ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ความลับของนักศึกษาไฮโซ

เริ่มโดย sdszxzxzx zxzxzxzx, กุมภาพันธ์ 18, 2021, 09:36:51 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sdszxzxzx zxzxzxzx

วันนี้ผมขอเล่าเรื่องที่เกิดขึ้นเมื่อตอนที่ผมอยู่ปีสาม ตอนนั้นผมอาศัยอยู่ในหอพักหน้ามหาลัยเนื่องจากปีสามเป็นปีที่เรียนหนักมาก มีโปรเจคเกี่ยวกับเครื่องยนต์ทำให้ต้องเข้าชอปเลิกดึกเกือบทุกคืน หอพักที่ผมอาศัยอยู่เป็นหอที่ใกล้แหล่งกินแหล่งดื่ม ชนิดที่ว่าหากหิวเมื่อไหร่ก็ลงไปหาข้าวกินได้เลย หรือถ้าอยากจะออกไปล่าสาวก็เดินไปนั่งดื่มได้เพียงไม่กี่นาที ด้วยความที่หอนี้ใกล้มหาลัยและแหล่งกินเที่ยวเลยเป็นหอที่มีแต่คนรู้จักอาศัยอยู่รวมไปถึง ดาฟท์ รุ่นน้องวิศวะอินเตอร์ที่อาศัยอยู่ห้องตรงข้ามผม

ผมเจอดาฟท์ครั้งแรกเมื่อตอนกลับจากเรียนเข้ามาที่หอ ดาฟท์เป็นรุ่นน้องปีสองที่คณะผมเองครับ เขาเป็นหนุ่มหล่อวัย 22 ปี ดีกรีนายแบบ ผิวขาวสะอาดสะอ้านแบบลูกผู้ดี ดาฟท์ไว้ผมรองทรงสีน้ำตาลอ่อน จมูกโด่งเป็นสัน คิ้วหนาเข้ม ร่างสูงโปร่งได้สัดส่วน โดยเฉพาะต้นขาแน่นไปด้วยกล้ามเนื้อกับก้นฟิตๆ ในเกงบอลสีขาวที่ดาฟท์ชอบใส่ไปเตะบอลที่สนามมหาวิทยาลัยกับเพื่อนเกือบทุกเย็น

เวลาอยู่ห้องไม่ได้ไปเรียนดาฟท์มักจะใส่เสื้อยืดสีขาวกับกางเกงขาสั้นสีดำขากว้าง ๆ ทำให้บางทีเวลาเขานั่งชันเข่าคุยกับเพื่อนที่หน้าหอ ผมก็มองเห็นไปถึงเป้ากางเกงในที่ห่อรัดพวงไขอูมของดาฟท์ที่ลอดน่องขาอ่อนๆ ของน้อง สาวๆ ที่ได้กินน้อคงจะโชคดีโคตรๆ ขนาดผมเป็นผู้ชายเห็นแล้วยังอยากเอาหน้าลงไปซุกเป้าน้องเลย ฮ่าๆ

เรื่องนี้เกิดขึ้นช่วงห้าทุ่มคืนวันศุกร์ที่ทุกคนกลับบ้าน พวกที่ยังไม่กลับก็ไปหาข้าวกินกันแถวหน้ามอ ผมกำลังเดินกลับหอคนเดียวหลังจากเร่งทำโปรเจคข้ามวันข้ามคืนมาหลายวัน ผมบังเอิญเห็นเจ้าดาฟท์กำลังลงจากรถยุโรปซิลเวอร์คันหรูที่จอดเทียบข้างประตูสวนในมหาลัยที่คนมักจะใช้วิ่งออกกำลังกาย สวนนี้ค่อนข้างทึบและเปลี่ยว มีคู่รักหนุ่มสาวเข้าไปนั่งพรอดรักกันบ่อยๆ ผมก็นึกอยากดูหนังสดจึงแอบตามเข้าไปข้างใน มองจากพื้นขึ้นไปผมเห็นดาฟท์ใส่รองเท้าวิ่งสีดำแถบขาวเว้าให้เห็นข้อเท้าเรียวขาว หน้าแข้งที่เต็มไปด้วยกล้ามเนื้อ มีขนอ่อนแซมรำไร วันนั้นดาฟท์ใส่กางเกงวิ่งสีดำเผยให้เห็นตูดกลมแน่น เสื้อยืดสีขาวรัดรูปแบบนักกีฬายิ่งทำให้ดาฟท์ดูเซ็กซี่มากขึ้นไปอีก ผมแอบดูอยู่หลังพุ่มไม้เห็นนายดาฟท์นั่งลงที่ม้านั่งไม้ใกล้ๆกับสระน้ำ ท่าทางคงจะนัดสาวๆมาวิ่งแล้พาไปต่อคั่วต่อที่ห้องตามภาษาคนหล่อเลือกได้ ท่านั่งของนายดาฟท์โคตรยั่วยวน กางเกงวิ่งขามันกว้างพอนั่งถ่างขามันก็เห็นเป้าอวบอูมในกางเกงในสีขาวดถนัดตา เท่านั้นยังไม่พอนายดาฟท์เปลี่ยนท่านั่งชันขาขึ้นมาข้างหนึ่ง เป้ากางเกงเลยยิ่งรัดอูม

