ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อ้อโดนรุมcopy

เริ่มโดย aaron88, กันยายน 23, 2021, 10:12:36 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

aaron88

เรื่องของผมเกิดขึ้นมาประมาณปีกว่าๆแล้วผมจะขอเล่าเลยนะครับ ตัวผมชื่อ เค มีอาชีพรับราชการอยู่ในกรุงเทพ และผมก็ได้รู้จักสาวน้อยที่จบเภสัชรับราชการในหน่วยงานเดียวกับผม ผมหลงรักเธอตั้งแต่ครั้งแรกที่เจอเธอ แต่เธอคงไม่คิดอะไรกับผม เพราะผมแก่กว่าเธอ5ปี และเธอทั้งสวยรวยและฉลาดจบจากมหาลัยชื่อดังในกรุงเทพ เธอจบเภสัชเธอจึงทำงานใช่ทุนที่โรงบาลในหน่วยงานผม ผมตามจีบเธอ ตั้งนานกว่าจะเป็นแฟนกันตอนนี้ผมแต่งงานกับเธอเมื่อปี46 ตอนนั้นเธออายุ25 ปี ส่วนผม 30ปี ผมไม่เคยคิดว่าจะได้เชยชมผู้หญิงที่สมบูรณ์แบบขนาดนี้ เพราะผมไม่ค่อยหล่อแต่อาศัยว่าตื้อเธอจนเธอยอมตกลงปลงใจกับผมเรื่องมันก็น่าจะจบอย่างสมหวังใช่ไหมครับแต่ไม่ใช่เพราะนี่พึ่งเริ่มต้นเรื่องเท่านั้น เรื่องก็มีอยู่ว่าผมต้องย้ายไปราชการที่ต่างจังหวัดแต่ไม่ไกลกันนัก วันศุกร์
ตอนเย็นก็จะกลับมาอยู่ด้วยกันวันอาทิตย์เย็นๆก็ต้องไปอีก เป็นอย่างนี้ประจำแต่ก็ยังดีที่มีมือถือคุยกันตลอดเวลาทำให้หายคิดถึงลงไปบ้าง อ๋อลืมบอกไปเธอชื่อ อ้อ เธอเป็นคนที่วางตัวดีมากบุคลิกภาพดูดีไปหมด แม้แต่ตอนมีเพศสัมพันธ์กันผมยังไม่กล้าทำอย่างอื่นเลยนอกจากให้เธอนอนหงายธรรมดา ไม่เคยเล่นท่าอะไรสักอย่าง เพราะดูเธอเป็นคนวางตัว และหวงตัวมากไม่เล่นหูเล่นตากับคนอื่นเลยผมเลยไปอยู่ต่างจังหวัดแบบสบายใจ แต่ความสบายใจผมก็เริ่มมีความระแวงขึ้นเมื่อวันหนึ่ง ผมผมกลับมาที่แถวบ้านผมได้ยินลูกน้องผมมันพูดกันว่า "โหแม่งเภสัชอ้อแม่งน่าเอาฉิบหาย สวยก็สวยแม่งนมก็ไม่เล็กไม่ใหญ่ กำลังพอดี กูขอเอาควยเข้าและออกทีเดียวก็ก็ยอมตายแล้ว " มันคงไม่รู้เลยว่าผมอยู่แถวนั้นแต่ผมก็ไม่แสดงตัวให้มันเห็น พอตกสักพักผมก็รีบกลับบ้าน เธอทำกับข้าวรอผมอยู่ และพอกินเสร็จ ผมก็ขอนอนกับเธอเพราะฟังไอ้พวกนั้นแล้วมีอารมณ์มากเลย พอวันอาทิตย์ผมก็กลับ ที่ทำงานแต่ในหัวคิดตลอด ว่าอยากรู้ว่าช่วงที่ผมไม่อยู่เธอทำอะไรบ้าง พอวันพฤหัสผมก็โทรบอกอ้อว่าผมติดธุระคงกลับไม่ได้เธอบอกไม่เป็นไร อ้อดูแลตัวเองได้ไม่ต้องเป็นห่วง แต่ที่ไหนได้วันศุกร์ ตอนบ่ายผมก็แอบขับรถกลับมาที่กรุงเทพ เพื่อจะแอบดูเธอ ว่าเธอทำอะไร ผมรีบจัดการจองโรงแรมก่อน พอตกมืดๆสัก 1ทุ่มผมก็ปีนกำแพงหลังบ้านพักเพราะมันไม่สูงมาก (บ้านผมอยู่นั้นเป็นบ้านพักข้าราชการอยู่ติดกำแพง ผมย่องเข้ามาหลังบ้าน มองหาเธอตั้งนาน ไม่เจอก็แอบเข้าไปในบ้าน (คิดว่าถ้าเธอเจอถามว่ามาทำอะไร ผมก็จะบอกว่าทำให้เธอแปลกใจ ) แต่คิดว่าไม่เจอจะดีกว่า พอผมเข้าไปในบ้านก็ได้ยินเสียงคุยกันที่โต๊ะหินอ่อนหน้าบ้าน ซึ่งตอนนี้ผมอยู่ที่ห้องรับแขก ส่วนเธออยู่นอกบ้าน ผมเห็นเธอคุยอยู่กับพวกนายสิบจบใหม่ และจับใจความได้ว่า มันมาช่วยตัดหญ้า เธอก็ขอบคุณมันก็พูดคุยแต่ผมจับใจความไม่ได้ขนาดอยู่ใกล้แล้วนะ (แต่ผมแปลกใจปกติเธอเป็นคนค่อนข้างไม่ค่อยพูดคุยสนุกสนานกับคนที่ตำแหน่งต่ำกว่า แต่เธอคุยกันหมอนี้ ) ผมก็ไม่คิดอะไร แอบดูเธอจนเธออาบน้ำเสร็จผมก็แกล้งโทรมาถามว่าทำอะไรอยู่ เธอบอกว่าอาบน้ำอยู่ ผมถามว่าวันนี้ มีใครมาหาผมไหมเธอบอกว่าเปล่ามีแต่ ลูกน้องเธอที่เป็นทหารจบใหม่ อยู่ที่โรงบาลเดียวกันเอาเอกสารมาให้และตัดหญ้าให้ ผมถามว่าเค้าชื่ออะไร เธอบอกว่าชื่อโอ
ผมก็ไม่ระแวงเธอเพราะเธอเล่าความจริงให้ผมฟังหมดผมก็นอนที่โรงแรมด้วยความคิดหึงหวงนิดๆที่มีผู้ชายมาพูดกับเมียผม และก็แอบดูอีกหลายครั้งแต่ไม่เคยเจออะไร ผมก็ไม่รู้ใจว่าอยากจะเจอหรือไม่อยากเจอผู้ชายมาพูดกับเมียผม และหลังจากนั้นผมก็กลับบ้านปกติแต่ไม่ยักเห็นพวกโอมาหา พอวันเสาร์ผมไปหาลุงที่ขายข้าวอยู่ที่ทำงานผมแกล้งถามว่าทหารมาที่บ้านผมบ่อยไหมบ่อยไหม ลุงแกบอกว่ามาบ่อยซิเกือบทุกวันแต่ศุกร์ เสาร์ อาทิตย์ไม่ค่อยมาคงกลับบ้านมั้ง ผมบอกว่ามาคนเดียวใช่ไหม แกบกไม่ใช่ บางที จ่า กานก็มาด้วยผมบอกว่าพวกเค้ามาช่วยตัดหญ้าเหรอลุงแกบอกก็ไม่เชิง บางทีก็มาคุยเล่นกัน ผมถามแล้วเข้าไปในบ้านไหมแกบอกว่าบางครั้ง