ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu
F

รสสวาทคุณอา (ก๊อปมา ซ้ำขออภัยด้วยครับ)

เริ่มโดย finex, เมษายน 07, 2016, 12:52:47 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

finex

ผมเป็นเด็กต่างจังหวัดเข้ามาเรียนหนังสือต่อใน มหาลัยแถวรังสิตแต่มาพักอยู่กับอาสมศักดิ์ และอาอารดาอาสะใภ้แ
ถวสมุทรปราการกับ ตอนนั้นผมอายุ19 เพิ่งเข้ากรุงเป็นครั้งแรกอาสะใภ้ชื่อจริงว่าอารดาอายุประมาณ36 แต่งงานกะอาศักดิ์แล้วย้ายมาอยู่กรุงเทพ มีลูก2คนเป็นชาย ชื่อเอกอายุ16 ปีและเป็นหญิงชื่ออ้ออายุ12ปี อาศักดิ์ทำธุรกิจกับพี่น้อง มีโรงงานและธุรกิจร่วมกันสร้างหลายอย่าง เลยทำให้ไม่ค่อยมีเวลาให้อาสะใภ้ ตอนผมไปอยู่อาศักดิ์กลับดึกทุกคืนบอกอาสะใภ้งานกำลังขยายตัวไปช่วงโอกาสทอง ปกติอาสะใภ้เป็นคน เรียบร้อยแต่คุยสนุก แกพูดจาสุภาพ รูปร่างดีสมส่วน แม้จะมีลูก2คนอายุ30กว่า แต่สวย น่ารักมีเสน่ห์ ยิ้มหวาน จนผมต้องแอบมองเสมอ บางมีก็แอบไปชักว่าวจินตนาการกับอาสะใภ้บ่อยผมเรียนและเล่นกีฬาให้มหาลัย ด้วย บางวันเลยกลับดึกเพราะต้องซ้อมกีฬา และเห็นอาสะใภ้นั่งรออาเตี้ยที่ห้องรับแขก น้าตาเศร้าๆ ผมถามว่าเป็นไร ดูน้าตาไม่ค่อยดี ไม่สบายหรือป่าว อาสะใภ้บอกไม่ได้เป็นไร ผมบอกให้ขึ้นไปนอนพักผ่อน อาสะใภ้บอกจะรออาศักดิ์ ผมเลยขึ้นไปอาบน้ำนอนก่อน..เพลียจากการซ้อมกีฬา ตื่นขึ้นมากลางดึก จะเข้าห้องน้ำ ที่ต้องเดินผ่านห้องนอนอาสะใภ้ เมื่อผมฉี่เสร็จกำลังจะเข้านอนแอบได้ยิน อาสะใภ้คุยกับอาศักดิ์ ว่าดา พี่ทำงานเหนือ่ยนะมันไม่ไหวจริงๆ โธ่ คุณคะ ไม่เห็นใจดาบ้างเลยนะ เออ ดาพี่ขอโทษ เดี๋ยวพี่ใช้ปากให้นะ ควยพี่ไม่ไหว เดี๋ยวดาใช้ปากให้นะ แต่ดาก็รู้พี่ทำงานเหนื่อย ไม่ค่อยมีเวลาพักผ่อนเลยไม่ค่อยสู้ดาพี่ขอโทษนะเดี๋ยวพี่ใช้ปากให้ก่อนนะแก้ ขัดไปก่อ
น ผมแอบได้ยินก็รู้ว่า อาสะใภ้คงอยากแต่ไม่มีที่ระบาย อารมณ์เลยหงุดหงิดและดูเศร้าหมอง 2วันต่อมาผมไม่มีเรียน อาสะใภ้เลยชวนผมไปงานแสดงสินค้าที่อิมแพ็คเมืองทองธานี อาสะใภ้ให้คนขับรถพาไป เมื่อไปถึงต้องไปลงทะเบียนก่อนคนเยอะมากเลยทางเข้างานเล็กแต่คนที่จะเข้างาน เยอะมากเ
