ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เมียสาวเสียวสวิง 9 (ตอน..น้องหมวยโดนรุม)

เริ่มโดย jadi, สิงหาคม 17, 2011, 03:29:36 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jadi

เมียสาวเสียวสวิง 9 (น้องหมวยโดนรุม)
หลังจากที่เมียผมกับเจ้าชัยตกลงจะพากันไปรุมน้องหมวยในห้องดูหนัง  โดยที่ผมเดินตามมา เราก็มาหยุดตรงหน้าห้อง โดยที่แฟนผมบอกว่าให้เจ้าชัยมันเข้าไปปลุกอารมณ์น้องหมวยกอ่นพอเห็นว่าน้องเค๊ามีอารมณ์ร่วมก็ส่งสัญญาณให้ผมตามเข้า..สว่นแฟนผมจะตามเข้ามาเป็นคนสุดท้าย  เพราะเกรงว่าถ้าเข้าไปทีเดียวพร้อมๆกันน้องหมวยจะอายเผลอๆอาจไม่เล่นดว้ย  ก็เลยตกลงเอาตามที่แฟนผมว่า   ในขณะที่เจ้าชัยมันเข้าไปปลุกอารมณ์น้องหมวย    โดยใด้แง้มประตูออกใว้   โดยให้ผมและแฟนใด้แอบดู  น้องหมวยอยู่ในท่านอนหงายห่มผ้าห่มครึ่งตัว  ชุดนอนสีแดงผ้าแพรแบบสาวจีน มีกระดุมติดแบบเฉียงๆสามเม็ด  เจ้าชัยมันเข้าไปเลียผ่านเสื้อที่หัวนมกอ่นโดยไม่ถอดเสื้อออก  ทั้งเม้มทั้งดูดสลับไปมาทั้งสองข้าง น้ำลายทำให้เสื้อตรงหัวนมเริ่มเปียกประกอบกับลมแอร์ที่เป่าลงมา รวมทั้งอารมณ์เงียนหีที่ถูกยั่วมาตั้งแต่ต้น จึงทำให้หัวนมก็เริ่มแข็งเป็นเม็ดดันเสื้อขึ้นมาจนเห็นใด้ชัด  แล้วมือของมันก็สดลอดเข้าไปใต้ผ้าห่ม  ทำยุกๆยิ๊กๆ  สว่นน้องหมวยซึ่งเงี่ยนหีเป็นทุนและก็รู้แล้วว่าตัวเองกำลังจะโดนรุมจึงเผลออ้าปาก ครางซี๊ด....ส์..ในลำคอเบาๆ  แถมยังบ่างทีแอบแลบลิ้นออกมาเลียริมฝีปากตัวเอง  บางครั้งก็แอ่นหน้าอกขึ้นจากพื้นทุกทีที่เจ้าชัยมันลงลิ้นหนักๆบริเวนแป้นฐานราวนม  เสียง..อือ...พร้อมๆกับเสียงกัดฟันครางในลำคอของน้องหมวยเริ่มดังขึ้น     มือที่ลอดเข้าไปในผ้าห่มตอนนี้ใด้ถอดกางเกงของน้องหมวยออกมากองที่ข้อเท้าเรียบร้อย  มันพยามแปะขาน้องหมวยออกให้แบกว้างแล้วลากนิ้วผ่านมาที่โคกหีน้องหมวย   แล้วเสียงน้องหมวยก็ครางดังขึ้น    อุ๊ย......ส์....เฮีย...ซีส์...ส์ อย่าสิคะ.หมวยจะนอน..โอ๊ย....ส์..  ส์. ไม่เอานะ...ส์...ไม่ไช่บ้านเรา..เฮีย.อุ๊ย..ส์..อย่าแกล้งหมวยสิ..โอ๊ย..ส์..   หมวยนั่นหละแกล้งเฮีย ดูสิควยเฮียแข็งไปหมดแล้ว  เจ้าชัยมันยกตัวขึ้นให้ควยของมันมาจ่อที่ปากของน้องหมวย   หมวยเลียควยให้เฮียหน่อยสิคะ นะนะ...  อุ๊ย..เฮียบ้านี่มันไม่ไช่บ้านเรานะ  ก็เปลี่ยนบรรยายกาศมั่งสิคะ ทำอะไรๆใหม่มั่ง น่า..นะ ดูดควยให้เฮียหน่อย   ดูสิน้ำหีแฉะเต็มมือเลย   ว้าย..เฮียพูดบ้าๆ อย่าบอกนะว่าหมวยไม่อยาก  โอ๊ย..ส์..ส์  อย่าเขี่ยสิคะเฮีย  ไม่ให้เขี่ยแตดงั้นให้เฮียทำแบบนี้ดีกว่านะคะ...