ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ความรักของนพ (ภาคต่อของ ราคะ ตัณหา ความใคร่) 4

เริ่มโดย twintower, มีนาคม 16, 2017, 02:06:42 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tanavong

พอมีคนเชียร์ นี่โลกสดใสขึ้นมาเลยเชียวนะครับ คุณนพ
อันที่จริงผมว่าหมอแววก็น่าสนใจนะครับ อยากจะเชียร์ซะด้วยซ้ำ เพราะว่าเธอเพอร์เฟค มาก
แต่กับฐา คงเป็นอะไรที่ใช่กว่า เพราะว่าขนาดยังไม่ได้ใกล้ชิดกันนักยังเป็นได้ขนาดนี้

thanee

ผมชอบเรื่องนี่มากเลยครับท่าน ทวิน มีครบทุกรสเลย ชอบมากครับ สู้ๆนะครับท่าน ปั่นงานดีๆมาให้ชมตลอดไปนะท่าน

therasak

จะลงเอยกันท่าไหนดี หมอแวว ฐา ปลา  ลุ้นกับทุกคนเลย

สมนึก ดวงดี

รักของนพคงมีทางจบแต่คงมีคนเจ็บปวดทางใจกันไป ชอบอารมย์ตัวละครที่แสดงออกครับ

godspeed116

อ่านเพลินเลยครับเรื่องนี้ เรื่องเสียวมีไม่เยอะ แต่มีครบทุกรสชาติเลยครับ
รอตอนต่อไปครับ ขอบคุณครับ
🎼ไม่รู้จะเลือกใคร จะหันไปทางไหน ก็มีแต่ความรักดีๆให้ฉัน

biochem

โอ้ยยยย หงุดหงิดสองคนนี้ เล่นตัวกันจริง

ขอบคุณท่านทวินนะครับ สำหรับผลงานดีๆ

azerothx

ฐา กับ แวว ใครจะได้หัวใจนพไป คงไม่มีหักมุม มีใครมาเพิ่มแล้วชิงหัวใจนพไปซะก่อนนะ

somc217

เขียนบรรยายได้ละเอียดดีมาก อ่านแล้วรู้สึก "อิน" ไปกับมิตรภาพในครอบครัวด้วย
รวมถึงบทอัศจรรย์ ก็ยังยอดเยี่ยมเหมือนเดิมครับ
ขอบคุณมาก

pinmonkey

ความรักของนพจะลงเอยที่ใครน้า อยากรู้จัง ขอบคุณมากครับ

kamenraider

เโอ้ยยยย เชียร์ น้องฐาครับ 
จะมีภาคต่อมั้ยครัับ.. ลุุุ้้น