ผมหน้าเครียดเลย ลุงแกพูดว่านี่จะจับผิดเมียใช่ไหม ผมตกใจ ลุงรู้ได้ไง แกบอกว่าแกเคยเป็นหนุ่มมาก่อน ถ้าจะจับผิดน่ะต้องมาวันปกติที่ทำงานซิ เค้าจะได้ไม่ระวัง มาวันหยุดผู้หญิงกับไอ้ทหารพวกนั้น มันก็รู้ตัวซิ ผมถามว่าทำไมลุงเรียกพวกนั้นว่าไอ้ล่ะ ลุงแกบอกว่าดูก็รู้แล้วว่าพวกมันชอบเภสัชอ้อ คนดีๆที่ไหนเค้าจะมาหาเมียคนอื่นตอนผัวไม่อยู่ ไอ้พวกนั้นนะมันก็ทำทีเล่นทีจริงแต่พอมีโอกาสมันก็เอาทุกคนล่ะผมนี่ยืนนิ่งไปเลยคิดแค้นไอ้พวกนั้นที่ผมไม่ใช่ผู้บังคับบัญชาพวกมัน ถึงมันทำความเคารพก็แค่ต่อหน้า แต่ลับหลังไม่เคยเคารพ ลุงแกตัดบทว่า เอางี้ดีกว่าถ้าแกเจอเหตุการณ์ไม่ดีจะโทรไปบอกให้ผมฟังอย่างนั้นค่อยใจชื่นหน่อยและผมก็กลับไปทำงานเหมือนทุกครั้ง แต่พอผ่านมาอีกสองอาทิตย์ผมก็คุยกับลุงแกบ่อยขึ้นแกบอกว่าช่วงนี้โอกับจ่ากานมาบ่อยมาก แม้แต่วันเสาร์อาทิตย์ที่ผมไม่กลับวันศุกร์ผมก็ใช้แผนเดิมแอบดูเหมือนเดิม แต่คราวนี้ผมเจอพวกนั้นมากัน 3 คน มีโอ จ่ากาน และพลทหารของโรงบาล ผมไม่เข้าใจว่าเธอทำไมปล่อยตัวตีสนิทกับพวกนี้ได้ ผมแอบดูจนมืดประมาณ 2 ทุ่ม เธอชวนทั้ง 3 กินข้าว ตอนนี้อ้อ อยู่ในชุดทำงานทั้งสามใส่ครึ่งท่อน แต่ตอนนี้ผมต้องปีนขึ้นไปชั้น 2 และแอบดูลงมา จากมุมบันได ผมเห็นแต่ไม่ได้ยินที่พูดกันเพราะอยู่ไกล แต่เห็นทั้ง 4 คนคุยกันสนุกผมถามว่าอยู่กับใครเธอบอกว่าอยู่คนเดียวและก็คุยกันสักพักผมก็วางหู และก็แยกย้ายกลับ พอตกดึกผมไม่กลับโรงแรมที่พัก เพราะว่ายังไงก็ต้องแอบดูและฟังให้ได้ เพราะคิดว่าพรุ่งนี้วันเสาร์มันต้องมาอีก ผมเลยแอบเจาะรูห้องเก็บของที่อยู่ติดห้องรับแขกให้ได้ และผมก็นอนหลับอยู่ในห้องเก็บของนั้นแหละ ผมตื่นประมาณ 8 โมง เธอยังไม่ตื่นผมเลยย่องกลับโรงแรมไปอาบน้ำเปลี่ยนเสื้อผ้าก่อน และตอนสักทุ่มหนึ่งผมก็แอบเข้ามา เธออาบน้ำอยู่ ผมรีบเข้าห้องเก็บของทันที แต่ผิดคาดตอนนี้มีรถมารับเธอออกไปข้างนอก ผมแปลกใจที่เธออกไปข้างนอกตอนมืด แต่ผมไม่รู้ว่าไปกับใครผมเลยโทรไปเธอบอกว่าเธออยู่กับเพื่อนผู้หญิง