ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ก่อนจะถึงวัยทอง 2 (สาวใหญ่เป้าหมายก็เยอะ)

เริ่มโดย Sukita, ตุลาคม 11, 2021, 04:25:56 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Sukita

อัลเธอทำงานไปจนเที่ยง "ผอ.คะเที่ยงนี้รับอะไรดีคะ" "ไม่เป็นไรนิดเดี่ยวพี่ออกไปซื้ออะไรทานเองนะ" "คะ" เลขาสาวพยายามเอาใจเจ้านายอย่างอัล แต่เธอกับอยากขับรถออกไปซื้ออะไรทานด้านนอก พอเธอลงบรรไดลงมาก็พบกับ ลุงนินรอเธออยู่ "เอ้าลุงมารออัลหรือคะ" "ครับ ใยใจให้ลุงเก็บมะนาวกับกล้วยมาฝากคุณอัลครับ" "คะขอบคุณมากเลยลุง" อัลสนิทกับป้าใจแม่ป้าคนเก่า ขนาดเคยไปทานข้าวบ้านป้าใจบ่อยๆ ป้าใจก็รู้ว่าคุณอัลชอบทานชามะนาวเลยเก็บฝากสามีมาให้ แต่ลุงนินชอยทำสายตาแปลกคล้ายๆชอบเธออยู่บ่อยๆ แต่อัลก็ไม่ว่าอะไรเพราะดูแกตะเป็นคนซื่อๆ "คุณอัลไม่ไปทานเข้าที่บ้านละครับ ผมหาปลาตัวโตได้" "คะๆถ้าว่างจะโทรบอกป้าใจคะ" และทันคู่ก็แยกย้าย โดยเธอขับรถไปร้านโปรดและคนกลับเยอะเธอเลย แวะร้านสะดวกซื้อใกล้ๆ เมื่อเธอซื้อของทานดันลืมกระเป๋าตังไว้ที่ออฟฟิต อัลรีบไปเอาเงินที่เก็บไว้ที่รถแต่ไม่พอ เธอจึงดึงของบางอย่างออก "รับแค่นี้คะ" "พี่ลืมเงินหรือครับเห็นไปเอาที่รถ เดี๋ยวผมออกให้ก่อน" เด็กหนุ่มผิวเข้มที่ทำงานร้านสะดวกซื้อเอ๋ยทักคุณอัล "ขอบคุณคะ" "ไม่เป็นไรไม่กี่บาทครับ" "งั้นพี่ขอไลน์เราไว้นะจะได้ใช้เงินเราได้" "ครับๆ" อัลรีบสแกนไลน์ ก่อนยิ้มให้ไอ้หนุ่มน้อยวัย18ผอมสูงผิวเข้ม แล้วเธอจึงรีบไปทำงานออฟฟิตโดยลืมทักไลน์ไอ้หนุ่ม ก่อนไอ้หนุ่มร้านสะดวกซื้อคิดในใจ(สวยจังดูดีดูมีอายุ พี่คนนี้ดูภูมิฐานดีจัง) อัลกลับไปทานข้าวในใจก็คิดถึงแต่เรื่องเมื่อเช้า บ่ายก็เข้าประชุมพอเลิกสี่โมง คุณอัลรีบเปลี่ยนเสื้อผ้าไปออกกำลังกาย เธอชอบวิ่งออกกำลังตอนเย็นหลังศาลากลาง โดยลืมไอ้หนุ่มเมื่อกลางวันไปเลย เมื่ออัลวิ่งจนร่างกายมีเหงื่อชุ่มๆ "เจอแล้วครับคุณอัล" "เอาเสมเองหรือเจออะไรใช่ดอกนมแมวไหม" "ใช่ครับ ต้นอยู่ไกลๆนี้เองคุณอัล" ไอ้เสมหนุ่มคนสวนบ้านนอกวัย19กล่าวบอก คุณอัลถึงต้นไม้ที่เธออยากได้ เสมที่ขับรถจะกลับบ้านหาเมีย เจอคุณอัลคนสวยหวานใจเลยรีบแวะบอก และพาไปใต้ต้นดอกนมแมวที่กำลังออกดอก "ใช่เลย เสมนิแหละที่พี่อัลอยากได้" "เดียวผมตอนให้นะครับ" เสมพูดไปแต่แอบชมร่างชุ่มเหงื่อคุณอัลรัดๆในชุดออกกำลัง