ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สาวสนุก 51 copy ท่านเสือ

เริ่มโดย yaguza, กุมภาพันธ์ 02, 2017, 05:53:47 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

yaguza

[ ]หายไปนานครับ ติดภารกิจยาวเลย หาเวลาจิ้มคอม เล่าเรี่องไม่ได้เลย พอมีเวลาก็แวะมาเล่าสู่กันเหมือนเคย ชีวิติใหลไปตามกาลเวลา ดูเหมือนเวลามันใหลเร็วจัง น้องๆที่พูกพันกับผม ต่างเรียนจบกันเกือบหมด บ้างก็ทำงานบ้างก็เรียนโทต่อ แม่เสือเอ้หลังจากเรียนจบก็ต่อโทพร้อมมาดูแลสำนักงาน ช่วยผ่อนแรงผมได้เยอะ กลุ่มเพื่อนของแม่เสือต่างแยกย้ายทำงานกันเกือบหมด จะมีก็ยัยน้ำกับยัยกุ้งที่เชียงใหม่ เรียนโทต่อกับทำงานพาสไทร์มเล็กๆน้อย (งานพรินตี้) คู่นี้ไม่มีใครมาจีบเพราะนึกว่าเป็นคู่เลส มีผมขึ้นไปหาเดือนครั้ง - 2เดือนครั้ง แล้วแต่จังหวะเวลา ยัยหมิวคู่ซี้ย่ำปึกของแม่เสือ หลังเรียนจบก็ทำงานในครอบครัวน้องเค้า แต่ยังแวะเวียนมาเป็นแขกประจำบ้านผมอยู่ตลอด (=^....<=) เพลอแผล็บเดียว ยัยเมย์น้องมายขึ้นปี3แล้ว ส่วนยัยแอมก็ขอจบปีนี้ไปแล้ว ใครเป็นใครก็ถ้าจำกันไม่ได้ก็ลองย้อนกลับไปอ่านเรื่องเล่าก่อนๆ ของผมล่ะกัน (=^....<=) [ ]อย่างที่เกรินไว้ชีวิตไหลไปตามกาลเวลา คอนโด2ห้อง ที่บางกะปิ ห้องยัยย์เมย์น้องมายครองไปซะแล้ว ก็ยัยแอมที่คอยดูแลน้องๆ เล่าให้ผมฟังว่ายัยเมย์มีหนุ่มมาติดพันอยู่ไม่ค่อยมาที่ห้องบ่อยเหมือนเมื่อก่อน ผมก็เข้าใจครับ เป็นธรรมดาของสาวเฟรสชี่ พอเข้ามหาลัยก็ต้องมีหนุ่มมาจีบเป็นธรรมดา ยัยแอมกับน้องมาย คอยกันๆไว้ไม่รู้ป่านนี้ไปถึงใหนๆแล้วก็ไม่รู้ ยัยแอมบอกว่า ท่าทางคนของเรามีใจกะเค้าซะด้วย ยัยเมย์ไม่คุยให้ผมฟังคงกลัวผมไม่พอใจ เพราะรู้ว่าผมไว้ใจน้องเค้ามากแต่จริงๆผมทำใจไว้ล่วงหน้าแล้วครับ หนุ่มหญ่ายยั่งผม หรือจะไปสู้หนุ่มเฟรสซี่หน้าใส สไตล์เกาหลีที่สาวๆฮิดกันจัง เนอะ เป็นที่รู้กันถ้าไปมีแฟนเป็นกิจจะลักษณะ ผมจะอยู่ความสัมพันแบบเดิมๆ เปลี่ยนมาเป็นพี่ชายที่คอยดูอยู่ห่างๆ หนุ่มที่มาติดพันยัยเมย์ ยัยแอมบอกว่าดูยังไม่ชัวร์เลยคอยกันๆไว้ นี้ดีว่าอยู่มหาลัยเดียวกัน นี้ถ้าจบไปแล้วคงกันยาก ผมเลยบอกว่าให้ปล่อยไปตามธรรมชาติ ส่วนน้องมายสาวใสหัวใจอาทติส ก็เป็นลูกแหง่ติดผมแจ เหมือนทุกครั้งที่เจอผม ไม่รู้เป็นงัย ชอบบอกกลัวผมไม่รัก จะว่าไปในบรรดาน้องๆ น้องมายเนี้ยผมรักแบบน้องแท้ๆเลยน้า แต่พอมาคลุกอยู่ด้วยกัน พี่น้องท้องชนกันซะทุกที่ซิน่า ยัยแอมซะอีก ที่ผมคิดว่าจะไปมีแฟนมีกิ๊กก่อนพวก กลับไม่มีใครเลย ผมเคยถามว่าไม่คิดมีใคมั่งเหรอ น้องเค้ากลับย้อนผมว่า "พี่เสือจะเลิกใส่ใจแอมแล้วล่ะซิ" ก่อนจะบอกผมต่อว่า "จะมีก็เยอะน่ะแต่ไม่เอาดีกว่า...มีแต่มันจ้องจะฟันท่าเดียว...มองอนาคตไม่เห็น...ถ้าคิดจะเอามัน...อยู่กะพี่เสือก็มัน.พอแย้ว...ถึงมองไปไกลๆยังไม่เห็นอ ะไร..งัยพี่เสือก็ไม่ทิ้งหนูไปใหนแน่ๆ " ฟังแล้วพอชื่นใจเนอะ
