ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ให้เมียเอากับคนข้างห้อง

เริ่มโดย katoon5555, กุมภาพันธ์ 21, 2016, 12:26:53 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

katoon5555

[backcolor=#ffffff]คืนวันต่อมาหลังเลิกงาน2ทุ่มกว่าๆผมรีบกลับมาที่หอพักทันที เพราะอยากรู้ว่าเมียผมอ้าขาให้ใครเอากับเธอ พอผมมาถึงหน้าห้องพัก ก็เห็นประตูห้องห้องพักของผมถูกปิดไว้รวมทั้งหน้าต่างหน้าห้องก็ถูกปิดไว้อย่างสนิท เห็นรองเท้าของผู้ชายวางอยู่ที่หน้าห้อง ผมรู้ได้ทันทีว่า ผู้ชายคนนั้นอยู่ในห้องกับเมียผมแน่ๆ ผมเดินอ้อมไปทางด้านหลังห้องพักที่มีหน้าต่างอยู่ และเป็นที่ตากผ้าด้วย ผมค่อยๆแหวกผ้าที่ตากอยู่ออกดูว่่า ใครอยู่ในห้องกับเมียผม ผมค่อยๆชะเง้อมองดู ก็รู้ว่าผู้ชายคนนั้นเป็นผัวของคนข้างห้องผมนี่เอง เขากำลังนอนอ่านหนังสือไทยเพล์บอยอยู่อย่างมีอารมณ์ มีเมียนอนลูบไล้ตรงเป้ากางเกงในของเขาไปมาเบาๆ แล้วยังดูดเลียหัวนมของเขาไปด้วย จนผู้ชายข้างห้องครางซี๊ดๆ เขาเอามือดันหน้าเมียผมเลื่อนลงไปดูดเลียท่อนเอ็นของเขาทันที เมียผมก็รูดกางเกงในเขาออกไปแล้งก้มลงดูดเลียตรงหัวบานแดงอย่างมีอารมณ์ผู้จนผู้ชายคนนั้นครางซีีดๆตัวเกร็งไปด้วยความเสียวที่เมียผมดูดตรงหัวบ่านแรงๆ เขาวางหนังสือลง แล้วดึงเมียผมขึ้นมาประกบปากลงจูบกันทันที เขาล้วงมือเข้าไปใต้ชุดนอนลูบคลำเนินหีของเมียผมไปด้วย เมียผมก็เอามือรูดชักท่อนเอ็นของเขาไปด้วยเช่นกัน เมียผมหลับตาครางซี๊ดๆเบาๆอ้าขาให้ผู้ชายคนนั้นลูบคลำเนินหว่างขาอย่างมีอารมณ์ เมียผมค่อยๆนอนหงายกับที่นอน เขาค่อยๆถอดถลกชุดนอนของเมียผมผมขึ้น แล้วลูบไล้บีบคลึงเนินหว่างขาของเมียผมตลอเวลา เขาจูบกับเมียผมอยู่ครู่หนึ่ง ก็ก้มลงดูดเลียที่เต้านมของเมียอย่างกระหาย มือของเขาก็ค่อยรูดกางเกงในตัวน้อยๆสีดำที่ปิดเนินหีออกไปที่ปลายขาอย่างช้าๆ เขายังคงดูดเลียเต้านมเมียผมอยู่อย่างเมามันส์ในอารมณ์ เขาสลับดูดเลียกันไปมาทั้ง2เต้า มือของเขาก็ลูบคลำเนินหีเมียผมไม่หยุด จนเมียผมครางซี๊ดๆขยับขายกขึ้นให้เขาถอดกางเกงไปออก ครู่หนึ่งผู้ชายคนนั้นก็เลื่อหน้าลงไปซุกไซร้ที่เนินหว่างขาเมียผมต่อทันที