ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ขอ กูรู ช่วยตอบหน่อย

เริ่มโดย clex02, กุมภาพันธ์ 21, 2016, 02:15:58 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

clex02

[s:238]คือพ่อกับแม่ผมท่านเลิกกันแล้วต่างคนก็ต่างมีแฟนใหม่ ตัวผมได้อยู่กับแม่แต่ปัญหาคือแฟนแม่ใหม่นี้เย็ดแม่ทุกวันแม่ก็ร้องเสียงดังแบบไม่เกรงใจ ผมที่อยู่ห้องติดๆกันเลยจนเมือ 5 วันที่แล้วผมแอบเอากล้องไปตั่งแอบถ่ายดู เห็นลีลาแม่ตัวเองแล้วต้องบอกว่าตกใจมาก ปัญหามันเกิดตรงนี้ละคับพอได้ดูแล้วผมเกิดอยากเย็ดแม่ขึ้นมาซะอย่างนั่น [s:232]วันก่อนผมลองเอายานอนหลับใส่น้ำผลไม้ให้แม่กินกะว่าจะเย็ดแต่ก็ไม่กล้าทำกลัวแม่รุ้ ก็เลยอยากจะรบกวน กูรูผู้รุ้ให้คำตอบผมหน่อยว่า อ่อลืมบอกไปแม่ผม อายุ39 ส่วนผมก็อายุ16

1 ถ้าผมขอเย็ด นี้แม่จะให้ผมเย็ดไหม
2 ถ้าผมแอบเอายานอนหลับให้แม่กิน แล้วเย็ดแม่ๆจะรู้เรื่องไหมตอนตื่นมา
อ่อลืมบอกไปแม่ผม อายุ39 ส่วนผมก็อายุ16
[backcolor=#ffffff]เรื่องนี้ชีเรียสคับ เลยอยากรบกวนผุ้รุ้จิง[/backcolor][backcolor=#ffffff] [/backcolor]