ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ยอดชายนาย ที   ep.35

เริ่มโดย mrt006, กุมภาพันธ์ 27, 2016, 09:25:44 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

silverwolf

อ่านถึงตอนนี้ใจหายจริง สาวๆเริ่มหายไปทีละคนสองคน ตอนี้ก็มีหนูต่าย จารยุ หนูแจน หนูอ้อย หนูส้ม(อันนี้อนาคตอาจได้เจอกันใหม่ หวังว่านะ) หายไปห้าคนเลย เหมือนโลกจะแตก แต่ก็ยังดีที่มีหนิงอยู่ข้างกาย

toremo23

ดีนะที่เป็นหนิง ถ้าเป็นพี่แจนนะ อะลาวาดห้างพังแน่ๆ

Yuttana Qwertyui

อยากเหนน้องหนิงโดนลุงพลเย็ด

muju013579

Kittavit Joy Chutongkam

จิตสุภา ป

มีแฟนอย่างหนิง เนี่ยสุดยอดแล้วค่ะ

××Mon××

anakinssss

น่าจะขยายตอนจัดหนิง อุตส่าห์ลุ้น

err

ก็น่าใจหายนะ...ขาดเมียไปอีกคน...ไม่รู้ว่าจะได้ลากันก่อนมั้ย...คิดถึงพี่แจนนะ...

zhadow

เป็นเพื่อนกันต้องรักกันครับ แต่สรุปคนไหนเมียหลวง

VanillaMinte

Panuwat Sangmongkon