ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Copy  (เด็ก)  เด็กสี่คนกวาดซะเรียบเลยเรา 1 ขออภัย ไม่ทราบผู้ประพันธ์

เริ่มโดย areja, มกราคม 13, 2012, 02:25:07 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

areja

Copy (เด็ก) เด็กสี่คนกวาดซะเรียบเลยเรา 1ขออภัย ไม่ทราบผู้ประพันธ์     
              สถานภาพของผม เป็นผู้ควบคุมคนงาน ในไซด์งานที่ผมดูแลอยู่ มีทั้งหมด รวมแล้วประมาณ 150ชีวิต
ใน บริเวณสถานที่พักอาศัยของคนงานก่อสร้าง มันดูแออัดไปด้วยผู้คนร้อยพ่อพันแม่ล้วนแล้วแต่ไม่มีการศึกษา จากหลายๆจังหวัดในภาคอิสาน หนีภัยแล้งมาหางานทำ หวังเพียงเงินและการประทังชีวิเพีอหลีกหนีความแร้นแค้น ในช่วงแรกๆที่ผมมาอยู่ที่นี่เหตุผลก็เป็นหนึ่งในนั้นเหมือนกัน สภาพทางบ้าน ไม่มีน้ำจะทำนาในหน้าแล้ง และน้ำท่วมหนักในหน้าผน ซ้ำยังมีหลานๆตัวเล็กๆหลายคน เป็นลูกพี่สาว3 ลูกพี่ชายอีก2 บ้านหลังเล็กๆ ที่อยู่กันอย่างแออัด เสียงร้องไห้กระจองอแงของเด็กๆ เมื่อเวลาทะเลอะกัน ไม่มีงานทำ ฯลฯ จึงต้องจากมา ก็คงจะเป็นเหตุผลเดียวของผม และอีกหลายๆเหตุผลของคนที่มาอยู่รวมกัน ในสถานที่แห่งนี้ อีกนับร้อยชีวิต ดีที่ผมยังพอมีความรู้อยู่บ้าง ประกอบกับเป็นคนที่ชอบทำงานท้าทาย มีเพื่อนฝูงและพอมีเงินทุนจึงตั้งตัวเองเป็นผู้รับเหมาก่อสร้าง แล้วหาคนงานมาอยู่ในสังกัด ซึ่งก็คือคนในระแวกใกล้เคียงกับบ้านของผมที่บ้านนอกสภาพความเป็นอยู่ก็ เหมือนกันกับสถานที่ก่อสร้างทั่วๆไปที่คุณๆท่านๆเคยผ่านตามาแล้ว เป็นห้องแถวยาวมุงด้วยสังกระสี จริงๆ ก็พอที่กันแดดกันฝนได้ ไม่ได้ดีเด่อะไรมากนัก ตอนเช้าตื่นขึ้นมาก็มีห้องน้ำรวมมุง และล้อมรอบด้วยสังกระสีเก่าๆ มีรูอยู่เป็นหย่อมๆ เอาไว้ทำธุระส่วนดัว ที่อาบน้ำก็ก่อเป็นปูนขึ้นมาแค่เอว ยาวเป็น 10 เมตร และมีสังกระสีล้อมรอบ แบบว่าอาบน้ำรวม จริงแล้วไม่ได้มีใครถือใครเลยละ เพราะคนส่วนใหญ่ที่นี่ มาจากหมู่บ้านเดียวกัน ตำบลเดียวกัน ความคุ้นเคย ความไว้วางใจย่อมมีมาก จะอาบน้ำ บางครั้ง ยืนล้วงยืนล้างแบบจะจะ ไม่ต้องมาหลบๆซ่อนๆกัน มีทุกรุ่น ตั้งแต่เด็กๆ จนถึงคนสูงอายุ บางคนถึงขนาดขนย้ายครอบครัวมาอยู่กันซะที่แคมป์คนงานเลยก็มีหลายครอบครัวและ ข้างๆห้องผมก็มีครอบครัวนึงที่ขนย้ายกันมาทั้งหมด มียายแก่ๆ ที่มาคอยเลี้ยงหลาน อีก 4 คน ที่เป็นผู้หญิงล้วนๆ สมมุติชื่อก็แล้วกันนะ คนโต อายุ 14 ชื่อ เอ ( เป็นคนขี้สงสัย เธอจะสงสัยมันไปซะทุกเรื่อง ) , บี ( เป็นคนขี้อ้อน , เคยอ้อนให้ผมเกาหลังให้นอน แต่แกนอนหันหน้าให้ผม เอาขาเกยผมซะอีก คิดเอาซิว่า กว่าแกจะหลับ ควยผมมันระบมแคไหน ) , ซี ( เป็นเด็กแก่แดด เคยแอบเปิดดูหนังXของผมแล้ว ) และดี ( เป็นเด็กหัวอ่อน บอกให้ทำอะไรแกทำหมด เนี่ยผมยังคิดเลยนะว่า วันไหนปลอดคนหน่อย จะบอกให้เธอดูดควยผม ) ตามลำดับ แต่ละคน เกิดหัวปี ท้ายปี กำลังเป็นสาวรุ่นน่าฟัดกันทุกคน ( หน้าตาดี ขี้อ้อน ) พ่อก็ขี้เมา บางครั้งตอนเช้าผมยังเห็นแกหลับอยู่หน้าห้องเลยในสภาพที่มีกลิ่นเหล้าโชย ตลบ อบอวน แต่ก็แปลกที่แกยังทำงานได้ตามปกติ ส่วนแม่ก็ไม่เคยอยู่บ้าน พอเลิกจากงานก่อสร้างมา ก็เห็นแกรีบอาบน้ำแต่ตัว เขียนคิ้ว ทาปาก เห็นคนแถวๆนั้นบอกกับผมว่า แกไปเป็นเด็กเสริฟที่ร้านอาหาร ทำงานกลางคืนต่อ บางวันก็กลับเช้าก็มี ผมเคยเห็นด้วยตาตัวเองอยู่บ่อยๆ ส่วนยายที่เอามาอยู่ด้วย อายุแกก็ 70 กว่าๆแล้ว หูตาฝ้าฟาง หลงๆลืมๆ มันเป็นไปตามเงื่อนไขของอายุแกเอง อ้อ...ผมกินข้าวบ้านแกเป็นประจำ แกทำอาหารอิสานอร่อยมาก พอเงินออก ผมก็ซื้อกับข้าวมาแช่ตู้เย็นไว้ที่ห้อง ถึงเวลาแกก็ใช้หลานแกมาเอากับข้าวไปทำ บางครั้งผมก็แอบเอาเงินให้แกที่ละ 300 บ้าง 500 บ้าง ไว้เผื่ออยากซื้อของจำเป็นภายในห้องของผม ( อยู่ตัวตนเดียว ) มีทั้ง โทรทัศน์ ซีดี หนังแผ่น หนังชุด รวมไปจนถึงหนังเอกซ์ พัดลม เครื่องเสียงชุดเล็กๆที่นอนใหญ่ๆ นอนได้หลายๆคน ทั้งเอ จนถึงดี มักจะเข้ามานอนดูโทรทัศน์ที่ห้องผมเป็นประจำทุกวัน และพวกเธอทุกคน ก็คิดว่าที่นี่เป็นห้องของเธอเอง พ่อ , แม่ และยายของพวกเธอ ก็ไม่ได้ว่าอะไร บ่อยครั้งที่พวกเธอเผลอหลับที่นี่จนเช้า ( นอนรวมกันกับผมบนที่นอนอันเดียวกัน ) เธอไม่ได้เรียน ไม่มีความรู้ ถ้าวันไหนผมว่างงาน ผมก็จะสอนการอ่าน การเขียน ฯลฯ เล็กๆน้อยๆ พออ่านออกเขียนได้ อ่านป้ายข้างทางออก พวกเธอจะไว้ใจผมมาก บางเรื่อง บางอย่างที่พวกเธอไม่สามารถบอกเล่าพ่อแม่หรือว่ายายเธอได้ พวกเธอก็จะมาปรึกษาผม แม้กระทั่ง เอ เป็นเมนครั้งแรก เธอก็ยังถามผมเลยว่าเลือดอะไร มันไหลออกจาก หี หนู และนี่เอง มันเป็นจึงเป็นจุดเริ่มต้นของการ เย็ดทั้งครอบครัวประมาณต้นเดือน เมษา ปี 2548 ที่ผ่านมานี้เอง มันก็ใกล้วันสงกรานต์ กลุ่มคนงานของผมก็จะมีการลากลับบ้าน มีการเบิกเงินล่วงหน้า ผมก็จะต้องทำการเบิกจ่ายให้พวกเขาเหล่านั้น