[ ]ที่เล่าๆมาเนี้ย ใช่ว่าผมจะได้เจอน้องๆเค้าได้บ่อยๆ เหมือนเมื่อก่อน ก็แม่เสือตั้งแต่มาดูแลสำนักงาน รู้ตรางงานผมหมด หาเวลาแว็บยากมาก แต่ได้อย่างก็เสียอย่างได้แม่เสือมาผ่อนแรง กิจกรรมยามมีเวลาว่างต่อนบ่าย กับยัยส้มเจ้าบัวหายไปเลย รวมเวลาแรดของผม แทบหมดไปเลย จะได้เจอบ่อยในช่วงนี้ก็ยัยแก้วแม่น้องใบเตย นั้นแหละครับ เป็นที่รู้ผมกับไอ้ยศเพื่อนผมคอยดูแลแทนเพื่อนผมที่ไปดีแล้ว แต่ที่แม่เสือไม่รู้ ก็ผมดูแลยัยแก้วแบบเพื่อนผมทุกขันตอนเลย (=^....<=) มาเข้าเรื่องที่ผมเล่าสู่กันวันนี้ เมื่อกลางเดือนกุมภา 54ที่ผ่านมานี้ แม่เสือเอ้มาปรึกษาผม เรื่องของยัยหมิวเพื่อนซี่ปึกของน้องเค้า ว่าทางบ้านยัยหมิวอยากให้น้องหมิวแต่งงาน กับคนที่ทางบ้านหาจับคู่ไว้ให้ ยัยหมิวให้มาถามผมว่าจะว่ายังงัย แล้วบอกว่าจะมาค้าง ศุกร์ เสาร์ อาทิตย์นี้ .... พอถึงวันยัยหมิวก็มาคลุกอยู่ที่สำนักงานกับแม่เสือเอ้แต่เช้า ผมออกไปคุยงานแต่เช้ามึดมาเจออีกทีก็บ่ายกว่าๆแล้ว ยัยหมิวมาในชุดเดสผ้ายืดรัดรูป สีเทาเหลือบเงินเกาะอกสั้นเหนือเข่า มีเสื้อลูกไม้สีน้ำตาลทองครึ่งตัวคลุมทับ อวดลำแขนเรียวขาที่ขาวเนียน ยัยหมิวดูแลรูปร่างได้เนียบมาก ผมอดที่จะชื่นชมน้องเค้าไม่ได้ พอผมเข้ามาเจอน้องเค้าที่สำนักงาน แม่เสือเอ้ก็ไล่ยัยหมิวมาหาผมเลย ผมเเดินไปโอบเอวบางๆของน้องเค้าพร้อมจุ๊บเรือนผมน้องเค้าเบาๆ เหมือนที่ทักทายกันแบบที่เคยๆ "ไปหารัยกินข้างน้องกันมั๊ย" ยัยหมิวส่ายหน้าน้อยๆ "ขี้เกียดออก..อ่ะพี่เสือ.." "งั้นเดี๋ยวพี่เสือ..ให้เจ้าส้มหาของไปกินกันที่ห้องปาร์ตี้กัน" "หมิวมาปรึกษาเรื่องงานเรื่องการน่ะพี่เสือ" "ก็ที่ห้องนั้นแหละเหมาะดี..ไม่พลุกพลานดี" ผมหมายถึง พวกแม่บ้านยัยส้มเจ้าบัว จะไม่ลงมาวุ่นวายถ้าผมไม่เรียกใช้ ผมหันไปบอกแม่เสือ "เอ้..พี่เสืออยู่ที่ห้องปาร์ตี้น่ะ" เพราะเพื่อมีอะไร ที่ห้องปาร์ตี้มีอินเตอร์คอมเรียกหากันได้
