ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เราจะอยู่ด้วยกันสี่คนผัวเมียนะ copy

เริ่มโดย cyborg0011, เมษายน 18, 2021, 01:06:51 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

cyborg0011

เราจะอยู่ด้วยกันสี่คนผัวเมียนะ

ผมชื่อ"แมค" ทำงานในสำนักงานแห่งหนึ่งแถวชานเมือง ที่ทำงานผมมีสาวๆสวยๆเยอะแยะ แต่ละคนแต่งกายนุ่งสั้นคล้ายจะประกวดกัน แต่ละคนขาขาว สูง หุ่นดีๆกันทั้งนั้น เวลาพวกคุณเธอนั่งทำงาน จะมองเห็นขาอ่อนได้ชัดเจนมากเลย เล่นเอาผมนั่งมองตาค้างเป็นประจำ มีอยู่คนหนึ่งซึ่งผมชอบเป็นพิเศษ เธอชื่อ"ลูกเกด" ผมมักจะชวนเธอไปทานข้าวตอนกลางวันเป็นประจำ ส่วนเธอก็จะชวนเพื่อนๆเธอไปด้วยอีก 2 คน คือ"น้ำ"และ"อ้อ" เรามักจะไปทานข้าวด้วยกันเป็นประจำ

แล้วมีวันหนึ่ง ผมต้องทำงานช่วงตอนเย็นให้เสร็จ ลูกเกดก็มาชวนผมกลับบ้าน ผมก็ตอบเธอไปว่ายังกลับไม่ได้เพราะมีงานค้างอยู่ ลูกเกดเลยบอกว่าจะอยู่เป็นเพื่อนช่วยทำงาน แต่ผมก็บอกว่าไม่เป็นไร ลูกเกดก็ไม่ยอมกลับ เธอเลยนั่งรอผมอยู่ที่เบาะโซฟา ตรงข้ามกับโต๊ะทำงานของผม ตอนนั่นผมแทบไม่อยากให้งานเสร็จไวเลย เพราะอะไรรู้ไหมครับ? เพราะลูกเกดเธอนั่ง แล้วผมมองเข้าไปจนเห็นกางเกงในของเธอ ขาเธอขาวมากเลย ผมนั่งมองขาเธอไปด้วย ทำงานไปด้วย ในใจคิดอยากจะให้เธอแยกขาออกไปอีก ว่าจะสวยงามแค่ไหน?

เธอคงจะรู้ว่าผมนั่งมองขาเธอ เธอจึงบอกว่า "มองอยู่ได้ เดี๋ยวงานก็ไม่เสร็จนะ" แล้วเธอก็ลุกขึ้นเดินออกไปข้างนอก ผมใจแป๊วเลย นึกว่าเธอคงจะโกรธผม ตอนนั้นผมยอมรับว่ามองขาลูกเกดแล้ว ท่อนควยผมมันลุกแข็งเด่เลย พอลูกเกดเดินออกไป ผมรีบเอามือมาจับท่อนควยแล้วจัดให้มันเข้าที่เข้าทาง เพราะมันยาวยืดดันกางเกงจนเจ็บ แล้วผมก็ก้มหน้าก้มตานั่งทำงานต่อไปอีก สักพักลูกเกดก็เดินเข้ามานั่งที่เดิม แต่คราวนี้เธอนั่งแยกขาออก โอ้โห..อะไรจะปานนั้น ผมมองไปอีกทีหนึ่ง กางเกงในเธอหายไปไหน? เธอคงไปห้องน้ำแล้วก็ถอดกางเกงในออก เธอนั่งแยกขาออก ผมมองเข้าไปเห็นเต็มๆเลย ร่องเนื้อเธอขาวสวยมาก เห็นรอยแยก เบียดชิดกัน มีขนอยู่เล็กน้อย ควยผมลุกแข็งขึ้นมากระดกหงึกๆเลย