ลยต้องเบียดกันเข้า ผมเลยยืนข้างหลังอาสะใภ้กะว่าจะป้องกันภัยให้อาสะใภ้ แต่คนเบียดกันเข้างานเยอะมากจนผมถูกดันไปติดหลังอาสะใภ้จนผมรู้สึกไปจนแก้ม ก้นอาสะใภ้ควา
มตื่นเต้นทำให้ท่อนเนื้อแข็งขึ้นมาแนบกับร่องก้นอาสะใภ้ จะขยับหนีไปขยับไปออก เพราะต้องขยับเดินกันเข้าไป แต่อาสะใภ้รู้สึกตัวหันมามองเหมือนตกใจแต่เมื่อรู้ว่าเป็นผม ก็ไม่ได้พูดไร น้าแดง และทำท่าถอนหายใจ ปมก้มลงไปกระซิบที่ข้างหูอาสะใภ้ว่า อาให้ป้อมไปอยู่ข้างน้าดีมั้ยคับ ไม่ต้องจ๊ะ อาบอกแต่ไม่หันน้ามาแต่เหมือนไม่ค่อยเดินไปข้างน้าผมเอื้อมมือไปจับตรงสะโพก แล้วด
ันอัดที่ร้องก้นอาสะใภ้ อาสะใภ้ถึงจะเดินถึงตรงนี้ผมก็เสียวและตื่นเต้นมากเหมือนกัน เมื่อเดินผ่านทางเข้าไปก็เดินดูงาน โดยที่อาสะใภ้ไม่ได้พูดถึงเรื่องนั้น เมื่อดูจนเบื่อ ก็เข้าไปกินอาหารที่ร้านอาหารหรูร้านหนึ่ง กินอาหารเสร็จ อาเลยถามผมว่า ป้อมปกติหยุดเรียนวันไหนจ๊ะ อาทิตย์ จันทร์คับ ทำไมเหรอ อา ป่าว ถามดูน่ะ หลังจากนั้น 3วันอาเตี้ยบินไปติดต่อธุระที่ญี่ปุ่น 5วัน อาเตี้ยไปเช้าวันเสาร์กับวันศุกร์น้า ผมไปเรียนกลับมาตอนเย็น อาสะใภ้กำลังทานข้าวเย็นกับเอกและอ้อ เรียกผมทานด้วย เสร็จแล้วบอกเอกกับอ้อว่ารีบทำการบ้านแล้วไปนอนซะ เพราะพรุ่งนี้จะให้คนขับรถมารับตอนตี5ไปเที่ยวสวนจตุจักรกัน แต่อาสะใภ้มาคุยกับผม2ต่อ2ว่า คืนนี้พาอาไปเที่ยวข้างนอกหน่อยสิถามว่าขับรถเป็นมั้ย ผมก็รับคำ แต่ยังงงๆอยู่ ไม่รู้อาจะไปไหน อาใส่กางเกงขายาวสีขาว เสื้อยืดแขนกุดสีชมพูคอวี ดูเซ็กซี่มากเลย ผมมองอายังตะลึง จนอารู้สึก ถามว่าทำไมมองแบบนั้น ไม่สวยเหรอจ๊ะ ผมบอกอาสวยและเซ็กซี่ด้วยคับ อายิ้มอย่างพึงพอใจ แล้วผมก็ขับรถออกมา ถามอาว่าจะไปไหนอาบอกไปเที่ยวสิ ที่ไหนก็ได้แล้วแต่ผม ผมพาไปนั่งฟังเพลงที่ผับแห่งหนึ่ง..ไปนั่งโต๊ะหลบมุมไม่ค่อยมีคน สั่งไวน์ให้อาดื่มเรานั่งติดกันเสียงเพลงค่อนข้างดังเวลาคุยต้องกระซิบข้าง หู อาดื่มไวน์จนน้าเริ่มแดงผมบอกอาว่า อาน้าแดงดูเซ็กซี่จัง อายิ้มหวาน ผมยังบอกอีกว่า เนียถ้าผมมีแฟนน่ารักแบบอาก็ดีสิ...