เมียผมหลับตาครางซี๊ดเบาๆอ้าขาถ่างออกให้เขาดูดเลียตรงร่องรูอย่างเต็มใจ เขาดูดเลียร่องรูเมียผมไปมาครู่หนึ่ง ผู้ชายข้างห้องคนนั้น ก็ขยับตัวขึ้นค่อมตรงใบหน้าเมียผม เขาจับท่อนเอ็นจ่อใส่ที่ปาก เมียผมก็อ้าปากอมท่อนเอ็นหัวบานแดงเขาไว้จนเต็ม ผู้ชายคนนั้นกระเด้าท่อนเอ็นใส่ปากเมียเบา เมียอ้าขาออกจนเห็นรอยแยกของแคมหีทั้ง2ข้างแดงแจ๋เลย ท่อนเอ็นของผู้ชายข้างห้องพักคนนี้ยาวใหญ่กว่าของพี่สักผัวเก่าของเมียผมมาก เลยคับ เมียผมดูดเลียหัวบานให้อย่างหลงไหลมาก บางครั้งเมียผมก็อ้าให้ผู้ชายข้างห้องกระเด้าท่อนเอ็นใส่ในปากจนเมียผมสำลัก ออกมา เพราะเขากระเด้าท่อนเอ็นเข้าลึกเกินไป ต่อมาเขาชักท่อนเอ็นออกจากปากเมียผม แล้วก้มลงดูดเลียเต้านมเมียผมอีก เมียผมก็แอ่นหน้าอกให้เขาดูดูดเลียอย่างมีอารมณ์มากจิงๆคับ ส่งเสียงครางอูยๆ จากนั้นเขาค่อยๆเลื่อนหน้าลงไปดูดที่ร่องรูเมียอีกครั้งหนึ่ง เมียผมนอนครางซี๊ดๆบอกเขาว่า เอาเข้าข้างในเถอะ ดาไม่ไหวแล้วพี่อูยๆ ครู่หนึ่งผู้ชายข้างห้องพักของคนนั้นก็ขึ้นคร่อมทับหว่างขา เมียผมเอื้อมมือลงจับท่อนเอ็นของเขาถูกไถตรงปากรูและร่องแคมไปมาหลายรอบ เมียผมก็จับหัวบานแดงของเขาจ่อตรงปากรู แล้วกระซิบเสียงสั่นๆบอกผู้ชายคนนั้นว่า ดันเข้ามาเลยซิ ดาไม่ไหวแล้วพี่ เมียผมแอ่นเนินหว่างขาขึ้นใส่ท่อนเอ็นของเขาอย่างเงี่ยนจัดมาก ผู้ชายข้างห้องคนนั้นก็ท่อนเอ็นขนาดใหญ่ยุบๆๆเข้าใส่ตรงปากรูไม่กี่ครั้ง หัวบานแดงของเขาก็ค่อยมุดแหวกปากร่องรูจมลงไปในของเมียผมอย่างช้าๆ เมียผมเม้มปากครางซี๊ดๆอ้าขาออกจนกว้าง เขาก็ดันควยเข้าไปเรื่อยๆช้าๆ จนสุดกลั่นเลยคับ เมียผมครางซี๊ดอูยๆกระเด้าเอวขึ้นเบาๆอย่างมีอารมณ์ที่เจอท่อนเอ็นเข้าไปใน ร่องรูจนสุดกลั่นแบบนั้น เขาก้มลงประกบจูบปากกันกับเมียผมอย่างร้อนแรง สะโพกของเขาก็กระเด้าท่อนเอ็นใส่ในร่องรูเมียไปเรื่อยๆช้าๆอยู่ครู่หนึ่ง จนเมียผมครางซี๊ดๆกระเด้าเอวขึ้นลงอย่างเร่าร้อนจิงๆคับ..