ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu
P

โฟนเสียวกับเด็กแปลกหน้าถึงใจเลย

เริ่มโดย pumka, มีนาคม 08, 2016, 01:37:01 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pumka

สวัสดีค่ะ กลับมาแล้วนะ หลังจากหายไปนานกลับมาแล้วค่ะ

หลังจากทานอาหารเสร็จ ทัชก็โทรมา ปุ้มเลยขอแยกตัวไป แต่ทุกๆ คนไม่อยากให้ไป ก็เลยบอกให้พาแฟนมาด้วยก็ได้ แต่ปุ้มอยากอยู่กับทัช 2 คนมากกว่า ก็เลยบอกปัดค่ะ ทุกคนก็ไม่ได้ห้ามอะไรอีก ยกเว้นเจ้าสองหน่อ แสดงออกทั้งสีหน้าทั้งการกระทำ แบบอยากให้ปุ้มอยู่ด้วยมากๆ เลย แต่สุดท้ายปุ้มก็ออกมาได้ จากนั้นก็โทรหาทัชค่ะ นัดกันที่ลานน้ำพุชั้น1 พอปุ้มมาถึงก็นั่งที่ขอบน้ำพุรอ คือเข้าทำเป็นที่นั่งยาวล้อมรอบ ตัวสระอะค่ะ พอนั่งไปสักพัก คนที่ผ่านไปมาก็เริ่มมองปุ้มกันตาวาวเชียว บางคนมองจนเดินเลยไปแล้วก็ยังไม่หยุดมอง อะไรนะ ปุ้มเลยก้มดู กระดุมเม็ดที่สองยังไม่ได้ติด สงสัยลืมค่ะ ปุ้มรีบติดเลย ตอนติดไปก็เสียวไปด้วย บราคงออกมาอวดนมขาวๆ จนคนดูกันสนุกแล้วสิ หน้าปุ้มแดงนิดหน่อย อยากให้ทัชรีบๆ มาหาซธที จู่ๆ ก็มีเด็กผู้ชายคนวิ่งมาทางปุ้มค่ะ แล้วขอเบอร์ แถมคุยจีบด้วยนะ น่าจะอยู่ ป.3 ได้ปุ้มก็ให้เบอร์ไปค่ะ เบอร์จริงๆ ด้วย อยากรู้ว่า เด็กจะเอาไปทำอะไร รออีกไม่นานก็มีคนโทรเข้ามาเป็นเสียงผู้ชายออกวัยรุ่นๆหน่อย คุยไปคุยมา เขาเป็นพี่ชายของเด็กค่ะ อยู่ม. 5 บอกว่าปุ้มสวยเลยอยากจีบ ปุ้มก็เลยบอก งั้นขอแฟนปุ้มนะ เขาก็ ไม่เป็นไรแค่คุยเฉยๆ ก็ได้ ระหว่างคุยปุ้มก็หันไปที่คนกลุ่มหนึ่งแต่งชุดนร. ประมาณ 6 คนได้ มีเด็กที่ขอเบอร์ปุ้มกับเพื่อนเขาน่าจะอายุเท่ากัน อีกคน อีก 4 คนเป็นเด็กม.ปลาย คนหนึ่งคุยโทรศัพท์อยู่ โบกมือให้ปุ้มด้วยนะ ก่อนจะถามว่า ใส่กระโปรงสั้นไม่หนาวเหรอ ปุ้มก็บอก นิดหน่อย เขาก็ถาม นิดหน่อยนี้ หนาวตรงไหนเหรอ ปุ้มก็ หนาวตรงต้นขาสิ แล้วเขาก็หัวเราะกับเพื่อน ปุ้มเลยคิดอะไรสนุกๆ แกล้งพวกเด็กนี้ดีกว่า จากนั้นปุ้มก็ทำเป็นเดียงสา มันหวิวๆ ด้วยนะ หวิวยังไงครับ ก็แบบหนาวต้นขา แล้ว ตรงหว่างขามันก็เย็นๆ ด้วย แล้วรุ้สึกแปลกๆ แปลกยังไงเหรอ ไม่รู้สิเหมือนปวดฉี่เลย ที่นี้พวกเด็กๆ เงียบกริบ ตั้งใจฟังใหญ่ พอคนเดินผ่านไปผ่านมามองนะ มันก็ใจเต้นด้วยละ ไม่รุ้ทำไม ตอนนี้เปียกนิดๆ แล้ว เปียกตรงไหนเหรอ ก็ตรงหว่างขาสิ ที่หีนะเหรอ หยาบคาย แหม่ตรงๆ กันดีกว่าครับ ก็ ที่หีนั้นละ สงสัยเผลอฉี่ออกมาแน่เลย ไม่หรอก เขาเรียกมีอารมณ์ เหรอๆ แล้วรุ้สึกดีไหม ก็นิดหน่อยนะ แล้วอยากดีกว่านี้ไหมละ ทำไงเหรอ ก็ถางขาออกให้เห็นกางเกงในชัดๆ สิ บ้าเหรอ อายคน ก็โชว์ให้ผมดุคนเดียวก็ได้ จากนั้นแฟนปุ้มก็โทรสายซ้อนเข้ามาค่ะ ปุ้มเลยกดตัดสาย แล้วไปคุยกับทัช จากนั้นเขาก็วิ่งมาหา ปุ้มแอบชำเลืองมองกลุ่มเด็ก ตอนนี้ทำหน้าไม่รู้ไม่ชี้เดินหนีไปแล้วค่ะ นึกว่าจะแน่ จากนั้นทัชก็บอกหิว เลยชวนปุ้มไปกินเบอเกอร์ แต่ปุ้มเมื่อยขาที่ใส่ส้นสูงแล้ว ทัชเลยพาไปซื้อรองเท้าค่ะ ระหว่างที่เดินเลือก ก็เห็นพวกเด็กเดินตามมาด้วยนะ ปุ้มเลยบอกทัชค่ะ กลัวว่าจะเกิดอะไรขึ้น พอเล่าให้ฟัง ทัชก็ขำซะงั้น แถมบอก ถ้าเขาอยากดูก็โชว์หน่อยสิ พอเดินมาถึงร้านรองเท้า ปุ้มก็เลือกร้องเท้าแตะแบบพื้นสูงค่ะ ระหว่างที่รองแฟนปุ้มก็บอกว่าเดี๋ยวใส่ให้ ปุ้มหันหน้าออกไปนอกร้าน มีกระจกใสบังไว้ แฟนปุ้มก้ยกขา แล้วก็ถางขาปุ้มออกค่ะ กางเกงในเลยโผล่ออกมา พวกเด็กที่อยุ่หน้าร้านทำตาโตมองกันใหญ่เลย ปุ้มก็อายสิค่ะ แต่ขยับหนีไม่ได้ เลยทำแค่ เอามือมาบังแต่ก็ไม่มิดหรอก ทัชที่เห็นเลย มองกางเกงในปุ้มด้วย แฉะเลยนะที่รัก บ้าสิปุ้มทำหน้าดุใส่ แต่ก็มีอารมณ์นะ มันเสียวแปลก พอเลือกรองเท้าได้แล้ว แฟนก็บอกให้ลองยืนเดินดู ปุ้มก็พลิกตัวโก้งโค้ง นิดหน่อย คือแฟนปุ้มบังคับให้ทำค่ะ พอทำเสร็จลุกขึ้นมาได้ เขาก็มากระซิบข้างหู เมื่อกี่กางเกงในสีชมพูอ่อนโผล่เต็มหน้าเลยละ แบบนี้ก็เสียวสิ ปุ้มขาสั่นแถบยืนไม่อยู่เลย แล้วแฟนก็บอก พวกเด็กเห็นกันจนต้องเอามือปิดเป้าแล้ว พอเลือกรองเท้าได้ ปุ้มก็เดินออกมาโดยใส่รองเท้าใหม่ค่ะ แล้วก็บอกแฟนว่า จะเอารองเท้าไปเก็บ แฟนปุ้มก็เลยบอก ถ้าอย่างนั้นให้ปุ้มไปสั่งอาหารรอที่ร้านเบอเกอร์เลย เดี๋ยวเอาไปเก้บให้ ปุ้มก้ทำตาม ไปนั่งรอแล้วก็สั่งของมาวางบนโต๊ะค่ะ ระหว่างทางเห้นหมวกสวยดี เลยซื้อมาใส่ด้วย พอนั่งรอนานๆ ก็เบื่อเลยเอากล้องมาถ่าย แล้วก็เห็นพวกเด็กนั่งอยุ่นอกร้านมองเข้ามาค่ะ ปุ้มก็ทำเป็นไม่รู้ไม่ชี้ จนทัชมา เขาก็ให้ปุ้มสงเคราะห์เด็กหน่อย ตัวเองก็กินไปด้วย นี้ไม่หวงแฟนเลยใช่ไหม มันได้อยรมณ์ นะจ๊ะ เฮ้อปุ้มละเหนื่อยใจกับแฟนคนนี้จริงๆ ปุ้มก็เลยนั่งไขว่ห้าง สลับขาไปมา แล้วก็แกล้งถ่ายรูปเล่นกับหมวกใหม่ โชว์เด็กให้เห็นกางเกงใน พอเรากินกันเสร็จแฟนก็อยากไป ร้องคาราโอเกะ แต่ที่ร้านมันจะเป็นแบบส่วนตัว ห้องจะมืดนิดๆ และไม่มีใครรบกวนด้วยแฟนปุ้มจัดสองชม.