ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ภาคต่อของ   ได้ล่อเมียท่านประธาน  Copy

เริ่มโดย rahmzer, มีนาคม 16, 2016, 05:38:31 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

rahmzer

หลังจากที่ผมได้เย็ดกับพี่ช่อแล้ว ในวันนึงๆก็แอบจับตูดเธอมั่งบี้นมมั่งจับหีมั่งตามแต่โอกาสจะเอื้ออำนวยวันนี้ก้เป็นวันเสารื ซึ่งเราจะทำโอทีกันอยู่ยาว เสียงพี่ช่อโทรบอกผัวว่าเฮียวันนี้ช่อกลับดึกนะมีทำโอที เสียงคุยกะหนุงกะหนิง พอคุยจบผมก้เดินไปกระวิบข้างหู อีสัตวืคืนนี้มึงโดนเย็ดอีกแน่เตียมตัวเจ็บหีได้เลย เธอตาเยิ้มเลยคับ แล้วก้เลือกคนที่จะทำงานคืนนี้มีอีก3คนรวมผมด้วยก็4คน เราก็ทำงานกันไปจนถึง3ทุ่ม ก็เริมอ่อนล้ากันแล้ว พี่เขาก็เลยให้เลิกวันนี้พักแค่นี้ก่อน แต่เหมือนที่ตกลงกันไว้ผมก็เลยบอกว่า พี่วันนี้ผมเบิกค่า โอทีเลยนะพี่ ฌะอจะเบิกไงล่ะพี่ไม่ได้เตรียมตังมาไว ผมเลยบอกว่าไม่ต้องเป็นตังก็ได้พี่ผมเบิกเป็นอย่างอื่น สิ้นคำพูดผมก้เข้าไปกอดจูบดูดนมพี่เขา ก้ร้องขึันมาเธอทำอะไรพี่เนี่ยคนเยอะแยะ ผมเลยด่าเธอโธ่อีสัตวืเขารู้กันจะหมดบริษัทแล้วว่ามึงเย็ดกับกู ผมเลยให้เพื่อนจับเธออีกคนนึงเอามือลูบหีอีกคนดูดนมผมก็ดูดปากเธอ เธอเริ่มเสียวละ่สิเเอ่นหีร่อนส่ายไปมาผมเลยจับเธอถอดเสื้อผ้าออก ทีนี้ผมเข้าข้างหลังเธอคับเอาขาเกี่ยวขาเธอไว้2ข้างทำให้เธอดิ้นไม่ได้เลยให้ไอ้ ชัยเอาก่อนเลยมันคุกเข่าลงสอดควยลงในรูหีพี่ช่อผกา อูยยยย์ เสียว โอ้ย เธอจะเย็ดพี่หมดนี่เลยเหรอ เดี๋ยวของพี่ก็พังหมดพอดีสิ ผมเลยบอกว่าไม่เป็นไรหรอกอีดอก หีพังกูก็ยังรักมึงเหมือนเดิม ไอ้ชัยก็ตั้งหน้าตั้งตาใส่ใหญ่เลยคับ อัดท่อนเอ็นป๊าบๆๆๆ พี่ช่อผการ้องโอ้ยยยๆๆๆๆๆเสียวๆๆ โอ้ยพี่เสียวจังเลยสักพักมันก้แตกคับเกืยบถอดออกไม่ทัน
ทีนี้พวกเราก้นอนรอเลยคับปั่นควยรอเลย พี่เขาก้เริ่มมันแล้วก้าวขาขึ้นคร่อมตัวเพื่อนผมนังยองๆฉีกขาออกขย่ม พั่บๆๆๆ โอ้ยๆๆๆๆเสียว เสียวหีจริงๆเลย โอ้ยควยพวกเธอนี่เย้ดมันจริงๆเลย มันแข็งโป๊กเลย ของเฮียสู้ไม่ได้เลย อูยยยย โอว์วววว ซีดดดดด พี่เสียว อ๊าาาาๆๆๆ เธอเร่งกระแทกสักพักเพื่อนผมก้แต่เธอลงขึ้นยืนนำ้งี้ไหลย้อยออกมาเลยคับ ถึงตาเพื่อนอีกคนนึงทีนี้เธอหันหลังคับกดเนินหีกระหนำ่ลงป๊าบๆๆๆๆๆๆ สองมือเธอจับเข่า ท่าทางถนัดเลยคับคงจะทำให็เฮียบ่อยป๊าบๆๆๆๆๆโอ้ยยยยยอูยยยยเสียวฉิบหายเลยโอ้ยยยยกูเสียวหี