ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เล่นเจ้านายซะแล้ว จบ Copy

เริ่มโดย rahmzer, มีนาคม 12, 2016, 02:26:26 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

rahmzer

"สวัสดีครับคุณแหม่ม"  คุณแหม่มเงยหน้ามองชะงักนิดนึงก่อนจะกระเถิบตัวออกห่างจากผม และก็พูดทักกลับไป
"สวัสดีค่ะคุณสมชาย"   มาทำอะไรที่นี่ค่ะ? คุณสมชายก็บอกว่าผมมาตีกอล์ฟกับกลุ่มเพื่อนๆ ครับ

แล้วคุณแหม่มหละ ?  เอ่อ เอ่อพอดีพาลูกค้ารายใหญ่มาส่งที่ภูเก็ตค่ะ เค้าจะอยู่ที่นี่ประมาณ 1สัปดาห์
ก่อนบินไปสิงค์โปร์ค่ะแต่ว่าพรุ่งนี้แหม่มก็จะกลับแล้วค่ะ........คุณสมชายก็ถามอีกว่า "เอ่อ แล้วน้องคนนี้???"

คุณแหม่มรีบตอบไปว่า  อ๋อเป็นพนักงาน เป็นเลขาที่ออฟฟิศค่ะพอดีพาเค้ามาช่วยดูแลลูกค้าด้วย
คุณแหม่มก็แนะนำให้ผมรู้จัก"ก้อง นี่คุณสมชาย เค้าเป็นรุ่นพี่นักเรียนนอกจากอเมริกาเหมือนแหม่ม
ตอนนี้เป็นนายกสมาคม....(ไม่ขอบอกนะครับ)ผมก็ยกมือไหว้สวัสดีไปตามมารยาท....คุณสมชายก็เลยบอกว่า
ขอผมนั่งดื่มแจมด้วยคนได้มั๊ยครับ....คุณแหม่มก็รีบตอบ  ไปประมาณว่าเกรงใจ "เอ่อ โอเค ได้ค่ะ"  
คุณสมชายก็บอกว่าขอบคุณครับแต่ผมคงนั่งด้วยไม่นานหรอก เพราะดื่มมาก่อนแล้วกับกลุ่มเพื่อน.........

คุณแหม่มกับคุณสมชายก็คุยกันอย่างสนุกสนาน ผมเองก็นั่งฟังไปด้วยหัวเราะไปด้วย
เพราะคุยสมชายเป็นคนคุยเก่งมีมุขตลกเยอะ หน้าตาดี ดูภูมิฐาน อายุ46 กว่า แต่งงานมีครอบครัว มีลูก 2 คน
แต่ยังสามารถดำเนินชีวิตแบบอิสระได้เนื่องด้วยการงานและแวดวงสังคมของเค้านั่นเอง ......พวกเรา 3 คนนั่งดื่ม
กันจนหมดไวน์ไปเกือบ3 ขวด จนรู้สึกว่าจะไม่ไหวกันแล้ว ก็เลยสั่งเช็คบิลและคุณแหม่มก็ขอตัวไปเข้าห้องน้ำก่อน  
ปล่อยผมนั่งอยู่กับ  คุณสมชาย 2 คน คุณสมชายก็ถามผมว่า " ดูคุณก้องสนิทสนมกับคุณแหม่มมากนะ
พี่ว่าต้องมีอะไรมากกว่าการเป็นแค่พนักงานหรือเลขาแน่นอนเลย ? "

ผมก็ตอบไปว่า"ไม่หรอกครับ"   คุณสมชายก็พยักหน้ารับแต่ก็พูดสวนมาว่า มากัน 2 คนแบบนี้ถ้าคุณโต้ง
(ชื่อสามีของคุณแหม่ม)รู้เข้าหรือมีใครที่รู้จักคุณโต้งกับคุณแหม่ม เค้าเอาเรื่องนี้ไปบอกคุณก้องอาจจะแย่นะ?
ผมก็สะอึกนิดนึงเพราะว่าคุณโต้งเป็นนักการเมืองถึงจะเป็นแค่ระดับท้องถิ่นแต่ก็มีอิทธิพลพอสมควร
ผมก็ตอบไปว่าทำไงได้หล่ะครับก็ผมต้องมาดูแลลูกค้า แต่อยู่ๆ คุณแหม่มเค้าก็ตามมาเอง......
ผมตอบไปแบบนั้นคุณสมชายก็ทำเสียงอยู่ในลำคอ...อืม ...อืม  งั้นเอางี้ดีมั๊ย"คุณก้องไม่พูด ผมก็ไม่พูด
และผมก็คิดว่าคุณแหม่มเองก็คงไม่พูด" รู้แค่เรา 3 คน โอเคมั๊ย ?  ผมก็งงๆ ถามว่าจะให้โอเคเรื่องอะไรครับ ?  
ก็ไม่มีอะไรมากหรอกครับแค่คุณก้องทำตามเกมที่ผมบอกก็แล้วกัน......ผมก็พยักหน้ารับ คุณสมชายก็อธิบาย
บลาบลา บลา ..... ไม่กี่อึดใจคุณแหม่มก็เดินกลับมาแล้วถามผมว่าจะกลับหรือยังคุณสมชายก็พูดสวนขึ้น
ไปทันทีบอกว่านั่งดื่มต่ออีกนิดนะ ไวน์เหลืออีกไม่ถึงครึ่งดื่มกันอีกคนนะแก้วก็น่าจะหมด......คุณแหม่มบอกว่า
นี่จะดื่มไม่ไหวแล้วนะ.....ผมก็เลยพูดสำทับไปว่าอีกนิดนะครับคุณแหม่มพร้อมกับเอื้อมมือไปดึงข้อมือคุณแหม่ม
ให้ลงมานั่ง......จากนั้นอีกประมาณ15 นาที ไวน์ก็หมดลง ผมและคุณแหม่มก็บอกคุณสมชายว่าขอตัวกลับที่พักก่อน
คุณสมชายก็พูดกับคุณแหม่ม"ดีใจนะที่ได้มาเจอแหม่มที่นี่ และยินดีที่ได้รู้จักนะครับคุณก้อง หวังว่าคงได้พบกันอีก"
คุณแหม่มยิ้มรับพร้อมกับเดินเคียงคู่ผมกลับมาที่ห้องพัก...เมื่อเปิดห้องเข้าไปคุณแหม่มก็เดินตรงไปที่เตียงนอนและทิ้งตัวลงนอนพร้อมกับพูดว่านี่สงสัยชั้นจะเมาแล้วนะ
ปกติก็ไม่เคยดื่มเยอะขนาดนี้  ส่วนก็ไม่พูดอะไรปิดประตูห้องเสร็จก็ถอดเสื้อฮาวายออกพร้อมกับกระโจนขึ้นไป
คล่อมตัวคุณแหม่ม พร้อมกับไซร้ซอกคอคุณแหม่ม ไล่มาจูบปากมือก็พยายามเลิกเสื้อยืดของคุณแหม่มให้ถลก
ขึ้นมาและผมก็ถอดมันอกโดยคุณแหม่มยกมือขึ้นเหนือศรีษะแต่ผมยังคงค้างเสื้ออยู่ตรงข้อมือของคุณแหม่มไว้

และปลดเสื้อในตามขึ้นไป โดยที่ผมใช้ความยืดของสายเสื้อในมัดข้อมือของคุณแหม่มไว้หลวมๆ แล้วผมก็ซุกหน้าไป
ตรงกลางทรวงอกของคุณแหม่มอย่างหื่นกระหาย พร้อมกับขย้ำและบี้หัวนมคุณแหม่มไปด้วย  คุณแหม่มร้องคราง
ออกมาอย่างเสียวกระสัน....โอ้ว ซี๊ด ชั้นมีความสุขจังเลยก้อง จากนั้นผมก็หันลงจากจัดการกับกางเกงสามส่วนผ้าลินิน
ของคุณแหม่ม โดยปลดกระดุม และรูดซิปออก พร้อมกับรูดมันออกไปพร้อมกับบิกินี่ตัวจิ๋วออกไปพร้อมกัน โดยคุณแหม่ม
ก็ช่วยในการดึงขาออกและถีบให้กางเกงมันลงไปกองอยู่ปลายเตียง........

ผมลงมายืนที่ปลายเตียงและรีบจัดการถอดกางเกงออกไปพร้อมกับเอามือสาวควยที่ตอนนี้มันแข็งตัวพร้อมรบแล้ว
โดยผมจับขอคุณแหม่มทั้งสองข้างให้ชันเข่าขึ้นมาและกางออกพร้อมกับฝังจมูกและแลบลิ้นเลียไปยังร่องหีของ
คุณแหม่มซึ่งผมได้กลิ่นคาวนิดๆ ของน้ำหล่อลื่นที่มันเยิ้มหีของคุณแหม่มตอนนี้มันทำให้ผมมีอารมณ์มากขึ้น
คุณแหม่มดิ้นไปมาขณะถูกลิ้นของผมฉกและลากขึ้นลงไปตามร่องผมเอามือล๊อคขาทั้งสองข้างของคุณแหม่มเอาไว้
พร้อมกับลากลิ้นขึ้นมาหยุดและดุนและดูดตรงเม็ดแตด  คุณแหม่มถึงกับร้องออกมาอ้า....โอ้ว....เสียวมากค่ะก้อง
แหม่มไม่เคยเจอแบบนี้เลยค่ะ......จากนั้นผมก็ถอนหน้าออกมาใช้หลังมือเช็ดน้ำเงี่ยนของคุณแหม่มที่มัน
เลอะปากเลอะจมูกพร้อมกับรูดควยและมองดูคุณแหม่มนอนหายใจหอบระทวย โดยที่ขาสองข้างตั้งชันขึ้น
แต่ว่ามือทั้งสองข้างยังคงชูอยู่เหนือศรีษะโดยที่ตรงข้อมือยังคงมีเสื้อชั้นในมัดแบบหลวมๆ อยู่
ผมไม่รอช้ารีบแทรกตัวเข้าไปและเอาควยจ่อไปที่หีของคุณแหม่มและค่อยๆ  กดมันเข้าไปซึ่งมันก็เข้าไปเกือบ
มิดด้ามอย่างไม่ยากเย็นเพราะตอนนี้หีของคุณแหม่มมันเต็มไปด้วยน้ำลายและน้ำหล่อลื่นปะปนกันไป  
ผมเริ่มซอยควยเข้าๆออกๆ พร้อมกับเอามือข้างหนึ่งขย้ำไปที่นมของคุณแหม่ม ส่วนนมและหัวนมอีกข้างก็
ถูกผมเอาปากขบและดูดจ๊วบๆอย่างหื่นกระหาย มันคงเป็นเพราะฤทธิ์ของไวน์  ที่ดื่มไปจึงทำให้ผมออก
อาการหื่นได้ขนาดนี้ส่วนคุณแหม่มไม่ต้องพูดถึง ครางกระเส่าตลอด ตามจังหวะซอยควยของผม..ผมละจากหน้าอกคู่งามของคุณแหม่มและเอามือสองข้างของผมจับที่ข้อเท้าของคุณแหม่มยกให้เหยียดกางออกเป็น
ตัววีแต่บั้นเอวของผมยังคงทำงานอย่างต่อเนื่อง...ซอยเข้าๆ ออกๆ เร็วสลับช้า คุณแหม่มก็พูดออกมาว่า
คุณก้องแรงดีมากเลยค่ะ......แล้วผมก็สังเกตว่าร่างคุณแหม่มนั้นกระตุกยึกๆนั่นแสดงว่าคุณแหม่มคงเสร็จไปแล้ว
แต่ครั้งที่เท่าไหร่นี่ไม่อยากจะถาม.........ขณะนั้นเองผมก็ได้ยินเสียงปิดประตู"กล๊อก" ไวเท่าเสียงผมหันหน้าไปก็พบ
ว่าคุณสมชายได้เดินเข้ามาพร้อมกับทำท่าจุ๊ๆปาก แล้วก็เดินเข้ามาทางปลายเตียง แล้วคุณสมชายก็ค่อยๆ จัดการกับ
เสื้อผ้าของตัวเองและโยนมันไปกองอยู่บนโซฟา..........คุณสมชายเดินเข้ามาชะโงกหน้าข้ามไหล่ผมไปและมองดู
คุณแหม่มที่หลับตามพริ้มด้วยความสุขแต่ปากก็ยังคงร้องครางอยู่ตลอด..........ผมสังเกตเห็นคุณสมชายสาวควย
จนมันตั้งเด่ขึ้นมาพร้อมกับถ่มน้ำลายลงมาชโลมหัวเห็ดของตัวเองและก็พยักหน้าให้ผมเหมือนเป็นสัญญาณอะไร
บางอย่าง.........ผมปล่อยข้อเท้าของคุณแหม่มแต่ก็จัดวางให้อยู่ในท่าชันเข่าตามเดิม ก่อนที่ผมจะถอนควยออกมา
และผมก็ลุกออกก้าวข้ามตัวไปคุกเข่าใกล้ๆกับหน้าของคุณแหม่ม....ผมจับหัวของคุณแหม่มให้เอียงขึ้นมา  
คุณแหม่มก็ลืมตาขึ้นมาเห็นควยของผมลอยเด่นจ่ออยู่ตรงหน้าก็รู้งานว่าผมต้องการให้โม๊ก คุณแหม่มก็อ้าปาก