ผู้ชายข้างห้องก็กระเด้าท่อนเอ็นใส่ในร่องรูเมียผมเร็วขึ้นๆเสียงดังผับๆๆ เมียผมก็ส่งเสียงครางซี๊ดๆอูยๆกระเด้าหีขึ้นใส่ท่อนเอ็นของเขาไม่หยุด ครู่เดียยวที่เขากระเด้าท่อนเอ็นใหญ่ใส่ในร่องรู เมียผมก็ครางซี๊ดแขนขาเกร็งกระตุกสั่นระริก ส่งเสียงครางสั่นบอกเขาว่า ดาถึงแล้วพี่ ดาออกแล้วพี่อูยๆร่างกายเกร็งกระตุกติดๆกันหลายครั้ง เพราะโดนผู้ชายข้างห้องเอาท่อนเอ็นใหญ่กระทุ้งร่องรูจนน้ำแตกออกนั่นเอง ผมยืนดูจนน้ำเงี่ยนเยิ้มไหลย้อยออกมาจากรูท่อนเอ็น ควยแข็งจนรู้สึกปวดไข่ไปหมดและใจสั่นไปหมดเลยคับ ที่เห็นเมียตัวเองเย็ดกับผู้ชายข้างห้องจนน้ำแตกออกมาต่อหน้าแบบนี้ ตอนนั้นผมทั้งเงี่ยนทั้งงุ้นง้านไปหมดบอกไม่ถูกจิงๆ.อยากเข้าไปร่วมด้วย แต่ผมยังก็ไม่กล้า กลัวผู้ชายคนนั้นจะตกใจและไม่กล้ามาเอากันกับเมียผมอีก ได้แต่แอบดูแล้วชักว่าวผู้ชายคนนั้นที่กำลังกระเด้าท่อนเอ็นใส่รูหีเมียผมเสียงดังผับๆๆอยู้ใกล้ๆแค่เอื้อม ผู้ชายคนนั้นรัวกระเด้าท่อนเอ็นยาวใหญ่ใส่ในร่องรูเมียผมอีกครู่หนึ่ง เขาก็ครางซี๊ดบอกเมียผมว่า น้ำพี่ออกแล้วดา น้ำพี่ออกแล้ว โอ๊วซี๊ด เมียผมก็ครางซี๊ดๆบอกเขาว่า หลั่งออกมาเลยค่ะๆเขากดท่อนเอ็นยาวใหญ่ลงจนกลั่นกับร่องรูเมียผม เขาครางซี๊ด แก้มก้นทั้ง2ข้างของเขาบีบตัวเข้าหากันเป็นระยะๆเพื่อบอกให้รู้ว่า เขากำลังหลั่งน้ำเสียวเข้าในของเมียผมแล้วนั่นเอง เมียผมครางอูยๆขาสั่นระริกที่ถูกผู้ชายข้างห้องพักหลั่งน้ำเสียวเข้าในรูแรงๆแบบนั้น เขาหมดแรงนอนทาบทับอยู่บนร่างกายเมียผมครู่หนึ่ง ท่อนเอ็นยาวใหญ่ของเขาก็ค่อยๆอ่อนตัวลงแล้วหลุดออกมาจากร่องรูเมียผม เขาก็พลิกตัวลงนอนหงายหลับตากอดเมียผมไว้อย่างสุขสมในอารมณ์ เมียผมก็พลิกตัวนอนตะแคงเอาใบหน้าซุกหน้าอกเขาไว้อย่างหลงไหล เมียผมนอนกอดผู้ชายข้างห้องยู่พักหนึ่ง เขาก็กระซิบถามเมียผมว่า ผัวของดาใกล้จะกลับมาห้องพักหรือยัง เมียผมบอกเขาว่า พี่อยู่ในห้องกับดาแบบนี้ ผัวของดาจะกลับเข้าห้องได้ยังไงล่ะ เขาถามเมียผมอีกว่า ผัวของดาเอากันกับดาต่อจากพี่มั้ย หลังจากที่พี่เอากับดาแบบนี้แล้วแล้ว เมียผมพูดอย่างอายอายๆว่า เอาซิ.! เขาเลียร่องรูของดาทุกครั้งด้วยนะ หลังจากที่พี่กลับห้องพัก ผัวของดาเขาชอบนี้ เสียงผู้ชายข้างห้องพักของผมพูดว่า มิน่าละ ก่อนนี้พี่ถึงเห็นผัวของดาพาใครมาเอากันกับดาบ่อยๆทุกอาทิตย์ เมียผมพูดว่า อ๋อ.