ที่ทำงานด้วยกันวันนี้วันเกิดเพื่อน ผมก็เบาใจนิดนึง แต่ก็ยังแอบอยู่ในห้องเก็บของพอสักประมาณ ตี 1 เธอก็กลับมา มากับเพื่อนของเธอชื่อนกที่ทำงานด้วยกันจริงๆ และทั้งคู่ก็คุยกันอย่างสนุก คราวนี้ผมเห็นและได้ยินเพราะหลบอยู่ในห้องเก็บของที่เจาะรูไว้ นกพูดว่า อ้อ นี่ นายโอ นายสิบใหม่ก็หล่อดีนะ ไม่สนบ้างเหรอ อ้อ บอกว่า ไม่สนหรอก นกบอก ว่า ไม่สนแต่พอผัวไม่อยู่เห็นคุยกันตลอดเลยนะ
นกบอกอีกว่าเรื่องเซ็กเป็นเรื่องธรรมชาติ อ้อรักแฟนแต่ก็ไม่ใช่ว่าจะมีเซ็กกับคนอื่นไม่ได้นี่เรามีแฟนยังมีเซ็กกับคนอื่นเป็นว่าเล่นเลย อ้อ นิ่งไม่ตอบ ( ผมนี่อยากเอาเท้าย้ำหน้ายัยนกจริง ๆ ที่มายุแฟนผม ) และยายนกก็พูดอีกว่า วันพรุ่งนี้แฟนเธอไม่กลับใช่ไหม เดี๋ยวมี เซอร์ไพร มีปาร์ตี้ อ้อบอกไม่เอานะ นกบอกว่าปาร์ตี้เงียบๆไม่ดังหรอก ผมอดใจไม่ไหว อยากให้ถึงพรุ่งนี้เร็วๆ พอถึงวันอาทิตย์ ผมก็มาแอบที่เดิม และนกก็มา แฟนผมก็เตรียมอาหาร มาเลี้ยง และเพื่อนนกก็มา กันสี่คน
เป็นชาย 2 หญิง 2 ผุ้ชายนี้หล่อมากผู้หญิงนี้ผมรู้จักเป็นเพื่อนนกชื่อ ส้มกับ นุช เป็นเพื่อนสมัยเรียน และก็แนะนำว่า ผู้ชาย 2 คนเป็นเพื่อนรุ่นพี่ตอนเรียนม.ปลายชื่อหมอกกับโย ทั้ง2จะมากินเลี้ยงเล่าแบ่งประสบการณ์กัน ต่อตอนหน้านะครับขอต่อจากตอนที่แล้วเลยนะครับว่าที่บ้านผมตอนนี้ก็มีคนอยู่ 6 คนไม่รวมผมก็คือ อ้อเมียผม นกเพื่อนที่ทำงานและเพื่อนที่มาใหม่คือส้มกับนุชเป็นเพื่อนเก่าของทั้งอ้อและนก และก็ผู้ชายที่เป็นรุ่นพี่ของทั้ง 4 คือหมอกและโยผมเฝ้าดูทั้ง6กินเลี้ยงกันไม่เห็นจะมีอะไรส่วนตัวผมนี่ร้อนมากเพราะหลบอยู่ในห้องเก็บของ แต่ที่ผมสังเกตเพื่อนของอ้อนี่คนชื่อส้มกับนุชนี่ดูเซ็กซี่มาก ดูไม่ถือเนื้อถือตัวเลยเพราะเห็นจับมือถือแขนกับผู้ชายอย่างไม่แคร์สายตาใครส่วนนกนี่ค่อนข้างปล่อยเนื้อปล่อยตัวอยู่แล้ว เท่าที่ดูทั้ง3ที่เป็นเพื่อนอ้อ นี่ดูเหมือน จะเป็นพวกที่ ตามใจตัวเองปล่อยตัวมีแต่แฟนผมที่ดูค่อนข้างเรียบร้อย อยู่คนเดียว และหวงเนื้อหวงตัว ผมสงสัยว่าอ้อไปสนิทกับเพื่อนกลุ่มนี้ได้ไงเพราะดูนิสัยต่างกันมาก