ลูกเกดก็นั่งมองหน้าผม พร้อมทั้งยิ้มเล็กน้อย ผมทนไม่ไหวแล้ว เลยลุกขึ้นมาแล้วเดินไปหาลกูกเกดที่เบาะ ไปนั่งข้างหน้าเธอ เอามือลูบตรงหน้าขาเธอเบาๆ เธอไม่ได้ว่าอะไร ผมเลยก้มหน้าแล้วเอาปลายลิ้นเลียตามขาอ่อนของเธอเบาๆ ซุกหน้าเลียเข้าไปอีก ลูกเกดจับหัวผมไว้แน่นเลย ผมเลยดึงก้นของเธอให้มานั่งตรงขอบเบาะโซฟา แล้วแยกขาเธอออกกว้างๆ ถลกกระโปรงเธอขึ้นไปอีก จนเหลือแต่เนื้อล้วนๆ ผมซุกหน้าเอาปลายลิ้นเลียที่ปลายติ่งแตดของเธอเบาๆ ลูกเกดแอ่นตัวพร้อมทั้งครางซี๊ดๆ ดึงหน้าผมอัดเข้าไปในซอกขาเธออีก ผมเลยเกร็งปลายลิ้นแล้วแหย่เข้าตวัดร่องหีของเธอ ดันลิ้นเข้าไปในร่องรูหีเธอ พร้อมทั้งตวัดลิ้นแรงขึ้น เธอแอ่นร่างขึ้น พร้อมทั้งบอกว่าเสียวมาก

น้ำเสียวเธอไหลออกมาเยอะมากเลย ผมดูดเลียแล้วแหวกร่องหีเธอออก ร่องหีเธอสวยมากเลย ดูแล้วยังไม่มีอะไรผ่านเข้าไปแน่นอน ผมทั้งดูดทั้งเลียร่องหีให้ลูกเกดอย่างเมามัน สักพักหนึ่งเธอบอกว่าไม่ไหวแล้ว...จะเสร็จแล้ว ผมเร่งเลียอย่างรวดเร็ว เธอครางเสียงลั่นห้องเลย พร้อมทั้งหวีดออกมาเบาๆ ดึงหน้าผมอัดร่องหีเธอแรงมาก พร้อมทั้งปล่อยน้ำเสียวออกมา เธอเสร็จคาลิ้นผมไปครั้งหนึ่งแล้ว ผมก็เลยลุกขึ้นมา แล้วถอดเสื้อผ้าเธอออก ลูกเกดมีเรือนร่างที่สวยงามมากเลย หน้าอกก็สวย หัวนมเป็นสีชมพู ตอนนี้มันแข็งเห็นได้ชัดมากเลย ผมเลยจูบปากเธอ แล้วเอามือคลึงเต้านมเธอ..แน่น..แข็งมากเลย คงยังไม่เคยผ่านมือใครมาก่อน ผมไซ้เธอได้สักพัก ผมก็ถอดเสื้อผ้าผมออก

เธอมองท่อนควยของผมตาไม่กระพริบเลย พร้อมทั้งบอกว่า "โห..ใหญ่จังเลย จะเข้าของลูกเกดได้ไหมนี่?" ผมก็เลยบอกว่า "ได้ซิ" เธอบอกผมว่าเธอยังไม่เคยน๊ะ แต่วันนี้เธอมีอารมณ์มากเลย แล้วยิ่งอยู่กับผม เลยอยากลอง เมื่อเห็นผมนั่งมองขาอยู่ เธอก็เลยคิดว่าจะลองกับผม เลยไปถอดกางเกงในออกแล้วมานั่งยั่วผม ผมจับมือเธอมาจับท่อนควยของผม แล้วสอนให้เธอรูดควย มือเธอนิ่มมากเลย เธอรูดควยผมเล่นสักพักหนึ่ง ผมก็เลยเอามือเธอออกพร้อมกับลุกขึ้นเอาปลายควยมาจ่อที่ริมฝีปากของเธอ แล้วบอกเธอว่า "อมให้หน่อยซินะ" เธอบอกว่าทำไม่เป็น ผมเลยอธิบายให้เธอว่าทำงัย เธอทำได้ดีเกินคาดครับ ผมเสียวปลายควยมากเลย เธอทั้งดูดทั้งเลีย กระถอกควยผมไปด้วย ผมแอ่นควยให้เธอดูดอย่างเมามัน มือก็จับหัวเธอดึงเข้ามาให้ควยวิ่งเข้าออกในปากเธอ มือหนึ่งก็คลึงหัวนมเธอเล่น