[ ]ผมให้ส้มจัดของกินลงไปที่ห้องปาร์ตี้ ส่วนใหญ่เป็นมิกเซอร์ เพาะยัยหมิวกินข้าวกับแม่เสือไปพักใหญ่แล้ว ผมเลยหาเรื่องดื่มซะเลย ผมให้ย้ยส้มกางที่นอนเป่าลมที่พับเป็นโซฟาได้ กางเป็นโซฟาไว้หน้าจอโปรเจ๊กเตอร์ ผมเปิดเพลงบรรเลงเบาๆขึ้นจอโปรเจ๊กเตอร์ ไม่ให้ห้องเงียบไปนัก เราดื่มกันไคุยสัพเพเหระกันไปสักพัก ยัยหมิวก็หันมาเข้าเรื่อง "แล้วเนี้ยพี่เสือว่าหมิว..ควรจะเอางัยดีเรื่องบ้านหมิวอ่ะ" ผมเงียบนิ่งคิดอยู่ว่าจะเอาอย่างไรดี แล้วผมก็อยาดรู้ความคิดของเจ้าตัวน้องเค้าก่อนว่าคิดอย่างไร "แล้วหมิว..คิดยังงัย..ไม่ต้องห่วงว่าพี่เสือจะมีปัญหาน่ะ..เอาความคิดเห็นเราจริงๆเลย" "หมิวยังงัยก็ได้..พีเสือ..ถ้าพี่เสือไม่หมิวก็ไม่...หมิวเข้าใจว่าพี่เสือคงอึดอัดทีจะตัดสินใจแทนหมิว..แต่ทางบ้านหมิวเค้าก็หาคนที่ดีมาให้น่ะ..เค้าก็ด ูดีใช้ได้จากที่หมิวเห็นเค้ามาหายปี ..แต่หมิวไม่เคยสนใจเค้าแบบนั้น..แต่ที่บ้านหมิวเค้าอยากให้หมิวมีครอบครัว..หมิวเลยมาขอความเห็นพี่เสืองัย." "แล้วได้คุยกับเอ้แล้วยัง." "คุยแล้ว..เอ้มันว่าให้พี่เสือตัดสินใจ.พี่เสือว่างัยก็ตามนั้นแหละ" "ถ้าหมิวว่าเค้าเป็นคนใช้ได้..มีครอบครัวก็โอน่ะ..พี่เสือว่าเรามีครอบครัวก็ดีเหมือนกัน..ใช่ว่าพี่เสือไม่รักรักเหมือนก่อนน่ะ หรือปัดภาระ แต่ถ้าเราอยู่กันแบบนี้ ทางบ้านหมิวคงรับไม่ได้แน่ๆ ถ้ารู้เรื่องของเราแบบที่เป็นอยู่นี" ยัยหมิวค้อนผม พร้อมอมยิ้มน้อยๆ "แหม๋..ไม่มีหึงมีหวงเลยน่ะ" ผมดึงตัวน้องหมิวมากอดพร้อมหอมแก้มฟอดใหญ่อย่างเอ็นดู "หวงซิ..ทำมัยจะไม่หวง...หวงน่ะหวงหรอกแต่พี่เสือไม่หวงแบบเห็นแก่ตัวแก่ได้" ผมหอมแก้มน้องหมิวเบาๆอีกฟอด "พี่เสือ..ไม่เห็นแก่ตัว..โดยขวางอนาคตของเราหรอก ถ้าเห็นว่าหนทางข้างหน้าของหมิว เป็นสิ่งที่ครอบครัวของหมิวคิดว่าดีที่สุดสำหรับหมิว" ยัยหมิวหอมแก้มผมเบาๆก่อนบอกว่า "หมิวคิดไว้แล้วว่าพี่เสือคงมีความคิดแนวๆนี้"
[ ]ผมกระชับกอดน้องเค้าแน่นขึ้น "แต่ตอนนี้พี่เสือ..ขอเห็นแก่ตัวก่อนน่ะ" ผมพูดพร้อมจูบไซร้ไปตามใบหูน้องเค้า ยัยหมิวหดคอทำท่าจักกระเดียม พร้อมขืนตัวน้อยๆพร้อมทุบใหล่ผมเบาๆ "เดี๋ยวหนูก็ช้ำหมดซิ" ผมซุกไซร้ไปพร่ำบอกไป"พี่เสือเคยทำหมิวช้ำที่หนายย..มีแต่พี่เสือซิช้ำ...เสือน้อยแทบหัก" "บ้า...พี่เสือบ้า.." ยัยหมิวหดคอทุบใหล่ผมเบาๆถี่ "เดี๋ยวกัดคอขาดเลย" พูดจบยัยหมิวก็งับต้นคอผมเบาๆ ผมจูบไซร้ไล้ไปตามซอกคอ กลิ่นน้ำหอมอ่อนๆเพิ่มความกำหนัดผมอย่างบอกไม่ถูก ผมจูบไซร้ขึ้นมามาตามคางน้องเค้าผมประกบปากน้องเค้า ยัยหมิวเอียงตัวมากอดผม เรานั่งประกบปากแลกจูบกันอย่างแผ่วเบา บนโซฟาเป่าลมหน้าจอโปรเจ๊กเตอร์ที่เปิดเพลงบรรเลงเบาๆได้อารมณ์รักสุขสุดๆ เราแลกจูบกันพักใหญ่ ผมละแขนซ้ายที่กอดประคองน้องเค้าออก รั้งแขนขวากอดประคองแผ่นหลังน้องหมิวไว้หลวมๆ ผมไลลูบไล้มือซ้ายลงไปตามสะโพกน้องเค้าแผ่วๆผ่านเนื้อผ้ายืดลื้นมือไล้ลงไปจนเจอเนื้อแท้โคนขาอ่อน ผมค่อยๆสอดมือลูบเกาแผ่วๆลึกเข้าไปกลางหว่างขาใต้กระโปรงผ้ายืดที่ร่นขึ้นไปอยู่หน้าขาอวดโคนขาขาวจั๊ว น้องหมิวขยับขาอ้าออกน้อยๆ เมื่อนิ้วกลางผมลูลไล้กดแซะลากไปตามร่องหรืบผ่านอันเดอร์แวร์ผ้าเนื้อนุ่มๆ ยัยหมิวแลกจูบกับผมเร่าร้อนขึ้นบิดส่ายสะโพกน้อยๆ อันเดอร์แวร์บริเวณกลางร่องหรืบเริ่มเปียกฉื้นจนผมรู้สึกได้ ยัยหมิวโดนผมจุดไฟอารมณ์เซ็กส์ติดแล้ว
