สุขใดจะเท่า แอบเอาเมียชาวบ้าน (cop)

สุขใดจะเท่า แอบเอาเมียชาวบ้าน (cop)

• 0 ตอบ
  • 5407 อ่าน
*

ออนไลน์ ghostwriter

• Senior Member
  • 635
  • 11153
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2016, 01:56:54 AM »

สวัสดีครับ ผมเป็นคนชอบแอบ เรื่องแบบนี้มากเลย เคยมีประสบการมาแล้วเรื่องจริงครับ แต่มันนานมาแล้วครับซึ่งเดี๋ยวนี้ หายาก คงไม่มีอีกแล้วที่ สาวหรือเมียแสนขี้(เอา) ของใครจะมาให้ผมเอาได้เท่าเธอคนนั้นไม่มีอีกแล้ว เริ่มเลยนะครับ ตอนนั้นผมเรียนอยู่เลยครับ เป็นโรงเรียนใน ก.ท.ม. นะครับ ผมมาเช่าห้องพักไกล้กับโรงเรียนเพื่อ ความสะดวก เป็นบ้านไม่2ชั้นครับ ผมเช่าอยู่ห้องข้างล่างส่วนห้องบนนั้น มีผัวเมียคู่นึงครับ มาอยู่ก่อนผมแล้ว ทุกเช้าครับ ผมจะเดินมาด้านหลังห้องเพราะเป็นทางเข้าห้องอาบน้ำ มีห้องอาบน้ำและห้องน้ำแค่อย่างละห้องเอง เลยต้อรอคิว แล้วก็ต้องเดินผ่านบันไดทางขึ้นห้องผัวเมียคู่นี้ด้วย ทุกเช้าผมมารอเข้าห้องน้ำก็จะเห็นสามีเธฮลงมาคุยด้วยแล้วก้ออกไปทำงานคงเป็นยาม ที่ไหนสักแห่งครับ พอผัว ไปได้สักพักเมียเขาก้ออกมาจากห้องน้ำ ตอนเช้านี่เธอ ใส่ชุดนอนบางครับ ถ้าเป็นตอนค่ำก่อนผัวเธอจะกลับมาเธอจะนุ่งแต่ผ้าเช็ดตัวผืนเดียว ลงมาอาบน้ำโอ้วโฮววว เธฮช่างขาวจั๊วะ อวบอั๋นจริงๆ ซึ่งผมมันก็ เข้าวัยอยากลองนะครับ รู้เวลาว่าเธอจะมาอาบน้ำตอนนั้นก็มาดักรอ ทุกเย็น อือฮืออออออออ เธอ ช่างทั้งขาวทั้งอวบ ยิ่งวันไหนเธอนุ่งผ้าเช็ดตัวนี่อ้าววว นมที่ยังเต่งตึงขาวอวบตั้งเต้ามันล้นทะลักแทบจะออกมานอกผ้าเลย อยากเห็นมากเลยว่าข้างล่างเธอใส่กางเกงในหรือเปล่า เธอน่าจะรับจ้างเย็บผ้าอะไรสักอย่าง เพราะทุกวันเสาร์เธอจะเดินผ่านหน้าห้องผม ออกไปข้างนอกหอบถุงผ้าไปแล้วก็กลับมาบ่ายๆครับ เอามาอีกถุงนึงแบบนี้ตลอด เธฮก็คงรู้ว่าผมแอบมอง เรื่องเอากันนี่ผมพอเดาออกครับ เพราะประมาณ 3-4อาทิตย์ ต่อครั้งตอนดึก ผมจะได้ยินเสียง กึก กักๆๆๆในห้องผัวเมียคู่นี้ แล้วก็ได้ยินเสียงเธอครางเป็นบางครั้ง แป๊บเดียวก็เงียบเลยครับ พอเช้ามาผมก็นุ่งผ้ามาเข้าห้องน้ำเสร็จ ออกมาก็เจอเธอเดินลงมาพอดี ผมหันไปมองเธอ ยิ้มตอบผมครับ แต่ตาผมซีครับ มองขาขาวๆจนจะทะลุเข้าไปกว่างหว่างขาเธอเลย เธฮอดินลงมาแล้วเข้ามาไกล้ผมครับ แล้วถามผมเลยว่า"มองอะไรน้องไม่เคยเห็นความขาวหรอ"แล้วเธอก็เดินหันหลังให้ผมแล้วเข้าห้องน้ำปล่อยให้ผมยืนค้าง แท่งแข็งโด่อยู่แบบนั้นเลย ทั้งวันผมแทบไม่รู้เรื่องเลยครับว่าครูสอนอะไร ภาพความขาวอวบและคำพูดเธอยังอยู่ในหัวไม่ลืม