เสียวหี อ๊าววววว สักพักเพื่อมผมก้แตกอีก ก้มาตาผมมั้งทีนี้ เธอไล่ให้ผมขึ้นไปนอนบนโตีะทำงานเธอ เธอก้าวขึ้นขย่มผม ป๊าบบบๆๆๆๆ อ๊ายยยยๆๆๆๆๆเสียวหี เสียวหี ผัวจ๋าเย็ดหีเมีนแรงๆเลยโอ้ยยย โอ้ยผัวๆของช่อเย้ดช่อสิ เย็ดหีช่อเลย เพื่อนผมอีกคนมันก้เขาข้างหลังเสียบเธอเลยคับตอนนี้เธอโดนทั้งหีทั้งตูดพร้อมๆกันเลย ปากก็อมควยเพื่อนผม มือก็ชักว่าวเราใส่ความเสียวให้เธอเต้มที่คับเสียงดังป๊าบบๆๆๆๆๆๆ ตูดเธอบิดส่ายร่อนไปมา โอ้ยไม่ไหวแล้ว เมียจะแตกแล้วอ๋อยยๆ
ผัวจ๋า ผัวจ๋าเมียเสียวเมียเสียวหี โอ้ยๆๆๆผมก้แตกใส่เธอคับ เธอกอดจูบดูดปากผม เราเลยอุ้มเธอลงมานอนกับพื้นแต่ดูเธอก็เงี่ยนอยู่ เลยให้ไอ้ชัยมันเอาอุปกรณ์ในการทำงานมา ทั้งปากกา ดินสอ คัตเตอร์ แท่งเมจิ ค่อยๆเสียบดินสอ กับปากกาลงไป เอาคัตเตอรืเสียบตามด้วยกรรไก สีเมจิก เสียบแต่ละทีเธอร้องโอ้ยๆๆอ๊ายยยยเมียเสียวหีจังเลย ทำไมผัวๆทำกับหีเมียอย่างงี้ ไท้อยากเย็ดหีเมียแล้วเหรอผมก็เอามือคลึงกับอุปกรณ์ทั้งหลายวนไปวนมา เธอร้องเสียงหลงเลยคับโอ้ยยยยยยยยยเสียวๆๆๆๆๆเมียเสียวแล้ว โอ้ยๆๆๆหี หี หีจะแหกแล้วผัวจ๋าเอาเมียเถอะผมก็ให้เธอเดินลงไปล้างคับ เดินแต่ละก้าวทั้งปากกาดินสอ ตกหล่นลงทีละอัน นำ้เธอเยิ้มไหลอาบหว่างขาเลย ทีนี้เรากเเอาสายยางฉีดนำ้ให้เธอคับล้างไปล้างมาเกิดเงี่ยนอีกแล้ว โอ้ยผัว เย้ดเมียอีกเมียเงี่ยน เร็วๆ ก่อนใครจะมาเห็น ผมก้จูงเธอมาที่โรงรถคับผมเลือกเอารถท่านประธานนี่ล่ะ ฝากระโปงเบ็น นี่จะเป็นเตียงที่ใช้กระแทกหีพี่ช่อผกาคนสวยของผมให้หายเงี่ยน ผมจับเะอนอนลงบนฝากระโปงรถและกระหนำ่เเทงเธอ ปั๊กๆๆๆๆ เธอก้ร้องครางเลยคับโอ้ยยยยเสียวหีที่สุดเลยผัวจ๋าเมียเสียว ไหนมึงอย่ามาอ้อนเลยอีสัตวื ธาตุแท้มึงน่ะมันร่านโอ้ยยยยเสียวๆๆกุเสียว เย็ดเลย เย้ดหีกู เย็ดแรงๆๆ เย้ดเเรงเลย กูชอบ กูชอบให้มึงเย็ดแรงๆ ไอ้สัตว์ ไอ้วิตถาร ไอ้เหี้ย เมิงเย้ดกูมันจริงๆเลยโอ้ยยยๆๆๆ เสร้จแล้วเพื่อนผมมันก้เอาเธอไปเย็ดต่อที่โรงอาหารคับ ปีาบๆๆๆเธอร้องโอ้ยยยอูยยยย์ คงจะเสียวมากนี่เอง พวกผมได้เเต่ยืนดุเธอบิดส่ายร่อนเนินหีไปมา หน้าตาเหนเก ไม่เหลือความสวยดั่งเมีอตอนกลางวัน โอ้ยยยๆๆผัวจ๋าเมียเสียวหีเหลือเกินจนเพื่อนผมแตก อีกคนนึงก็เอาไปเย้ดท่าลิงอุ้มแตงคับมันอุ้ทจากโรงอาหารไปยืนกลางสนามกระเด้งควยอัดใส่โคกหีเธออย่างไม่ยั้ง ป๊าบ โอ้ย