และผมก็ไม่ค่อยสบายใจที่แฟนคบกับเพื่อนพวกนี้แต่ก็ไม่อยากห้ามเพราะเป็นสิทธิของเธอผมเฝ้าดูอยู่สักพักคนชื่อหมอกก็พูดขึ้นมาว่าน้องอ้อไม่เห็นดื่มเหล้าเลย เหล้าจะหมดแล้วนะอ้อบอกว่า อ้อไม่ชอบดื่มค่ะ เพราะดื่มไม่เก่ง นกพูดสวนขึ้นมาว่า อ้อเค้าไม่ดื่มหรอกเพราะเค้ากลัวสามีจะด่าอ้อก็ยิ้มๆ โยบอกว่า ไม่เห็นต้องกลัวเลย แฟนอ้อไม่อยู่สักหน่อย ถ้ากลัวมีใครว่าคราวหน้าเราไปที่บ้านของใครในกลุ่มที่ว่าๆก็ได้นี่ ส้มพูดขึ้นมาว่าเราไปต่อที่บ้านส้มกันไหม ไม่มีใครอยู่ด้วย อ้อบอกไม่ดีหรอกมั้ง จะดึกแล้ว
ส้มบอกที่เมื่อวานยังไปเที่ยวกับ กิ๊ก จนถึงดึกเลย อ้อตกใจ ถามส้มว่ากิ๊กอะไร นุชตอบแทนว่านกเล่าให้ฟังหมดแล้วว่าเมื่อวานเธอไปเที่ยวกับทหารหนุ่มรูปหล่อนั้น อ้อบอกว่าเข้าใจผิดแล้วเมื่อวานวันเกิดยายนก ฉันไปกับยายนก และไม่รู้ว่ายายนก ชวนโอ มาด้วย โอมากับจ่ากาน ต่างหาก และเราก็ไม่ได้เป็นกิ๊กกับใครด้วยนะเดี๋ยวแฟนเราได้ยินเข้าใจผิดแย่เลย ส้มกับนุชบอกว่าล้อเล่นนิดเดี๋ยวทำโกรธ นุชบอกต่อว่า ถ้ามีก็ไม่เห็นเป็นไรเลยเพราะว่าอ้อสวยขนาดนี้ใครก็อยากคบด้วย อ้อบอกไม่เอาล่ะเปลี่ยนเรื่องดีกว่า และโยบอกว่าน้องอ้อต้องดื่มเหล้าสักแก้วนะในฐานะเจ้าของบ้าน นกบอกว่าใช่เจ้าของบ้านไม่กินก็แสดงว่าไม่เต็มใจให้พวกเรามาเนอะ อ้อบอกไม่ใช่อย่างนั้น
นกบอกถ้าไม่ใช่ก็ดื่มซิ อ้อก็ดื่ม จนหมดแก้ว อ้อบอกไม่เอาแล้วนะมึนหัวน่ะ หมอกบอกว่าน้องอ้อนี่สวยจริงๆเลยพี่อยากจะจีบแต่ก็ไม่ได้เนอะ เพราะว่าอ้อมีแฟนแล้ว อ้อ ยิ้มๆ และนกก็ให้เธอดื่มอีกแก้ว ตอนนี้ดูเหมือนเธอจะเมาแล้วแต่ก็ยังดูมีสติหน่อยๆ อ้อบอกว่าเราไม่ไหวแล้วอยากนอนแล้วล่ะ นกบ่นว่าอดสนุกเลยจะมีเกมส์สนุกเล่นซะหน่อย หมอกบอกเกมส์อะไรของน้องนก นกบอกไม่บอก อ้อต้องยอมเล่นก่อน ถึงจะยอมให้ไปนอน อ้อเธอพยักหน้า ส้มถามเกมส์อะไรของเธอ นกบอกก็เกมส์ที่เคยเล่นไง อ้อบอกเกมส์อะไรเหรอนกบอกเกมส์ตอบความในใจไงที่เคยเล่น ตอนเรียนกันไง หรือจะเล่นไพ่แต้มน้อยถอดผ้า ที่ละชิ้น หมอกบอกน่าเล่นนะเกมส์นี้ โยบอกเห็นด้วย นุชดูเธอจะอายบอกไม่เล่นนะ เกมส์บ้าอะไร อ้อบอกว่าอ้อก็ไม่เล่น นะเกมส์วิตถารอะไรก็ไม่รู้ และก็หัวเราะ