สงกรานต์ปีนี้ ( 48 ) ให้คนงานหยุดกัน 1อาทิตย์ เท่านั้น จะไปไหนก็ช่าง มีเวลาแค่เพียงอาทิตย์เดียว เป็นธรรมชาติของตาหยุด ( พ่อ น้องเอ ) แกกินเหล้าทุกวันอยู่แล้ว พอถึงวันสงกรานต์แกก็ล่อซะหัวทิ่มกว่าทุกๆวันที่ผ่านมา และมันต้องมีการเลี้ยงผมก็จัดเลี้ยงตามประเพณี และเป็นการเอาใจลูกน้อง ( เพราะพวกเค้าทำให้ผมมีฐานะควมเป็นอยู่ดีขึ้น ) ทุกคนดื่มกินกันเต็มที่ ไม่ห้าม แต่อย่ามีเรื่อง ขอกันแค่นี้ ทุกๆคนรับปากกันแข็งขัน ทั้งเหล้า เบียร์ โซดา กับแกล้ม กินกันอย่างสนุกสนาน เด็กๆกินกันทุกคน พ่อแม่เค้าไม่มีใครห้าม รวมทั้ง น้อง บี ที่รู้สึกว่า เธอจะเมาไปกับเค้าด้วยเธอจะค่อนข้างขี้อ้อนกว่าพี่น้องของเธอ เด็กๆ เวลาอ้อน มันน่ารักจริงๆ ตี 1 ของคืนนั้นเอง น้องบีเธอก็มานอนที่ห้องผมเหมือนเช่นเคย วันนี้น้องบีเธอดื่มมากและเมื่อตอนเย็น น้องบีเธอก็ยังไม่ได้อาบน้ำ ผมก็เลนไล่เธอให้ไปอาบน้ำก่อน มันก็เหมือนกับทุกๆครั้งที่ผ่านมา เธอจะอาบน้ำที่ห้องผม แต่วันนี้ " อาขา หนูอาบน้ำไม่ไหว อาอาบน้ำให้หนูหน่อยซิคีะ " เธอว่ายังงั้น ส่วนผมก็เมาได้ที่เหมือนกัน มันก็มีความคิดแว๊บนึงในสมอง ผมก็เลยบอกเธอว่า " ดีเหมือนกันอาก็เหนียวตัวอยู่เลย " เธอเมาแทบจะยืนไม่อยู่ เธอขอร้องให้ผมถอดเสื้อผ้าให้เธอ ผมก็จัดการอย่างว่าง่าย นมเธอเริ่มตั้งเต้าครับ เด็กอายุ12 ย่าง 13 เนี่ย ดูอะไรๆ มันเต่งตึงไปหมด นมของเธอขนาดซาลาเปาลูกละ 5 บาท ปลายหัวนมออกสีชมพูคล้ำๆหน่อย เพราะเธอไม่ใช่คนขาว ส่วนเนินหีน้องบีซิ มันโหนกจริงๆ หมอยก็กำลังขึ้นเป็นขนอ่อนๆ สังเกตุได้เลยละ เนื้อหนังน้องบีเต่งตึงมากๆ แล้วเธอก็เข้าห้องน้ำโทงๆไม่นุ่งผ้าเลย ส่วนผมก็ควยแข็งตามระเบียบ แต่ผมยังมีกางแกงในอีกชั้นหนึ่ง ปิดบังความชั่วร้ายเอาไว้เราอยู่ในห้องน้ำกันทั้งคู่ หลังจากล๊อคประตูเรียบร้อย ผมก็หันมาที่เธอ เห็นเธอยืนหันหลังให้ผม มือทั้งสองข้างของเธอ ค้ำอยู่ที่ขอบอ่าง แสงไฟในห้องน้ำ มันสลัวๆพอมองเห็น ผมก็ตักน้ำแล้ว เอาน้ำราดลงที่ไหล่ของเธอ เธอยืนห่อไหล่แล้วทำเสียง " อู๊ยยยยย......หนาวจังเลย... " ผมก็ราดซ้ำอีก 2 ขัน หยิบสบู่เหลวเทใส่มือ แล้วก็ถูจากด้านหลังก่อน เริ่มที่ ต้นคอ ถูเบาๆ ลงมาถึงบริเวรกลางหลัง ถูวนไปเรื่อยๆ ตามซอกรักแร้ ด้านซ้ายก็ถูบริเวรเต้านม น้องบีก็ยกแขนข้างซ้ายขึ้น ฝั่งขาวก็ถูบริเวรเต้านม น้องบีก็ยกแขนขวาขึ้น เรื่อยลงมาที่ซอกก้น ถึงตรงนี้ผมบอกให้เธอถ่างขาออกอีก น้องบีก็ถ่างขาออก มือที่ลื่นสบู่อยู่แล้วได้สัมผัสกับสองแคมหีของเด็กสาวที่สำลังโต เธอสดุ้ง แล้วหนีบหัวเข่าทั้งสองข้างเข้ามาหากัน " .....อาขา...หนูเสียว มันจั๊กกะจี้...." แล้วยืนห่อไหล่ ผมก็บอกเธอว่า " เอ้า..อาบน้ำมันก็ต้องทำความสะอาด ถ้าไม่ล้างให้ดี มันก็เหม็นนะซิ " น้องบีจึงยอมถ่างขาออก ผมได้ทีก็เริ่มบี้ที่ปลายแตดเธอ พร้อมกัยเอานิ้วกลางวางตามยาวของรูหีเธอ พร้อมกับกดลงเบาๆที่ร่องหีของเธอ แล้วผมก็นั่งยองๆ ลงถูที่โหนกหีพร้อมกับขยำเบาๆลูบขึ้นลงช้าๆ แล้วก็เลยลงไปที่ขาทั้งสองข้าง ตอนนั้นคุณเชื่อผมมั๊ย! ..... ควยผมปวดหนึบเลยละ ...ตอนนั้นน้องบีครางเบาๆ แล้วก็เอามือของเธอมาจับที่มือของผมบอกเบาๆว่า.." อา....หนูหนาว..." ใช่...เธอสั่นเป็นลูกนกตกน้ำเลยละ ผมตักน้ำแล้วล้างที่หลังเธอออกล้างสบู่ออกจนหมด " น้องบี ข้างหน้ายังไม่ได้ถูสบู่เลย " " แต่หนูหนาวนะอา "....เสียงของเธออู้อี้...ผมจับเธอหันหน้าเข้ามา ..." กอดอาไว้ซิ จะได้ไม่หนาว...." ผมบอกเธออย่างนั้น..... เธอก็โอบกอดที่คอของผม นมเธออยู่ที่หน้าอกของผม หัวนมแข็งเป็นไตพุ่งมาถูไถที่หน้าอด ควยถึงจะมีกางเกงในปิดอยู่ จากความรู้สึก มันบอกว่า....หัวควยของผม มันดันอยู่ที่โคกหีของเธอ เธอยีนหนีบขาของเธออยู่ตลอกเวลา แต่ก็มีเซบ้าง ถ่างขา แล้วก็หุบเป็นบางครั้ง ดูไปมันก็เหมือนกับคนยืนบี้กันอยู่ ผมเทสบู่เหลวลงบนฝ่ามืออีกรอบ ค่อยๆลูบไล้สบู่ลงบนหน้าอกของเธอ พร้อมกับสังเกตุไปด้วย มือที่คล้องคอผมแบบหลวมๆในตอนแรก ตอนนี้เริ่มรัดแรงขึ้น สโพกเธอ เริ่มบดโหนกหีเข้ากับปลายควยแรง ขึ้นบางครั้งเธอเขย่งขึ้นมาแล้วปล่อยให้โหนกหีอยู่ด้านบนปลายควย แล้วปล่อบส้นเท้าลงมา ควยผมมันก็งัดกับปลายแตดเธอ เธอจะทำอย่างนี้อยู่พักนึง ผมก็เริ่มถูสบู่ลงมาถึงโคกหีของเธอ พร้อมกับดันเอวเธอออก เพื่อที่จะได้ล้างหีเธอให้ถนัดอีกรอบ. ในทีนี้....... เธอกอดคอผมแน่นขึ้นไปอีกและเอาหน้าซบลงมาที่หน้าอกผม พร้อมกับเงยหน้าขึ้นมาหอมแก้มผมเป็นบางครั้ง ผมรู้ว่าเธอมีอารมณ์อย่างมาก และคงใกล้จะเสร็จแล้วด้วย ผมจึงตักน้ำราดตัวเธอ เพื่อล้างสบู่อีกรอบ ( ใจเย็นๆ ในห้องดีกว่า ) เมื่อล้างสะอาดดีแล้ว ผมบอกให้เธอไปรอในห้องที่เตียง เดี๋ยวอาจะไปเช็ดตัวให้ พอเธอออกไปผมก็รีบล้างตัวล้างควยให้สะอาด แล้วรีบตามมาทันที เธอยืนอยู่ข้างเตียง ประตูห้องถูกปิดลง สังเกตุที่เตียง เห็น เอ , ซี , ดี หลับไปแล้ว หลับไปพราะความเมา ผมรีบเช็ดตัวเองเปลี่ยนผ้าขาวม้าทันที