สักพักหนึ่งผมเริ่มทนไม่ไหวเพราะน้ำควยมันจะออกให้ได้ ผมเลยดึงควยออกมาจากปากเธอ เสียงดัง"จ๊วบ!!" เลยเพราะเธอกำลังมัน ผมเลยให้เธอนอนที่เบาะแล้วจับขาเธอแยกออก ก้มหน้าเลียร่องหีอีกสักพักหนึ่ง ให้น้ำเธอออกมาอีก แล้วจับปลายควยรูดกับร่องรูหีเธอช้าๆ เธอบอกว่า "เบาๆนะ กลัว.." ผมเลยค่อยๆกดปลายควยเข้าร่องรูหีเธอช้าๆ เธอเอามือดันหน้าท้องผมไว้ พร้อมทั้งบอกว่า "เจ็บ!! เอาออกก่อน" เรื่องอะไรผมจะเอาออก ผมก้มหน้าเลียหัวนมให้เธอ พร้อมทั้งค่อยๆกดควยเข้าร่องหีเธอเข้าไปอีก แน่นมากเลยครับ เธอแอ่นร่างขึ้นมาครางกระเส่าเลย หน้าเธอไม่เหลือเค้าความสวยไว้เลย ใบหน้าเธอบิดเบี้ยว ผมเลยชักควยออกมา เธอก็แอ่นร่างตามขึ้นมา ผมเลยกระเด้าควยเข้าไป เธอสะดุ้งเลยครับ ครางซี๊ดๆเลย ผมก้มมองดูร่องรูหีลูกเกด บวมรัดท่อนควยผมแน่นเลย พร้อมทั้งมีเลือดซึมออกมาที่ท่อนควยและร่องรูหีเธอ

ผมยิ้มให้เธอ แล้วก็บอกเธอว่า "ดีใจมาก ที่เป็นคนแรกของเธอ" เธอก็ยิ้มให้ผมพร้อมทั้งบอกว่า "ได้เธอแล้วอย่าทิ้งเธอนะ" ผมก็พยักหน้าแล้วก็กระเด้าควยเข้าไปอีกจนมิดท่อนควย ร่องรูหีเธอตอดควยผม..ตุบๆ..เสียวมากเลย ผมเลยเร่งกระเด้าเร็วขึ้นแล้วก็แรงๆ ต่างคนต่างครางเสียงดังลั่นห้องเลย ตอนนั้นผมไม่ได้ยินเสียงอะไร นอกจากเสียงแห่งความเสียวของเราสองคน ผมเร่งจนกระทั่งทนความเสียวไม่ได้ ปล่อยน้ำควยพุ่งเข้าร่องรูหีเธอแรงมากแล้วอัดควยคาไว้ เธอก็เสร็จพร้อมผม..รัดร่างผมไว้แน่นเลย ผมค่อยๆจูบเธอเบาๆ แล้วก็ถามเธอว่า "มีความสุขไหมจ๊ะ? ที่รัก" เธอก็บอกว่า "มากที่สุดเลย" รู้ว่าเป็นอย่างนี้จะให้ผมเย็ดนานแล้วล่ะ แล้วเราก็ยิ้มให้กัน ผมดึงท่อนควยออกมาจากร่องหีเธอดัง"พล๊อค!!" มองดูร่องรูหีเธอเป็นรูโบ๋เลย มีเลือดไหลตามออกมาด้วย

