ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เมียเพื่อนคนสวย 1-5 (cop)

เริ่มโดย ฟัก อยู่แม้น, กุมภาพันธ์ 28, 2016, 10:14:40 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

เป็นเรื่องที่อ่านแล้ว อ่านอีก ชอบมากครับ  ::Thankyou::

radeon26

และแล้วก็สมหวังกันทั้ง2คู่ จบแบบ Happy

latipk

อ่านจนจบ ผมจี่คึกเลยฮะ เมียเพื่อนคนนี้

richpor

ตามอ่านเรื่องนี้มานาน จบได้ดีครับ

review1972

คงไม่มีใครปฏิเสธหรอกนะครับว่าเวลาเห็นเมียเพื่อนสวยๆแล้วไม่นึกอยาก555 มันเป็นความฝันของผู้ชายเลยละครับ

buark

หมอรงค์ดูโง่ไปหน่อยนะครับ แล้วฝนเป็นหมอจิตวิทยาน่าจะหาทางออกให้ตัวเองได้ มันดูเนื้อหามันหลวมๆ ไปหน่อย เปรี้ยวยังปั่นหัวหมอรงค์ได้ แต่ทิดนี่ดูโฉ่งฉ่าง ถ้ามาแนวโหดเหี้ยมไปเลยน่าจะดีกว่า

audy11

ชอบมากๆเรื่องนี้ ขอขอบคุณที่เอามาลงให้จนจบครับ ทั่งเสียวทั่งซึ่งครับผม

Jakkrit Singhawat

เป็นเรื่องแรกเลยนะครับที่อ่านแบบไม่ข้ามเลยสักตัวอักษร ยิ่งอ่านยิ่งลุ้น ยิ่นอ่านยิ่งฟิน เนื่องเรื่องง่านๆแต่เข้าใจความรู้สึกตัวลครดีมาก ยิ่งช่วงท้มนยิ่งกระแทกใจเลยครับ อ่านสนุกไม่เบื่อที่จะตามอ่านเลยครับ

Raymond

ชอบครับ มาตอนเสริมในคอมเมนท์เพิ่มอีก ดีจริง ๆ ครับ

phlomphoj

อ่านแล้วมีความสุขมากครับ อินไปก้บความรัก การดูแลของทั้งคู่

Suriyu Buarung

อ่าห์ ในที่สุดเรื่องนี้ก็มีตอนจบจนได้  เรื่องนี้เดิมทีมีแค่ 5 ตอน ซึ่งมันทำให้ผมหงุดหงิดใจอย่างมากที่เรื่องนี้ไม่มีตอนจบ  ผมไม่รู้ว่าท่านไหนมาเขียนต่อจากเดิม แต่ขอให้รู้ไว้เถอะว่าผมขอบคุณมากจริงๆ บรรยายความรู้สึกนี้ไม่ถูกจริงๆ

Fast_Fast214

ไม่รู้ว่าเป็นนิยายหรือเป็นเรื่องจริง อ่านแล้วฟินมาก ถึงแม้จะไม่มีภาพประกอบ สนุกและลุ้นว่าจะลงเอยอย่างไร อยากให้มีภาคต่อถ้าเป็นไปได้

Fast_Fast214

อ่านแล้วรู้สึกดี ลุ้นจะไปรอดไหม และยินดีด้วยที่สมหวัง