ผม เอื่อมมือดึงน้องบีเข้ามาใกล้ๆ เธอก็ขยับเข้ามายืนแทบติดกับตัวผม " อา....หนูหนาวจังเลย...." " จ้า ....เดียวอาเช็ดตัวให้หนูเสร็จก็แต่งตัวแล้วมานอนห่มผ้า....ก็หายหนาวเอง แหละ.." ผมบอกเธออย่างนั้น แต่ผมก็รู้ดี ว่าอาการของน้องบีตอนนี้นะเงี่ยนสุดๆแล้ว เช็ดตัว ทาแป้งให้เธอเรียบร้อย ผมก็ขึ้นเตียงนอน น้องเอ ริมเตียงฝั่งขวา ถัดมาก็เป็นน้องบี ตามด้วยผมน้องซี และน้องดี น้องบีเธอใส่กางเกงบอลผ้าร่มขาสั้น ใส่เสื้อกล้ามแบบนักกีฬา กางเกงใน ยกทรงเธอไม่เคยใส่อยู่แล้ว ( เป็นเหมือนกันหมด ทั้งพี่ ทั้งน้อง ) ผมจึงไม่แปลกใจ น้องบีเดินตัวสั่นๆ ขึ้นมานอนข้าง ผม " อา....หนูหนาว..." ผมเลยห่มผ้าให้เธอ แต่เธอบอกให้ผมเกาหลังให้ผมก็สอดมือเข้าไปที่ชายเสื้อแล้วก็ลูบเบาๆ ไปเรื่อยๆ น้องบีเริ่มเอาขาข้างนึงมาก่ายไว้ที่บนสโพกของผมแล้วขยับ

สโพกเธอเบียดเข้ามา อีก ถึงดอนนี้ ควยผมที่อยู่ในผ้าขาวม้ามันเริ่มโด่อีกแล้วมืออีกข้างนึงของเธอก็กอดมาที่คอ ผม หันหน้าแล้วยกเอาจมูกมาหอมแก้มผม คลอเคลียไม่ห่าง เธอยังมีความกระสันอยู่ เพราะว่าตอนอาบน้ำเธอยังไม่ได้ปลดปล่อย คงเป็นเพราะว่า ทุกๆคืน เธอก็เคยนอนกอดผมอย่างนี้ และผมก็กอดเธออย่างนี้ วันนี้เธอก็ทำเหมือนกับทุกๆคืนที่ผ่านมา แต่คืนนี้ ไม่เหมือนคืนนั้น เพราะมั้นมีดีกรี ผสมกันอารมณ์แห่งความเสน่หาแอบแฝงอยู่ น้องบีเธอพยายามเบียดโหนกหีเธอเข้ามากับดุ้นควยของผม หน้าตาเธอบ่งบอกถึงความรู้สึกภายใน เธอยังคงบอกกระซิบเบาๆที่หูผม " อา....หนูหนาว กอดหนูแน่นๆ หนูหนาว....." แล้วเธอก็ลดมือที่กอดคอผม ลดลงมากอดที่เอวพร้อมกับรัดเอวผมให้กระชับ เธอก็คลึงโหนกหีของเธอกับปลายควยผมไม่ห่าง ( ตอนนั้นผ้าขาวม้ามันหลุดๆไปแล้ว ) ผมก็เลยจับมือเธออีกข้างนึง ลงไปจับที่ควยผม ครับ .... น้องบีรีบกำมันไว้แบบไม่ยอมปล่อย ผมก็จูบลงที่ปากอิ่มของน้องบี เราแลกลิ้นกันอย่างเมามัน มาถึงนาทีนี้แล้ว คงไม่ต้องลองเชิงให้เสียเวลา ผมรุ๊กฆาตทันที มืออีข้างนึงของผมเลื่อนจากด้านหลัง มาที่ข้างหน้า พร้อมกับเกาะกุมเข้าที่เต้านม ลูบไล้เบาบ้าง แรงบ้าง สลับกันไปมา ส่วนปาก เรายังคงแลกลิ้นกันอยู่ตลอดเวลา มือน้องบีที่กำควยผมอยู่รู้สึกว่าเธอพยายามจะเอาไปเขี่ยที่หีของเธอ ปากผมถอนออกจากปากน้องบี ผมก็เลยกระซิบ " น้องบี...ถอดกางเกงออกก่อนซิ..." เธอขยับเอวขึ้น ผมก็ช่วยเธอดึงกางเกงเธอลง ใช้ปลายเท้าเขี่ยออก เธอให้ความร่วมมือเป็นอย่างดี
กางเกงหลุดออกไปแล้ว ไม่มีอะไรมาปิดขวางทางน้องบีแล้ว เธอเอาขาของเธอก่ายมาค่อมที่เอวผมอีกครั้ง พร้อมกับกำควยผมไว้เช่นเดิม เธอค่อยๆบรรจงเขี่ยปลายหัวควยของผม ลงไปที่ร่องหีของเธอเวลานี้มันแฉะไปด้วยน้ำรัก ทั้งเธอและผม " .....แจ๊ะ.....แจ๊ะ......แจ๊ะ......แจ๊ะ......แจ๊ะ..." พร้อมกับเสียงครางเบาๆในลำคอน้องบี " อื้อ.......อ........อ............" " เสียวมากมั๊ย..." ผมถามเธอ " จ๊ะ ..." เธอตอบผมแค่นั้น มือที่คลึงเต้านมน้องบีอยู่ ผมก็เลื่อยลงมาที่ก้น แล้วจับ ก้นน้องบี โยกเข้า โยกออก "....อ่า....อึ๊ย............." เสียงน้องบีลอดออกมา ผมคลึงก้นเธอหนักขึ้นเท่าไร ขาน้องบีที่ค่อมเอวผมอยู่ ก็อ้าออกมากเช่นนั้น จากความอบอุ่นภายในรูหีน้องบี ที่กำลังคาบอมหัวควยผมอยู่ รู้สึกว่ามันกำลังเลื่อนไหลเข้าไปในร่องหีน้องบีอย่างช้าๆ ช้าๆ มือที่โยกก้น ผมก็เริ่มเร่งความเร็วให้มันรุนแรงขึ้นอีก ปลายหัวควยมุดเข้า หลุดออก ภายในรูหีน้องบี ซ้ำแล้วซ้ำเล่า ช้าบ้าง เร็วบ้าง ตื้นบ้าง ลึกบ้าง สลับกันไป ขาที่ยกค่อมเอวมีอาการเกี่ยวรัดรุนแรง ความอบอุ่นภายในลึกลงไปเรื่อยๆ จนเกือบมิดโคน บัดนี้ มือน้องบีปล่อบควยผมแล้ว กอดคอผมแน่นขึ้น " ฮือ...ฮือ...ฮือ...ฮือ...ฮือ...ฮือ..." เสียงที่หลุดออกมาตามไรฟัน นั้นแผ่วเบา ๆ แปลเป็นภาษาใดๆ ในโลกนี้ไม่ได้ แต่มีความหมายอยู่ในตัวของมันอยู่แล้ว ข้อนี้ น้องบีรู้ดี หัวเริ่มซุกลงที่หน้าอกของผม ปากเธอจูบเบาๆ ที่นม ลิ้นเลียหัวนมของผมอยู่ตลอดเวลา " อา...ฮือ...ฮือ...ฮือ...ฮือ...อาาาาา..... " แรงกระสัน และใกล้จุดจบของมัน ผมเข้าใจ เร่งมือโยกคลึงก้นน้องบีอย่างเต็มที่ เหมือนเธอจะไม่พอใจ ไม่ทันใจ น้องบีดันตัวผมอย่างแรง เธอค่อมขึ้นมาบนตัวผม แล้วก็กดก้น เบียดเนินหี ที่อมควยผมอยู่มิดโคน กดคลึงอย่างรุนแรง ปากกัดลงมาที่หัวไหล่ผม อย่างแรง พร้อมกับการขมิบรัดภายใน แรงมาก ร่างกายน้องบี กระตุกถี่ เสียงหอบหายใจ กระชั้น ปากที่กัดหัวไหล่ผม เธอเพิ่มน้ำหนักลงไปอีก มือทั้งสองข้าง น้องบีสอดเข้าไปที่ก้นของผม แล้วเหมือนจะออกแรงยกก้นผมขึ้น รู้โดยสัญชาติญาณ ผมยกก้นให้ลอยขึ้นไปอีก มือน้อยๆของน้องบีรีบสอดเข้าไปแล้วกดตูดผมพร้อมๆกับน้องบีกดโหนกหีของตัวเอง ลงมา .........................