และอมมันเข้าไปอย่างรวดเร็ว.....ผมแหงนหน้าและครางออกมา....โอ้วเสียวจังครับ  .......คุณแหม่มชอบใจกับเสียงคราง
ของผมรูดปากเข้าออกๆอย่างเอร็ดอร่อย.........จังหวะนั้นเองที่คุณสมชายก็ได้เอามือจับไปที่เข่าทั้งสองข้าง
ของคุณแหม่มให้กางออกพร้อมกับแทรกลำควยเข้าไปสู่ร่องหีของคุณแหม่มอย่างรวดเร็ว.........
คุณแหม่มถึงกับเหลือกตาและถอนปากออกจากควยของผมและร้องออกมา......ว๊าย...โอ้ว.....อ่า......
และก็ผงกหัวมองไปยังปลายเตียงซึ่งมันเป็นอวัยวะของบุคคลที่สามที่แทรกตัวเข้ามา....คุณสมชายเองก็
ถึงกับร้องออกมาเช่นกัน...โอ้ว...น้องแหม่มคุณแหม่มเหมือนช๊อคไปชั่วขณะ พร้อมกับพยายามดึงข้อมือ
ให้หลุดจากการถูกมัดด้วยสายเสื้อในซึ่งมันก็หลุดออกมาได้ไม่ยาก ขณะที่คุณแหม่มจะใช้มือดันตัวเอง
และจะเอื้อมมือจะไปผลักหน้าอกคุณสมชายออก...และคุณแหม่มก็พูดว่าจะทำอะไรคะพี่สมชาย.....
แต่ก็ถูกคุณสมชายล๊อคขาทั้งสองข้างของคุณแหม่มรั้งสะโพกให้เด้งเข้ามารับการกระแทกควยพร้อมกับ
เร่งบั้นเอวซอยยิกๆผมเองก็งงนิดหน่อยกับจังหวะเหตุการณ์ตรงหน้า ในใจก็คิดว่าซวยแน่กู
เย็ดเจ้านายคนเดียวไม่พอดันเปิดทางให้คนอื่นมาแจมซะงั้น.......คุณแหม่มพยายามดิ้นและร้อง
"ไม่ไม่ นะพี่สมชาย"  แต่คุณสมชายก็พูดกลับไปว่าขอพี่เถอะนะแหม่ม.......พี่อยากจะล่อแหม่มตั้งแต่
สมัยเรียนที่อเมริกาแล้ว.......คุณสมชายพูดไปพร้อมกับซอยบั้นเอวยิกๆแบบต่อเนื่อง...จนคุณแหม่มเองก็
คงทนความเสียวไม่ไหวร้องครางออกมา อ้า..อืม....ซี๊ด.....โอ้ว.....มะ มะ แหม่มเสียวจังคะ.....คุณสมชาย
อมยิ้มนิดนึงพร้อมกับบอกว่าหีน้องแหม่มยังเด็ดอยู่เลยครับ......พี่เสียวควยมากเลย......พร้อมกับหันมามอง
หน้าผมและเรียกชื่อ "เฮ๊ยก้อง" ผมเหมือนตื่นจากภวังค์ และก็มองหน้าคุณสมชาย คุณสมชายก็พยักหน้า
ประมาณว่าต่อเหอะ.....ผมก็มองไปที่คุณแหม่มซึ่งนอนครางอยู่...อืม...อ่า.....
ผมจึงเอามือไปจับนมคุณแหม่มและมือเขยิบตัวเข้าไปเอาควยจ่อไปใกล้ๆ หน้าคุณแหม่มอีกครั้ง พร้อมกับ
จับหน้าคุณแหม่มให้หันมาคุณแหม่มลืมตาขึ้นมา ดูแล้วก็อ้าปากอม....อูว....อืม.....เสียงดังอู้อี้ในปาก
ของคุณแหม่มหันไปดูคุณสมชายก็ปล่อยขาของคุณแหม่มลงหนึ่งข้างและยกพาดบ่าหนึ่งข้าง
พร้อมกับกระแทกตัวเข้ามาเสียงดังป้าบๆ  แรงจนนมของคุณแหม่มกระเพื่อมขึ้นลง ขึ้นลงตามจังหวะกระแทกควย.คุณแหม่มคงจะเสียวมาก อ้าปากร้องออกมา...อ่า...อ่า.....แต่มือของคุณแหม่มก็ยังคงช่วยรูดควยผมอยู่
จากนั้นคุณสมชายก็จับให้คุณแหม่ม พลิกตัวคุกเข่าและคุณสมชายก็ลงมายืนที่ปลายเตียง พร้อมกับรั้งเอว
ของคุณแหม่มให้ถอยตามมา ก่อนที่จะสวนควยพรวดเข้าไปอีกครั้ง โดยตอนนี้คุณแหม่มก็โดนพี่สมชายเย็ด
อยู่ในท่าหมา กระแทกควยดังป๊าบ ๆ ซึ่งผมเห็นแล้วเสียวมากรีบตามเข้าไปคุกเข่าเอาควยจ่อหน้าคุณแหม่ม
อีกครั้ง คุณแหม่มเงยหน้ามาและพยายามพูดกับผม ......

