ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ช่วยผมหาหนังเรื่องนึงหน่อยครับ

เริ่มโดย hunter30, กุมภาพันธ์ 03, 2016, 04:20:56 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

hunter30

คือผมจะหาหนังของเด็กคนนึงไม่แน่ใจว่าเป็นชาวฟิลิปินส์หรือป่าวอะครับที่ฝรั่งไปเจอที่ห้างแล้วก็พาไปเลี้ยงกาแฟจากนั้นก็พามาห้อวอะครับ นี่เป็นกระทู้แรกนะครับถ้าผิดพลาดประการใดขอโทษด้วยคับ