บัดนี้ ปากที่งับหัวไหล่ผม เริ่มปล่อยออกไปแล้ว ( รู้สึกเจ็บเหมือน ) มือที่กอดผม เริ่มคลายออก แต่เธอ................ ยังไม่ยอมลงจากตัวผม ผมเอามือ กอดเธอด้วยความรัก ผสมความใคร่ สุขสมหวัง เอามือลูบที่หัวเธอเบาๆ เธอกำมือมาทุบที่หน้าอกผมเบาๆ 2-3 ที เลื่อนใบหน้าขึ้นมาหอมแก้มผม ทั้งซ้ายและขวา ....... แต่ก็ยังไม่ยอมลงจากตัวของผม น้องบีเธอเสร็จไปแล้ว .................แต่ผม....ยัง...กระซิบเบาๆที่หูเธอ " เป็นไง....สบายตัวแล้วซิท่า.......ดีมั๊ยละ " " จ้า..." คำเดียวที่น้องบีตอบผม " เอ้า .....นอนได้แล้ว.....พรุ่งนี้ต้องตื่นแต่เช้า ช่วยกันเก็บของ " " จ๊ะ..." แต่เธอก็ไม่ยอมลงไปจากตัวผมซักที่ ควยผมก็ยังคงตื่นตัวอยู่ตลอดเวลา เพราะยังไม่เสร็จ ผมเอามือค่อยๆลูบไปที่หลังของเธอบ้าง ก้นบ้าง ต้นแขนบ้าง สลับกันไปมา น้องบีขนลุกเกรียว อีกแล้วครับ น้องบีเธอเริ่มขยับก้นคลึงโหนกหี ขมิบรูหีเป็นระยะ ๆ อีกแล้ว " ควยอายังแข็งอยู่เลย " ผมบอกเธอ เธอเงยหน้าขึ้นมาหอมแก้มผม " อา .... หนูเสียวหีอีกแล้ว...." เอาอีกมั๊ย " ผมถามเธอ " " อื้อ.. " นั่นคือคำตอบสั้นๆ ผมจับเธอนอนหงายแสงไฟสลัวๆจากห้องน้ำ มันทำให้มองเห็นลางๆ ผมเริ่มไซ้น้องบี โดยการจูบที่ปาก เราดูดลิ้นกันอยู่ครู่นึง ผมก็ผละออก ไซ้ลงมาที่นมทั้งสองข้าง แม้มันจะมีเสื้อปิดอยู่ มันก็เป็เพียงเสื้อกล้าม ทั้งแขนและคอมันกว้างมากๆ ในระหว่างนั้น ผมก็จับมือน้องบี แล้วขึ้นไปกระซิบเบาๆ " จับควยอาเขี่ยหีหนูซิ..." เธอก็ทำตามอย่างว่าง่าย น้องบีกำควยที่ยังไม่ยอมหดตัวเขี่ยเข้าที่หีตัวเองอย่างคนรู้งาน พอปลายควยผมโดนที่ปลายแตดของเธอเท่านั้นแหละ น้องบีสะดุ้งสุดตัว "...อุ๊ยยยย................" นั้นคือเสียงที่หลุดออกมา แล้วเธอก็ทำหน้าที่ของเธอต่อไป วนเวียนอยู่กับเต้านมอยู่พักใหญ่ ผมก็ค่อยๆ เลื่อนตัวลงไปข้างล่างถึงหน้าท้องที่แบนราบ สะดือบุ๋มของเธอ จนถึงโหนกหี ผมจับขาของเธอถ่างออก แล้วเริ่มใช้ลิ้นเลียเข้าไปที่ร่องหีเธอ อมแตดเธอไว่ในปากแล้วดันลิ้น เบาบ้าง แรงบ้าง สลับกันไป มือน้องบีจับที่หัวของผมกดลงกับโคกหีของเธอ ผมเอียงตัวกลับขึ้นไปในท่า 69 เอาปลายหัวควยวางไว้ใกล้ๆหน้าเธอ จับมือเธอกำควย เหมือนรู้หน้าที่ น้องบีอ้าปากอมควย เริ่มดูด เลีย ตื้นบ้างลึกบ้าง ตามแต่ใจจะสั่งให้ทำ ส่วนผมก็กำลังยุ่งอยู่กับหี และแตดของน้องบี เราผลัดกันดูด ผลัดกันเลีย อยู่นาน ลิ้นน้องบีพริ้วดีจริง ปากบางๆเรียวๆ ช่างดูดได้ดีอย่างไม่มีที่ติ ผมจับขาน้องบีถ่างออกไปอีก พร้อมกับยกก้นนอ้งบีขึ้น ลงลิ้นไปที่รูตูดของน้องบี พอชุ่มด้วยน้ำลาย ผมก็ค่อยๆแห่ยนิ้วชิ้ลงไปวนๆ ที่ขอบรูตูด แล้วค่อยๆ กดลงไปอย่างช้าๆ โดยปากก็ยังคงเลียแตดและรูหีอย่างต่อเนื่อง น้องบีเธอคงเสียวกระสันต์อย่างสุดๆ เธอกดตูดของผมลงไป ส่งผลให้ควยของผมลงไปจนมิดโคน ตอนนี้นิ้วชี้ของผมฝังตัวลงไปในรูตูดของน้องบีเรียบร้อยแล้วไม่มีการต่อต้าน หรือขัดขืนใดๆ ผมเริ่มค่อยๆดึงนิ้วชี้ออกมาอย่างช้าๆ ใกล้ๆ จะหลุด ผมก็กดลงไปใหม่ อย่างช้าๆ เช่นเดิม น้องบีเธอก็ดูดควยผมหนักขึ้น เธอเกร็งหน้าท้องของเธอมากขึ้น เอามือมากอดช่วงเอวรัดผมแรงขึ้น นั้นไง น้องบีใกล้เสร็จอีกรอบแล้ว ทั้งลิ้นที่เลียหี+แตด ทั้งนิ้วชี้ที่อยู่ในรูตดและควยที่อยู่ในปากของน้องบี ต้องทำงานอย่างหนัก ผมใกล้แล้ว น้ำผมจะแตกแล้ว ดูจากอาการน้องบี ก็คงไม่ต่างอะไรกับผม ความหนักหน่วงที่น้องบีมอบให้ผม ในตอนแรก ผมจำได้ และในรอบนี้ มันรุนแรงเหมือนครั้งแรก แต่ต่างที่การกระทำ ผมทนไม่ไหวอีกแล้ว รสปากสัมผัสอันเร่าร้อน แรงดูดของน้องบีที่รุนแรง ความลึกที่น้องบีพยายามกดลงไป มันทพให้ผมทนไม่ไหวอีกต่อไปแล้ว ผมปล่อยน้ำออกมาอย่างรุนแรงในโพรงปากบางๆ ของน้องบี น้องบีเธอก็กระตุกเช่นเดียวกันขาเธอ เกียวรัดหนีบหัวผม โคกหีอัดแน่น ผมส่งแรงดูดที่ร่องหีน้องบีอย่างรุนแรง แขนที่เกี่ยวรัดเอวผม เธอรัดสุดกำลังของเธอ น้ำรักของผมพวยพุ่งออกมาอย่างไม่ขาดสาย น้องบีเธอกลืนกินจนหมด ไม่มีเหลือแม้แต่หยดเดียว เช่นเดียวกัน โคกหีเธอ ผมก็ใช้ลิ้นทำความสะอาดให้จนหมด พักใหญ่ ผมบอกให้เธอใส่เสื้อผ้าให้เรียบร้อย รวมทั้งผมด้วย เรานอนกอดกันน้องบีหนุนหัวอยู่บนแขนของผม แล้วทั้งผมและเธอก็พากันหลับไปด้วยความเหนื่ออ่อนประมาณตี 5 ผมรู้สึกว่ามีของหนักๆมาวางที่หน้าขาของผม ผมลองเอามือคลำดูเป็นหัวคน ฝั่งขวามือ บ้องบียังคงนอนหนุนแขนผมอยู่ งงครับ แล้วหัวใครละ ผมค่อยๆเอาหัวน้องบีออก แล้วยันตัวเองขึ้นอย่างช้าๆ แสงไฟในห้องน้ำสาดส่องลงมา มองข้ามไปฝั่งขาวมือสุด น้องเอยังหลับอยู่ โดยมีมือข้างซ้ายของตัวเองซุกอยู่ในกางเกงขาสั้น ชายเสื้อเลิกสูงถึงต้นคอ นมสาวโผล่ออกมาเต็มทั้งสองเต้า แม้มันจะไม่ขาวมากนัก แต่ก็ทำให้เกิดอารมณ์ดีเหมือนกัน กลมกลึงมาก ฝั่งซ้ายมือน้องซีก็นอนคว่ำหน้า หลับอย่างมีความสุข ฝั่งซ้ายมือสุด ......... อ๋อ...