เขาเป็นผัวเก่าของดาเอง ผัวของดาเขาอยากเห็นผัวเก่าเอากันกับดามานานแล้ว พอดีคืนนั้นเขาไปเจอกันในงานเลื้ยงวันเกิดเพื่อน ผัวเก่าของดาเลยแวะมาส่งเขาที่นี่ ผัวของดาเลยชวนเขาเข้ามาในห้องด้วยกัน ดาเลยได้เอากันกับผัวเก่าใช่มั้ย เขาพูดกระเซ้าเมียผมต่อ เมียผมก็ยิ้มๆพูดว่า ก็ดากับพี่สักเลยเป็นผัวเมียกันมาก่อนนี่  เขาก็อยากเอากันเมียเก่าเขาบ้างเป็นธรรมดา ผัวใหม่ของดาก็เต็มใจด้วย เขากระซิบถามเมียอีกว่า แล้วผัวคนนี้ล่ะ ผัวของดาเต็มให้พี่เอากันกับดาด้วยมั้ย เมียผมตอบเบาๆว่า เต็มใจซิ.ดาถึงให้พี่มาดาที่ห้องแบบนี้ไงล่ะ เขาถามเมียผมอีกว่า แล้วตอนนี้ผัวเก่าของดา ยังมาเอากับดาอยู่อีกมั้ย.เพราะพี่ไม่เห็นเขามาหาดาหลายอาทิตย์แล้ว เมียผมอีกเขาไปว่า ก็ดามีพี่แทนเขาแล้วไง พี่สักเขาเลยไม่อยากมา จากนั้นเมียผมกับผู้ชายข้างห้องพักของผมก็เริ่มกอดจูบลูบคลำกันอีก เขาดูดเลียเต้านมเพื่อปลุกอารมณ์เมียผมอีกครั้งหนึ่งแล้วลุกขึ้นคร่อมหน้าเมียผม เอาควยไปจ่อใส่ปากเมียผม เมียผมก็อ้าปากให้ผู้ชายคนนั้นกระเด้าควยใส่ในปากของเทออยู่สักครู่เขาก็ชักควยออกจากปาก แล้วเอาควยลงมาจ่อเข้ากับรูหี แล้วดันพรืดเบาๆควยของเขาก็มุดเข้าไปในร่องรูเมียผมอย่างง่ายดายเมียผมครางซี๊ดๆกระเด้าเอวขึ้นใส่ท่อนเอ็นของเขาอย่างเร่าร้อนในอารมณ์ ผู้ชายคนนั้นกระเด้าท่อนเอ็นกระหน่ำใส่ร่องรูเมียผมอย่างเมามันส์เสียงดังผับๆ เสียงผู้ชายคนนั้นกระซิบถามเมียผมว่า ผัวของดารู้มั้ยที่พี่มาเอากันกับดาแบบนี้ เมียผมตอบเขาเสียงสั่นว่า รู้ซิ.ผู้ชายข้างห้องทำหน้างงไม่ค่อยเชื่อ ที่เมียผมพูดไป เขาถามเมียผมอีกว่า แล้วผัวของดาเขาหึงหวงดาเหรอ เมียผมตอบเขาไปว่า ไม่หึงหรอก เขาชอบให้ดาเอากับคนอื่น ผู้ชายข้างห้องได้ฟังเมียผมพูดแบบนั้น เขาก็รัวกระเด้าท่อนเอ็นใส่กับร่องรูเมียผมอย่างหนักหน่วงและรุนแรงเสียงดังผับๆๆ จนเมียผมและผู้ชายข้างห้องครางซี๊ดๆผวาขึ้นกอดกันไว้แน่น เขาพยายามดันหัวบานแดงเข้าในร่องรูเมียผมให้ลึกที่สุดเท่าที่จะลึก เพื่อส่งน้ำเสียวเข้าไปให้ถึงมดลูกของเมียผมนั่นเอง เมียผมก็ครางอูยๆขาสั่นระริกที่ถูกเขาหลั่งเข้าในร่องรูอีกครั้งหนึ่ง หลังจากเขาหลั่งน้ำใส่ในของเมียผมหมดแล้ว เขานอนคุยกับเมียผมอยู่ครู่หนึ่ง เมียผมก็กระซิบบอกให้เขากลับไปห้องได้แล้ว ผัวของดาเขารออยู่ พุ่งนี้ค่อยมาหาดาอีก ผู้ชายคนนั้นก็ลุกขึ้นใส่เสื้อผ้า แล้วเปิดประตูห้องพักของผมอย่างว่าง่าย ผมยอมรับว่า ดูคนอื่นเอากันกับเมียตัวเองแบบนี้ เสียวกว่าเย็ดเองซะอีกนะคับ เพราะผมได้รูดชักท่อนเอ็นไปด้วยเบาเวลาที่เห็นเมียเอากันกับคนอื่นแบบนี้ ได้อารมณ์เงี่ยนสุดๆจิงๆคับ ผมรีบก็เดินออกมาจากหลังห้องพักของผม ผมเดินผ่านห้องผู้ชายที่พึ่งเอากันกับเมียผมออกมา ผมมองผ่านหน้าต่างที่เขาเปิดแง้มๆไว้ เห็นเขานอนหงายอย่างหมดแรงอยู่กลางห้อง พอผมเปิดประตูเข้าไปในห้อง ก็มองเห็นเมียผมนอนหงายหนีบขารออยู่ในห้องนอนแล้ว ผมรีบถอดเสื้อผ้าออกแล้วเข้าไปหาเมียทันที เมียผมถามว่า มานานหรือยัง ผมกระซิบบอกเมียว่า มานานแล้ว เห็นเขาเอากันกับดาไป2รอบ น้ำเงี่ยนพี่แทบแตกออกมาเลย เมียผมบอกว่าของเขายาวใหญ่จิงๆ ทำให้ดาลืมพี่สักผัวเก่าของดาไปเลยเวลาโดนของเขาเข้าไป ผมพูดกับเมียเบาๆว่า พี่ขอดูผลงานของเขาหน่อยซิ เมียผมก็ค่อยๆอ้าขาถ่างออกให้ผมดูอย่างเต็มตา ในร่องรูเมียผมตอนนั้นมีน้ำเมือกเงี่ยนขาวข้นของผู้ชายข้างห้องเอ่อล้นเต็มปากรูจิงๆคับ บางส่วนก็ไหลเลอะเต็มง่ามขาเมียผมจนเปียกเยิ้มเลยคับ น้ำเงี่ยนของเขาขาวข้นจิงๆ ผมก้มลงดูใกล้ๆอย่างตื่นเต้น แล้วเอานิ้วมือล้วงเข้าในร่องรูเบาๆ2-3ครั้ง จนเมียผมครางซี๊ดๆ ผมเลยก้มดมดอมที่เนินหว่างขาของเมียไปทั่วทั้งเนิน แล้วเลียลิ้นไปตามร่องแคมและปากรูที่เปียกเยิ้มไปด้วยน้ำเงี่ยนของผู้ชายข้างห้องอย่างลืมตัว เมียผมก็อ้าขาออกให้พร้อมกับกระเด้าเนินใส่หน้าผมครางอูยๆ บอกว่าดาเสียวจังเลย เลียแรงๆ เลียลึกๆดาเสียวร่องรูจิงๆ ผมดูเลียร่องรูของเมียอยู่นาน ถึงได้ขึ้นทับหว่างขา จับหัวบานจ่อตรงปากรูแล้วดันพรวดเต็มแรง ท่อนเอ็นของผมก็เข้าไปในของเมียจนสุดกลั่น ร่องรูของเมียที่ลื่นๆหลวมๆแบบนี้ เย็ดแล้วเสียวหัวบานแดงจิงๆคับ เมียผมกระซิบถามเบาๆว่า รู้แล้วใช่มั้ยว่าใครทำให้ร่องรูของดาลื่นๆหลวมแบบนี้ ผมบอกเมียอย่างมีอารมณ์ว่า รู้แล้วซิ. ให้เขามาเอากับดาบ่อยๆนะ เมียผมครางซี๊ดๆอย่างมีอารมณ์ กระเด้าเอวไหวๆขึ้นใส่ท่อนเอ็นผมเลยคับ ผมรัวกระหน่ำท่อนเอ็นใส่ในร่องรูของเมียตัวเองอย่างบ้าคลั่งเสียงดังผับๆไม่ถึง5นาที