ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เพื่อนรักหักเหลี่ยมสวาท ตอนที่15-16 ( กับตรรกะของปลิง ตัวหนึ่ง)

เริ่มโดย suckzeed, กุมภาพันธ์ 15, 2016, 08:56:44 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

suckzeed

ผมกำลังจะผ่านวันวาเลนไทน์ไปอย่างมีความสุขพอดี แต่เมื่อได้รับข้อความรีพายแบบนี้จากเพื่อนักอ่านคนหนึ่ง

suezs0000

ขอบคุณจ้า แบบนี้โอเคนะ พร้อมจะแสดงน้ำใจ แต่ต้องถูกเหมือนกึ่งๆข่มขู่เหมือนหลายๆ ตอนที่ผ่านมา

ถึงเขียนน่าอ่านแค่ไหนก็รู้สึกไม่โออ่ะ

เลยเกิดความสงสัยว่าสิ่งที่ผมกำลังทำ กำลังช่วยรณรงค์ ให้สังคมในเวบนี้ มีนักอ่านดีๆเกิดขี้นนั้น ถูกนายคนนี้มองว่าเป็นการข่มขู่

กระนั้นหรือ ผมคงปล่อยรีพายชิ้นนี้ให้มองผ่านไปเฉยๆไม่ได้ครับ นอกจากนำมันมากล่าวถึง และอธิบายเพิ่มเติม ว่า

งานเขียนของผม ก็เหมือนร้านหนังสือที่ชื่อ suckzeed.มีหนังสือเรื่องราวมากมายให้คุณอ่าน หรือซื้อ

แต่คุณไม่ต้องจ่ายเป็นเงินทอง จ่ายมาด้วยการรีพาย เพียงเท่านั้น คุณจะซื้อไปอ่านหรือไม่ นั่นมันเป็นสิทธิ์ของคุณ

ซื้อไปอ่านแล้ว เนื้องานมันฮ่วยแตก อ่านไม่ได้สัปรดหมาแดก วิจารณ์มาได้ แต่คุณจะมาต่อว่าวิจารณ์

วิธีการขายของผมไม่ได้ เพราะมันเป็นร้านของผม ผมมีสิทธิ์ในร้านนี้ ไม่ชอบใจ ไม่พอใจวิธีการขาย ของผม

คุณก็มีสิทธิ์ ที่จะไม่ต้องเดินเข้ามาในร้านผม ร้านอื่นๆจะขายของยังไงก็มันเป็นเรื่องของนักเขียนท่านอื่นๆ

ฉนั้น.ต่อไป..กรุณาอย่ามาโชว์สมองขี้เลื่อยของคุณ ด้วยการรีพายกากๆแบบนี้ในร้านหนังสือของผมอีกครับ

อ่านแล้วมันทุเรศว่ะ กับความคิดของคุณ

suckzeed.........[size=8][backcolor=#FFFF66]กดอ่านก่อนอ่านผลงาน[/backcolor][/size]....

เนื้อเรื่องของร้อยรักตอนนี้ ผมยังไม่มีอารมณ์ลงให้อ่าน เอาไว้อีกวันสองวันครับ อารมณ์ดี แล้วจึงเปิดร้านใหม่