คือเขาชอบร้องเพลงมาก เวลามาเที่ยวกับเพื่อนเขา เสียงเพื่อนแต่ละคนดีๆ กว่าแฟนปุ้มอีก เขาเลยต้องฝึกร้องบ่อยๆ อะไรจะขนาดนั้นนะ ปุ้มก็นั่งฟังเขาร้องไป มีร้องด้วยบ้างบางที จนโทรศัพท์ดังค่ะ ปุ้มเลยจะออกไป แต่แฟนปุ้มปิดเสียงเพลงให้แล้วปุ้มก็เลยรับ เป็นเจ้าเด็กคนเดิมค่ะ พี่ ผมมีอารมณ์มากเลย พี่เล่นหายไปแบบนี้ก็แย่สิครับ ปุ้มเลยบอกอารมณ์อะไรเหรอ เขาก็บอก อยากเยดพี่แล้วเนี่ย โฮ้ แรงไปเปล่า จริงๆ อยากจะเยดพี่จนปวดควยแล้วเนี่ย ปุ้มเปิดลำโพงให้ทัชฟังด้วย แล้วจะให้ทำยังไงละ แล้วก็ทำเป็นกระซิบ ตอนนี้อยู่กับแฟนนะ แล้วทำท่าจะว่าง เขาเลยรีบพูดขึ้น พี่เซ็กโฟนเป็นไหม ปุ้มมองหน้าแฟนที่ยิ้มเจ้าเลห์ เด็กคนนี้พูดแล้วนึกถึงตอนที่ทัชสอนเซ็กซ์โฟนเลย ปุ้มทำบ่อยมากตอนที่ทัชอยู่บ้าน ก็แฟนปุ้มเป็นพวก หื่นตลอดเวลาเลยค่ะ จะให้มาเอาตลอดก็ไม่ได้ด้วย แต่แฟนปุ้มให้บอกเด็กว่า ไม่เป็น พอปุ้มพูดไป เด็กก็บอกว่า ทำเสียงเหมือนตอนมีอะไรกันสิ ปุ้เลยแกล้งบอก ยังไม่เคยมีกับทัช เด็กน้อยทำเสียงตกใจมากค่ะ ไม่จริงหรอก พี่สวยขนาดนี้แฟนพี่ไม่จับทำเมียเหรอ ก็พี่ยังไม่พร้อม ความจริงแล้ว ปุ้มโดนเปิดบริสุทธ์ตั้งแต่คบได้เดือยกว่าๆ แล้วค่ะ ไว้เล่าวันหลังละกันนะ จากนั้นเด็กน้อยก็บอก ไม่เป็นไรพี่ เดี๋ยวผมสอนให้ พี่เคยช่วยตัวเองไหม ปุ้มนี้กลั้นหัวเราะเลยค่ะ ตั้งแต่มีอะไรกับแฟน ปุ้มก็ติดเซ็ดซ์นะ แต่ไม่ได้ชอบโชว์ เพิ่งจะมาทำตอนที่แฟนบังคับนี้ละ ปกติปุ้มจะใส่ชุดที่มันปิดกว่านี้ค่ะ แต่ที่โชว์มาทั้งวันนี้ แบบแฟนบังคับล้วนๆ จริงๆ นะ พอบอกว่าไม่เคย เด็กน้อยก็ขยั่ขยอให้ทำ ปุ้มก็มองหน้าแฟนค่ะ เขาก็ยิ้ม ปุ้มเลยกระซิบบอก พี่อยู่กับแฟนทำไม่ได้หรอก แล้วจากนั้นเด็กน้อยก็ทำเสียงเศร้าค่ะ ปุ้มเลยทำเป้นลังเล ก่อนจะบอกว่า แฟนจะกลับไปเอาของที่รถ แต่คงไม่ค่อยนานนะ รีบทำรีบเสร็จ พอได้ฟังเท่านั้นเด็กน้อยก็บอก ขอไปห้องน้ำกับเพื่อนค่ะ ปุ้มได้ยินผ่านโรศัพท์ สักพัก เข้าก็บอก พร้อมแล้ว ปุ้มเลยถามทำไงมั้งละ แฟนไปแล้ว แต่จริงๆ นั่งโอบเอว หอมแก้มอยู่ข้างๆ เนี่ย เด็กน้อยก็บอก ให้ปุ้มถางขา เอานิ้วลูบที่กางเกงและบรรยายค่ะ แต่ปุ้มไม่ได้ทำนะ พอทัชได้ยิน ก็เลยถางขาปุ้มออกค่ะ แล้วก็ลูบเบาๆ โอ๊ย เสียวมากเลย ทัชเขาเก่งเรื่องแบบนี้ ปุ้มต้องตีมือแฟนเบาๆ ไม่งั้นเดี๋ยวปุ้มจะเสร็จค่ะ ทัชก็เลยคลึงแทน น้ำปุ้มก็ไหลเยิ้มเลย