ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

หยาดฟ้ามา…ดิน ตอนพิเศษ 0.1 แนะนำตัวละคร

เริ่มโดย guru666, กุมภาพันธ์ 18, 2016, 05:43:02 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

guru666

ธรณี ผู้ซึ่งมีชื่อเล่นว่าดิน เด็กหนุ่มวัยฉกรรจ์ วัยกลัดมันและยังอยู่ในวัยเรียน รูปร่างไม่เตี้ยไม่สูงคือ สูงประมาณ 170 ซ.ม. เจ้าเนื้อนิดๆ ดินเรียนอยู่ชั้น ม.4 ที่โรงเรียนดังในจังหวัดทางภาคตะวันตก แต่ละวันที่ต้องไปโรงเรียน

ดินชอบหาเวลาไปนั่งเล่นในห้องคอมพิวเตอร์ของโรงเรียนในคาบว่างระหว่างเรียน เพราะบรรยากาศอันเงียบสงบเนื่องจากห้องคอมพ์อยู่ชั้นบนสุดของอาคารเรียนหลังเก่า( ชั้น 5 โดยอาคารหลังเก่านี้ไม่มีลิฟท์ ) ที่อยู่ท้ายโรงเรียน ทางเดินมาห้องคอมพ์ค่อนข้างเปลี่ยวสลัวกว่าห้องเรียนอื่นๆอีกด้วย

ถ้าไม่มีคาบเรียนคอมพ์แทบจะไม่มีใครเดินผ่านรวมถึงครูสอนคอมพ์หลายๆคนก็ไม่อยากเดินผ่าน หรือใช้ห้องพักครูที่สอนคอมพ์ที่ติดกับห้องคอมพ์เลยด้วยซ้ำ ยกเว้นดินและคุณครูหยาดฟ้า ที่ชอบหาเวลามาที่ห้องคอมพ์อย่างสม่ำเสมอ เพราะชอบความสงบและชอบใช้เน็ตเหมือนๆกัน

โดยที่ครูหยาดฟ้าครูสอนคอมพ์สาวพราวเสน่ห์สูง 173 ซ.ม. สัดส่วนชวนฟัด หมวยอวบขาว 34-26-38 วัย34ปี ผู้มีสามีเป็นถึงเจ้าของร้านคอมพ์รายใหญ่ของจังหวัดฯนามว่า เสี่ยอาชาไนยหรือที่ชาวบ้านในจังหวัดเรียกกันว่าเสี่ยแรงม้า เพราะแกเป็นชายวัยกลางคนอายุประมาณ 42 ปี แต่รูปร่างกำยำสูง183 ซ.ม.แรงเยอะชอบโชว์พาวตอนเล่นเวตที่ฟิตเนสข้างๆร้านคอมพ์ของแก และชอบลากรถโชว์ชาวบ้านเป็นประจำหลังว่างเว้นจากการขายคอมพ์และเล่นเวต

โดยปัจจุบันครูหยาดฟ้าเธอกำลังตั้งครรภ์ได้ 5 เดือนแล้ว หลังจากแต่งงานได้ 5 ปี ซึ่งโดยทั่วไป ในมุมมองชาวบ้านก็คงคิดกันว่าลูกในครรภ์ของเธอเป็นลูกของเธอกับเสี่ยแรงม้าแน่ๆ แต่ใครเล่าจะรู้ว่าจริงๆแล้วเด็กในครรภ์เป็นลูกของครูหยาดฟ้ากับ ปฐพี(พี) พ่อหม้ายหุ่นนักกีฬาที่สูงพอๆกับครูหยาดฟ้า

พี ผู้เป็นลูกจ้างร้านคอมพ์ฯของเสี่ยแรงม้าและเป็นพ่อของดินด้วย พีเป็นเพื่อนสนิทของครูหยาดฟ้าตั้งแต่ตอนเรียน ม.ปลาย ที่โรงเรียนแห่งนี้เช่นกัน แต่พอเรียนจบ ม.ปลาย ครูหยาดฟ้ากับปฐพีก็ต้องห่างกันไปเพราะเรียนมหาวิทยาลัยฯคนละที่ กลับมาเจอะเจอกันอีกครั้งตอนครูหยาดฟ้าเรียนจบแล้ว กลับมาเป็นครูสอนคอมพ์ฯให้โรงเรียนนั้นที่อยู่ตรงข้ามร้านคอมพ์ฯของเสี่ยแรงม้า

โดยที่พีเรียนจบก่อนครูหยาดฟ้า 1 ปี พีได้งานเป็นพนักงานขายคอมพ์ฯในร้านของเสี่ยแรงม้านั่นเอง ซึ่งการพบกันอีกครั้งของครูหยาดฟ้ากับพี นำไปสู่เรื่องวุ่นๆของห้วงกามความใคร่สิเน่หาของบุคคลทั้ง 4 โดยพีทำแฟนตนเองท้องตอนที่พีและแฟนพียังเรียนมหาวิทยาลัยฯปี 1 โดยพลาดเพราะพีพึ่งเคยมีเซ็กครั้งแรกในชีวิตกับแฟนคนนั้น

( แม่ของดิน เธอชื่อ เดือนดาว ) สาวผิวเข้มเซ็กจัด จากภาคใต้ สัดส่วนสะบึมพอๆกับครูหยาดฟ้าแต่เดือนดาวอวบอัดกว่า 36-27-38 สูง 167 ซ.ม. ด้วยความตื่นเต้น+เมา พีจึงลืมใส่ถุงยาง+เป็นวันไข่ตก+เดือนดาวลืมกินยาคุม...

โปรดติดตามตอนที่1ได้ในเร็วๆนี้...
  ปล.  เรื่อง หยาดฟ้ามา...ดิน นี้ ผมลองแต่งขึ้นเป็นครั้งแรก หากมีข้อผิดพลาดประการใด ขออภัยไว้ด้วยนะครับ

ขอรอดูผลตอบรับสัก10 reply นะครับ ถ้าถึง 10 reply ภายในวันนี้ ตอนที่ 1 จะลงให้อ่านกันในเช้าวันเสาร์นะครับ
แต่ถ้าไม่ถึง 10 reply ในวันนี้ในโพสต์นี้  ตอนที่1 อาจจะเลื่อนไปลงให้อ่านกันในเดือนหน้านะครับ

ขอขอบคุณทุกท่านที่แสดงความคิดเห็นนะครับผม

therasak

มีเวลามาเก็บอ่านอีกครั้ง ดีจังที่มีปูพื้นฐานให้ครับ

bigomnoi

เปิดตัวละครมาเยอะ ลุ้นต่อครับว่าใครจะฟาดกับใครตอนไหน

suriyamahajit

สรุปแสดงตัวละครก่อนจะเดินเรื่องขอบคุณมากจะได้รู้ว่าใครเป็นใคร