นายดาฟท์นั่งอยู่พักหนึ่งก็มีป้าผมหงอกกระเซอะกระเซิงเดินผ่านมา ... เธอคือป้าหมูคนสติไม่ค่อยเต็มมีชื่อเสียงว่าแกชอบช่วยตัวเองต่อหน้าหนุ่มหล่อๆ เคยมีคนในมหาลัยเล่ากันว่าป้าหมูเคยโชว์หีพี่กันต์เดือนมหาลัยเมื่อสามปีก่อนที่มาวิ่งกับแฟนสาวคณะบัญชี ตอนแรกป้าหมูแกเอาตัวไปขวางพี่กันต์ที่กำลังวิ่งเหยาะๆพลางเอามือเขี่ยหีของแก พี่กันต์กับแฟนก็ไม่ถือวิ่งหลบป้าหมูแล้วก็วิ่งต่อไป แต่ทันใดนั้นอีป้าก็วิ่งตามพี่กันต์แล้วถกกางเกงบอลแกลงมาแล้วเอามือขยำควยของพี่กันต์ท่ามกลางแฟนสาวที่ทำหน้าขยะแขยง หลังจากนั้นก็มีข่าวว่าพี่กันต์เลิกกับแฟนสาว คนก็ต่างเดาไปไปว่าสาเหตุน่าจะเป็นเพราะแฟนพี่แกรับไม่ได้ที่ของรักของหวงตกเป็นของคนบ้า...

ป้าหมูเดินกะโผลกกะเผลกถือขวดน้ำผ่านนายดาฟท์ที่นั่งเล่นมือถือไปรอบหนึ่งแล้วก็ไปนั่งจุมปุ๊กดึงหญ้าที่อยู่รอบๆสระ ดาฟท์แอบเงยหน้าขึ้นมองป้าหมูแล้วก็ก้มลงไปเล่นมือถือเหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้น สักพักป้าหมูก็เดินกลับมายืนหน้าดาฟท์แล้วเอามือล้วงเข้าไปในกางเกงทำท่าแบบคนบ้า ในตอนแรกดาฟท์ทำท่าเบ้ปากแสดงความรังเกียจ แต่ป้าหมูคงไม่เข้าใจในสิ่งที่เขาสื่อ

สักพักดาฟท์ก็เริ่มเปลี่ยนท่าที เขามองซ้ายมองขวาไปมาหลายทีก่อนที่จะวางมือถือไว้ข้างตันั่งถ่างขาออกกว้างแล้วเงยหน้าส่งสายตายั่วโยนไปหาป้าหมูนางป้าเหมือนรู้ทันรีบลงไปนั่งคุกเข่าตรงหว่างขาของหนุ่มเกียร์แล้วรูดกางเกงวิ่งนายดาฟท์ลงมาที่หัวเข่าเผยให้เห็นท่อนควยขาวสีชมพูขนาดมาตรฐาน มือเหี่ยวๆ ที่เปื้อนดินของป้าหมูรูดท่อนควยยาวหัวบานแดงของน้องดาฟท์ ทำเอาดาฟท์แหงนหน้าร้องครางอูยๆๆ