น้องดีหายไป เลยถึงบางอ้อ ... หัวน้องดีนั่นเอง ( ยัยเด็กหัวอ่อน )ผมค่อยๆ จับหัวน้องดีเลื่อนออกไปอย่างช้าๆ เพราะกลัวเด็กตื่น แล้วก็ต้องสะดุ้ง เมื่อตอนเรื่มขยับหัวน้องดี เธอยกมือข้างนึงขึ้นมาแล้วกำลงไปที่ควยผมเต็มๆ ผมเลยต้องปล่อยหัวน้องดี แล้วรอดูอาการของเธอ น้องดีสอดมือเข้าไปที่ขากางเกงขาสั้นของผม โดยที่ไม่รู้ว่าผมลุกขึ้นนั่งแล้ว เธอทำอย่างช้าๆ เลื่อนมือจับควยผมขณะนี้มันยังอ่อนตัวอยู่ แล้วค่อยๆ ถ่างขากางเกงผมออกเหมือนกลัวผมจะตื่น ผมก็แกล้งขัยบขาถ่างออกช่วยเธอ กางเกงผมก็ขาสั้น และบานมันจึงง่ายต่อการกระทำของน้องดี เมื่อควยผมหลุดออกมาแล้ว น้องดีขยับหัวของตัวเองขึ้นมาอีก ผมรู้สึกถึงลมหายใจอันอบอุ่นของน้องดี ที่หายใจรดควยของผมอยู่ ค่อนข้างถี่ มือของเธอยังคงซุกซนอยู่เรื่อยๆ ค่อยๆลูบขึ้น ลูบลงอย่างแผ่วเบาจนผมรู้สึกได้ ความเสียวเริ่มมาเยือนผมแล้วครับ ควยผมที่ยังสงบเสงี่ยมอยู่เริ่มมีอาการแข็งตัวขึ้นเรื่อยๆ และอย่างต่อเนื่อง น้องดีเธอก็คงจะมีความรู้สึกเช่นเดียวกับผม และความอบอุ่นก็ทวีความรุนแรงขึ้นอีกเป็นลำดับเมื่อน้องดีเอาลิ้นมาเลียที่ หัวควยของผม หัวที่หนุนกับร่องขาข้างควยผม มือเธอที่จับกำควยผมรูดขึ้น รูดลง ปลายลิ้นที่เลียอย่างช้าๆ วนซ้าย วนขวา เพราะกลัวว่าผมจะตื่น เปล่าหรอก! แต่มันอยู่ในสายตาของผมทั้งหมด เธอคงเห็นว่าผมไม่ตื่นแน่ๆ จึงเอาควยของผม ขยับเข้าไปในปากน้อยๆของเธอ แล้วละเลงลิ้นอย่างเมามัน ผมคิดเอาเองนะว่า น้องดีคงเห็นตอนที่ผมเย็ดกับน้องบีแน่ๆ แต่น้องดีเธอจะอวบและตัวโตกว่าน้องบีพอสมควร นั่นซิ ... เธอคงเห็น และมีอารมณ์ ที่แน่ๆ ตอนนี้ควยผมอยู่ในปากน้องดี มันอบอุ่นดีเหลือเกิน เธอพยายามใช้ลิ้นดันควยผมที่อยู่ในปากเธอ จนบัดนี้มันโตเด็มที่แล้ว ผมเหลือบตาลงไปมองขาข้างนึงของน้องดี ตั้งชันขึ้นในสภาพที่เธอนอนตะแคง มือข้างที่เหลือซุกหายอยู่ในกางเกงขาสั้น แลเห็นตรงเป้ากางเกงขยุกขยิก น้องบีขยับตัว..........น้องบีขยับตัว หันหลังตะแคงไปทางน้องเอ โดยเอาขาข้างขวาก่ายวางพาดไว้ที่เอวน้องเอ น้องดีเธอยังทำหน้าที่ของเธอต่อไป... ผมตัดสินใจเอื้อมมือไปลูบหัวน้องดีเบาๆ เป็นการเตือนให้รู้ว่า อารู้สึกตัว แล้วก็เสียวด้วยนะ ... แต่ดูเหมือนน้องดีเธอจะใกล้แล้วมั้ง. เธอเร่งขยับมือที่อยู่ในกางเกงของเธอ แล้วเร่งปากที่ดูดควยผมอยู่พร้อมกับโยกหัวอย่างแรง "... อึ๊ม...อึ๊ม...อึ๊ม...อึ๊ม...อึ๊ม......" เสียงน้องดีที่เล็ดลอกออกมาไรฟัน ถึงนาทีนี้แล้วผมเลยเลื่อนมือไปคลึงนมน้องดีเบาๆ แล้วเพิ่มน้ำหนักมือขึ้นอย่างต่อเนื่อง น้องดีเธอก็แอ่นอกรับมือผมอย่างเต็มที่เช่นกัน มือที่กระตุกอยู่ในกางเกงแรงขึ้น ขาที่ตั้งชันอยู่แบะออกไปจนสุด พร้อมกับกระตุกเอวของตัวเองขึ้นลง เพื่อรับการกระแทกของนิ้วให้ถนัดยิ่งขึ้น ส่วนมือที่ลูบหัวเธออยู่นั้น บัดนี้เปลี่ยนเป็นจับหัวน้องดี โยกขึ้นโยกลง เพื่อเร่งอารมณ์กระสันให้กับน้องดีอย่างเต็มที่ และแล้ววาระสุดท้ายน้องดีก็มาถึง เธอเน้นที่เรียวปากอย่างแรง ปลายลิ้นรัวที่ปลายหัวควย ห่อไหล่ลงพร้อมกับเกร็งเนินตัวเองขึ้น มือที่ตะปบอยู่ในกางเกงหยุดการเคลื่อนไหว "....................................อา...." นั่นคือเสียงสุดท้ายของน้องดี น้องดีเธอถึงฝั่งแล้ว สะโพกเริ่มลดระดับลงอย่างรวดเร็ว แต่ขาก็ยังกางอ้าซ่าอยู่อย่างนั้น ควยของผมเริ่มถูกคายออกมาจากปากน้องดี "......เฮ่อ..........................." เสียงฌะอถอนหายใจ ผมค่อยๆลูบไล้นมน้องดีอย่างแผ่วเบา เธอเงยหน้าขึ้นมามองผม " ไม่เป็นไรหรอก......อาไม่ว่าหนูหรอกนะจ๊ะ " น้องดีดึงมือตัวเองออกจากกางเกง แล้วมาลูบที่หัวควยผมพร้อมกับจูบเบาๆ " จุ๊บ......" แล้วเอามาแนบที่แก้มตัวเอง เธอคงจะเขินที่เห็นผม ผมก็เลยช่วยเธอแก้เขินโดยการ เอื้อมดึงเธอขึ้นมานอนข้างๆตัวผมฝั่งซ้าย แทนน้องซี เพราน้องซีเธอดิ้นไปอยู่มุมเตียงซ้ายสุดแล้ว ผมหันไปดูฝั่งขวามือ ก็เห็นน้องเอหันมากอดน้องบี ค่อยสบายใจหน่อย แล้วจึงหันมาที่น้องดีต่อ " เป็นไงจ๊ะน้องดี รู้สึกดีขึ้นหรือยังละจ๊ะ " ผมถามเธอ " จ้า....." เธอตอบเหมือนกระซิบ ผมเลยก้มลงไปหอมแก้มเธอ ครั้งนึง แล้วก็เอาหัวน้องดีขึ้น สอดแขนลงไป เพื่อให้น้องดีหนุนแขน น้องดีก็ทำตามอย่างว่าง่าย ผมรู้สึกงงกับเรื่องที่เกิดขึ้นนิดหน่อย มันรวดเร็วพอสมควร ในระหว่างที่ผมกำลังคิดอยู่นั้น น้องดีเธอก็หันมากอดผมพร้อมเอาขาข้างซ้ายขึ้นมาพาดไว้ที่เอวผม "..