ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ขอระบายหน่อยครับ

เริ่มโดย ponggunyuki2527, มีนาคม 03, 2016, 09:48:07 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ponggunyuki2527

เออ วันนี้ผมขอระบายสักกระทู้หนึ่งนะครับ คงไม่มากเกินไป วันนี้ผมเหนื่อยจากการทำงานมากเลยครับ เชื่อว่าหลายคนคงจะเคยรู้สึกว่า "โดนเอาเปรียบ" ในที่ทำงานกันบ้าง ผมเองก็เคยโดนครับ แต่ช่วงนี้หนักเลย( ไม่รู้เกี่ยวกับดวง) หรือเปล่า ก็ได้แต่ทำใจแหละครับ เรามันคนผู้น้อย จะไปเถียงอะไรเค้าได้ เจอคนร่วมงานที่ "ลิ้นกระดาษทราย น้ำลายแชล็ค(เขียนถูกไหมเนี่ย)" เข้าไป คนทำงานอย่างผมนี่กลายเป็นหมาเลยครับ เฮ้อ เมื่อไร จะได้ย้ายสักทีก็ไม่รู้ ก็ได้แต่ทนต่อไป

ขอบคุณครับที่มีพื้นที่ให้ระบาย สบายใจขึ้นมานิดหนึ่งแล้ว