[ ]ผมค่อยๆแซะนิ้วกลางเข้าไปในอันเดอร์แวร์ พร้อมกดปลายนิ้วลากผ่ากลางกลีบแคมเนื้อแท้ของน้องเค้า ผมไล้นิ้วเบาๆแผ่วๆ เสียงครางในคอน้องหมิว อึมๆอือๆ พร้อมดูดแลกแลกลิ้นผมพันลวัล กระดกก้นอัดพูลเนื้อส่ายไปมาเบาๆรับนิ้วกลางผมที่กดขยี้เม็ดเสียว สลับลากนิ้วไล้ขึ้นลงตามร่องหรืบน้องเค้า ที่เปียกเยิ้มไปด้วยเมือกเสียวที่น้องเค้าหลั่งออกมา จนนิ้วผมฉ่ำลื้นไปหมด ผมกระดิกนิ้วเน้นขึ้นปากเราก็ดูดแลกลิ้นกันมันสุดๆ ผมค่อยๆกดปลายนิ้วจมลงในรูหรืบยัยหมิวเบาๆ นิ้วกลางผมจมลึกเข้าไปกลางรูหรืบน้องเค้า ยัยหมิวเกร็งขมิบรูหรืบรับนิ้วผมน้อยๆ จนนิ้วผมจมมิดเกือบสุดโคนนิ้ว ผมกดนิ้วกลางแช่นิ่งไว้นิดนึง น้องหมิวถอนหายใจลงแผ่วๆยามผมกดนิ้วแช่นิ่งไว้พร้อมขมิบรัดนิ้วผมยุ๊บๆยุ๊บๆยุ๊บๆ ผมแลกจูบเน้นๆพร้อมกระดิกนิ้วไปมาเบาๆ ก่อนจะค่อยๆควานนิ้วไปมาในรูหรืบเบาๆแต่เน้นๆ ยัยหมิวถอนจูบผวากอดตัวผมแน่น แต่สะโพกกับขยับส่ายไปมาตามนิ้วที่ผมควาน ส่งเสียงคราง "ซี๊ดส์.อู้ส์.ซี๊ดส์" เบาๆ ผมซุกไซร้ข้างหูน้องเค้าที่เอียงคอซบอยู่กับใหล่ขวาผม พร้อมชักนิ้วซอยเข้าออกรูหรืบยัยหมิวเบาๆแต่ถี่ๆ ยัยหมิวซุกหน้ากับบ่าผมแต่เบี่ยงสะโพกแบะขาอ้าออกให้ผมซอยนิ้วได้สะดวก พร้อมกระดกก้น ดึกๆๆๆๆ ส่งเสียงครางอู้อี้อยู่กับใหล่ผม ผมชักมันได้ที่บวกกับขอบอันเดอร์แวร์น้องเค้า รั้งนิ้วผมทำให้ซอยนิ้วไม่สะดวก ผมค่อยๆถอนนิ้วออกจากรูหรืบยัยหมิว พร้อมดันตัวน้องเค้าให้หลังพิงไปกับพนักพิงโซฟา ผมไถ่ตัวลงไปคุกเข่าหน้าเบาะลมที่ปรับเป็นโซฟา มียัยหมิวนั่งห้อยขาหงายหลังพิงโซฟา ผมสอดมือทั้ง2ข้างเข้าใต้กระโปรงผ้ายืดที่ร่นไปกองอยู่บนหน้าขาน้องเค้า จนเห็นโหนกเนื้อดันอันเดอร์แวร์จนนูนโด่ง ผมเอานิ้วเกี่ยวขอบเอวอันเดอร์แวร์ ตัวน้อยค่อยๆลากลงมาตามเรียวขา โดยยัยหมิวขยับก้นให้อันเดอร์แวร์ตัวน้อยค่อยลื้นหลุดมาตามเรียกขา