อุ๊ย...." ก็ขาเธอนะซิ โดนควยที่ยังไม่ยอมหดตัวของผมอย่างจัง แล้วเธอก็เชิดหน้าขึ้นมาหอมแก้มผม แล้วเอาหัวมาซุกที่ซอกคอผม นอนหายใจหอบหนัก จนไอร้อนจากจมูกและปากรถอยู่ที่ซอกคอ มือเธอก็ยังคงจับอยู่ที่หัวนมผม ทั้งคลึง ทั้งเขี่ย ฟ้าเริ่มสาง มีแสงสาดเข้ามาทางช่องประตู ผมหันหน้าไปหอมแก้มน้องดี " แค่นี้ก่อนนะน้องดี มันสว่างแล้ว " เธอเงยหน้ามองไปที่ช่องประตู " จ๊ะ... คืนนี้เอาอีกนะ..." เธอรับปาก และขอจองคิวไว้ในคืนต่อไป ผมลุกขึ้นพร้อมกับปลุกเด็กๆทุกคน น้องบีเธอลุกขึ้นมาก่อน พอเห็นผมเธอก็ตรงเข้ามากอดแล้วหอมแก้มแรงๆ " จุ๊บ..... หนูล้างหน้าก่อนนะค๊ะอา...." ตามด้วยน้องดี " จุ๊บ....หนูล้างหน้าก่อนนะค๊ะอา..." เหมือนกันเลย ผมคิดในใจ น้องบีน้องดีหายเข้าหน้องน้ำไปแล้ว ผมเดินมาที่น้องเอ ชายเสื้อเธอยังคงกองอยู่ที่ต้นคอ นมขาวๆอวบๆ ยังคงล่อตาล่อใจผมอยู่ เอื้อมมือไปเกาะกุมที่นมของเธอข้างนึงพร้อมออกแรงสั่นที่นมเบา " น้องเอ....ตื่นเถอะ จะได้ช่วยกันเก็บของ เดี๋ยวสายๆ เราจะออกไปเล่นน้ำสงกรานต์กัน....เร้ว...." เธอทำท่างัวเงียอยู่ บิดตัวไปมาแล้วยื่นมือสองข้างขึ้นมา ผมเข้าใจ เธออยากให้ผมดึงเธอขึ้น ผมก็ยื้นมือไปจับมือเธอเช่นกัน " อึ๊บ......" เธอลุกยืนแล้ว และประสานมือขึ้นเหนือหัวพร้อมบิดขี้เกียจ แต่เสื้อที่เธอใส่ยังกองอยู่ที่คอ เท่ากับโชว์นมให้ผมเห็นชัดๆ ผมเลยแกล้งจูบไปที่หัวนมเธอ " จุ๊บ...... " " อุ๊ย..... อาก้อ....." เธอรีบชักมือลงอย่างรวดเร็วแล้วกำมือน้อยๆของเธอ ทุบลงมาที่หน้าอกผมเบาๆ พร้อมดึงชายเสื้อลง น้องบีน้องดี ออกมาจากห้องน้ำแล้ว กำลังเช็ดหน้า แล้วก็เปิดประตูห้องออกไป น้องเอเดินเข้าห้องน้ำทำท่างอนผมไปแล้ว " ปั้ง......" เสียงปิดประตูห้องน้ำ ผมกระหยิ่มในใจ โธ่เด็กน้อยเอ๊ย. เคยเล่นกันมากกว่านี้อีก. เดี๋ยวเหอะ... กลับมาที่เตียง น้องซียังคงนอนคว่ำ ตะแคงหน้าอยู่ข้างนึงผมเลยหอมแก้มเพื่อที่จะปลุกเธอ " จุ๊บ....ตื่นได้แล้วคนสวย สายแล้วนะ..." เธอรีบเอามือทั้งสองข้างขึ้นมาคล้องคอผมแล้วพลิกหันตัวกลับอย่างรวดเร็ว " หนูตื่นนานแล้วจะดูซิ...อาจะปลุกหนูมั๊ย..." " อาก็ปลุกน้องซีแล้วไงจ๊ะ .... จุ๊บ....นี่ไง...." พร้อมจับจุ๊บที่แก้มเธอไปครั้งนึง เธอลุกยืนแล้ว แต่เธอยังคงกอดคอผมไว้ เธอค่อยๆ หลับตาแล้วยื่นหน้าขึ้นมาจูบปากผมแล้วส่งลิ้นเข้ามาในปาก " แก๊ก.ๆ...... แอ๊ด..ด....ด.....ด......ด........ด....." น้องซีรีบปล่อยผมอย่างรวดเร็วและทำเหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้น เสียงประตูห้องน้ำเปิด น้องเอเดินหน้าบูดขึ้นมาจากห้องน้ำ น้องซีก็เข้าไปแทนแล้วล๊อคประตู หลังจากเช็ดหน้าเช็ดตาเรียบร้อยแล้ว " เค้าเห็นนะ เมื่อกี้อากับน้องซีทำอะไรกัน " น้องเอพูดเบาๆที่ข้างหูผม แล้วรีบเดินออกจากห้องไป " ปั้ง ..... " เสียงประตูหน้าห้องกระแทกกัน โดยปล่อยให้ผมยืนงงเหมือนปลาช่อนที่โดนทุบหัว ยังไงยังงั้น " ......อะไรว่ะ.....เออ....สงสัยหึงกันเอง....." ผมคิดในใจได้แค่นั้น น้องซีก็ออกมาจากห้องน้ำ แล้วดึงชายเสื้อขึ้นเช็ดหน้า เผยให้เห็นเต้านมที่ใหญ่โตกว่าพี่น้องของเธอทุกคน แล้วเดินเข้ามากอดคอผม " จุ๊บ....." เธอจูบที่ปากผมและรีบปล่อยทันที " ซี เร็วซิมาช่วยกันเก็บ เดี๋ยวก็สายหรอก เร็ว....." เสียงน้องเอดังขึ้นที่หน้าห้อง ผมหันหน้าไปก็เห็นน้องเอ ยืนทำหน้าบอกบุญไม่รับอยู่อย่างนั้น " นี่แสดงว่าเมือคืนนี้ไม่มีใครหลับเลยรึไงวะนี่ เออ....คืนนี้เถอะ เจอกัน " ผมคิดอยู่ในใจ แล้วรีบเข้าห้องน้ำ
