ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เวลามีอะไรกับแฟนชอบคิดถึงคนอื่นเพื่อนๆเป็นกันมั้งไหมครับ

เริ่มโดย pakatorn, พฤษภาคม 04, 2014, 03:42:28 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pakatorn

เวลามีอะไรกับแฟนชอบคิดถึงคนอื่นเพื่อนๆเป็นกันมั้งไหมครับผมคนหนึ่งละที่เป็นแล้วก็รู้สึกผิด
แต่เวลามีอะไรกันมักนึกถึงแฟนเก่าอยู่เสมอไม่รู้ทำไมมานั่งคิดแล้วคิดอีกมักจะนึกถึง
แต่เรื่องเดิมๆเก่าๆเพื่อนๅเป็นกันมั้งไหมครับ

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

::Cheeky::
      ตอนเที่ยวกะหรี่ผมก็จินตนาการว่าเย็ดกับคนอื่นเป็นประจำเลยครับ