ผมก็กระเด้า  กดควยให้ลึกเข้าไปอย่าแรง มิวสะดุ้งเฮีอก ร้องลั่น  โอ้ย..... เจ็บ  พลางเอามือดันอกผมออก  ไม่เอาแล้ว  มิวเจ็บ  มิวลืมตามองหน้าผม  พี่อย่าทำมิวเลย  มิวไม่เอาแล้ว  ควยผมเข้าไปจมอยู่ในรูหีของมิวครึ่งลำแล้ว จะถอนออกก็ไม่ใช่เรื่อง  ผมก้มลงหอมแก้มเธอ กระซิบข้างหูเธอเบาๆ  เดี๋ยวก็เสร็จแล้ว  ผมเกร็งเข่าทั้งสองข้าง ค้ำขาเธอไว้ไม้ให้หุบ  ก้มลงจูบปากเธอ  แล้วกระเด้าส่งควยเข้าไปอีก ดังกรึ๊บ มิว ดิ้นพราด ควยผมเข้าไปในรูหีมิวจนมิดลำ  ผมได้เป็นผัวคนแรกของเธออย่างเต็มภาคภูมิ  มิวร้องไห้ น้ำตาไหลนองหน้า
ผมไม่สนใจ เพราะตอนนี้ควยผมถูกรูหีมิวรัดเอาไว้อย่างฟิตเปรี๊ยะ  ผมค่อยๆ  ชักควยเข้า ออกอย่างช้าๆ  ดีที่มีน้ำเงี่ยนของเธอช่วยไว้ ทำให้สะดวกขึ้น  สักพักผมก็เริ่มจังหวะกระเด้าให้เร็วขึ้น  และรู้สึกเสียวที่ลำควยมาก  มันทั้งรัดและตอด หนึบๆ  นี่ถ้าไม่แตกมาสามน้ำก่อนหน้านี้  สงสัยจะเสร็จไปแล้ว  มิวนิ่งเงียบไป  เริ่มหลับตา อ้าปาก ส่งเสียงครางเบาๆ  อีกครั้ง  เธอยังคงเงี่ยนคั่งค้างมาก่อนหน้านี้นั่นเอง  ผมลอบยิ้ม  เดี่ยวพี่จะจัดให้ มันส์ไม่รู้ลืมไปเลย  ผมคิดในใจ   ผมกระเด้าหนักขึ้น  แรงขึ้นเรื่อยๆ  มิวก็ครางดังขึ้นตามจังหวะกระเด้า  ผมจะไม่ยอมให้มิวเสร็จง่ายๆ  พอมิวเริ่มครางเสียงดังกระชั้นถี่ขึ้นผมก็หยุดอีก  จับร่างเธอพลิกคว่ำ  ดึงสะโพกงอนงามของเธอให้โก่งขึ้น มองเห็นกลีบแคมที่เปียกแฉะไปด้วยน้ำเงี่ยนของเธอ และ สีแดงๆ   เลือด ครับ  เลือดพรหมจารีของเธอ  เธอซิงจริงๆด้วย ผมมองมันด้วยความภูมิใจในผลงาน  จับหัวควยสอดเข้าไปใหม่  แล้วใช้มือทั้งสองข้างยึดบั้นเอวเธอไว้  แล้วโยกบั้นเด้า  เข้า ออก  เร็วขึ้น  และ  เร็วขึ้น  เสียงหัวหน่าวผม กระทบกับ กลีบแคมเธอ  ดัง ป้าบ ๆๆๆๆ  พร้อมกับเสียงคราง  อูยย  .... อูยยย  ของเธอ  เสียงเธอเริ่มดังขึ้นเรื่อยๆ   ผมหยุด เปลี่ยนท่าอีก  จับร่างเธอนอนหงาย  ผมยืนขึ้นแล้วก้มลงดึงบั้นเอวเธอขึ้นมา  แล้วบอกเธอว่า  สะพานโค้งให้พี่ดูหน่อยมิว  เธอจ้องมองหน้าผมสักพัก  ผมทำตาดุใส่เธอทันที แล้วก็ตัดสินใจทำตามคำสั่ง งอแขนอ้อมหัวไหล่ตัวเอง  แล้วใช้ขาดันสะโพกขึ้นมา  กลายเป็นท่าสะพานโค้งที่แสนงดงาม  ผมยืนจ้องมองโคกหีนูนเปล่ง จากท่าสะพานโค้งของเธอ อย่างตื่นเต้น  ใครจะโชคดีเหมือนกู  ได้เห็นสาวแบงค์คนสวย มาแก้ผ้าทำสะพานโค้งให้ดูแบบนี้  ผมคิดในใจ เอื้อมมือลูบเนินหีของเธอไปมา ในท่าสะพานโค้ง ทำให้เห็นว่า  หีของมิวใหญ่ไม่แพ้หีของแจนเลย แคมหีของมิวดูจะอวบกว่าหีของแจนด้วยซ้ำ ผมจับควยเสียบเข้ารูหีของมิวในท่าสะพานโค้ง