ตาหยุด ยังคงนอนสลบเหมือดอยู่หน้าห้องเหมือนเคย " ตาหยุด ตื่นเถอะสายแล้ว " ผมเรียกแก " ครับนาย ........" เสียงแกอ้อแอ่ " ผมลาหยุดหนึ่งวันครับหัวหน้า..... ม่ายไหว... มันยังมึนหัวใปหมดเลย... " นั่น แกคิดว่าวันนี้ทำงานกันต่อ " วันนี้สงกรานต์ ไม่มีใครเค้าทำงานกันหรอกตาหยุด ไปอาบน้ำมากินข้าวซะ จะได้ไปเล่นน้ำกัน " ผมบอกแกไปอย่างนั้น แกก็รีบลุกขึ้นทันที เดินเซไปเกาะรั้วข้างบ้าน " แม่มึง....เอาผ้าขาวม้าให้พ่อหน่อย ....จะอาบน้ำ..." " ......................................." เงียบ " แม่มึง....เอาผ้าขาวม้าให้พ่อหน่อย .จะอาบน้ำ..." เสียงแกดังขึ้นอีก " แม่ยังไม่กลับมาบ้านเลยพ่อตั้งแต่เมื่อคืน " เสียงน้องซีรายงาน " บ๊ะอีนี่ ...." แกยังคงบ่นของแกต่อไปแล้วเซไปห้องน้ำโดยไม่สนใจผ้าขาวม้าสายมากแล้วหลังจาก ที่เด็กๆช่วยกันเก็บกวาดบริเวณที่กินเลี้ยงกันเมื่อคืนจนสะอาด อาหารเช้ามื้อนี้ คุณยาย นำอาหารที่มีเห

Denman Marakum

ขอเพิ่มเนื้อหาที่ขาดหายไปครับ
คุณยาย นำอาหารที่มีเหลือจากเมือคืนมาอุ่นใหม่ ให้ทุกคนได้กินกันอร่อยลิ้น เด็กๆทุกคนแย่งกันตักอาหารให้ผม น้องบีจะป้อน น้องดีปัดออก น้องซีตักใส่จาน น้องเอนั่งหน้าบูด คุณยายนั่งหัวเราะจนข้าวกระเด็นออกจากปาก ส่วนตาหยุด หลังจากแกอาบน้ำเปลี่ยนเสื้อผ้าเสร็จ แกก็กินเหล้าของแกต่อโดยไม่สนใจเสียงลูกสาวทั้ง 4 คนเรียกกินข้าวเลยแม้แต่น้อย อากาศค่อนข้างร้อน เที่ยงกว่าแล้ว " ไป... เราไปเล่นน้ำกันเถอะ " " เฮ้........." เสียงเด็กๆในๆแคมป์ส่งเสียงดีใจ ถัง 200 ลิตร 3 ใบอยู่หลังรถกระบะ น้องบี น้องซี น้องดี อยู่หลังรถรวมกับเด็กๆ และผู้ใหญ่อี 2-3 คน ส่วนน้องเอนั่งหน้ารถไปกับผม เธอยังหน้าบูดอยู่เหมือนเคย บรรยากาศบ่ายวันนั้นเป็นที่สนุกสนาน ทั้งที่อากาศร้อน คนมากเหมือนทุกๆปี วันนี้เราขับรถไปถึง บางแสน ชลบุรี รถมากจนแทบจะขยับรถไม่ได้ ถึงบางแสนแล้ว เราหาที่จอดรถเพื่อที่จะลงเล่นน้ำทะเลกัน น้องเอเดินไปหลังรถขอเหล้ากับคนงานหลังรถกิน " เบื่อๆๆๆๆ......" เธอบ่น... แล้วหันหน้ามาทางผม น้องบีวิ่งเข้ามากอดแขนผม " อา..เราไปเล่นน้ำกันเถอะ " น้องซี น้องดี วิ่งมาสมทบ ฉุดผมไป สนุกไปเลยผมรีบคว้าข้อมือน้องเอไปด้วย " ไปคนสวย อย่าทำหน้าบูดนักซิ เดี๋ยวไม่สวย แก่เร็วด้วยนะ ....น่า..ไปกันเถอะ....." " ฮ่า...... " เสียงคนงานที่มาด้วยทั้งหญิงและชาย ต่างเชียร์ และหัวเราะกันเป็นที่สนุกสนาน ลงในทะเลแล้วผมอู้มน้องเอขึ้น แล้วหอมแก้มเธอ " ไม่เอาน่า น๊ะ..นะ..นะ ...ยิ้มหน่อยซิ ยิ้มหน่อยนะ เอ้า .....แต่ช้าแต่ เค้าแห่ยายมา พอถึงศาลาเค้าก็วางยายลง " " ตู้ม ".....แล้วก็โยนน้องเอลงในน้ำดังตูม....ได้ผล...น้องเอลุกขึ้นได้ กระโดดกอดเอวผม ไม่รู้ว่าโชคดี หรือว่าโชคร้ายกันแน่ กางเกงครับ กางเกงขาสั้นผมหลุดลงติดมือน้องเอไปกองอยู่ที่พื้นทราย ดีนะที่น้ำอยู่ระดับเอว " อุ๊ย....." และที่แน่ๆ วันนั้นผมไม่ได้ใส่กางเกงในมาด้วย เธอรีบดึงกางเกงผมขึ้น " ขอโทษค่ะอา....หนูขอโทษ.."น้องเอเธอเห็นควยผมเต็มๆ ยิ่งตอนเธอดึงกางเกงผมขึ้น เธอยิ่งจ้องมองมันแบบตาลุกวาวเลยเชียวละ "หนูขอโทษนะค่ะอา....หนูขอโทษ....หนูไม่ได้ตั้งใจ......หนู...." ผมจับมือเธอมาบีบเบาๆ " ไม่เป็นไรจ๊ะ..ไม่เป็นไร..." เด็กๆ ยังคงสนุกกับการเล่นน้ำทะเล คนเยอะมากๆ อากาศค่อนข้างร้อน ผมรู้สึกหมดสนุกเพราะอากาศ หอบหิ้วของไปเช่าบังกาโล 2 หลัง ผมกับเด็กๆ 1 หลัง คนงานอีก 1 หลัง อาบน้ำจืดแล้วรู้สึกสบายคัวอย่างมาก เปลี่ยนเป็นกางเกง ผ้ายืดขาสั้น ไม่ใส่เสื้อ นอนเล่นอยู่หน้าห้องแล้วเผลอหลับไป......บ่ายแก่ๆ เด็กๆไปกินข้าวกับมาแล้ว หันไปดูคนงานที่อยู่อีกหลัง ยังคงนั่งกินเหล้ากันต่อเสียงเจี้ยวจ้าวสนุกหน้าดู " น้องเอ น้องๆเราไปไหนกันหมดละ " ผมถามน้องเอ เพราะเด็กๆอีก 3 คนไม่รู้ไปทางไหน " เค้าไปเดินเล่นชายหาดค่ะคุณอา " เธอตอบผม ในขณะที่เธอนั่งชันเข่าข้งนึง อยู่บนเก้าอี้หน้าห้อง ปรีขาเนียนคู่นั้น ดูแล้วไม่เบื่อ ขากางเกงแบบผ้ายืดและขอบขากางเกงกว้างข้างนึงตกลงไปอยู่ที่ก้น เผยให้เห็นแก้มก้นขาวๆ เธอไม่นุ่งกางเกงใน ( เธอจะใส่มัน เฉพาะตอนมีประจำเดือนเท่านั้น ) เสื้อยืดแขนสั้นแบบวัยรุ่นนิยม " ไปเดินตามน้องที่ชายหาดกับอามั๊ย น้องเอ " ผมชวนเธอไปตามน้องๆของเธอที่ชายหาด และอยากดื่มด่ำกับบรรยากาศชายทะเลในตอนแดดร่มลมตกด้วย " ไปค่ะ " เราเดินกุมมือกันเหมือนหนุ่มสาว บางครั้งเธอเดินกอดแขนผม เต้านมถูอยู่ที่แขน มันช่างเรียกอารมณ์ผมดีเหลือเกิน ควยที่นอนสงบเสี่ยมอยู่ในกางเกงเริ่มมีอาการผงกหัวเบาๆ มีอยู่ช่วงนึงผมลองเอามือโอบไหล่เธอ น้องเอก็ซุกเข้ามาที่วงแขนแล้วเกี่ยวเอวผมแบบกอดหลวมๆ ดูจากสีหน้าเธอคงมีความสุข เห็นเธอยิ้มอย่างร่าเริงอยู่ตลอดเวลา บางครั้งก้มหน้ามองต่ำลงไปที่เป้ากางเกงผม ซึ้งควยผมมันแข็งเป็นลำออกมา ทำมุมเกือบ 45 องศากับพื้นโลกอยู่แล้ว ฝ่ามือที่วางอยู่บนไหล่เขี่ยอยู่บริเวณเต้านม