[ ]ผมเหลือบมองตาน้องหมิวพร้อมยกอันเดอร์แว์ที่หลุดมาจากเรียกขาขึ้นดมอยางชื่นใจ ยัยหมิวหัวเราะน้อยๆอย่างอายๆ "พี่เสืออ่ะ.." ผมขยำอันเดอร์แวร์ยัดไว้ซอกเบาะลม แล้วช้อน2มือจับใต้ข้อพับของน้องเค้า ดึงให้สะโพกขยับมาคาอยู่ขอบเบาะ ผมใช้มือวางบหัวเข่าทั้ง2ข้างของน้องเค้าค่อยกกดแยกอ้าออกกว้าง ยัยหมิวกึ่งนั่งกิ่งนอนกระโปร่งผ้ายืดร่นไปกองอยู่ที่บันเอวขา2ข้างถ่างอ้าออก เข่าโดนผมกดพิ่งอยู่กับขอบโซฟา มือ2ข้างท้าวไปบนเบาะข้างสะโพก หลับตาพริ้ม เผยให้เห็นโหนกเนื้ออวบอูม มีทิวขนอ่อนปกคลุมร่องหลืบน้อยๆ อ้าออกอวดกลีบแคมสีเนื้ออ่อนๆ ชุ่มเยิ้มไปด้วยเมือกเสียว ท่อนเสือน้อยผมแข็งตั้งลำหัวถอกเสียดสีอึดอัดอยู่ในกางเกงยีนจ์ตัวเก่ง ผมค่อยๆก้มลงโดยใช้ปลายจมูก คลอเคลียไซร้พลูเนื้อไปมาแผ่วๆ กับกลีบแคมนิ่มๆของน้องหมิว กลิ่นเมือกคาวผสมกลิ่นฉี่อ่อนๆของน้องเค้ามันเร้าอารมณ์ผมอย่างมาก ผมอดใจไม่ไหวค่อยๆกดปลายลิ้นใล้เลียไปกลางกลีบแคมก่อนจะดูดเลียรสเมือกคาวอย่างมันปาก ยัยหมิวกระดกก้นส่ายพลูเนื้อรับการดูดเลียของผม ดึกๆๆๆๆ จนเบาะโซฟาเป่าลมเด้งสะท้าน ผมดูดเลียสลับลากลิ้นไล้เลียพลูเนื้อ กดลงลิ้นไปตามรอยผ่าไล้ลิ้นเลียกลีบแคมเต่งพร้อมลากลิ้นขึ้นลงตามรอยแยก ของร่องหลืบจนสุดรูก้นที่จีบตัวออกสีชมพูขมิบรับการลงลิ้น ยุบๆยุบๆ เอา2มือลูบไล้กดหัวผมไปมาเบาๆ พร้อมแบะเข่าที่ผมกดไว้ ออกกว้างยกสะโพกแอ่นพลูเนื้อกระเด้ารับการโลมเลียอย่างสุดเสียวส่งเสียงครางเบาๆไม่ขาดปาก "ซู๊ดส์.อื้ยส์.ส์ส์.ซี๊ดส์" ผมละมือที่ที่กดเข่าน้องเค้าลงมาปลดเข็มขัด ปากผมดูดเลียรูหลืบยัยหมิวไปไม่ขาดจะหวะความเสียวของน้องเค้า ผมรูดทั้งชั้นในกับกางเกงยีนจ์ตัวเก่งลงไปคาอยู่หน้าขา ท่อนเสือน้อยดีดตัวแข็งชี้เด่ ผมเอามืทั้ง2ข้างมากดเข่าน้องเค้าอีกครั้ง พร้อมกดปลายลิ้นขยี้เม็ดเสียวน้องเค้าเน้นๆสลับ เม้มปากดูดเม็ดเสียวที่แข็งเป็นเม็ดชี้เด่แดงแจ๋อย่างเงี่ยนง่านสุดๆ ยัยหมิวเกร็งไปทั้งตัวพยายามจะตวัดขารัดตัวผม แต่ติดที่ผมกดเข่ากางอ้าไว้ทั้ง2ข้าง น้องเค้าได้แต่ตวัดข้อเท้าเอาส้นเท้ากดกับสีข้างทั้ง2ข้างของผม 2มือที่ลูบเกาหัวผมเบาๆ ลงแรงกดหัวผมอัดกับพลูเนื้อน้องเค้าที่เกร็งแอนก้นอัดกับปากผม พร้อมร้องครางเสียงลั่น "ซู๊ดส์ส์...อาส์ส์...อูย...ซีดส์...ซีดส์...อาส์ส์" ก่อนจะร้องบอกผม "พี่เสือ..พี่เสือ...ซีดส์...ซีดส์...ไม่ไหว...อู๊ยส์ส์" ยัยหมิวเอามือทั้ง2รั้งดึงหัวของผมขึ้น
[ ]ผมยันตัวตามแรงดึงหัวของน้องเค้า ลุกขึ้นขยับขาเอากางเกงที่หลุดลงมาคาอยู่ที่ข้อเท้าออก รีบคุกเข่าลงมากลางหว่างขาน้องเค้า ท่อนเสือน้อยผมแข็งตั้งลำหัวถอกพองก๋ากระดก งึกๆ งึกๆ อยู่ระดับพอเหมาะพอเจาะกับรูหลืบน้องเค้า ผมสอดมือเข้าใต้สะโพกยัยหมิว ดึงให้ก้นน้องเค้าขยับเลยขอบเบาะออกมานึดนึง โดยยัยหมิวเอาปลายเท้าทั้ง2ข้างที่ห้อยเหยียบพื้นอยู่ ยันพื้นขยับแอ่นก้นตามอย่างรู้กัน น้องเค้าขยับสะโพกวางก้นเลยขอบเบาะเป่าลมนึดนึง