โอ๊ย.ส์..ส์...นิ้วเฮียสองนิ้วเลย ซี๊ด...ส์......ส์.....อย่า..กระดิกนิ้ว  โอ๊ย...ส์...อ...โอ๊ย..ส์...   ว้าย..ซีด....ส์  เสียงดังไม่กลัวเจ้าของบ้านเค๊าจะใด้ยินหรือคะ เดียวเค๊ามาแอบดูเรานะ   อุ๊ย..ส์....เฮียก็อย่าคว้านนิ้วสิคะ งั้นก็ดูดควยให้เฮียหน่อยสิคะ   แล้วน้องหมวยก็อ้าปากอมหัวควยเจ้าชัยเข้าไป  สว่นมือของมันตอนนี้เข้าไปลว้งในหีน้องหมวยเรียบร้อยพร้อมกับดันผ้าห่มออกมา  เผยให้เห็นความขาวของผิวสาวลูกชาวจีน  เจ้าชัยมันกระเด้าควยเข้าปากหมวยสว่นนิ้วของมันก็ล้วงหี สว่นน้องหมวยก็แอ่นหีสู้นิ้วมันที่กำลังล้วงอยู่  มันก็เอานิ้วออกจากหีน้องหมวยแล้วมาบี้ที่แตดแทน ผมกับแฟนเพิ่งจะเคยแอบดูคนเย็ดกันก็ครั้งนี้เห็นหีน้องหมวยที่แอ่นสู้มือเจ้าชัยแล้วอยากเอาควยเข้าไปเย็ดให้หีแตกจริง  ส่วนเมียผมก็จ้องมองดูปากน้องดาที่กำลังดูดควยเจ้าชัยแบบตาไม่กระพริบ ถึงแม้ว่าจะเคยดูดมาแล้วแต่วันนี้ผมสังเกตเห็นว่าหัวควยเจ้าชัยมันบานใหญ่กว่าทุกครั้งที่เห็นมา  เป็นเพราะว่ามันตื่นเต้นที่จะใด้เห็นเมียมันโดนรุม ซึ่งในจุดนี้ผมเองเข้าใจความรู้สึกของมันดี  แล้วมันก็ส่งสัญญาณให้ผมเข้ามาในห้อง   แต้กอ่นผมจะเข้าไปเมียผมใด้กระซิบข้างๆหู  ห้ามให้ผมเย็ดน้องหมวย  แต่ชว่ยทำอย่างอื่นใด้หมด  ผมก็จำเป็นต้องตกลง   แล้วเมียผมเองก็อยากจะเห็นดว้ยว่าเวลาที่ผมทำกับคนอื่นจะทำเหมือนที่ทำกับเมียตัวเองหรือป่าว    กอ่นเข้าไปผมใด้หอมแก้มเมียผมทีหนึ่ง แล้วบอกว่ารักเธอที่สุดเลย  ..แหมอย่ามาทำพูดดีเลย..ห้ามเย็ดเด็ดขาด..จำใว้....  จ้า...เมียจ๋า   ผมค่อยๆแง้มประตูเข้าไป  ย่องเข้าไปที่ปลายเท้าของน้องหมวยที่แบะออก  เจ้าชัยมันก็เอามือมันออกจากการบี้แตดแล้วมันชี้มือผมให้เอามือมาเขี่ยแตดแทนมือมัน  สว่นมันยกขาอีกข้างขึ้นครอ่มหน้าอกหมวยไว้ ส่วนหมวยก็หลับตาอมควยอย่างมันปาก   ผมใช้มืออีกข้างเขี่ยแตดนิ้วมืออีกข้างค่อยๆลว้งเข้าไปในหีจาก 1ไปเป็น 2 นิ้ว หีของน้องหมวยตอดนิ้วมากคงเป็นเพราะว่าเงี่ยนตั้งแต่ต้นและคงอยากจะลองถูกรุม เลยทั้งเด้งทั้งส่ายหี  ซึ่งผมเดาเอาว่าน้องหมวยคงรู้แล้วว่านิ้วที่อยู่ในหีไม่ใช่นิ้วของผัว  เพราะว่าตอนนี้เจ้าชัยมันใด้ใช้มือของมันจับข้อเท้าทั้งสองข้างของหมวยยกชันเข่าแบะอ้าขาให้กว้างขึ้นมาแล้ว   ผมเลยถึอโอกาศเอานิ้วออกมาแบะอ้าแคมหีออกสองข้างให้เม็ดแตดโผ่ลหัวออกมาแล้วก้มหน้าเข้าไปดูดปลายแตดของน้องหมวย   น้องหมวยสดุ้งครั้งแรกที่ปากผมโดนปลายแตดของน้องหมวย แล้วคายควยเจ้าชัยออกจากปาก  พร้อมๆกับผงกหัวขึ้นมาดูที่หีตัวเอง   ...ว้าย..ส์...เฮีย พี่เค๊า ...