แล้วแอ่นตูดเข้า ออก  ท่านี้หีของมิวดูเหมือนจะฟิตกว่าเดิมอีก  ผมทำอยู่ซักพักทำท่าจะไม่รอด  กลัวจะแตกก่อนที่มิวจะเสร็จ  เลยเลิก กดหน้าท้องมิวลงนอนราบอย่างปกติ  คิดในใจ แตกในท่าเดียวกับแจนดีกว่า   ไวเท่าความคิด ผมคว้าหมอนเข้ามาหนุนสะโพกของมิวทันที   เธอนอนนิ่งแอ่นโคกหีมหีมาของเธอมองหน้าผมตาปริบๆ  สงสัยจะแอบเงี่ยน   ผมคุกเข่าลงกดควยเข้ารูหีเธอทันที  มิวหลับตาพริ้ม รับท่อนควยของผมอย่างไม่ขัดขืน  ผมกระเด้าต่อทันทีด้วยเป้าหมายจะแตกคารูหีเธอในท่านี้   ป้าบ..ป้าบ...ป้าบ...ป้าบ..ป้าบ...ป้าบ   ด้วยความมันส์  และเสียวหัวควยอย่างมาก  ผมกระเด้าอย่างต่อเนื่องไม่หยุด  ผมทำกับมิว เหมือนแจนทุกอย่าง  ทั้งเน้น  ทั้งควง  ทั้งกระแทก  สลับกันไป อย่างสุดมันส์   มิวบิดหน้าเหยเก อย่างสุดเสียว  ห่อปาก ซี๊ด อย่างลืมตัว  ซี๊ดด....ด  อ๊ายย.....ย ความเสียวเร่งขึ้นมาจนถึงปลายหัวควย ผมกดควยอัดเน้นเข้ากับโหนกหีของมิวอย่างแรง   ส่งลำควยของผมให้เข้าไปในรูหีของมิวอย่างลึกที่สุด  แล้วส่ายตูดควง  มิวผวา เด้งหีขึ้นสุดแรงร้องลั่นห้อง  หีมิวตอดควยผมอย่างแรงเป็นจังหวะ จนสุดจะทนทานไหว ผมปล่อยน้ำควยพุ่งกระจายเข้าไปในรูหีของมิว อย่างซาบซ่าน ผมฟุบตัวลงแนบหน้าลงกับแก้มของเธอ  เธอยังเสียวไม่สุด  ยังแอ่นค้างอยู่จนผมชักตูดออกแล้วกระเด้าเข้าไปใหม่ อัดเน้นควงอีกครั้ง  มิวจึงหายเกร็ง ปล่อยตัวลง หลับตาพริ้ม  ผ่อนลมหายใจอย่างเหน็ดเหนื่อย เธอกับผมขึ้นสวรรค์พร้อมกันอย่างสุดมันส์  ผมหอมแก้มเธอโอบกอดเธออย่างอ่อนโยนหลงใหล ผู้หญิงคนนี้ เย็ดมันส์มาก ถ้าเป็นไปได้จะหาโอกาสกลับมาเย็ดเธออีกเป็นแน่  เราสองคนหลับไปพร้อมกัน ด้วยความอ่อนเพลีย จนได้ยินเสียงเรียกของแจน  แท๊กซี  แท็กซี่   แท็กซี่  ผมตื่นเงยหน้าขึ้นมามอง  ปล่อยพวกชั้นไปได้แล้ว  ตัวก็ได้แล้ว  เงินอยากได้ก็เอาไปให้หมด   ชั้นอยากกลับบ้าน  ปล่อยพวกชั้นไปเถอะ  ชั้นไม่บอกใครหรอก
ผมลุกขึ้นมาใส่เสื้อผ้า แล้วยิ้มหวานให้เธอ  ได้ครับ  ผมไม่กลัวคุณบอกใครหรอก  คุณต่างหากที่ต้องกลัวผม  แต่ละรูปของคุณที่ผมถ่ายไว้น่ะ  เอ็กซ์  ๆ ทั้งนั้นเลยนะ  จะให้ผม พิมพ์ ส่งไปรษณีย์ไปให้เพื่อนคุณ ที่ธนาคาร  หรือให้ยามธนาคารดูยังได้นะ  เธอขมวดคิ้ว หันมองไปทางอื่นนิ่งอยู่  มิวน่ะ เสื้อผ้าเค้าอยู่ครบ  แต่ของคุณน่ะขาดหมดแล้ว  เดี๋ยวผมเอาของผมในรถมาให้  ส่วนเงินผมไม่เอา  แค่นี้ก็ขอบคุณมากแล้ว  คุณสวยและเย็ดมันมากครับ  มิว พี่ไปก่อนนะ ที่รักของพี่  พูดจบผมก็เดินออกจากห้อง  ขับรถแท็กซี่พลเมืองดี หากินอย่างสุจริตของผมต่อไป  