ก้อง ก้อง ชั้นเสียวมาก จะไม่ไหวแล้ว  ผมเห็นเช่นนั้นก็สวนควยเข้าไปในปากพร้อมกับจับหัวคุณแหม่มให้โยกรูดควย
ผมไปด้วยเช่นกัน.......พี่สมชายก็พูดต่อมาว่าพี่ใกล้จะแตกแล้วหล่ะแหม่ม....แต่แกเองก็ยังซอยไม่หยุด.....
แล้วคุณสมชายเองก็คงยังไม่อยากจะแตกในตอนนี้ก็เลยหยุดและถอนควยออกมา และจับให้คุณแหม่มนอนหงายลงไป
อีกครั้ง......คุณแหม่มถึงกับหอบ แฮ่กๆ ๆ....แล้วคุณสมชายก็ก้าวขึ้นมานั่งคล่อมบนหน้าอกของคุณแหม่มพร้อมกับ
จับเอาหัวคุณแหม่มให้ผงกขึ้นมา.....คุณสมชายจะให้คุณแหม่มอมควย!! ผมยังค้างอยู่บนศรีษะของคุณแหม่มก็
เห็นคุณแหม่มอ้าปากรับควยของคุณสมชายเข้าไปและก็รูด......คุณสมชายถึงกับร้องขึ้นมาอีกครั้ง อ่าซ์....เสียวดีจัง
แหม่ม ดูดควยพี่หน่อยนะ.......เสียงคุณแหม่มตอบกลับอยู่ในลำคอดัง อือ...อือ....ผมเห็นแบบนั้นก็เลยรีบลุกออกไป
ยืนตรงปลายเตียงและเอาควยจ่อตรงหีคุณแหม่ม และดันมันเข้าไปอีกครั้ง......และก็ซอย ยิกๆ ๆ เร่งจังหวะ ช้าบ้าง
เร็วบ้าง เพราะตอนนี้ผมเองก็อยากจะเอาน้ำเงี่ยนออกมาเต็มที่แล้ว......ส่วนคุณสมชายที่คล่อมตัวคุณแหม่มอยู่ก็
กาวข้ามไปอยู่ข้างๆ แต่ก็ยังคงให้คุณแหม่มใช้ปากรูดควยอยู่ โดยมือของคุณสมชายก็ขย้ำมาที่นมทั้งสองข้างของ
คุณแหม่มสลับไปมา และพูดว่านมแหม่มใหญ่จัง อู่ว.....พี่ใกล้จะแตกแล้วแหม่ม คุณแหม่มได้ยิน ก็ห่อปากอม
ช่วงส่วนหัวควยของพี่สมชายไว้ แต่ใช้มือกระตุก รูดลำควยของคุณสมชายอย่างเร็ว จนคุณสมชาย เสียวสุดๆ
เห็นได้จากที่ร้องออกมา อ่า....โอ้ว...แหม่มเก่งมาก พะ พี่ พี่ ใกล้แล้ว โอ้ว....ส่วนผมเองก็ยังคงซอยควยเข้าออกอยู่
และแล้วจังหวะที่คุณสมชายกำลังจะน้ำแตก คุณแหม่มก็ถอนปากออกมา ก่อนที่น้ำเงี่ยนของคุณสมชายจะพุ่งปรี๊ด