สวยก็สวยน่ารักๆน่ารัก นิสัยก็ดี แบบนี้รักตายเลย อายิ้มรับแบบเขินเล็กน้อยที่ผมชมต่อน้า อาคุยเรื่องไปเที่ยวดูสินค้าที่เมืองทองบอกมีสินค้าน่าดูหลายอย่าง ที่ยังไมได้ดเพราะคนเยอะมาก เบียดกันจนแทบเข้างานไม่ได้ พอพูดถึงตรงนี้อาก็เหมือนนึกถึงเหตุการณ์นั้นได้ อาแอบมองที่ผม ผมจ้องน้าอาพลางกระซิบข้างหู ผมชอบแบบนั้นมากเลยอา ผมอยากทำแบบนั้นอีก อาชอบมั้ย อาน้าแดงไม่รู้จากไวน์หรือป่าว ผมเอื้อมมือไปโอบเอวอา บอกว่าอามานั่งบนตักป้อมสิ อาถามเบาๆ จะดีเหรอ ผมบอกว่าไม่มีใครสนใจหรอก อามานั่งบนตักผม ผมก็รู้สึกตื่นเต้นมาก..แถมดื่มเหล้าไปด้วย ท่อนเนื้อก็แข็งเป็นลำเมื่ออานั่งลงมา สัมฝัสกับก้นอา อาหายใจแรงจับมือของผมทั้งสองข้าง เป็นงัยอา ชอบมั้ย ผมเลื่อนมือข้างหนึ่งปลดตะขอกางเกงอาออกแซะเข้าไปล้วงผ่านกางเกงในจับไปที่ โคกเนื้อ
อวบของอา อายังหลับตาพริ้มหายใจแรง ผมใช้นิ้วสอดเข้าไปในรูเสียว อาเยิ้มมากเลย รู้ว่าอาคงมีอารมณ์มากครางออกมางริมฝีปากอย่างเบาๆ ผมเลื่อนมืออีกข้างไปจับนมอาด้านนอกผ้า เคล้นคลึงไปมา ดูเหมือนอาจะไม่รับรู้การกระทำของผม ปล่อยให้ผมทำตามใจชอบ ผมกระซิบที่ข้างหูอาอีกว่า อาเราไปต่อที่อื่นกันดีมั้ย อาพยักน้า พลางบอกว่า ตามใจสิ ผมขับรถพาอาเข้าโรงแรม อาเหมือนทำน้าตื่น พลางก้มน้าถามเบาๆว่า พาอามานี้ทำไม คิดดีแล้วเหรอ ผมมองน้าแต่ไม่ตอบลงจากรถไปเปิดประตูข้างอา จูงอาเข้าไปในห้อง อาก็เดินตามเข้าไป พอผมปิดประตู ผมก้กอดอา จูบปากอา อาขัดขืนเล้กน้อยไม่ให้ผมสอดลิ้นเข้าไป ผมใช้มือรั้งก้นอาบดกับท่อนเนื้อแข็งของผม จนอาเริ่มคุมตัวเองไม่ได้ จูบแลกลิ้นกับผมแล้ว ผมเลิกเสื้ออาถอดออกไป แล้วต่อด้วยบรา เรือนร่างขาว นมอวบอิ่ม ผมก้มลงดูดหัวนมอาแล้ว อาแอ่นอกคราง ผมปลดตะขอกางเกงอา ดึงไปกองที่เท้า ผมประคองอาไปที่เตียงนอน ตอนนั้นผมน้ามืดแล้วก็มีอารมณ์มากเลย ก้มลงไซร้หัวนม เคล้นคลึงไปด้วย อีกมือเลื่อนไปแซะขอบกางเกงใน ล้วงผ่านรูเสียวที่มีน้ำเยิ้มมากเลย ใช้นิ้วสอดเข้าไปจนอาร้องคราง ซีดดเสียวจังเลยป้อม ป้อมจะทำไรอา...