ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เห็นใจสาวๆ TBAและiasian4u หลายคนเลย

เริ่มโดย guru666, มีนาคม 21, 2016, 01:29:58 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

guru666

สำหรับท่านที่อยากได้เฟซพวกเธอเหล่านี้(แล้วส่งข้อความหลังไมค์มาขอผม) ลองพยายามค้นหาด้วยตนเองดูก่อนจะดีกว่านะครับ  
เพราะขอกันง่ายๆแบบนี้มันดูสบายเกินไปหน่อยนะครับ ผมขอสงวนสิทธิไม่เปิดเผยเฟซพวกเธอนะครับ
(ผมก็ค้นหาเฟซพวกเธอด้วยตนเองไม่ได้ขอเฟซพวกเธอจากคนอื่นนะครับ กระทั่งเจอเฟซพวกเธอด้วยตนเองนะครับ)

ผมบังเอิญเจอ facebook ของสาวที่่เคยเป็นนางแบบให้TBAและiasian4u 3-4คน และเจอig 5-6คน
ทั้งของ
Lolita Cheng((ชื่อเล่นจริงๆคือ อ๊ะ)

Nancy Ho (ชื่อเล่นจริงๆคือ แนน)

Paula K (ชื่อเล่นจริงๆคือ แพตตี้)

Areeya Oki (ชื่อเล่นจริงๆคือ แองจี้) ,

Natalie Wang (ชื่อเล่นจริงๆคือ หนิง)

Laila (ชื่อเล่นจริงๆคือ แพทตี้)

Winny Sung (ชื่อเล่นจริงๆคือ นิด)

Maira (ชื่อเล่นจริงๆคือ ผักบุ้ง)

อย่างLolita Chengก็ต้องเป็นนางแบบเพื่อหาค่าใช้จ่ายให้ครอบครัวและส่งตนเองเรียนราม(เห็นว่าเรียนจบปีนี้นะ)รวมถึงโดนแฟนที่เป็นทอมหลอกใช้(แฟนทอมของเธอคนนั้นเสียชีวิตไปแล้ว(ถ้าใครสังเกตุน่องของเธอจะมีรอยแผลเป็นที่ถูกมีดฟันเพราะเธอเข้าไปช่วยแฟนทอมของเธอคนนั้นที่กำลังมีเรื่องกับผู้ชายตอนเมา โดยหลังจากทอมคนนั้นเสียจากอุบัติเหตุทางรถยนต์ เธอก็มีแฟนเป็นทอมอีก1คนที่คบกันไม่นานมาก และเป็นชายวัยกลางคนชาวสิงคโปร์1คน คบช่วงสั้นๆเช่นกัน และล่าสุดแฟนเธอคือเพื่อนนักศึกษาที่เรียนรามด้วยกันกับเธอที่คบกันได้นานพอสมควรแล้ว

Nancy Ho การเป็นนางแบบหนังเอ๊กซ์ในอดีตและนางแบบโป๊ ทำให้ต้องเป็นนางโชว์ที่พัทยาแม้อายุจะเริ่มมากแล้วแต่ก็ต้องทำเพราะทางเลือกมีไม่มาก ไม่แน่ใจว่าเธอมีลูกหรือไม่ ดูจากหุ่นและสีหัวนมของเธอที่เปลี่ยนไปมากจากตอนถ่ายแบบเมื่อไม่กี่ปีก่อน

Areeya Oki คนนี้โชคดีหน่อยที่เจอผู้ชายที่รักเธอและรับที่เธอเคยถ่ายแบบโป๊ได้ ตอนนี้เธอขายนาฬิกาข้อมือ มือสองตามเปิดท้าย(กิจการของเธอและสามีเธอเองเลย)

Natalie Wang ทำงานเพื่อใช้หนี้ให้ครอบครัว20กว่าล้านบาท โดยยึดอาชีพนางโชว์ที่พัทยา,นางแบบPenthouseในไทย,ขายครีมและเป็นนางแบบเปลือยให้นักศึกษามหาลัยแห่งหนึ่งในกรุงเทพวาดรูปเหมือน ตัวจริงเธอเป็นเลสเบี้ยนอย่างที่เห็นในคลิปกันนั้นล่ะ

Winny Sung เจอผู้ชายที่รักเธอและรับที่เธอเคยถ่ายแบบโป๊และเล่นหนังโป๊ได้

Maira มีลูกแล้ว แฟนติดเหล้าและนอกใจ

เห็นใจพวกเธอและนางแบบเปลือยอีกหลายๆคนที่อาจมีชะตาชีวิตคล้ายๆพวกเธอ
และต้องขอบคุณพวกเธอที่ถ่ายทอดเรือนร่างให้ชายหนุ่มที่หื่นๆได้ใช้ระบายอารมณ์ในหลายๆครั้งด้วยจริงๆ

ปล.1 ทอมที่ชอบเลียและแยงนางแบบสังกัดนี้ ผมก็เจอเฟซมันนะ(อิจฉาทอมคนนั้นมาก) ทอมคนนั้นสนิทกับLolita Chengเป็นพิเศษ และชอบคุยทางเฟซกับNatalie Wangแบบแสร้งเป็นพี่เป็นน้อง เพราะกลัวแฟนทอมของNatalie Wangจับได้ว่าเคยลึกซึ้งกันมาหลายยก(Natalie Wang โดนทอมคนนั้นเลียและแยงเยอะสุดล่ะในค่ายiasian4uเนี่ย)
ปล.2 อายุพวกเธอ
Lolita Chengน่าจะ20กลางๆ=เข้าวงการนางแบบโป๊ตั้งแต่อายุไม่ถึง18แน่ๆ
Nancy Ho น่าจะ40+แล้ว เธอจัดแบบหนังxเลยตอนเข้าวงการแรกๆก่อนค่อยๆลดระดับมาเป็นนางแบบโป๊เฉยๆและนางโชว์
Areeya Oki 30ปลายๆแล้ว
Natalie Wang เห็นสวยๆแบบนั้น 35ย่าง36แล้ว

hlor

อยากทราบว่าน้องนางแบบ playboy หรือ penthouse มีใครถ่าย TBA A4U บ้างครับ