ทำให้พลูเนื้ออูมๆแอ่นโค้งนูนเด่น ผมเอา2มือกดเข่าทั้ง2ข้างน้องเค้าอีกครั้ง พร้อมแอ่นสะโพก อัดท่อนเนื้อที่แข็งเป็นลำของผม เสยไถไปตามร่องหรืบที่แอ่นโด่งอ้าซ่ารออยู่แล้ว ผมโยกสะโพกไถท่อนลำที่พาดไปตามกลีบแคมน้องเค้าไปมา ช้าๆ ยัยหมิวจับข้อมมือของผมไว้แน่น ผมทำแบบนั้นอยู่พักนึง ผมเสียวใต้เส้น2สลึง ที่ถูไถกลีบแคมน้องเค้าอย่างมาก จนค่อยๆดึงสะโพกลากท่อนลำ จนหัวถอกผมลากมาจอกลางรูหลืบผม ค่อยๆกดหัวถอกผมลงกลางกลีบแคมเต่งที่เยิมฉ่ำ ยัวหมิวผงกหัว กัดฟันขมวดคิ้วจ้องมอง กลีบแคมที่ยู้ตามหัวถอกผม ที่ค่อยๆจมหายไปในรูหลืบน้องเค้าช้าๆ จนพลูเนื้อยัยหมิวอมมิดเงียงหัวถอกผม รูหลืบบีบรัดหัวถอกผมแน่นหนึบ ผมแช่หัวถอกรับการตอดรับจากรูหลืบน้องเค้าแป๊บนึง ก่อนแอ่นก้นโยกสะโพกควงหัวถอกผมที่จมมิเงี่ยงสายไปมาเบาๆ ยัยหมิวเม้มปากหลับตาปี๋ รูหลืบเกร็งกระชับ 2มือจับกำข้อมือผมแน่น ผมเสียวหัวถอกสุดๆ 2มือกดเข่าน้องเค้าแยกเรียวขาถ่างอ้าออกยันตัวไว้ ยืดตัวแอ่นสะโพกโยกกระเด้าหัวถอกแซะซ้ายแซะขวา จนท่อนลำจมลึกเข้าไปในรูหลืบเกือบครึ่งท่อนลำ ยัยหมิวส่งเสียงครางแผ่วๆ "ซู๊ดส์..ซู๊ดส์.ซู้ดส์ส์ส์"รูหลืบขมิบตอดท่อนลำผม ยิบๆยิบๆยิบๆ
[ ]ผมเสียวหัวถอกอย่างมาก ยิ่งเห็นยัยหมิวที่ผมกดเข่านอนหงายอ้าซ่า เม็ดเสียวยัยหมิวปลิ้นเด่เป็นเม็ดเต่ง กลีบแคมโอบรัดท่อนลำมันเยิ้ม ผมอยากมันแล้ว ผมแอ่นสะโพกโถมตัว กดท่อนลำที่เหลือจมลงไปช้าๆ จนหอกเนื้อที่มีขนฟู่โคนท่อนลำอัดติดพลูเนื้อน้องเค้า ยัยหมิวหลับตาพริ้ม ส่งเสียงครางในคอเบาๆ อืมมมมมม ผมกดหนอกผมขยี้พลูเนื้อน้องเค้า ยัยหมิวห่อปากส่งเสียง ซู๊ดส์ส์ส์ส์ ผมดึงสะโพกถอนท่อนลำออกมาช้าๆ จนหัวถอกเกือบหลุดจากรูหลืบน้องเค้า จนยัยหมิวต้องพงกหัวมาดู ผมวอกท่อนลำแบบนั้นอยู่2-3ครั้งจนท่อนเนื้อเป็นมันเยิ้มด้วยเมือกเสียวน้องเค้า ยัยหมิวกำลังเพลินหลับตาพริ้ม หัวถอกผมเสียวสุดๆจากการขมิดตอด ผมคาเงี่ยงหัวถอกไว้ปากรูหลืบนิดนึง ก่อนกระเด้าเน้นๆกดท่อนลำรวดเดียวมิดโคน พร้อมละมือจากเข่ายัยหมิวโถนตัวโผเข้ากอดน้องเค้า ตั๊บ "โอ้ว.อู้ยส์ส์" ยัยหมิวร้องครางเสียงดังสดุ้งสุดตัว 2ขาตวัดรัดสะโพกผม 2แขนโอบกอดคอผม ที่ซุกอยู่ข้างหูน้องเค้าแน่น ผมยกหัวประกบปากแลกจูบกับน้องเค้า พร้อมกระเด้าสั้นๆเบาๆถี่ๆ สลับบดหนอกกับพลูเนื้อน้องเค้า รูหลืบบีบรัดท่อนลำที่ควานในรูหลืบแนบแน่น พร้อมแรกจูบกันอย่างเร่าร้อน ยัยหมิวเกร็งตัว ปากอมดูดลิ้นผมแน่นส่งเสียงครางอยูในลำคอ "อื้ยส์.ส์ส์...อู๊สส์ส์" รูหลืบบีบรัดท่อนลำแน่นมากจนผมเสียวแทบทนไม่ไหว ผมถอนจูบยันตัวยืดขึ้น เอามือง้างขายัยหมิวที่ตวัดรัดสะโพกผมไว้ออก จับกระชับ2มือใต้ข้อพับขาน้องเค้า กดดันถ่างโย้ไปด้านข้างโดยผมค่อยๆโถมตัว ชักเท้าทั้ง2ข้างที่คุกเข่าอยู่ขึ้นเยียบพื้นกางขาย่อตัวน้อยๆ มีท่อนลำผมปักคาอัดติดอยู่กับพลูเนื้อน้องเค้า