ซีดด ป้อมเงี่ยนมากเลยอา อยากเย็ดอามากเลย อาสวยมากเลยรู้มั้ย ป้อมถอดแล้วนะ... ผมพูดแล้วถอดเสื้อผ้าออกจนหมด อาเหลือบมามองท่อนเนื้อที่กำลังแข็ง ผมรูดกางเกงในอาออก จับขาอาถ่างออก จ่อท่อนเนื้อตรงรูเสียวของอา ค่อยๆกดเข้าไป ผมเสียวและตื่นเต้นมากที่สุดเลย ไม่นึกไม่ฝันว่าจะได้เย็ดอาจริงๆ ผมกดเข้าไปจนมิด แล้วค่อยๆเคลื่อนตัวเข้าออก อารับตาพริ้มครางออกมาเบาๆ ผมเริ่มกระเด้า มือก็เค้นเต้าอวบ กระตุ้นอารมณ์อา อาครางดังขึ้นๆ อ้าซีดด ป้อม อาเสียววว ซีดด ป้อมก็เสียวคับ อา หีอาเย็ดมันมากเลย ป้อมเสียวควยจังเลย อา ซีดด อาเสียวหีมั้ย ผมมีอารมณ์และเงี่ยนมากเลยร้องกระต้นอารมณ์ อาไปด้วย อาก็ชอบ น้าแดงกล่ำ แต่แอ่นโคกเด้งรับผมตลอดเวลา อาซีดด เสียวสิป้อม ซีดดดดดอาเสียวมากเลย บอกป้อมด้วยสิ อาเสียวตรงไหน..ป้อมอยากให้อาพูดนะ ผมเร่งกระแทก นะอานะ ป้อมเสียวควยมากเลย หีอาเย็ดมันมากเลย อาเสียวตรงไหน...บอกป้อมสิ อูยยซีดด ป้อม อาเสียวหี เสียวมากเลย อาซีดดดด ดีจังเลย ป้มอชอบมากเลยนะ...ซีดด จากนั้นผมก็จับอา โก้งโค้งบนเตียง อารู้มั้ย ป้อมอยากเย็ดอาท่านี้มากเลย ผมสอดท่อนเนื้อทางด้านหลัง ท่านี้อาแอ่นก้นรับการกระแทกของผมอย่างออกรส ผมคิดว่าอาคงเงี่ยนมานานแล้ว จึงปลดปล่อยอารมณ์ที่ต้องการอย่างไม่รู้ตัว.... ผมเร่งแระแทกท่านี้จนเสร็จ อาก็เสร็จร้องเสียงดังอย่างไม่อายใครแล้ว โอยยยซีดดดด ป้อมม อาจะออกแล้ววว ป้อมเร็วๆๆๆเลย อูยยซีดดดดดด เสียวมากๆเลยยยออกๆๆๆๆๆๆๆๆแล้ววววววววว อา ป้อมก็จะออกเหมือนกัน โอยยหีอาเย็ดมันควยมากเลยออกแล้ววววผมเย็ดกับอาอีก2เกม แล้วหลับที่นั่น รุ่งขึ้นถึงกลับบ้านด้วยความอ่อนเพลีย ผมหลับถึงเย็นอีกวันหลังจากเหตุการณ์ครั้งนั้น ผมไมได้มีอะไรกับอาอีกเลย อาเตี้ยให้อาเข้าไปช่วยงานด้านการขายที่ออฟฟิตโรงงาน ซึ่งงานเยอะมาก อากลับจากงานก็เหนื่อยเลยหลับเร็ว ช่วยไม่ให้เกิดความต้องการทางเพศได้ ทั้งๆที่อาเป็นคนร้ หลังจากนั้นผมก็ไม่ได้มีอะไรกับอาอีก อาต้องเข้าไปช่วยงานอาเตี่ยด้านงานขายที่ออฟฟิตที่โรงอนแรงคนหนึ่งที่เดียว ภายใต้น้าตาที่สวยซึ้ง ยิ้มแย้มน่ารัก รูปร่างเล็ก แต่หากเปลือยเปล่าแล้วจะรู้ว่าแต่ละอย่างไม่เล็กเหมือนรูปลักษณ์ภายนอกเลย ผมจึงต้องแอบมาจินตนาการกับอาบ่อยๆ แต่แล้วก็เกิดเหตุการณ์ขึ้น ช่วงที่อาไปทำงานช่วยงานขาย อาเตี้ยก็แอบไปมีอะไรกับเลขาสาวโสดวัย30ต้นๆ ทั้งที่ตอนหลังผมเห็นแล้วบอกได้เลยว่าหาความสวยแทบไม่ได้ อาผมสวยและน่ารักมากว่าเยอะเลย แต่เรื่องยังงี้ผมพอจะเข้าใจ ผมแอบได้ยินอาสะใภ้กับอาเตี่ยคุยทะเลาะกัน โดยที่อาเตี้ยไม่ยอมรับ อาสะใภ้ก็ไม่รู้จะทำงัย ถามอาเตี้ย อาเตี้ยก็บอกว่า อาน่าจะรู้นะว่าเค้าทำงานหนักขนาดไหนเหนื่อยร่างกายแทบไม่ได้พักผ่อนลำพังอา สะใภ้อาเต
ี่ยยังไม่มีเวลาให้เลย อาสะใภ้ได้ฟังก็ไม่รู้จะทำยังงัย อาเตี่ยเลยหาโอกาสหลบอาสะใภ้พาเลขาสาวไปต่างจังหวัดบ่อยๆอ้างว่า ไปติดต่อลูกค้าที่ต่างจังหวัด วันเสาร์ผมกลับจากมหาลัยเร็ว อ่านหนังสืออ่านเล่นที่หลังบ้าน มีกระโจมนั่งเล่น อาสะใภ้กลับจากทำงาน ตรงมาหาผม มีอะไรหรอคับ อา คืนนี้ป้อมว่างไหม อาอยากให้ป้อมพาไปข้างนอกนะ ผมดีใจตื่นเต้นแทบระงับไม่อยู่ พลางมองน้าอา แต่อาน้าแดงพลางมองไปทางอื่น ไปเที่ยวหรออา ไปสิ ป้อมว่าง แล้วอาเตี้ยไม่อยู่หรอคับ อาเตี้ยไปต่างจังหวัด คืนนี้4ทุ่มนะ คับ อา 4 ทุ่ม อาใส่ชุดแซคสีเทาดูสวยสมกับเรือนร่างยิ่งนัก ผมตื่นเต้นมากเลยรอเวลาแบบนี้มาตั้งนาน ผมถามว่า อาจะไปไหน อาบอกแล้วแต่ป้อม ผมเลยพาอาไปดื่มอะไรก่อน ผมขับรถพาอาไปเที่ยวรังสิต ไกลหน่อยเพื่อเจอคนรู้จักเข้าไปในผับแห่งนึ่งเลือกมุมมืดสั่งไวน์แดงให้อา ดื่ม ผมนั่งดื่มข้างๆอา ผมจ้องดูดวงตาหยาดเยิ้ม กระซิบที่ข้างหูอาว่า วันนี้อาแต่งตัวสวยมากเลยคับ ป้อมคิดถึงอาจังเลย ดูสิแข็งมากเลย ผมจับมืออามาวางที่เป้ากางเกง อาสัมผัสกับท่อนเนื้อของผม..ผมรูดซิบงัดมันออกมาให้อาจับ ผมเอื้อมมือโอบหลังอาไปจับนม เพื่อกระตุ้นอารมณ์อาแล้วบอกอาว่า อาหมดไวน์ขวดนี้แล้วเราไปกันเถอะ ป้อมทนไม่ไหวแล้ว นะอานะ อาพยักน้า ผมขับพาอาไปแถวคลองหกมีโรงแรมม่านรูด พาเข้าห้อง ผมเข้าไปกอดอา จ้องตา ค่อยๆจูบปากอา อาก็จูบตอบ มือก็เคล้นทรวงอกไปมา ผมกระซิบบอกอา อาถอดเสื้อผ้าเถอะ ป้อมเงี่ยนมากเลย ผมถอดเสื้อผ้าจนหมดแล้วก็ช่วยอาถอด จ้องมองเรือนร่างที่งดงามของอา ท่อนเนื้อของผมผงาดกลางลำตัว ผมเข้าไปกอดอาที่นอนรออยู่ทีเตียง จูบปาก ไซร์ไปทั้วน้า ติ่งหู มือก็เคล้นเต้านมอวบอิ่มของอา อาครางเบาๆ ผมไซ้ร์เรื่อยลงมาที่ทรวงอก ก้มลงเลียหัวนมอาอีกข้าง มืออีกข้างเลื่อนไปที่โคกอวบอูมของอา สอดนิ้วเข้าไปก็เจอเมือกหยาดเยิ้มของอา อาครางมาเบาๆ ซีดด ป้อมอาเสียว.