จากนั้นเด็กน้อยก็ ให้ปุ้มแหวกกางเกงในแล้วลูบ ที่หว่างขาเบาๆ พี่ลูบหีรึยัง ลูบอยู่ พี่บอกด้วยนะรู้สึกยังไงบาง รู้สึกวูบๆท ี่ท้องจ๊ธ ไม่รู้เป้นอะไร เด็กก็หัวเราะ พี่ปุ้มเห็นเม็ดที่หีไหม เม็ดอะไรเหรอ แล้วแฟนปุ้มก็เขี่ยมันค่ะ ปุ้มเลยครางออกมา ว้าวเสียงครางสุดยอดเลย สะกิดโดนเหรอครับ จ๊ะ เสียวมากลเย แล้วจากนั้นทัชก้ลงไปนั่ง แล้วเริ่มเลี่ย ปุ้มที่โดนลิ้นยาวๆ เลี่ยผ่านร่อง จนเผลอเด้งเอวเลยค่ะ กระโปรงนี้ล้นขึ้นมา แล้วเสียงครางก้ออกมาตลอด ที่รักเอวลอยเลยนะ แฟนปุ้มยังแซวอีกปุ้มเลยเอาต้นขาหนีบหน้า แล้วทัชก็เลียจน ขาอ่อนแรงเลยค่ะ พี่ครับ ผมเสียวมากเลย พี่บีบนมด้วยสิ ทัชก็เลยบีบให้ อ่า บรามันเป็นผ้าไม่มีโครงค่ะ ก็แถมแน่นด้วย ยิ่งไม่มีสายคล่องไหล่ อีก เลยเลือนลงมาตามมือทัชด้วย จนหัวนมตั้งชัน ทัชเอานิ้วแหย้ร่องเป้นจังหวะสม่ำเสมอ แล้วก็ปลดกระดุมออกเลียนหัวนมชมพูของปุ้มค่ะ ซี๊ด เสียวจัง พี่เปลดกระดุมออกแล้วนะ กำลังบีบหน้าอกอยู่ เสียวจังเลย ผมก็เสียวครับ พี่หน้าอกเท่าไรเหรอ พี่รอบอก 34 จ๊ะ คัพอะไรเหรอ คัพB เอวพี่เท่าไร 28 สะโพกละครับ 32 ละมั้ง ไม่ได้วัดนานแล้ว แล้วปุ้มก้ครางไปด้วย เสียวหีไหมครับพี่ เสียวมากเลย หัวนมพี่สีอะไรเหรอ ชมพูจ๊ะ อะมันตั้งใหญ่เลย เสียวจัง พี่ถางขากว้างๆ รึเปล่า จ๊ะ เป็นรูปตัวเอ็มเลย พี่ชอบใส่ชุดนักศึกษารัดๆ เหรอครับ จ๊ะ ชอบโชว์เหรอ นิดหน่อยจ๊ะ พี่ครับ ผมจะออกแล้ว แล้วจากนั้นแฟนปุ้มก็เร่งนิ้วของเขา จนปุ้มกรีดร้องค่ะ พร้อมกับเสียงในโทรศัพท์ พอปุ้มเสร็จก็นอนหอบเลย แต่แฟนปุ้มยังดูดเลียนมอยู่ ก่อนจะจูบปุ้ม เราดูดดื่มมาก แล้วทัชก็ถอนตัวออก พี่ชื่ออะไรเหรอครับ ปุ้มเลยตัดสายค่ะ แถมปิดโทรศัพท์ด้วย แล้วบอกแฟนว่า ไม่ไหวแล้ว แฟนปุ้มเลยยิ้มบอก งั้นกลับกัน

แถมรูปให้ตอนปุ้มนั่งถ่ายค่ะ อิอิ

................................................................
      ตามผลงาน ของ pumka ได้ที่นี่จ๊ะ..

บทที่ 5 ก็เงี่ยนเป็นน่ะค่ะ    http://xonly69.com/read-xonly-tid-160176.html
บทที่ 4 เสียวตอนกิจกรรม http://xonly69.com/read-xonly-tid-159074.html
บทที่ 3 สงสัยจะสั้นเกินไป http://xonly69.com/read-xonly-tid-159003.html
บทที่ 2 หวิวตอนนั่งรถ       http://xonly69.com/read-xonly-tid-158998.html
บทที่ 1 เกือบเสร็จพี่เขย     http://xonly69.com/read-xonly-tid-158985.html