เพียงชั่วอึดใจป้าหมูก็ถอดฟันปลอมของมันมาครอบโคนโคยของน้องดาฟท์ ป้าหมูยิ้มแฉ่งเผยให้เห็นเหงือกสีคล้ำของมันที่ไม่มีแม้แต่ฟันซี่เดียวก่อนจะครอบปากของมันไปที่ปลายหัวหยักสีชมพูของหนุ่มนายแบบวิศวะแล้วดูดเสียงควยดังจ๊วบๆ ดาฟท์เม้มปากสีชมพู ยิ้มเล็กน้อยเผยฟันขาวและลักยิ้มแล้วเอนตัวเอามือข้างนึงไปยันม้านั่งไว้ ส่วนมืออีกข้างนึงก็จิกผมหงอกๆแตกปลายของป้าหมูพลางสูดปากด้วยความเสียว ดาฟท์กระเด้าสะโพกดันควยเข้าปากเป็นจังหวะเผยให้เห็นก้นฟิตของดาฟท์ที่เกร็งได้รูปโคตรยั่วยวน ป้าหมูเหมือนรู้ใจเลื่อนมือของมันมาแหกรูตูดกลมแน่นของหล่อในขณะที่ปากก็สูบควยหนุ่มอย่างหื่นกระหาย ใจผมเต้นแรงมากที่เห็นภาพของหนุ่มหล่อราวเทพบุตรมายืนเด้าปากป้าแก่ๆสติไม่ดีในสวนสาธารณะ ป้าหมูโยกหัวขึ้นลงดูดอมควยดาฟท์อยู่ครู่หนึ่งนายดาฟท์ก็จับหัวเธอกดแล้วดันสะโพกอัดควยแช่ค้างไว้

"อาห์ ช..ช่วยดาฟท์หน่อยนะป้าาา"

น้องดาฟท์ร้องครางออกมาอย่างไม่กลัวว่าจะมีใครมาเห็นภาพอันอัปยศระหว่างเขาชายหนุ่มสุดเพอร์เฟ็คกับสาวแก่สติไม่ดี ดาฟท์หายใจออกอย่างแรงก่อนจะปล่อยมือที่จิกผมของป้าหมูออกมา นางป้าถอนปากออกจากควย น้ำกามของชายหนุ่มไหลย้อยออกมาจากปากสีดำคล้ำของป้าหมูนายดาฟท์รีบเอาชายเสื้อเช็ดท่อนควยแล้วใส่กางเกงก่อนจะเดินกลับเข้าไปในรถยุโรปหรูของตน ส่วนนางป้าหมูพอได้น้ำของหนุ่มหล่อก็เหมือนจะได้ใจ เดินไปยังรถของนายดาฟท์ แต่นายดาฟท์คงหายเงี่ยนบวกกับความขยะแขยงแล้ว รีบเอาแว่นเรย์แบนขึ้นมาสวมก่อนจะสตาร์ทรถออกไปจากสวนไป นางป้าเดินยิ้มเดินไปนอนที่ศาลาตรงข้ามสระ ส่วนผมรีบวิ่งไปดูฟันปลอมของป้าหมูที่เปื้อนน้ำกามของนายดาฟท์สุดหล่อ มันขาวข้นและเยอะจริงๆครับท่าทางน้องดาฟท์คงเงี่ยนจัด ผมก็ว่าอยู่ไม่เห็นน้องเขาเอาหญิงขึ้นห้องมาเดือนกว่าแล้ว แต่ก็ไม่คิดเลยว่าจะเงี่ยนไม่เลือกขนาดนี้