จนเย็นนั้นเองถึงได้รู้ครับ เธอนุ่งผ้า เช็ดตัวขาวจั๊วะออกมาจากห้องน้ำ ผมก็กำลัง จะไปอาบน้ำเหมือนกัน พอเราเจอกันเธอมองผมแล้วยิ้ม แล้วเธอก็เดินขึ้นบันได้ครับ แต่.. เธอขึ้นไปได้2-3ขั้นเองก็หยุด ผมก็มองตามขึ้นไปอือฮืออออออออ ขาข้างนึงเหยียบขึ้นบนครับ เห็นง่ามก้นและขาหนีบขาวจั๊วะเลย เธฮยืนท่านั้นแล้วอิงตัวพิงฝาผนังไว้ ผมก็สงสัย เลยเดินตามขึ้นไปถามว่าเออ พี่เป็นอะไรหรือครับ เธอบอกว่าพี่หน้ามืด ช่วยพาพี่ขึ้นบันได้หน่อยนะ ผมก็เลยเอามือมารวบจับบั้นเอวเธอ อือออออ เนื้อที่เอวเธฮมันช่างแน่นดีจริงๆ พอถึงด้านบนเธอบอกว่าไปส่งพี่ที่ห้องหน่อยนะพี่ไม่ไหว ผมก็ พาเข้าห้องเลยครับ ระหว่างเดินนะครับ เธอเอามือมาจับที่มือผมข้างที่จับเอวเธอครับ อีกมือก็มาเกาะที่ไหล่ผม แม่งผมตอนนั้นไม่ต้องบอกหรอกครับว่ามันแข็งขนาดไหน ผมพยายามเดินห่างๆเพื่อนไม่ให้มันมาถูกเอวเธอแต่ก็ ...อุ๊ยยยย อะไรของน้องมันมาโดนก้นพี่น่ะ ผมงี้ อายมากเลยครับ กลัวเธอเอะอะโวยวายด้วย ผมเลยรีบบอกให้เธฮเปิดประตูห้อง พอเข้าไปในห้อง ผมไม่เห็นสามีเธอครับ คงออกไปตั้งแต่เช้า เธฮค่อยๆหย่อนเอวลงไปนั่งที่เตียงมือก็ยังจับมือผมไว้ ผมเลยต้องประคองตามก้น เธอลงไปนั่งข้างๆเลย ไอ้ตาผมมันก็ยนครับ ดันไปมองนมอวบใหญ่2เต้าในผ้าพี่เขาด้วย เธฮยิ้มให้ผมแล้วถามผมจน อึ้งไปเลยครับ ว่า น้องๆชอบพี่ใช่ใหม พี่รู้นะน้องแอบมองมองพี่ด้วย ไม่ต้องอายนะน้องวันนี้ผัวพี่ไม่อยู่ไปต่างจังหวัด2วัน ผมกำลังตะลึงครับ เธอหอมแก้มผมเลย พี่ ๆๆถ้าน้องไม่บอกพี่ไม่พูดก็ไม่มีใครรู้ แล้วเธอก็ดึงผมเข้าไปจูบเลยอืมมมม แล้วจับมือผมไปบีบนมเธอ แกะผ้าเช็ดตัวว๊าวววววววผ้าหลุดลงไปที่เอวดอ้ววววว นมขาวอวบตั้งเต้าขาวจั๊วะเลย ผมมือสั่นเลยก็ไม่เคยจับนมสาวนี่ครับ แล้วเธอก็นอนตะแคงลงผมก็นอนตามข้างพลังเธฮครับ แท่งผมตอนนั้นพาดเข้าง่ามก้นเธอพอดีเลย แล้วเธอก็นอนหงายอ้าวนมตั้งเต้า ขาวจั๊วะผมทั้งบีบทั้งจับทั้งดูดเลียรอบถานเลยเธอทั้งดิ้นทั้งส่ายนมรับครับ เธอร้อนมากครับ ลงลิ้นแลกกับผมด้วยผมก็สนองเลย ถึงจะเป็นนักเรียนแต่ผมก็ดูหนัง x บ่อยๆครับ เลยพอรู้ เธอจับหัวผมให้เลียทั่วตัวเลยต่ำลงๆๆๆๆแม่เจ้าๆๆๆหน้าท้องเธอขาวเรียบเนียลจริงๆหลุดสะดือโบ๋ด้วย ผมลากลิ้นเลียต่ำลงไปจนถึงขนดกดำเธอ ร้องบอกว่าช่วยพี่ด้วยน้องๆๆแล้วก็แอ่นก้นเด้งส่ายล่อหน้าผมเลย ผมเลยเอานิ้วแหวกขนดกดำแซะเข้าไปจนถึงกลีบร่องกลางที่ตอนนั้นมันฉ่ำแฉะหมดเลย ผมจูบเข้าไปที่ขาหนีบขาว เลียเธฮสะดุ้งเลย ครางซี๊ดซาดดดด ผมเอามือล้วงลงไปจุบแก้มก้นเธอยกขึ้นอือฮือออออ ตูดเธฮมันใหญ่แน่นงอนจริงๆ ผมงับปากจูบเข้าไปกลางร่องกลีบฉ่ำแฉะเธอ เธอ สะเด้งโหยงเลย ตอนนั้นผมยังเลียไม่เก่งครับ ได้แต่ทำลิ้นแข็งๆ แทงเข้าแทงออกรูเสียวเธอ โอ้ววววววน้อจ๋าๆๆๆ ผัวพี่ไม่เห็นทำแบบน้องเลยโอ้วววววววววววว ผมเลียที่เม็ดติ่งเนื้อเสียวของเธฮ เม้มปาก ขบ กัดเบาๆ เธฮร้องอ้าๆๆๆๆเอาขาหนีบหัวผมเลยผมเลยจับขาขาวๆเธอ แหกออกแล้วทั้งดูดทั้งเลียเม็ดติ่งเสียว เธฮร้อ อี๊ๆๆๆๆๆน้องพี่ๆๆๆ จะแตกจะแตกแล้วๆๆๆๆแตกแล้วววววววววว ไม่นึกเลยครับ ว่าลิ้นผมจะทำให้เธฮเสร็จได้ ผมมองดู รูเธอ น้ำเธอเริ่มเยอะครับ เต็มกลีบเลย เธอหอบแฮกกกกกกกกกกพักเดียว ก้เอื้อมมือมาจับแท่งผมรูดครับ มาน้อง พี่ขอกินของน้อบ้างนะ เธอดึงผ้าผมหลุดเลยโอ้วววววววววของน้องยาวใหญ่จังเลย ผมตอนนั้นสั่นมากครับ ที่เมียชาวบ้าน รูดแท่งอ้าววววววววววววมันมือเมียเขาจริงๆ ผมทนไม่ไหวแล้วครับ ดังเธอนอนคว่ำท่าที่เธอ นอนบนเตียงแต่เอวตูดใหญ่ๆเธอ อยู่นอกเตียงท่ายืนครับ เธฮซบหน้าลงที่หมอนครับ แต่ตูดเธอกลับแอ่นรับแท่งควยผม ผมเลยจับจูบบั้นเอวตูดใหญ่ๆด้วยทีนึงแล้วย่อเข่าลง งัดเอาแม่งควยผมจ่อ รูผมแทงครั้งแรกดูจากในหนังมาใช้ครับ หัวควยผมเข้ารู คับตื้อตอดควยหนุบหนับๆๆๆๆเลยว๊ายยยยยยยยยยยโอ้ยยยยยยยยยน้องจ๋าๆๆๆเอารูตูดพี่ก่อนเลยหรอ รูล่างก่อนนะ พี่ยังไม่เคย รูนั้น ผมเลยชักออกดัง เบ๊าะๆๆๆ เลย แล้วผมก็แทงเข้ารูหีเธอสุดแรงครับโอ้วววววววววววววววววววววบั๊กกกกกกกกกกกกกกกอือือฮืออออออออ เข้าง่ายกว่าแต่ก็ยังคับอยู่ครับ ผมจับบั้นเอวสาวกระเด้าบั๊กกกกกกกกกกกกพี่เธอ ร้องอ๊ยยยยย ผมกระเด้าด้วยส่ายตูด ควง แท่งควย ในรูหี่เธอไปด้วยครับ โอ้ววววววววววน้องน้องทำไมเกง่อย่างนี้พี่เสียวจะออกอีกแล้ว ดูเธอชอบท่านี้มากครับ ผมก็ชอบยิ่งตอนวน ควงนี่มันครูดดดข้างในเธอเสียวจับใจจริงๆ ผมเอื้อมมือลงจับเขี่ยติ่งเสียวเธอด้วยควงวยสาวเอวกระแทกแรงสลับกันไปเธอร้องจนผมต้องปิดปากไว้ครับ กลัวคนอื่นได้ยิน น้องจ๋าๆๆน้องโอ้ววววววว เอา เอาข้างในเลยนะพี่กินยาคุมแล้ว ผมเลยสาวเอวไม่ยั้งพี่พี่พโอ้ยยยยยยยยยยยออกแล้วๆๆๆๆๆผมกระตุกยึกกกกกฉีดน้ำใส่รูเธอ เธอก็เสร็จครับ เพราะรูเธอตอดควยผมหนุบหนับๆๆๆๆผมเลยกระแทกสุดท้าย จนเธอล้มลงนอนแล้วผมก็นอนทับเอาควยพาดง่ามตูดเธอไว้เลย เธอชมผมมากครับ ว่าทำให้เธอ มีความสุขได้เธอไม่เคยเสร็จกับผัวเลย ทุกครั้งเธอจะปลุกผัวขึ้นมาก็ไม่ค่อยเอา เท่านี้ก่อนนะครับ แล้วผมจะมาเล่าอีก เพราะผมกับเธอยังอยู่ที่ห้องพักนี้เกือบ ปี

ช่องทางแจ้งข่าวเผื่อโดนปิด ติดตามไว้นะ