ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ของขวัญเพื่อคนที่คุณ... EP.6 “เช้าวันอาทิตย์”

เริ่มโดย IamAssMan, พฤศจิกายน 29, 2020, 05:37:29 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

wawer nakorn

Just Chillin

kapomman

สุดท้ายก็เสร็จลุงยะจนได้  พอตอนนี้ไม่คิดเรื่องปวดหลังแล้วใช่ไหมลุง

IamAssMan

อ้างจาก: Just Chillin เมื่อ ธันวาคม 01, 2020, 08:22:47 ก่อนเที่ยง
อยู่ดีๆก็ตัดมาแอนนี่แบบงงๆนะครับ

เผอิญไปเจอแม่แอนนี่ตัวจริงมาแล้วเงี่ยนนางท่านขอลัดคิวเลย 555

IamAssMan

อ้างจาก: shadow5 เมื่อ พฤศจิกายน 30, 2020, 01:46:27 หลังเที่ยง
หายไปนานนะครับ  รอบนี้คุณแม่ยังสาวโดนชุดใหญ่เลย

รีบมาต่อไวๆๆนะครับ ขอบคุณครับบบ

ช่วงนี้งานที่ออฟฟิต หนัก พอกลับมาบ้านก็ช่วยเมียทำงานบ้าง เมียใช้คอมบ้างครับ งานนางเร่ง ผมเลยแทบไม่มีโอกาสได้ใช้คอมเลยครับ

biggiggog

งานนี้ผิดแผนไปหน่อย
เลยต้องมาเก็บงานซะงั้น
ขอบคุณครับ

phet.79

วางแผนมาอย่างดี หมาคาบไปแดกซะงั้น
แต่มาแบบนี้โดนซ้ำแน่นอน

IamAssMan

อ้างจาก: ทอกระดอก เมื่อ เมษายน 01, 2021, 11:44:30 หลังเที่ยง
ยังรอตอนต่อไปอยู่นะ

ขอบคุณครับที่รอ พอดีเลิกกะแฟน เลยไม่มีกำลังใจแต่ง

แต่ตอนนี้กำลังใจมาละ เพราะในชีวิตจริง กำลังจีบน้องนิว ตัวจริงอยู่ 555

IamAssMan

เด๊่ยวกลับมาต่อแน่นอนครับ โดนน้องนิวหักอกมาแล้ว  ::Angry:: ::Angry:: ::Angry::