[ ]ผมค่อยๆขยับท่าทางให้ถนัดพร้อมกระเด้าอัดพลูเนื้อ โยกกระเด้าท่อนลำกระแทกเนิบๆระบายความเสียว พับ พับ พับ ยัยหมิวโน้มคอผมรั้งตัวไว้ห่อปากคราง "ซี้ดส์ส์ ซี๊ส์ส์ส์. อ้าส์ส์ส์" ผมค่อยเร่งกระเด้าท่อนลำเน้นขึ้น ปั๊บ ปั๊บ ป๊บ ยัยหมิวร้องครางเบาๆ "โอย.ซี๊ดส์.โอย.ซี๊ดส์.ซี๊ดส์.โอย.โอย.ซี๊ดส์" ผมกระเด้ายังไม่ซะใจ เพราะทนความเสียวจาก ผมกระเด้ายังไม่ซะใจ เพราะทนร่องหลืบที่ตอดรัดขมิบหัวถอกของผม ดุ๊บๆๆๆๆ ไม่ไหว ผมจับขายัยหมิวขึ้นพาดบ่า พร้อมขยับเหยียดขายาวไปไปด้านหลังเหมือนท่ายึดพื้น กางขาออกนึดนึง 2มือกดบ่าน้องเค้าไว้ เกร็งปลายเท้าจิกพื้นหน้าโซฟา ที่นี้ผมโยกกระเด้าเน้นๆ ป๊าบ ป๊าบ ป๊าบๆๆๆๆๆ ยัยหมิวนอนขาพาดบ่าโย้ตัวงอเป็นกุ้งบนโซฟาเป่าลม กระเด้งกระดอนไปมาแทบพลิกคว่ำ ท่อนลำผมกดเข้าในรูหลืบน้องเค้าลึกสุดๆ ผมกระเด้าท่อนลำถี่ยิบ ปั๊บ.ปั๊บ.ปั๊บๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ยัยหมิวกระตุกเกร็งบิดตัวส่ายหัวไปส่งเสียงคราง"โอย.ซี๊ดส์.โอย.ซี๊ดส์.โอย.ซี๊ดส์.โอย.ซี๊ดส์.โอย.ซี๊ดส์.โอย.ซี๊ดส์." รูหลืบขมิบตอดท่อนลำเกร็งแนบแน่น ผมเสียวจนพวงใข่หดกลมดิ๊ก กัดฟันกระเด้า ปั๊บ.ปั๊บ.ปั๊บๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ระบายความเสียวซ่านที่ก่อตัวขึ้นอย่างมากมาย ก่อนจะดึงขากลับมาย่อตัว ละมือที่กดใหล่น้องเค้ามาช้อนจับแก้มก้นทั้ง2ข้าง ยกพลิกตัว โดนตัวผมพลิกกลับหลังทิ้งตัวนั่งลงบนโซฟา มีน้องเค้ากลับขึ้นมาขี่อยู่บนตัวผม ขายัยหมิวที่พาดอยู่บนบ่าผมใหลลงข้างแขนผม โดยเอา2มือโหนคอผมพยุงตัวไว้ ด้วยน้ำหนักตัวยัยหมิวที่ทิ้งสะโพกลงทำให้ท่อนเนื้ออแข็งเด็กของผมสวนขึ้นเต็มแรง "โอ้ว.อู้ยส์ส์" ยัยหมิวครางลั่น "อ้าส์.ซี๊ดส์.อ้าส์" ผมครางเบาๆด้วยความเสียว เกร็งท่อนลำหัวถอกบานกระตุกพ่นหลั่งน้ำรักพลั่งพลูออกมาในรูหลืบยัยหมิว ปลึด.ปลึด.ปลึด.ปลึด.ยัยหมิวโอบกอดผมแน่น พร้อมขยับสะโพกบดอัดท่อนลำของผมไปมาเบาๆ ผมนั่งกอดน้องเค้า ที่นั่งคร่อมขมิบตอดท่อนลำของผมที่พงกงึกๆงึกๆอยู่ในรูหลืบน้องเค้า ประกบปากจูบแลกลิ้นอย่างเสียวสุข มันในอารมณ์ สุดๆ
[ ]แม่เสือปล่อยโอกาศให้เพื่อนซี้อยู่กับผมใน3วันนี้ ก่อนที่ผมจะเปลียนสภาพเป็นพี่ชายที่คอยดูน้องเค้าอยู่ห่างๆ ไว้มีเวลาจะมาเล่าเรื่องราวสู่กันคราวหน้าครับ