โอ๊ย..ส์....ดูดเม็ด....หมวย..ส์...ส์  อุ๊ย..ส์  ...เฮีย...   โอ๊ย.ส์หมวยจ๋า ให้พี่เค๊าชว่ยเฮียดูดหีนะคะ...เฮียอยากเห็น..โอ๊ย..ส์...นะคะหมวย  ดูสิควยเฮียแข็งมากเลยแค่เห็นหี..หมวยโดนพี่เค๊าดูดแบบนี้..โอ๊ย..ส์    อ้าย....เฮีย..ส์..หมวย..โอ๊ย..ส์..ส..เสียว.เม็ด.ดูด เม็ด..   เจ้าชัยมันยกขามันออกจากการครอ่มหน้าหมวยออกแล้วมายืนอยู่ด้านข้างสว่นขาอีกข้างก็ยกขื้นไปครอ่มบนหัวหมวยโดยให้ไข่และควยของมันไปถูข้างปากและแก้มของหมวยสว่นมือมันก็จับข้อเท้าหมวยยกแบะอ้ากว้างออกตั้งฉากกับตัว  เพื่อที่จะใด้เห็นภาพน้องหมวยเมียรักโดนดูดหี..  โอ๊ย..ส์ ดูดหนักๆเลยเพื่อน ดูดให้น้ำหี.......หมวยแตกเลย  หมวยเค๊ายอมแล้ว  .โอ๊ย..ส์..  ไช่ใหมจ๊ะหมวย..บอกพี่เค๊าซิจ๊ะ   ฮือ...ส์..มาถึงขนาดนี้แล้วยังจะให้บอกอีก..หรือคะเฮีย..โอ๊ย..ส์......หนะ...หนักแล้ว  ..ดูด..เม็ด..โอ๊ย..ส์..เฮียขา...ส์...หมวย..ส..เสียว..ส์..  เสียวอะไรคะบอกเฮียซิคะ  ... ส..เสียวเม็ดคะ..  แล้วเม็ดอะไรละคะ  บอกให้เฮียกับพี่เค๊าใด้ยินซิจ๊ะ  เสียวเม็ดอะไร ...  เสีย...เสียวเม็ด...เม็ด...ต..ต..แตดคะ...โอ๊ย...ส์...ส์...แล้วหมวยชอบใหมจ๊ะแบบนี้....ที่พี่เค๊าดูดแตดให้นะ...   โอ๊ย....ส์....เฮีย...ถ้าเฮียชอบ...หมวยก็..ชอบคะ...โอ๊ย..ส์..เฮีย...  เม็ดหมวย....เม็ดอะไรคะ..ม..เม็ดแตดหมวย...ส์  โอ๊ย..ส์  โดนดูดทั้งปากโดนเลียทั้งลิ้นพี่เค๊าแล้ว..โ..อ็ย....ส์   มาถึงตอนนี้ผมคิดว่าจะทำอะไรน้องหมวยคงยอมหมดแน่  เจ้าชัยมันเลยขยับไปยกหัวหมวยขึ้นให้หัวหมวยหนุนตักหน้าขาของมันโดยที่ควยมันก็อยู่ข้างแก้มหมวย  สว่นมือมันก็ยังคงจับข้อเท้าอ้าขาตั้งฉากอยู่อย่างเดิม  ภาพน้องหมวยร่านควยก็แสดงออกมา      โดยการที่น้องหมวยพยาม อ้าปากแลบลิ้นออกมาเลียควยผัวที่ตั้งแข็งอยู่ข้างๆแก้ม    ..โอ็ยส์...ส์......หมวยจ๋า  เฮียอยากเห็นหมวยโดนแบบนี้มานานแล้ว..โอ็ย..ควยเฮียแข็งจะระเบิดอยู่แล้ว  หมวยชอบใหมคะแบบนี้...ช..ชอบคะ..อุ๊ย..ส์.......ส์   ชอบงั้นเอามือมาอ้าหีชว่ยให้พี่เค๊าใด้ดูดหีให้ถนันๆซิคะ  โอ๊ย...ส์.....มือหมวย.นี่หรือคะ...โอ๊ย...ส์...ส...   สองมือเลยคะ...แบบนี้หละ  อ้ากว้างๆเลย  โอ๊ยส์....ส์   เฮียอยากเห็นแบบนี้หมวยทำแบบนี้ละหมวยจ๋า   ถ้าเสียวยังไง..บอกให้เฮียใด้ยินนะคะ..    โอ๊ย...ส์เฮีย....อ้าแบบนี้....ส์..ส์...ม...เม็ดแตดหมวย ว้าย....นิ้วพี่เค๊า....โอ็ย..ใน....   ในใหนคะหมวยบอกเฮียสิคะ...ใน...ในหี..ในหีหมวย  โอ๊ย...ส์..แล้วเสียวยังไงคะหมวย    .เสียวทั้งหีเสียวทั้งแตดเลยเฮีย....ขา  โอ๊ย...ส์....