ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu
P

หายไปนานเพราะ....

เริ่มโดย pumka, กุมภาพันธ์ 08, 2016, 05:28:25 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pumka

พอดีมีความเห็น หาส่งมา บอดกว่า เราแต่งให้อ่าน แล้วรู้สึกจี๊ดมากเลย ทั้งๆ ที่ทุกเรื่องคือ ที่เราเจอมาเองกับตัว ในวันนั้นค่ะ กะว่าจะเขียนให้จบก็เลยไม่เขียนแล้ว นี้แอบแฟนมาเขียนเลยนะ

ปล. ก็กะว่าจะหายไปเงียบๆ แต่กลัวคนที่ติดตามเรามาจะเสียใจ เอาเป็นว่า เราทิ้งรูป ที่ตัดมาของน้องรหัส ที่ถ่ายวันนั้นให้ละกันนะ

บายค่ะ

รูป