ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นขัดใจเมีย ตอน นายทีหนีเที่ยว 2

เริ่มโดย mrt006, กุมภาพันธ์ 08, 2016, 07:38:38 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mrt006

เรื่องสั้นขัดใจเมีย ตอน นายทีหนีเที่ยว 2

ของเดิมที่เขียนไว้สองตอนจบแต่มีลูกค้าซิบมาว่าอยากอ่านต่อไปเลยก้อเลยลองแต่งต่อส่วนเรื่องราวไม่รู้ออกทะเลไปถึงไหน ก้อติดตามกันต่อไปนะครับ จะเอามาลงตอนเมียขัดใจนะครับอิอิ ส่วนตอนหนุ่มก้อใกล้คลอดแล้วครับ รอแอบเมียพิมพ์อีกนิดหน่อยเสร็จจะรีบตรวจแล้วลงให้เลยครับ

...........................

รู้สึกตัวขึ้นมองนาฬิกาตี 3 แล้ว เรานอนอยู่ที่ไหนวะ ทั้งหนาวและหนัก นึกขึ้นมาได้ก้อนอนแก้ผ้าอยู่นี่นา น้องหลินหลับตาพริ้มอยู่บนอก ค่อยๆผลักตัวเธอลงไปนอนข้างๆน้ำกามเป็นคราบขาวเลอะแห้งกรังไปทั้งหน้าขา ไปหาผ้าชุบน้ำอุ่นมาเช็ดคราบไคลออก เช็ดผ้าแห้งทาแป้งไปทั่วตัว ทาไปแอบดูไปขาวอวบสวยตัวเล็กหุ่นดีมั่กๆผิวเนียนจิงๆ

ให้เป็นกิ๊กก้อเอานะนี่ แต่จะมีปัญหาป่าวจะเกาะติดหนึบป่าวเรารักลูกรักเมียมากซะด้วย คิดไปปวดหัวเลยเดินไปล้างแท่งของตัวเองบ้างเสร็จแล้วเก็บล้าง แก้วไวน์เสร็จแล้วหิวเลยเดินไปเปิดตู้เย็นเห็นไวน์อีกหลายขวดเลยเปิดมาขวดก้อยกซะตามระเบียบเล่นเอาร้อนท้องไปหมด เดินไปแอบดูคนสวยนอนหลับ

ทนไม่ไหวก้มลงไปหอมซะ 1 ฟอดใหญ่แถมไซร้ไปตามลำคอ น้องหลินครางอืมมมอา แล้วก้อลืมตาขึ้นมา

" จะลักหลับหลินหรอคะ " น่าเอาจังคนอะไรวะ 
     " จะรักทั้งหลับทั้งตื่นเลยล่ะ " ผมจ้องตาตอบหลินอายแก้มแดงน่ารักมาก     

ผมค่อยๆก้มลงไปจูบแก้มเบาๆแล้วงับริมฝีปากเล่น น้องหลินไม่เล่นด้วยเพราะเธอเอาจริงเผยอปากสอดลิ้นเข้ามาสั่นพลิ้วควานไปทั่วปาก ลิ้นผมก้อเข้าไปพันรุกรับจนผมขนลุกไปหมด แท่งเนื้อที่นอนสงบนิ่งอยู่ก้อค่อยๆๆ กระตุกๆ โงหัวขึ้นมาทีละน้อย ผมเอนตัวลงไปนอนข้างๆ

เอาดุ้นที่เริ่มแข็งไปถูที่ต้นขาขาวอวบของน้องหลิน เธอทำตาโตแล้วถามว่า 

" มีแรงแล้วหรอ ทีน้อย มาสะกิดเค้าน่ะ "
     อ้าวดูถูก ผมเลยอ้าปากครอบหัวนมดูดแรงเน้นๆกะให้เป็นรอยอีกมือ ก้อบีบเคล้นจนนมปลิ้น น้องหลินไม่ร้องซักแอะ ทำตาเยิ้มมอง ผมเจอของหนักแล้วไงตู ปากลิ้นสัมพันธ์กันดูดเม้มเลียไปทั่วเนินนมจนแดงเป็นจ้ำๆไต่ลงมาถึงสะดือบุ๋มสวย แหย่ลิ้นลงไปไล้ไปรอบๆ

น้องหลิน สยิวกายขนลุกเป็นตุ่มพร้อมครวญครางด้วยเสียงน่ารักเป็นระยะๆๆ

" ซี๊ดๆๆๆ..พี่ทีขาา.าา..า..หลินเสียวจังเลย อืมมมม..อุ๊ย ๆ.." สงสัยนี่เป็นจุดอ่อน เลยทั้งเล่นด้วยนิ้วด้วยลิ้นทั้งเป่าลมเบาๆใส่หลายรอบ

จนเบื่อจึงเปลี่ยนเป้าหมายไล้ลิ้นลงมางับเล่นที่เนินงามมีขนเป็นพงสวยงับย้ำๆๆเอานิ้วค่อยๆแหวกหาตาน้ำ ก้มลงไปจูบไซร้เอาลิ้นดุนดันแซะลิ้นสะบัดรัวๆอยู่จนน้ำเมือกลื่นไหลค่อยๆๆออกมา น้ำหลินหอมหวาน ซู๊ดด.ๆๆ.แผล่บๆ.ๆ.จั๊บบๆๆ แจะแจะ.แจะ..ซู๊ดด.ด.พรึบๆ.แผล๊บบ..บ แพร่บบ.บ..
      นิ้วแยงเป็นตัวช่วยให้เสร็จไปสักรอบ ใส่ไปหนึ่งชักๆๆแล้วเพิ่มเป็นสอง ปากดูดไซร้อยู่ที่แตดไม่ปล่อยจนน้องหลินเกร็งร่างกระตุกตาลอยแตดสั่นระริก เอวลอยแดะบางๆต้านลิ้นร่อนเบาๆ น้ำหล่อลื่นขมิบส่งตรองออกมาจากช่องเสียว ผมลุกขึ้นลากขาเธอมาขอบเตียง

ฝึด รู้สึกได้ถึงการฉีกขาด เสียวแสบเจ็บปวดมากผมรู้สึกแค่นั้น แล้วก้อ วูบบบบบบบบ( นั้นไงน๊อคเหมือนข่าวแล้วมั่ง แว่น แซว )

แถมครับ สาวไหนอยากโดน คิดดีดีนะครับ

8) 8) 8)
เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

wata19

อ่านที่ไร..ก้มีอันต้องเข้าห้องน้ำทุกที ฮาาาา สุดยอด

mommampup01

mommampup01

thing

SNGOT

potaeds

timshel

testset

xonly-1901

choko13

จัดการได้สาสมจิงๆจะดูว่าจะมีคนอื่นอีกไหม
ขอบคุณครับ