เบาบ้างแรงบ้างสลับกับไป มือน้องเอที่เกาะเอวผมอยู่ก็กระชับเข้ามา เธอเริ่มมีอารมณ์คล้อยตามผมแล้ว เธอเอื้อมมืออีกข้างมาจับมือผมที่กำลังเขี่ยนมเธออยู่แล้วกดลงเบาๆ คลึงฝามือผมลงที่เนินนมของตัวเอง อย่างช้าๆ " ระวัง คนอื่นเค้าเห็นนะน้องเอ " ผมกระซิบที่หูบองเธอเบาๆ " ลงร้อนจากปากผมที่กระซิบลงนั้น ส่งผลให้น้องเอบีบมือผมอย่างแรง พร้อมกับกดฝามือผมลงไปที่นมของเธอด้วย " อื้ม...... ค่ะ . " เธอเริ่มแล้ว ผมยังคงชวนเธอคุยไปเรื่อยๆ ปลายนิ้วก็เขี่ยวนซ้ำ ที่นมเธอไปเรื่อยๆ สังเกตที่แขนของเธอมีตุ่มขนชูชัน เพราะความเสียวนั่นเอง น้องเอหยุดเดินหันหน้าเข้ามากอดผม " อาขา....คืนนี้เราจะกลับบ้านมั๊ยค่ะ .." " อาเช่าบังกาโลถึงพรุ่งนี้จ๊ะ คืนนี้....เราจะนอนค้างคืนกันที่นี่ ดีมั๊ยจ๊ะน้องเอ " เธอซบแก้มลงมาที่อกของผมแล้วกอดแน่นขึ้น " ดีจังเลยค่ะ " ผมรู้ความหมายของเธอ และที่ผมเช่าค้างคืนที่นี่ ผมก็มีความหมายของผมเช่นกัน ไม่มีใครสนใจใครอยู่แล้ว บนชายหาดแห่งนี้ ผมหันไปมองรอบๆ ก็เห็นหนุ่มสาวหลายคู่เดินกอดกัน นั่งคุยกัน บางคู่นอนกอดก่ายกันบนพื้นทรายก็มี เรายังคงมองหาเด็กๆ กันต่อไป ตะวันเริ่มลับขอบฟ้า ความมืดเริ่มมาเยือน แสงไฟจากเสาไฟขนาดใหญ่ที่มีอยู่บริเวณริมชายหาดเริ่มส่งแสงสว่าง เราเดินไปนั่งอยู่ที่โคนต้นมะพร้าวริมทะเล " ลมแรงจังเลยค่ะอา " น้องเอพูดทำลายความเงียบ ผมนั่งลงก่อนแล้วให้น้องเอนั่งลงทีหลัง " นั่งบนตักอาซิน้องเอ เดี๋ยวเปื้อน " เธอก็หย่อนก้นเธอลงบนตักผม " อุ๊ย..... " เธอสะดุ้งพร้อมมีเสียงอุทานนิดนึง เป็นเพราะเธอนั่งทับที่ควยผมอย่างจังนั่นเอง ควยผมที่แข็งตั้งโด่เด่อยูในกางเกง น้องเอนั่งลงทับมัน แม้จะมีกางเกงกั้นอยู่ ผมว่าเธอรู้สึกถึงตรงนี้ได้ เธอนั่งเอียงแก้มซบที่อกผม แขนและมือของเธอข้างนึง ตกอยู่ที่หน้าขาผม มือิกข้างวางไว้ที่ตักของตัวเอง มือผมข้างนึงโอบอยู่ที่หลังเธอแบบกันตก อีกข้างก็วางไว้ที่สะโพกน้องเอแบบกอดหลวมๆ " ดูน้ำทะเลซิน้องเอ สวยมั๊ย " ผมถามเธอพร้อมกับชี้ออกไปให้เธอดู แสงไฟจากสปอร์ตไลท์ขนาดใหญ่ที่ชายหาดตกกระทบกับเกลียวคลื่นของท้องทะเล ส่องแสงระยิบระยับเต็มไปหมด " ค่ะ ....." เธอตอบ แต่เสียงดูแผ่วเบามาก " ลมแรงนอดหน่อย " หนาวมั๊ย " ผมถามเธออีก " หนาวค่ะ ....อากอดหนูอีกซิค่ะ .." ผมก็เอื้อมมือไปกอดเธอ พร้อมกับลูบไล้ที่ต้นแขน บัดนี้มีขนลุกเต็มไปหมด น้องเอยืกมือข้างที่วางไว้ตรงหน้าขาขึ้นมาเกี่ยวที่คอผม พร้อมขยับสะโพกเบียดซุดเนินหี ถ่างขาออกนิดนึง ปลายควยผมมันเริ่มดีดขึ้นชนกับฐานเนินหีของเธอ ผมขนลุกซู่ แก้มก็เริ่มซุกและเบียดเข้ามาที่หน้าอดผมอีก พร้อมกับเชิดหน้าขึ้นมา " อาขา...กอดแรงๆอีกซิค่ะ...." " จ้า...." ผมรัดวงแขนเข้าอีก รู้สึกถึงความอบอุ่นตรงท่อนควย แม้ว่ามันจะมีกางเกงขวางอยู่ก็ตาม น้องเอเธอเกร็งตรงสะโพกบดเบียดเนินหีกับท่อนควยที่ค้ำหีเธออยู่จนผมรู้สึก ได้ เธอหอบหายใจแรงขึ้น ผมเริ่มเอี้อมมือไปลูบที่แก้ม และเชยคางของเธอ ขึ้นมา พร้อมกับหอมแก้มเธอเบาๆ เธอหลับมาพริ้มอย่างมีความสุข ที่ปลายหัวควยของผมรู้สึกถึงความเปียกแฉะของมันได้ น้องเอคงจะไม่ต่างกับผมเท่าไรนัก " อาขา ... คืนนี้หนูขอนอนกอดอานะค่ะ " เธอล๊อคคอ และเวลาผมในคืนนี้ " จ๊ะ .... น้องเอ. อาว่าเรากลับไปดูที่ห้องกันเถอะนะ เผื่อน้องกลับไปรอแล้วไม่เห็นเรา น้องจะเป็นห่วง มันมืดแล้วด้วย นะจ๊ะ ... " ผมบอกเธอ ผมคลายวงแขนออก น้องเอก็เช่นเดียวกัน เธอโยกตัวไปข้างหน้าพร้อมกับถ่างขาออกนิดนึง " อุ๊ย...... " ควยผม ชนเข้ากับร่องหีน้องเออย่างจัง " เป็นอะไรจ๊ะน้องเอ " ผมทำเป็นไม่รู้ไม่ชี้แล้วถามเธอ น้องเอควัาที่ควยผมเต็มกำมือ " นี่ไง .... ควยอานี่แหละ ทิ่มหีหนู... " ผมเลยโอ๋เธอ " โอ๋.....มาม๊ะ....ให้อาจูบรับขวัญ .... อาขอโทษนะ " ผมดึงเธอเข้ามาหอมแก้มอีกครั้ง แล้วจูบที่ริมฝีปากเธอเบาๆ เธอเผยริมฝีปากออกช้าๆ รับกับปลายลิ้นผม ใต้ต้นมะพร้าวที่ผมนั่งอยู่ค่อนข้างมืด ผมจึงไม่กลัวใครเห็นการกระทำของผมมากนัก ในขณะที่มือน้องเอยังคงกำท่อนควยผมไม่ปล่อย ผมลูบฝ่ามือเข้าไปในขากางเกงของเธอ เขี่ยนิ้วที่ปลายแตดเบาๆ หีเธอแฉะไปหมด มีน้ำรักไหลเยิ้มเต็มเนินหี น้องเอถ่างขาออกมากกว่าเดิมเพื่อให้ผมใช้ฝ่ามือและนิ้วได้ถนัดยิ่งขึ้น ลิ้นผมยังคงละเลียดอยู่กับปลายลิ้นเธอในโพรงปาก " อื้อ...... " เสีงครางเบาในลำคอ " จ๊ะเอ๋ คุณอา พี่เอ.... ทำอะไรกันอยู่จ๊ะ "