ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อยากจ้างไรท์เตอร์ แต่งเรื่องเสียวครับ

เริ่มโดย asuran, มีนาคม 07, 2016, 12:22:03 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

asuran

สวัสดีครับ สมาชิคใหม่ครับ

ผมมีความต้องการ จ้างไรท์เตอร์ ให้แต่งเรื่องเสียวตอนต่อของเรื่องที่ผมชอบแต่คนแต่งเดิมเลิกแต่งไปแล้ว
และผมไม่สามารถตามติดต่อคนแต่งต้นฉบับให้กลับมาแต่งต่อได้

ผมได้ลองแต่งเองแล้วครับ แต่ปัญหาคือพออ่านงานของตัวเองมันไม่มีอารมณ์ร่วมจริงๆ

ก่อนที่จะมารู้จักเว็บนี้ ผมได้ลองถาม web เสียวหลายๆเว็บ FB ของ ไรท์เตอร์ บางท่าน
แต่ก็ไม่สามารถหาไรท์เตอร์ มาจ้างเขียนได้

ทีนี้ผมได้มารู้จัก xonly69 โดยบังเอิญและเห็นว่าเป็นแหล่งรวมตัวของไรท์เตอร์ ดุจดั่ง
ครอบครัวเดินทาง และ forum ตระกูล network54  ที่เคยรุ่งโรจน์ในอดีต

ผมจึงหวังว่า ที่ web จะช่วยให้ผมสามารถหาไรท์เตอร์มาแต่งเรื่องที่ผมอยากอ่านมาแสนนานครับ

หาก mod คิดว่าไม่เหมาะสมกรุณาเชิญลบได้เลยครับ