น้ำเงี่ยนของผมก็พุ่งกระฉูดปรี๊ดๆๆๆเข้าในร่องรูผสมกับน้ำเงี่ยนของผมผู้ชายข้างห้องอย่างมากมายจิงๆคับ หลังจากคืนนั้นมา ผมเปิดโอกาสให้คนข้างห้องเอากันกับเมียผมเป็นประจำ บางคืนผมก็บอกให้เมียผมไปเอากับเขาถึงในห้องของเขาเลยก็มีคับ เมียผมก็ทำตามอย่างว่าง่ายจิงๆ เพราะติดใจในท่อนเอ็นของเขานั่นเอง ...คืนหนึ่งต่อมา หลังจากเลิกงานแล้ว ผมกลับมาถึงห้องพัก ก็เห็นห้องของผมถูกปิดประตูไว้ เห็นรองเท้าผู้ชายข้างห้องถอดวางไว้คู่กับรองเท้าเมียผมด้วย ผมรู้ว่าผู้ชายข้างห้องมาเอากันกับเมียผมอีกแน่ๆ ผมเลยเดินย่องมาที่หลังห้องพักเพื่อแอบดู หลังห้องพักค่อนข้างมืด มีเสื้อผ้าตากอยู่ทุกห้องด้วย พอผมแหวกผ้าที่ตากอยู่บนราวผ้าออก ผมก็ตกใจเหมือนกัน ที่เห็นผู้ชาย2-3คนกำลังก้มๆเงยๆแอบดูเมียผมเอากันกับคนข้างห้องอยู่ที่ขอบหน้าต่างอย่างตื่นเต้นมาก ในมือของเขาก็กำลังรูดชักท่อนเอ็นไปด้วยตลอดเวลา เขาเห็นผมเข้ามาใกล้ๆ พวกเขาขยับตัวแบ่งที่ให้ผมแอบดูด้วย เสียงผู้ชายคนข้างๆผมพูดเบาๆว่า ผู้หญิงคนนี้หีใหญ่น่าเย็ดจิงๆว่ะ ทำยังไงถึงจะได้เอาควยกระแทกรูหีบ้างว่ะ กูอยากเอาควยกระแทกรูผู้หญิงคนนี้จิงๆ คนข้างๆพูดขึ้นว่า กูก็อยากเย็ดเหมือนกัน  ได้ยินเขาพูดกันว่า  ผัวใหม่ของผู้หญิงคนนี้ ให้เขาเอากับผัวเก่าของเขาเป็นประจำเลยนะ ผู้ชายคนนั้นพูดว่า ผัวเขาทำใจได้ยังไงนะ ที่ให้พาผัวเก่ามาเอากับเมียตัวเองแบบนั้น เขาคงไม่รู้ว่าเป็นผัวของผู้หญิงคนที่กำลังเอากันกับเพื่อนของเขาอยู่ เพราะเขาเป็นเพื่อนของผู้ชายข้างห้องของผมนั่นเอง ผมรูดซิบกางเกงลง แล้วล้วงท่อนเอ็นออกมารูดชักเบาๆไปกับพวกเขาด้วย ตาก็จ้องมองผู้ชายข้างที่กำลังกระเด้าท่อนเอ็นใส่ในร่องรูเมียผมอยู่ผับๆๆ ครู่หนึ่งก็ได้ยินเสียงเมียผมบอกผู้ชายข้างห้องว่า ผัวของดาเขากำลังแอบดูอยู่ พี่กระเด้าแรงๆซิ ผัวดาเขาอยากเห็น เขาก็กระซิบบอกเมียผมว่า เพื่อนพี่ก็กำลังแอบดูพี่เอากันกับดาด้วยเหมือนกัน เมียผมครางซี๊ดกระเด้าหีขึ้นใส่ท่อนเอ็นเขา แล้วพูดว่า เพื่อนพี่กำลังแอบดูจิงๆเหรอ เขาพยักหงึกๆพูดว่า จิงๆ เมียผมพูดเสียงสั่นๆว่า พี่นี่อะไรก็ไม่รู้นะ เอากับเมียเขาแล้ว ยังพาเพื่อนมาแอบดูด้วยอีก จากนั้นเมียผมกับผู้ชายข้างห้อง