ดูสิคะหมวยนี่โดนนิ้วกับลิ้นยังเสียวขนาดนี้ถ้าโดนควยพี่เค๊าเข้าไปหมวยจะเสียวแค่ใหน....  โอ๊ย..ส์.....เฮีย...หมวยจะไม่ใหวแล้ว.. งั้นบอกเฮียก่อนว่าอยากโดนควยพี่เค๊าใหม...  ฮื้อ...ส์...โอ๊ย....ซีดส์....   เฮีย...ส์  อยากโดนควยพี่เค๊าใหมคะบอกเฮียสิคะหมวย....เฮียอยากใด้ยิน...    ค..คะ...หมวยอยากโดน....โอ๊ยส์.....ซีส์.....  อยากโดนอะไรคะ...หมวย  อยากโดน...โดน..ค...ควยพี่เค๊าคะ  ...ว้าย.......ซีส...........ส์................ส์...เสร็จแล้ว....หมวยแตกแล้วเฮียขา......................โอ๊ย.....ส์.   หมวยร่งกระตุกไปสองสามที   ขนลุกไปทั้งตัว  หัวนมตั้งเป็นชัน  ผิวขับเลือกฝาดออกมา จนดูออกเป็นสีชมพูทั้งตัว หน้าแดงกล่ำมือจับปีบควยผัวแน่นในขณะที่อีกมือก็กดหัวผมแน่นกับโคกหี........เจ้าชัยปลอ่ยขาหมวยลงให้คลายอาการแกรงแล้วขยับตัวลุกขึ้นออกมาด้านข้าง  ส่วนผมก็ลุกขึ้นมาตอนนี้ยอมรับว่าหีน้องหมวยดูดลิ้นดีมาก..อยากจะเอาควยเข้าไปเสียบให้น้ำหีแตกอีกซักรอบ   แต่ก็นึกถึง ข้อห้ามของเมียผมใว้  เลยลุกขึ้นขยับมาด้านข้างอีกฝังตรงข้ามของเจ้าชัยซึ่งตอนนี้ หมวยนอนหงายหัวหนุนหมอน  หัวอยู่ตรงกลางและมีควยประกบแก้มทั้งสองข้างถึงสองควยเลย    โอ๊ย...ส์..หมวยจ๋า  ดูดควยให้พี่เค๊านะคะ...เอียอยากเห็น หมวยดูดควยพี่เค๊า  นะคะ...โอ๊ย..ส์...  เจ้าชัยมันจับคางหมวยให้อ้าปากเข้ามาอมควยผม   ตอนแรกก็แค่เลียปลายควยพอผมแอ่นควยเข้ามาน้องหมวยก็อ้าปากอมเข้าไปทั้งหัวควยเลย  เจ้าชัยมันคงไม่สะใจมันเอามือไปจับมือหมวยให้มาจับควยผมดว้ย   น้องหมวยจับควยแค่สองนิ้วคือนิ้วชี้กับนิ้วโป้  แต่ไม่กำควย  คงเป็นเพราว่าเล่นควยไม่เก่ง  ผมเลยจับมือออกแล้วแบมือออกให้มากำควยพร้อมๆกับรุดสาวไปดว้ยดุดไปดว้ย ซึ่งน้องหมวยก็ทำตามแบบว่าง่าย    เจ้าชัยมันคงทนไม่ใด้  เลยคว้ามืออีกข้างของหมวยพร้อมกับแอ่นควยเข้ามาที่ปากหมวย ตอนนี้หมวยเลยคว้าสองควยเข้ามาแล้วเอาหัวควยมาชนกันตรงที่ปากลากลิ้เลียดูดควยซ้ายขวาสลับไปมา  อาการร่านควยของน้องหมวยเริ่มมาอีกแล้ว...  ทันใดนั้นประตูห้องก็เปิดออก  น้องดาเมียผมเดินเข้ามาดวงตาเยิ้มส่อแววอาการร่านควยอย่างเห็นใด้ใด้ชัด   ดูที่โคกหีเห็นน้ำหีเยิ้มออกมาเป็นทางลงต้นขา   สว่นที่มือ ถือควยปลอมเข้า    เป็นอันว่าคืนนี้  คงจะต้องต่อกันอีกยาวแน่.ๆ   มีควยสามควย  มีหญิงร่านควยถึงสองคน   น้องหมวยจะร่านควยใด้แค่ใหน   แล้วจะถูกรุมเย็ดใหม   ผมจะใด้เย็ดหีน้องหมวยหรือป่าว     จะเป็นยังไงต่อไป      ..............................  โปรดติดตามใด้ในตอนต่อไป.....