......................................................
ติดตามผลงาน by zeech ได้ที่นี้...

TAXI นรก ภาค 1            http://xonly69.com/read-xonly-tid-157646.html
TAXI นรก ภาค 2 ตอน 1  http://xonly69.com/read-xonly-tid-157655.html
TAXI นรก ภาค 2 ตอน 2  http://xonly69.com/read-xonly-tid-157670.html
TAXI นรก ภาค 2 ตอน 3  http://xonly69.com/read-xonly-tid-157707.html

นางฟ้า 3 พี่น้อง ตอนที่ 1  ทำความรู้จักกับนางฟ้า http://xonly69.com/read-xonly-tid-157770.html
นางฟ้า 3 พี่น้อง ตอนที่่ 2  แมรี่ผู้น่ารัก                  http://xonly69.com/read-xonly-tid-157776.html
นางฟ้า 3 พี่น้อง ตอนที่  3  ค่ำคืนอันเงียบเหงา       http://xonly69.com/read-xonly-tid-157795.html
นางฟ้า 3 พี่น้อง ตอนที่  4  กำเนิดมารราคะ            http://xonly69.com/read-xonly-tid-157850.html
นางฟ้า 3 พี่น้อง ตอนที่  5  มารราคะร่างที่สอง        http://xonly69.com/read-xonly-tid-157937.html
นางฟ้า 3 พี่น้อง ตอนที่  6  สุขสมกับความรัก          http://xonly69.com/read-xonly-tid-157983.html
นางฟ้า 3 พี่น้อง ตอนที่  7 น่าอิจฉา [ตอนจบ]         http://xonly69.com/read-xonly-tid-158032.html
[/size]

Wichaborn

ขอบคุณมากนะครับ ผมอ่านจบแล้วก็สนุกดี เนื้อหาใช้ได้ครับ