ต่างก็รัวกระเด้าเอวเข้าใส่กันอย่างเมามันส์ในอารมณ์ ต่างคนต่างส่งเสียงครางซี๊ดซ๊าดใส่กันไม่หยุดปาก ครู่ใหญ่ๆเขาก็ครางซี๊ดๆบอกเมียผมว่า น้ำออกแล้วๆ เขาร้องอู้วๆกระฉูดน้ำรักน้ำพุ่งเข้าใส่ในร่องรูเมียผมอย่างรุนแรง จนเมียผมร้องครางอูยๆขาสั่นสะท้านเลยคับ ผู้ชายที่แอบดูอยู่ก็ครางซี๊ดอูยๆที่เห็นเพื่อนเขาเอาน้ำเข้าในรูหีเมียผม เขาเร่งรูดชักท่อนเอ็นอย่างเร็ว จนน้ำเงี่ยนพุ่งทะลักปรี๊ดๆๆๆออกมาเกือบจะพร้อมๆกัน จนเลอะขอบหน้าต่างห้องผมเลยคับ ครู่หนึ่งพวกเขาทั้ง3คนก็พากันเดินออกไปอย่างสบายตัว แต่ผมยังคงอยู่แอบดูต่อ เพราะเขายังนอนทับหว่างขาเมียผมอยู่ พอเขาหายเหนื่อยแล้ว ผู้ชายข้างห้องคนนั้นก็เอากันกับเมียซ้ำเป็นครั้งที่2 เสร็จแล้วเขาก็กลับออกไป ผมก็เข้ามาซ้ำร่องรูที่ลื่นๆหลวมๆของเมียต่อจากเขาทันทีคับ..หลังจากนั้น2-3วัน เมียผมเดินออกไปซื้อของที่ร้านค้าหน้าหอพัก ผมแอบเห็นผู้ชายข้างห้องเดินตามหลังเมียออกไปห่าง ผมเลยย่องเดินตามไปแอบหลบๆอยู่แถวๆนั้นฟังเขาคุยกัน เห็นเมียผมยืนคุยกับเขาอย่างสนิมสนมมาก มีเขาทั้งทั้ง3คน ยืนอยู่ใกล้ๆ เขายืนเอามือข้างหนึ่งโอบกอดเอาเมียผมไว้ด้วย บางครั้งเขาก็ลูบสะโพกเมียผมให้เพื่อนเขาดูด้วย เขาถามพวกเพื่อนเขาเบาๆว่า เมียเราคนนี้น่าเอามั้ย เพื่อนเขาทั้ง3คนจ้องมองเมียผมตาเป้็นมัน แล้วพูดว่า น่าเอาซิ หุ่นอวบอัดแบบนี้ เบื่อเมื่อไหร่ก็บอกนะ เมียผมอายจนหน้าแดง พูดว่า ดูพูดเข้า อายคนอื่นเขาบ้างซิ ผู้ชายข้างห้องพูดกระซิบเมียผมเบาๆว่า จะอายทำไม เขาเห็นของดาหมดแล้ว เมียผมเอามือหยิกหลังเขาอย่างแรง จนร้องโอ๊ยเลยคับ..พอเมียผมจะหันหลังเดินกลับห้อง เขากระซิบกับเมียว่า คืนนี้พี่จะมาหาที่ห้องนะ อย่าล๊อคประตูล่ะ จากนั้นผู้ชายข้างห้องเขาก็พาเพื่อนทั้ง3คนเดินไปที่ห้องของเขาก่อน คืนนั้นหลังจากกินข้าวเสร็จแล้ว ผมกระซิบบอกเมียผมก่อนว่า เดี๊่ยวพี่จะออกไปธุระข้างนอกก่อนนะ เมียผมทำหน้ายิ้มๆพูดว่า รู้ก่อนเลยนะ..