กัน อ้อบอกไม่ไหวแล้วอยากอาเจียน นกบอกว่าปล่อยไปนอนก็ได้แต่สัณญานะว่าครั้งหน้าจะไปบ้านพวกเรา อ้อพยักหน้าและหมอกก็อาสาพาเมียผมไปส่ง ข้างบน พอสักพักนกก็แซวขึ้นไปว่าพี่หมอกช้ำหมดแล้วมั้งแล้วหมอกก็ลงมาบอกว่า ไม่ได้ทำอะไร พึ่งส่งน้องเค้านอนเนี่ย นกบอกว่าไม่เอาน่าอดเปรี้ยวไว้กินหวานและก็หัวเราะกันใหญ่และก็พากันออกไป พอทุกคนออกไป ผมก็ค่อยๆขึ้นไปดูเมียผม ผมเห็นเธอหลับสนิทเลยผมเลยยืนคิดว่าที่ผมทำไปมันผิดรึเปล่าที่แอบดูเมียตัวเองทั้งที่เธอไม่ได้นอกใจผมเลย แต่แปลกที่ผมเห็นผู้ชายพูดถึงเมียผมและผมจะมีอารมณ์อย่างมากไม่รู้ว่าเป็นเพราะอะไรและผมก็กำลังจะกลับก็พบกับลุงไก่คนขายข้าวผมถามว่าลุงไก่มาทำอะไรแกตอบว่าคอยดูความคืบหน้าให้ผมและผมก็ชวนแกไปกินเหล้ากันข้างนอกแกก็พูดกับผมว่าแอบมาดูเมียอีกแล้วซิ ผมบอกว่าใช่ แกบอกว่าตอนนี้ผมกำลังสับสนใช่ไหม ผมบอกว่าอะไร คือสับสน แกบอกว่าขอพูดตรงเลยนะแกมันคนเรียนหนังสือน้อยจบแค่ม.3 ไม่มีความรู้หรอกแต่จะทำนายว่าผมคิดอะไรอยู่ผมบอกลุงลองทายมาดูซิแกบอกว่าตอนนี้ผมอยากเห็นว่าแฟนมีอะไรกับคนอื่นรึเปล่าเพราะอยากจับผิด พอคุณไม่เห็นว่าแฟนมีอะไรกับคนอื่นคนก็ดีใจครึ่งหนึ่งแต่เสียใจครึ่งหนึ่งที่ไม่ได้เห็นแฟนมีอะไรกับคนอื่น ผมเผลอลืมตัวถามว่าลุงรู้ได้ไงแกบอกว่าแล้วไหมล่ะเป็นอย่างนี้จริงๆ ผมเลยถามว่าผมเป็นอะไรลุงแกบอกว่าโรคจิต ไง ผมเลยบอกว่าผมนี่นะเป็นโรคจิต ลุงแกบอกต่อว่าคนเกือบทุกคนมักเป็นโรคจิตชอบแอบดู ผมเลยเข้าใจแกบอกว่าถ้าผมเห็นแฟนมีอะไรกับคนอื่นจะทนและรับได้ไหมผมไม่ตอบแกพูดต่อว่าน้ำหยดลงหินทุกวันหินมันยังกร่อนและหัวใจผู้หญิงอย่างเภสัชอ้อ ที่สามีไปทำงานต่างจังหวัดและมีคนมาคอยเป็นห่วงเอาใจจะไม่อ่อนไหวบ้างรึ
