ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผู้หญิงทำแบบนี้กับผม หมายความว่าไง...

เริ่มโดย guru666, กุมภาพันธ์ 23, 2016, 12:42:51 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

guru666

พี่ผู้หญิงที่แผนกเดียวกับผม เธออายุ30กว่าๆมีลูก2คน คนเล็กคลอดได้5เดือน ส่วนผม20กลางๆ เธอเข้ามาทำงานได้ไม่กี่เดือน(รู้จักกันได้ไม่กี่เดือน)

แต่ในระหว่างที่รู้จักกันนั้น เธอก็ให้ผมนั่งรถไปทำงานกับเธอ และขับรถไปส่งผมแถวๆที่พักของผมตอนเลิกงาน

บางครั้งรถเธอเสียเธอก็ให้ผมมารอเธอระหว่างทางและนั่งแท๊กซี่ไปทำงานพร้อมเธอโดยเธออกค่าโดยสารให้ทั้งหมด

บางครั้งตอนเลิกงานวันที่รถเธอเสีย เธอก็ให้ผมนั่งแท๊กซี่กลับด้วย
โดยเธอก็ออกค่ารถให้ผมเช่นกัน

เธอเคยพูดเล่นๆตอนเธอรู้ว่าผมไม่เที่ยวกลางคืนว่า งั้นวันไหนพี่ออกไปเที่ยวกลางคืน พี่ให้...(ชื่อผม)เลี้ยงลูกนะ

ครั้งหนึ่ง เธอบอกผมว่าเธอชอบวงgetsunova แล้วเธอก็เปิดเพลงสิ่งที่ตามหา แล้วเธอก็ร้องคลอไปกับเพลงนี้ตอนเธออยู่บนรถกับผมเพียงคนเดียว แบบร้องเพลงนี้ให้ผมได้ยิน แล้วเธอก็เปิดเพลงนี้วน2-3รอบ

เธอเคยพาผมขึ้นไปแอบดูห้องเรียนของลูกเธอในตอนเช้าในโรงเรียนที่ลูกเธอเรียน

พอรองเท้าผมขาด เธอก็ให้ผมยืมเงินซื้อรองเท้าใส่ไปทำงาน
โดยเธอบอกว่าเธอขอเงินสามีเธอมาโดยไม่ได้บอกสามีเธอว่า จะขอมาเพื่อให้ผมยืม

เธอซื้อข้าวกลางวันมาเลี้ยงผมและทานข้าวกลางวันพร้อมๆผมเกือบทุกวัน

เธอเลี้ยงน้ำเลี้ยงขนมผมบ่อยๆ

เธอพูดอะไรก็ตาม จะพยายามมองผมว่ามองเธอหรือไม่

เธอเล่าเรื่องของเธอให้ผมฟังในเรื่องเกี่ยวับความรักของเธอโดยเธอบอกว่าไม่อยากให้ผมได้ยินเรื่องเธอที่เกี่ยวกับผู้ชายจากปากคนอื่น เธอจะเล่าเรื่องเธอด้วยตัวเธอเอง ว่าเธอเลิกกับสามีคนแรกเพราะอะไร เธอรักสามีคนที่สองของเธอเพราะอะไร เธอเกลียดผู้ชายแบบไหน
เธอยอมรับว่าในชีวิตเธอก็มีเรื่องผู้ชายมาเกี่ยวพันตลอด แต่เธอก็ไม่เล่นด้วยถ้าเธอไม่ได้ชอบหรือรัก เธอก็เล่าแนวๆนี้

เรื่องที่เธอให้ผมนั่งรถไปทำงานด้วย สามีเธอไม่รู้
หลายๆครั้งที่เธอคุยโทรศัพท์กับสามีเธอ ตอนเธอขับรถเธอจะส่งสัญญาณให้ผมเงียบแบบจุ๊ๆปาก

เธอพยายามจะยกของให้ผมยืมเช่น ทีวี แต่ผมก็ปฏิเสธเธอตลอด

ผมเคยเจอสามีเธอครั้งหนึ่ง แต่ก็ไม่ได้คุยอะไรกันมาก  

เธอบอกเมนูอาหารหรือน้ำปั่นที่เธอชอบให้ผมรู้

บางทีระหว่างกินข้าวกลางวัน ผมยืนกินเพราะไม่มีเก้าอี้ ส่วนเธอนั่ง ซึ่งผมยืนข้างเธอ เธอจะนั่งไขว่ห้าง แล้วเอียงตัวเหมือนให้ผมเห็นขาอ่อนเธอ แล้วเธอก็มองผมอยู่ขณะหนึ่ง แล้วก็กินข้าว

แต่เธอก็ระมัดระวังตัวได้ดี เช่น ตอนให้ผมนั่งรถไปด้วยเธอจะหาผ้าหรือหมอนมาบังขาเธอเมื่อวันที่เธอนุ่งกระโปรงสั้น

เธอมักจะให้ผมเดินขึ้นบันไดก่อนในวันที่เธอนุ่งกระโปรงสั้น เธอบอกว่ากลัวผมมองกางเกงในเธอ

ผมมักจะแต่งตัวด้วยเสื้อเชิ้ตแขนยาวกางเกงสแล๊คไปทำงาน
ส่วนพี่ผู้ชายที่แผนกอยู่หน้าห้องผมแต่งตัวเซอร์ๆ แล้วมาถามพี่ผู้หญิงคนนั้นตอนที่พี่ผู้หญิงกินข้าวกลางวันอยู่กับผม
ว่าพี่เขาแต่งตัวเป็นไง ชอบไหม
พี่ผู้หญิงก็ตอบไปว่า ชอบคนที่แต่งตัวดูดีสุภาพ
ซึ่งก็ตรงกับการแต่งกายของผม
แล้วพี่ผู้ชายคนนั้นก็ถอดเสื้อถามต่อว่า หุ่นเขาเป็นไง ได้ไหม(เขาเล่นกล้ามด้วย)
พี่ผู้หญิงก็ตอบว่าก็โอเคแต่เตี้ยไป
ซึ่งผมก็สูงกว่าพี่ผู้หญิงคนนั้น=คำตอบของพี่ผู้หญิงเหมือนชี้เป้ามาทางผมยังไงไม่รู้

แต่พี่ผู้หญิงคนนั้น มักจะมองหาพี่ผู้ชายคนนั้นตลอดตอนทำงาน คอยดูว่าเขาจะมาทำงานตอนไหน

พอมีเรื่องเข้าใจผิดระหว่างผมและพี่ผู้หญิงคนนั้นและสามีพี่เขาก็ห้ามพี่เขายุ่งเกี่ยวกับผม แต่พอพี่เขาไม่ยุ่งเกี่ยวกับผมกลายเป็นเขาไปกินข้าวกับพี่ผู้ชายคนนั้น โดยที่สามีเขาไม่รู้หรือไม่ว่าก็ไม่รู้

สรุปที่ผ่านมาช่วงสั้นๆมันคืออะไร ซึ่งสามีเธอให้เธอลาออกไปแล้ว

ผมเลยไม่ทันได้ถามสถานะที่คลุมเครือนั้นว่าตกลงคืออะไร ผมเข้าข้างตัวเองมากไปหรือเปล่าถ้าจะคิดว่าเธอชอบผมแต่เธอติดที่เธอมีสามีแล้ว หรือเธอคิดแค่ว่าเอ็นดูผมเป็นน้องชายเธอแค่นั้น... ???