ผมออกไปจากห้องพักได้ครู่หนึ่ง ก็เห็นผู้ชายข้างห้องเปิดประตูห้องเข้าไปในห้องของผม ผมยืนหลบๆอยู่แถวนั้นพักหนึ่ง รอจนแน่ใจว่า เขากำลังเอากันกับเมียผมอยู่ ผมก็ค่อยหลบๆมาที่หลังห้อง พอผมชะโงกหน้าขึ้นดูที่ขอบหน้าต่าง ก็เห็นผู้ชายข้างห้องกำลังกระเด้าท่อนเอ็นใส่ในร่องรูเมียผมอยู่อย่างหนักหน่วงเสียงดังผับๆๆ  ผมรูดซิบกางเกงลง ล้วงเอาท่อนเอ็นออกมารูดชักตามเขาไปด้วยเพราะรู้สึกตื่นเต้นจิงๆคับที่ได้แอบดูเมียตัวเองเอากันกับคนอื่นแบบนี้ ครู่หนึ่งเขากระซิบถามเมียผมว่า ดาอยากเอากันกับเพื่อนพี่บ้างมั้ย เมียผมพูดกับเสียงสั่นๆว่า คนไหนล่ะ..เขาบอกกับเมียผมว่า ทั้ง3คนที่ดาเห็นเมื่อเย็นนี้ไง เขาอยากเอากันกับดามากเลยนะ  เมียผมพูดเสียงกระเสร่าว่า พี่นี่คิดอะไรก็ไม่รู้นะ พาเพื่อนมาแอบดูแล้ว ตอนนี้ยังจะมาชวนดาเอากันกับพวกเขาอีก เสียงเขาพูดกับเมียผมว่า ลองดูนะดา พี่อยากเห็นดาเอากันกับเพื่อนๆของพี่จิงๆ พี่อยากเห็นเพื่อนๆพี่หลั่งน้ำเงี่ยนเข้าในร่องรูของดาซ้ำๆกันหลายๆครั้ง เมียผมครางซี๊ดเบาๆอย่างมีอารมณ์ว่า จะดีเหรอพี่ทำแบบนั้น ดากลัวเขาเอาไปพูดให้คนอื่นฟัง กลัวแฟนดารับไม่ได้ถ้าเขาเห็นดาโดนลงแขกแบบนั้น เขาพูดเบาๆว่า เพื่อนๆพี่เขาไม่พูดให้ฟังหรอก พี่รับรองได้ ผัวของดาเขาอาจจะชอบก็ได้นะ ถ้าเขาเห็นดาโดนลงแขกแบบนั้น เขารัวกระเด้าท่อนเอ็นใส่กับร่องรูเพื่อกระตุ้นอารมณ์ของเมียผมให้พลุกพล่านยิ่งขึ้น เสียงเขากระซิบชวนเมียผมอีกว่า ลองดูนะดา พี่อยากเห็นดาเอากันกับเพื่อนจิงๆ เมียผมครางซี๊ดเบาอย่างมีอารมณ์คล้อยตามเขาในทันที พร้อมกับพูดเสียงสั่นๆว่า ค่ะๆดาจะลองดู แต่ไม่รู้ว่า ดาจะรับเพื่อนได้หมดทุกคนมั้ย เพราะดายังไม่เคยโดนผู้ชายเอาหลายๆแบบนั้น เขากระซิบกับเมียผมว่า พี่เชื่อว่า ดารับได้แน่นอน เขาเร่งรัวท่อนเอ็นกระเด้าใส่กับร่องรูเมียอย่างเต็มที่เสียงดังผับๆๆ จนเขาเสียวท่อนเอ็นจัดๆ ก็กดท่อนเอ็นลงจมแน่นกับร่องรูเมียผมทันที เขาร้องครางอู้วๆหลั่งน้ำเงี่ยนออกมาอย่างรุนแรง ทำให้เมียผมครางซี๊ดๆอูยๆกระเด้าเอวขึ้นอย่างเร็วๆหลายครั้ง เพราะเสียวซ่านในร่องรูที่ถูกเขาซัดสาดน้ำเงี่ยนอุ่นๆเข้าไปข้างใน เขาประกบปากลงจูบและดูดลิ้นกับเมียผมอย่างเร้าร้อนๆ จนเขาหลั่งน้ำออกใส่ในร่องรูเมียผมจนหมด เขาก็นอนทับหว่างขาเมียผมไว้ ปล่อยให้ท่อนเอ็นของเขาคาอยู่ในร่องรู แล้วซบหน้าลงกับซอกคอเมียผมอย่างหมดแรงจิงๆ.[/backcolor]