เข้าไประหว่างปากและจมูกของคุณแหม่ม พร้อมกับการกระตุกร่างของคุณสมชายเมื่อน้ำพุ่งออกมา......
คุณสมชายร้อง....อืม....เสียวสุดๆ เลยแหม่ม....แต่น่าจะอมไว้นะ...โอ้ว  คุณสมชายทรุดตัวถอยลงไปนั่งข้าง ๆ
ผมเห็นดังนั้นก็เร่งควยซอยยิกๆ อีก 6-7 ทีมันก็เป็นเวลาของผม...คุณแหม่มครับผมใกล้แล้วนะ.....คุณแหม่มก็เผลอ
อ้าปากพูดออกมา "คาไว้นะก้อง" ทำให้น้ำเงี่ยนของคุณสมชายบางส่วนไหลย้อนเข้าปากคุณแหม่มไป
คุณแหม่มถึงกับร้อง...อึ๋ย....ก่อนที่ผมจะพุ่งน้ำเข้าไปในหีของคุณแหม่ม..อ่า....แตกแล้วครับผมร้องออกมา พร้อมกับ
กดควยคาคาร่องหีคุณแหม่มเหมือนเดิม และทรุดตัวลงมานอนหอบอยู่บนหน้าอกของคุณแหม่ม ....เฮ่อ ๆ
คุณสมชายก็พูดขึ้นมาว่า "เฮ๊ยก้อง นายเล่นแตกในเลยเหรอ ? "  ผมนอนอยู่บนหน้าอกคุณแหม่ม แต่ก็หันไปอมยิ้ม
กับคุณสมชายนิดนึงก่อนที่จะหันมาดูดนมคุณแหม่มอีกครั้ง และก็ทิ้งตัวลงนอนข้าง ๆ...หันไปดูคุณแหม่มก็ยังคงนอนหอบ แฮ่ก ๆ  แต่คุณแหม่มก็หันไปพูดกับคุณสมชายว่า "จบแค่วันนี้นะค่ะพี่"
คุณสมชายที่นอนหอบแดกอยู่ข้างๆ ก็ ลุกขึ้นนั่งและก็ตอบกลับมาว่า " จบแค่นี้ก็ได้ครับ พี่ก็ไม่อยากให้ครอบครัว
ของพี่รู้เหมือนกัน ยังงัยก็เพื่อนกัน "  คุณสมชายก็ลุกขึ้นและพูดว่า "งั้นพี่ไปนะ" .....พร้อมกับเอื้อมมือมาจับนม
คุณแหม่มอีกครั้งและพูดว่า "ของแหม่มเด็ดจริงๆ นะ"  คุณแหม่มก็ตีมือคุณสมชายและบอกว่า "บ้า" ไปได้แล้ว....
คุณสมชายก็แต่งตัวและหันมาบอกผมว่า "โชคดีนะก้อง" และเดินออกจากห้องไป........ส่วนผมที่นอนอยู่นี่สิ
คุณแหม่มหันมาทำหน้าดุ "ก้องเรามีเรื่องต้องเคลียร์กันนะ ?"  "ทำไมพี่สมชายถึงตามเข้ามาได้ ? "