หลังจากวันนั้นผมก็ไม่เห็นน้องดาฟท์พาสาวๆขึ้นห้องอีกเลย แต่ก็เคยเห็นกองขยะหน้าห้องบางวันที่ผูกถุงไม่สนิทมีถุงยางไซส์ 56 ใช้แล้วอยู่ จนผมมาถึงบางอ้อเมื่อช่วงสงกรานต์เทอมสองที่ผ่านมาคนส่วนใหญ่ในหอกลับบ้านไปกันหมด ก็บอกน้องดาฟท์ว่าฝากให้ดูห้องด้วยเพราะผมก็จะกลับบ้านต่างจังหวัดเหมือนกัน แต่คืนก่อนกลับผมดันท้องเสียเพราะไปกินหมุกระทะกับชาวแก๊งก่อนแยกย้ายกันกลับบ้าน ตอนตีสองผมก็ได้ยินเสียงเคาะประตูห้องตรงข้าม ผมมองผ่านตาแมวไปยังห้องตรงข้าม ภาพที่เห็นคือยายนางแม่บ้านหอชาวพม่า ผมหยิก ร่างอ้วนกำลังเคาะประตูห้องน้องดาฟท์ ไม่นานประตูห้องนอนดาฟท์ก็เปืดออก น้องดาฟท์เซ็ตผมหล่อเหลายิ้มหวานเห็นลักยิ้มอย่างมีเสน่ห์ ทว่าร่างของน้องดาฟท์เปลือยเปล่ามีเพียงแค่เนคไทสีกรมท่าคล้องคอ ดาฟท์โอบคอของยายนางเข้ามาแล้วจุมพิตอย่างทะนุถนอมก่อนจะปิดประตูเสียงดัง เที่ยงวันรุ่งขึ้นผมกำลังจะออกจากห้องเจอเจ้าดาฟท์ที่กำลังออกมนอกห้อง ดาฟท์ใส่เสื้อกล้ามกับกางเกงขาสั้นสีดำ มืออีกข้างหนึ่งก็ถือถุงพลาสติกสีใสๆ

"อ้าวว ไม่กลับบ้านวันสงกรานต์หรอกเหรอพี่" ดาฟท์ถามผมด้วยเสียงสูงพลางก้มหน้าเหมือนพยายามจะปิดซ่อนอะไรบางอย่าง

"อ้อ กูแวะมาเอาของเมื่อเช้า พอดีลืมผลโปรเจค ต้องเอากลับไปทำที่บ้านว่ะ ว่าแต่มึงไม่ออกไปไหนเหรอวะ สงกรานต์ทั้งที"

"โอ้ย ไม่หรอกครับพี่ พออยู่หอตีดอททั้งคืนดีกว่า"

"เออ ตีดอทให้สนุกนะมึง"

ผมก็ได้แต่แสยะยิ้มก่อนที่จะตบไหล่เบาๆแล้วบอกลามัน ถุงขยะที่ดาฟทถืออยู่เต็มไปด้วยถุงยางใช้แล้ว หึหึ  ผมคงไม่ได้ตาดีขนาดนั้นหรอกครับ แต่กลิ่นน้ำกามของดาฟท์มันตีขึ้นจมูกก็เลยพอเดาได้ว่าเจ้าดาฟท์ของเราคงจัดป้าหมูไปหลายน้ำ เฮ้อ ไม่น่าเชื่อเลยนะครับว่ารุ่นน้องหนุ่มคิ้วท์บอยสุดหล่อของผมจะมีรสนิยมแบบนี้ ถ้าเพื่อนๆ เรื่องแนวนี้มาแชร์ก็เม้นมาได้เลยนะครับ หรือใครอยากวิจารณ์ด่าดาฟท์ให้ตกต่ำกว่านี้ก็จัดเต็มเลยครับ เดี๋ยวผมจะส่งกระทู้นี้ให้ดาฟท์ได้อ่าน

swss2511

633sqd

เดาผิดเฉย.....ปูเรื่องเหมือนจะชวนน้องดาฟท์ไปเล่นฟันดาบกันสองต่อสอง

sm007

ชอบๆ อยากให้ หนุ่มไฮโซ ตกเป็นทาส ป้าหมู หรือยายนางแม่บ้านพม่า โดนสั่งให้มุดผ้าถุงเลียหี อะไรงี้ครับ อิอิ

devilzoa

ตอนแรกนึกว่าจะฟันดาบกันซะแล้ว

johnywalker

สาว ๆ ก็ไม่เอา ดันไปติดใจคนแก่ซะงั้น

sdsds dsdsd

อ้างจาก: sm007 เมื่อ กุมภาพันธ์ 22, 2021, 11:28:57 หลังเที่ยง
ชอบๆ อยากให้ หนุ่มไฮโซ ตกเป็นทาส ป้าหมู หรือยายนางแม่บ้านพม่า โดนสั่งให้มุดผ้าถุงเลียหี อะไรงี้ครับ อิอิ

อยากอ่านแนวนี้อีกไหมครับ แนะนำได้