อาขอป้อมเลียหีอาก่อนนะป้อมอยากมากเลย ผมเลื่อนตัวไปยังปลายเท้า จับขาอาชันเข่า ก้มลงใช้ลิ้นเลียหีอาแล้ว ค่อยๆเลียแล้วดูดเม็ดเสียวให้อาด้วย อาร้อง โอยยป้อมอาเสียววว...ซีดดดด ..... เย็ดเถอะ ...อาเงี่ยนมากแล้ว ซีดดดดดดด ผมได้ยินก็ลุกขึ้นมองน้าอาที่กำลังเคลิบเคลิ้ม บอกอาว่า อาอมควยให้ป้อมบ้างสิ นะและเด๋ยวป้อมจะเย็ดอาให้มันส์ไปเลย... อาน้าแดง ผมขึ้นไปคร่อมที่น้าอา จ่อท่อนเนื้อให้อา อาเอื้อมมือมาจับให้เอาเข้าปาก ผมเสียวหัวควยมากเลย ตอน อาดูด... อูยยซีดด...อา..ป้อมเสียวววว..อาดูดควยเก่งจังเลย...โอยไม่ไหวแล้ว...ป้อมทน ไม่ไหว
แล้ว...อา..ป้อมอยากเย็ดอาแล้ว.. ผมถอนควยจากปากอวบอิ่มของอา จับขาอาถ่างออกจ่อควยตรงรูหีที่เยิ้มไปด้วยน้ำเมือก ค่อยๆกดเข้าไปจนมิดด้าม เริ่มชักยาวกระเด้าแล้ว อาก็ส่ายสะโพกรับ อูยย...อา..ป้อมเสียวควยมากเลย...ซีดด...มันจังเลย..อาเสียวไหม....มันไหม ซีดดอาป้อมอาก็เสียวซีด...มันสิจ๊ะป้อม...อูยยย อาอยากให้ป้อมเย็ดแรงๆไหม.... อยากสิ..ป้อม..อุยยซีดด..ป้อมเย็ดอาแรงๆ....อาเสียววววหีมากเลย...ซีดด น่าน...โอย..ป้อม...เสียววววว....ดีจังเลย... อา..ป้อมก็เสียวววว..ซีดดด...หีอาเย็ดมันมากเลย... ผมก้มลงจูบปากอา มือก็เคล้นเต้านมอย่างเมามันส์ ผมโหมกระเด้าอย่างเมามันส์ แล้วกระซิบข้างหูอาว่า อาเปลี่ยนท่านะ...ป้อมอยากเย็ดท่าหมา อีน้าแดงแต่ก็พยักน้า ผมจับอาโก้งโค้ง จ่อควยสอดเข้ารูหีอาทางด้านหลัง รั้สะโพกอาเข้าออกอย่างสุดเสียว ซีดด..อูยย...ป้อม..อีเสียวซีดด ป้อมก็เสียวมากเลยอา...อูยยเสียวควยมากเลยยยย...... อีแอ่นสะโพกเด้งหีรับการเย็ดของผมอย่างออกรส อูยยซีดด....ป้อม..อาจะทนไม่ไหวแล้วว...มันเสียวมาก...เย้ดอา แรงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ...โอยย
ยยยยย.....ออกแล้วววววววววว อาเสร็จก็ตอดควยผมอย่างรุนแรง จนผมต้องเสร็จตามจากนั้นผมก็เย็ดอาอีก2รอบ แต่อาบอกว่าแตกไป4รอบ ผมบอกอาว่า วันหลังให้ผมเย็ดอาบ่อยๆนะ ผมอยากทำให้อามีความสุข อาก็รับปาก