ผมก็เลยบอกไปว่า ตอนที่คุณแหม่มไปเข้าห้องน้ำคุณสมชายเค้าก็ซักถามผมโน่นนี่นั่น และก็บอกว่าสมัยเรียน
เคยคิดจะจีบคุรแหม่มแต่ว่าไม่กล้า นึกไม่ถึงว่าจะมีโอกาสที่นี่ก็เลยขอให้ผมช่วย ผมก็เลยไม่รู้จะทำยังงัย
เพราะคุณสมชายก็ขู่ว่าถ้าผมไม่ช่วยจะเอาเรื่องที่มาภูเก็ตครั้งนี้ไปบอกคุณโต้ง ผมก็เลยต้องยอมทำตาม.....
เมื่อคุณแหม่มได้ฟังเรื่องก็ไม่ได้ว่าอะไร...เราก็นอนกอดก่ายกันและก็หลับไป.....พอตื่นเช้ามาหลังจากทานอาหาร
เช้าของทางโรงแรมผมกับคุณแหม่มก็เข้ามาเย็ดต่อกันอีกยก ก่อนเก็บของและเช็คเอาท์ กลับกรุงเทพฯ...........
หลังจากนั้นผมกับคุณแหม่มก็ยังคงแอบเย็ดกันเป็นประจำ ทั้งในโรงแรมบ้าง ในรถบ้าง จนระยะเวลาผ่านไป
ประมาณ 6เดือน ทางสามีของคุณแหม่มเหมือนกับว่าชักจะสงสัย ว่าทำไมคุณแหม่มบางครั้งกลับบ้านดึก
ถึงดึกมาก อาทิตย์หนึ่งก็ 2-3 วัน  จึงได้ส่งให้มีคนขับรถมาคอยขับรถให้คุณแหม่ม ทำให้ผมกับคุณแหม่ม
ไม่ได้มีโอกาสออกเย็ดกัน บางครั้งก็อาศัยห้องทำงานในออฟฟิศ แต่ก็ไม่กล้าทำอะไรมากนัก เพราะกลัวว่า
ถ้าเกิดใครเปิดมาเห็นเข้าจะซวย.......อีกทั้งบางครั้งก็โทรมาสอบถามกับผมว่าเคยเห็นคุณแหม่ม
ไปไหนมาไหนบ้างหรือเปล่า ไปกับใคร ไปงานอะไร เพราะผมเป็นเลขาต้องรู้ตารางเวลา จนผมเริ่มอึดอัดและ
กลัวว่าสักวันงานจะเข้าเรา จึงได้ขอลาออก คุณแหม่มโกรธมากจะไม่ยอมให้ผมลาออก แต่ผมก็อธิบายไปว่า
ถ้าคุณโต้งรู้ผมตายแน่ ให้ผมออกเหอะครับ แล้วเราค่อยมานัดเจอกันข้างนอกดีกว่า คุณแหม่มถึงได้ยอม
แต่พอผมออกจากงานมาก็ไมได้ติดต่อกลับไปหาคุณแหม่มอีก คุณแหม่มโทรมาก็ไม่รับสาย......
เพราะว่าตัวผมเองก็กลัวหากว่าสามีคุณแหม่มจับได้ผมมีหวังโดนอุ้มหายไปแน่ๆ .......เมื่อเวลาผ่านไป
3ปี ผมก็ลองโทรไปหาที่เบอร์เก่าแต่ปรากฏว่าเบอร์มือถือนั้นไม่สามารถติดต่อได้แล้ว......เฮ้อ คิดแล้วก็น่าเสียดาย

saturn

คิดถูกแล้ว  โดนจับได้เมื่อไหร่หายตัวแน่นอน