ผมลุกขึ้นจะไปหยิบกระดาษทิชชู่มาเช็ดให้เธอ แต่ผมก็ได้แต่ยืนตัวแข็ง เพราะมีอีกสองสาวที่ยืนแก้ผ้าอยู่ คือ น้ำกับอ้อ จ้องมองท่อนควยผมอยู่ แล้วเธอสองคนก็บอกว่า "ขอสนุกด้วยซิจ๊ะ มองดูเธอสองคนทำกันแล้ว มีอารมณ์มากเลย" ลูกเกดเห็นเพื่อนเธอพูดอย่างนี้แล้วก็บอกว่า "ไม่เป็นไร เพื่อนกัน ไม่หวงอยู่แล้วล่ะ เอาซิจ๊ะ" แล้วอ้อก็เอากระดาษทิชชู่มาเช็ดตามลำควยผม แล้วก็ก้มหน้าเลียท่อนควยผม จากท่อนที่อ่อนลงมันก็เริ่มแข็งขึ้นมาอีก ทั้งอ้อและน้ำต่างคนก็สวยไปคนละแบบ อ้อ..ดูเหมือนว่าขนหมอยจะดกมากกว่าน้ำ น้ำนั้นมีขนหมอยไม่มากเหมือนอ้อ ส่วนน้ำนั้นเข้ามาจูบไซ้ทางด้านหลังของผม ผมเอามือลูบไล้ตามหน้าอกของอ้อ และน้ำ แล้วผมก็ให้ทั้งสองคนนอนกับพื้นห้อง แล้วก็ซุกหน้าเข้าไปเลียร่องหีให้อ้อก่อน ร่องรูหีของเธอก็คล้ายกับของลูกเกด คือยังปิดสนิทอยู่เลย ผมเลียอย่างเมามันมาก

น้ำก็บอกว่า "มาทำให้น้ำบ้างซิ" ผมก็เลยซุกหน้าเข้าร่องหีของน้ำ ส่วนมือก็ลูบร่องหีให้อ้อ ลูกเกดเธอนั่งมองเพื่อนเธอทั่งสองอยู่ที่เบาะ ตอนนั้นเธอคงมีอารมณ์ขึ้นมาอีก เห็นเอามือลูบร่องหีตัวเองไปๆมาๆ อ้อเธอก็หมุนตัวเข้ามาใต้ร่างผม แล้วจับท่อนควยเข้าปากอีก ผมยิ่งเสียวก็ยิ่งเลียร่องหีให้น้ำแรงขึ้น เธอจับหัวผมดึงเข้าอัดร่องหีแน่นเลย แล้วบอกว่า "ทนไม่ไหวแล้ว เสียวมาก" ผมก็เลยยกหน้าขึ้นแล้วบอกให้อ้อมานอนข้างน้ำ พร้อมทั้งจับควยยัดเข้าร่องหีน้ำก่อน น้ำครางเสียงดังเลย เธอบอกว่า "ค่อยๆนะ ยังไม่เคย" ผมตื่นเต้นมากเลยที่มีโอกาสได้เย็ดสาวซิงๆทีเดียว3คน พอกดควยเข้าไป เธอร้องลั่นว่าเจ็บ!! ผมก็เลยค่อยๆกด แล้วแยกขาเธอออกไปให้กว้างๆ ซอยเบาๆพอมิดเงี่ยงแล้วก็ดึงสาวออกมา เธอแอ่นหีขึ้นตามมาเลย ผมเลยกระเด้าควยเข้าไป...เข้าครึ่งท่อนเลย เธอหวีดเสียงดังเลยบอก "ค่อยๆซิ" ผมมันส์มากเลยชักออกมาแล้วกระแทกเข้าไปจนมิดท่อนควย เธอเป่าปากเสียงดังพู่ๆเลย พอหมดท่อนแล้ว ผมก็กดท่อนควยไว้พร้อมทั้งส่ายคว้านท่อนควยในร่องรูหีเธอ เธอบอกว่า "เสียวมากเลย ไม่เคยเสียวอย่างนี้มาก่อนเลย"