nsrichantamit

ยาวมากจริง ๆ ครับ เรื่องเด็ดของผม

tacklove

ใช่ว่าพี่เสือไม่หวงนะแต่เป็นห่วงตะหาก แหม่พี่เสือนี่ช่างเป็นผู้ชายที่ดีประเสริฐซะจริง เป็นผมก็ทำแบบนี้เหมือนกัน

peddo

ในบรรดากลุ่มเพื่อนแม่เสือนี่ผมว่า ที่น่าเสียดายสุดก็น้องหมิวนี่แหละครับ แต่ก็เห็นใจน้องเค้ากับครอบครัว เขียนได้ประทับใจดีครับ ขอบคุณครับ

swss2511

สั่งลาความเสียวก่อนส่งน้องเขาไปดำเนินชีวิตตามทางที่เลือกต่อไป

devilzoa

ดีแล้วครับแบบนี้ผมว่าดีที่สุดแล้ว

p_hart

::Sobad::  สั่งลาความเสียวได้สุดยอด. ขอบคุณครับ

sixdevil7

งานนี้พีเสือสั่งลายาวเหยียด....ขอบใจมากครับ

aumoum

เริ่มเดินออกจากฮาเรมที่ละคนสองคน

zaubers

ค่อยๆปล่อยสาวๆ ออกไป ตามทางที่ดีเนอะ
เดี๋ยวค่อยหาเข้ามาเพิ่ม ^^
ขอบคุณครับ