แกบอกต่อว่าถ้าทำใจไม่ได้ก็รีบบอกความจริงว่าคุณมาแอบดูเธอจะระวังตัวและไม่กล้าคุยกับผู้ชายอีกเพราะกลัวคุณมาจับผิดได้อีกแต่ถ้าคุณเป็นโรคจิตอยากเห็นก็ปล่อยให้เรื่องมันดำเนินการต่อไปและคุณจะได้เห็นสมใจคุณแน่ผมก็ให้คำปรึกษาได้คี่นี้แหละเพราะเรื่องทั้งหมดมันอยู่ที่คุณคุณเป็นผู้กำหนด คุณก็คอดเอาเองแล้วกันนะถ้าจะแอบผมจะคอยสอดส่องดูแลให้ ผมเลยขอบคุณลุงไก่แกแต่ผมไม่ตอบแก และผมก็เก็บของกลับต่างจังหวัดโดยคิดคำตอบว่าตัวเองต้องการอะไร ผมเลยคิดในวันนั้นว่าผมจะแอบดูต่อไปเพราะผมอยากเห็นภาพที่เธอมีอะไรกับคนอื่นแต่ในใจคิดว่าจะรับได้จริงหรือนี่ และลุงไก่ก็โทรมารายงานผมเป็นระยะว่าเจ้าโอทหารใหม่มาทุกวันเลยแล้วกินข้าวเย็นด้วยกันเกือบทุกวันลุงแกบอกต่อด้วยว่าตอนนี้คุณอ้อเหมือนจะชอบเจ้าโอหน่อยๆแล้วด้วยผมถามว่ารู้ได้ไงแกบอกว่าถ้าไม่ชอบใครจะให้มาที่บ้านทุกวันผมนี่มือไม้สั่นเลย ผมเลยถามว่าลุงทำไมรู้เรื่องโอเยอะจังแกบอกว่าโอชอบมาเล่าให้ผมฟังทุกวันเพราะมันคิดว่าผมไม่รู้จักคุณผมเลยรู้ทุกเรื่องของมันกับเภสัชอ้อและผมก็เลยฝากบอกลุงให้ดูด้วยถ้ามีอะไรก็รายงานผมด้วย และผมก็โทรไปหาอ้อ ถามว่ามีใครมาเที่ยวที่บ้านไหมเธอบอกว่าไม่มีเลยสักคน นี่คือคำพูดแรกที่
เธอโกหกผม เธอถามผมว่าทำไมช่วงนี้ไม่ค่อยกลับเลยล่ะผมบอกว่างานเยอะแต่อาทิตย์นี้จะกลับ พอผมกลับมาก็ไม่มีใครมาเที่ยวหา พอถึงวันอาทิตย์ ก็กลับลุงแกโทรมาบอกผมว่า ตอนนี้เคยเห็นอ้อ ไปเที่ยวที่บ้านพักของโอผมตกใจเลยถามว่ากลับดึกไหมแกบอกว่าไม่ดึกสักทุ่มนึงก็กลับแล้วแต่เห็นโอจับมือถือแขนเภสัชอ้อด้วยผมมึนไปเลยแกยังบอกต่อว่าบางครั้งวันหยุดที่ผมไม่กลับก็จะพากันไปเที่ยวกันและแกบอกต่อว่าวันเสาร์วันเกิดโอน่าจะมาตามดูนะผมเลยโทรบอกอ้อว่าผมกลับไม่ได้เธอก็บอกให้ผมดูแลตัวเอง ผมกะจะออกมาวันศุกร์เหมือนทุกครั้งแต่งานเยอะกว่าจะกลับได้ก็ถึงวันเสาร์ตอนบ่ายพอแอบมาที่บ้านก็ไม่มีใคร ผมเลยรอตั้งแต่บ่ายโมงพอสัก6โมงเย็นเธอก็กลับมากับนกผมเลยสงสัยว่าอ้อไปกับกลุ่มเก่ารึเปล่า พอสักพักอ้อขอตัวไปอาบน้ำก่อน นกรีบโทร

Twitter: https://bit.ly/3CLXtB2
แอพเสียว Palipali: http://13027799922.com/ryl87

ppherbalife

hiroshi123