ผมจูบปากเธอแล้วกระเด้าควยเข้าๆออกๆร่องรูหีเธอ พอผมมองไปที่อ้อเธอกำลังเอาปลายนิ้วแยงร่องหีเธออยู่ ผมก็เลยดึงท่อนควยออกมาจากร่องรูหีน้ำ แล้วไปหาอ้อ..เอาปลายควยกดเข้าร่องรูหีอ้อ เธอบอก "เบาๆนะ กลัวเจ็บ เพราะควยผมทั้งใหญ่ทั้งยาว" ผมใช้วิธีเดียวกับทำกับน้ำ คือค่อยๆกดให้มิดเงี่ยงก่อนแล้วกระทุ้งเข้าไปให้มิด พอเข้าหมดแล้วตอนนี้แหละ...คุณเอ๋ย กระเด้าร่องหีอ้อประมาณ20ครั้ง ก็ชักออกมากระเด้าร่องรูหีของน้ำอีก เปลี่ยนไปๆมาๆ จนอ้อบอกว่าให้ทำให้เธอเสร็จก่อน..เธอเสียวมาก ผมเลยใช้วิธีบดส่าย แล้วกระเด้าสั้นๆซอยเร็วๆ จนน้ำอ้อแตกแล้วผมก็ชักออกมา ยัดเข้าร่องหีน้ำต่ออีก ตอนนี้ลูกเกดเธอไม่นั่งเฉยแล้ว เธอลงมานอนที่ข้างๆน้ำ แล้วบอกว่าขอเธอด้วย..เธฮเสียว ผมเลยกระเด้าซอยหีน้ำจนน้ำเสร็จ แล้วก็ไปกระเด้าให้ลูกเกดจนเสร็จพร้อมกับผมอีกครั้งหนึ่ง

พอเราพักสักครู่แล้ว ก็ไปห้องน้ำแต่งตัวกัน มองหน้าแล้วก็ยิ้มให้กันอย่างมีความสุข แล้วผมก็ถามน้ำกับอ้อว่าเข้ามาที่สำนักงานได้งัย เธอก็บอกว่าเธอรอลูกเกดแล้วไม่เห็นลูกเกดออกไป ก็เลยเข้ามาดู ก็เห็นผมกับลูกเกดกำลังนอนเย็ดด้วยกัน เลยมีอารมณ์ แล้วคิดว่าจะลองกับผม เพราะชอบผมมานานแล้วทั้งคู่เลย ผมก็บอกว่า ตอนนี้เธอสามคนเป็นเมียผมแล้ว ผมต้องรับผิดชอบ เธอก็บอกว่าเธอทั้งสามเป็นเพื่อนรักกันไม่ว่ากันอยู่แล้ว "เราจะอยู่ด้วยกันสี่คนผัวเมียนะ" แล้วเราก็หัวเราะด้วยกัน

วันนั้นงานของผมเสร็จโดยที่มีเธอสามคนช่วยกันทำ แล้วเป็นกำลังใจให้ผม พอเราออกจากสำนักงานมาแล้ว ผมก็ชวนเธอสามคนไปที่บ้านผม คงไม่ต้องบอกน๊ะครับว่าไปทำอะไร ตอนนี้เธอสามคนย้ายเข้ามาอยู่บ้านผมแล้ว ตอนนี้เธอก็มาเคลียคลอผมอยู่ในสำนักงาน เพราะผมบอกว่าจะส่งเรื่องของเราไปในเล่าให้คนอื่นเค้าฟังด้วย เธอก็บอกว่าไม่เป็นไร เพราะคงไม่มีใครรู้ว่าเราอยู่ที่ไหน เรื่องของผมและเธอสามคนก็มีเพียงแค่นี้ หากมีอะไรใหม่ๆจะส่งเข้ามาเล่าให้ฟังอีก...

9toulek

ทีเดียวเปิดซิงสามคนรวด คนอะไรมันจะไปโชคดีขนาดนั้น แถมยังได้ทั้งสามคนเป็นเมียอีก

pankea

เปิดซิงพร้อมกันทั้งสามคนแถมเป็นเพื่อนกันตัดสินใจอยู่กันแบบสี่คนผัวเมียและแบ่งปันกันอย่างพอดีก็มีความสุขอย่างน่าอิจฉาเลยนะครับ

ponggunyuki2527

เป็นผู้ชายที่น่าอิจฉาที่สุดในโลกแล้วแหละผมว่านะ

วีรการณ์ นาคชุ่มนุม