ป๊าบ ๆๆดอ้ยๆๆๆ หี หี หีจะแตกแล้วดอ้ยๆๆนำ้หีแตก แตกแล้วผัวจ๋าโอ้ยยยยยยยยยยซีดดดดดดดดเสียวที่สุดเลย เธอแทบยืนไม่ไหว ยังเหลืออีกคนนึงคับก้ลากเธอ ไปเย้ดที่รถท่านประธานต่ออีกเปิดประตูจับพี่ช่อผกาโก่งโค้งอัดใส่เนินหีที่ปลิ้นออกมาทางหลังป๊าบๆๆๆๆๆๆๆหัวพี่เขาส่ายไปมาแต่ไม่มีเสียงแล้วคับตอนนี้ได้แต่กัดฟันรอรับแรงกระแทกที่หนักหน่วงจากพวกผม ป๊าบๆๆๆๆ อือๆๆๆๆอูววววว โอ้ยยยไม่ไหวแล้วพี่เสียวอีกแล้วผัวจ่าทำไมผัวของเมียแต่ละคนเย้ดเก่งจัง เมียไม่เคยโดนเย้ดเสียวหีติดๆกันแบบนี้เลยโอ้ยเสียว ๆๆเสียวหี เสียวหีจังเลยที่รัก โคตรเสียวเลย โอ้ยๆๆๆๆ จนเพื่อนผมแตกอีกคับคราวนี้ แต่เธอเริ่มเงี่ยนอีกแล้ว ผมเลยหันไปเจอ กระบอกโช๊ค มันมือล่ะทีนี้ มาอีสัตว์ไม่หายเงี่ยนใช่ไหมผมยัดกดลงที่รูหีเธอ เธอตาเหลือกร้อง อ๊ายยยยยย โอ้ยเสียวๆๆๆหีเมียจะแหก โอ้ยจะแหกแล้วจริงๆ โอ้ยๆๆไม่ไหว เร็วๆเข้า อีดเลย กะแทกเลยผัวจ๋า เอาให้เมียหายเงี่ยนหย่อย ผมเร่งมืออย่างเร็วถี่ยิบ เสียงเธอควรครางโอ้ยผัวจ๋า ผัวๆๆ เมียๆๆๆเสียวๆๆๆ เสียวหีโอ้ยยยย เสียวจะตายอยุ่แล้ว อืออออออ อูวววววว โอ้ยไม่ไหวๆไม่ไหวแล้วหีเมียจะฉีกแล้ว โอ้ยๆๆๆๆๆสักพักนำ้เธอก้แตก ทั้งนำ้ทั้งเยี่ยว แตกซ่า นองพื้นเต้มไปหมด เธอหมดแรงนอนพุบลงเลยคับ ผมก็ช่วยกันอุ้มเธอขึ้นห้องที่เราทำงานกัน แล้วเราก้จับเธอถ่ายรูปคับแต่เธอไม่ยอมจึงต้องหาหมวกมาใส่ หาแว่นดำมาให้ใส่ ในรูปคือเธอกอดคนเรา2คนอีก2คนก้ยกขาคนละข้างแล้วก้แหกหีเธอคนละข้าง หีเธอตอนนี้ใหญ่มากคับ มือเด็กเล็กๆแทบมุดเข้าได้เลย อีกรูปนึงคือให้เธอพิงกำแพงยกขาสูงเพื่อนผมรุมเสียบเธอ หน้าตาเธอบิดเบี้ยวเพราะความเสียว หวังว่าคนคงจะจำไม่ได้ ส่วนรูปสุดท้าย เธอโดนเสียบ 2 รูเลย หน้าหลัง ปากก็อมควยเพื่อนผม เป็นอันว่าวันนี้เธอโดนไปหลายดอก ทั้งควย ทั้งกระบอกโช๊ค เล่นเอาหีเธอปลิ้นไม่หุบเลย ถ้าเฮียมาเปิดดูสงสัยจะตกใจแน่คับ ผมให้เธอพักแล้วบอกว่า ขับรถกลับได้ไหม กลับได้ใช่ไหม ก่อนกลับยังมอบของขวัญให้เธอคับผมเอาแท่งเมจิกเสียบใส่หีเธอ แล้วบอกว่าไม่ต้องเอาออกเดินกลับไปแบบนั้นเลย เธอก็ทำตาม เดินแต่ละก้าวสีหน้าบิดเบี้ยวคงจะเสียว สิท่าผมจุบเธอก่อนจากกัน แล้วบอกว่า อีสัตว์ พรุ่งนี้มึงต้องมาแต่เช้านะ มาให้กูเย็ดก่อนเข้างานมึงเข้าใจมั้ย เธอยิ้มหวาน แล้วจุบปากผมตอบ นัยตาหวานแหวว........นี่สินะคำตอบเธอ