เธอก็รู้นายเสมชอบเธอชอบแอบดูเธอวิ่งบ่อยๆ เธอจึงสนิทกับหนุ่มกระทงคนนี้พอควรเพราะจะให้ช่วยปลูกต้นไม้มี่บ้าน "พี่อัลจะรีบเอาไหม เดี๋ยวลองตัดชำดูนะครับ" "ชำได้หรือ เอาสิ" และทั้งคู่ก็ช่วยกันตัดกิ่งต้นนมแมวมา ปักชำห่อถุงที่บ้านพักสาวแก่คนสวย "จะขึ้นหรือ น้องเสม" "ลองดูพี่อัลครับ" เสมอยู่ใกล้อันแอบมองร่างงามไประบายกัยเมียวัย25ที่บ้าน(วันนี้บุญกูจริงคุณอัลสวยจริงวันนี้ตัวก็หอมจัง วันนี้กูเย็ดอีอำทั้งคืนแน่ๆ) เธอเห็นสายตาหื่นแต่เพราะเสมยอมมาทำงานให้ฟรีเลยไม่ว่าอะไร เธอคิดถึงเรื่องเมื่อเช้า และเสมก็ดันมาขออัลเข้าห้องน้ำ อัลเลยให้เข้าห้องเมื่อเช้าที่เด็กกัน พอเสมเดินเข้าห้องน้ำอัลทำเป็นเอาน้ำให้ในตู้เย็น แต่สาวใหญ่วัยอยากร่านรีบย่อง มาเอาตาแนบเห็นควยดำทะมึนใหญ่เส้นเลือดบูด กำลังฉี่ไหล ปากไอ้เสมบ่นเบาๆ "คุณอันน่ารักจัง วันนี้" สาวสวยรีบเอามือถือออกมาถ่าย ควยบานใหญ่ของเสมไว้4ภาพ ก่อนมันจะฉี่สุดรียเก็บควย พออกมาอัลยิ้มและยื้นขนมและน้ำให้อัล ก่อนไอ้เสมรีบขับรถมอไซด์เก่าๆออกไป อัลรีบเข้าห้องน้ำเปลือยร่างกะจะตกเบ็ด แต่ดันมีไลน์หนุ่มร้านสะดวกซื้อทักมา #พี่เมื่อกลางวันใช่ไหม# #ใช่คะ# ร่างเปลือยค่อยๆนั่งลงกับชักโครก พิมพ์ไลน์ตอบ #ขอบคุณมากคะ เดี๋ยวพี่จะรีบเอาเงินไปใช้ให้คะ# #พรุ่งนี้ก็ได้ครับผมชื่อพริว# #งั้นพรุ่งนี้ ไปทานข้าวพี่เลี้ยงเอาไหม# #ครับๆ ขอบคุณครับ# #งันพรุ่งนี้เจอ5โมงที่ร้านพี่บี รู้จักไหม# #รู้ๆครับ แล้วเจอกันครับ ขอบคุณครัยพี่# #จ้า# ก่อนทั้งคู่จะถ่ายสติกเกอร์คุยกัน คุยเสร็จเธอดันเห็นเบอร์น้องฝ้ายแม่น้องกันโทรมาอีก อัลเลยไม่ได้ตกเบ็ดรีบโทรหาฝ้านแม่กัน "ฝ้ายมีอะไรหรือ" "คุณอันเจ้ากัน ตกภาษาอังกฤษทุกปีเลย สองอาทิตย์ตะสอบแล้ว" "เอาอัลก็ลืมเลยที่ฝ้ายขอให้ติวให้" "ไม่เป็นไรคุณอัลบอกมาก็ได้ อาจารย์สอนพิเศษเก่งๆใครคะ เดี๋ยวฝ้ายส่งกันไปเองคะ" "ไม่เป็นไรเดี๋ยวพี่อัลติวเจ้ากันเอง พรุ่งนี้ส่งมาเลย" อัลพูดไปหีก็น้ำเดินไป เพราะเธออยากมากกับเจ้าหนูกัน ก่อนทั้งคู่ตกลงกันเสร็จ อัลอาบน้ำออกมาด้วยความเงี่ยนที่ไม่ได้เบ็ดกะเล่นอะไรสนุกกับกันพรุ่งนี้ตามที่เธอจินตนาการ แต่ดันไปรื้อของมาทานเจอของใกล้หมดอายุที่ซื้อมาหลายอย่างในตู้เย็น คิดจะกำจัดก็เสียดายเลยเก็บไปให้ รปภ.ที่หน้าบ้านพัก เธออกมาด้วยชุดง่ายๆเสื้อยืดสีฟ้ากางเกงขาสั้นสีเทา มองหารปภ.แต่ก็ไม่เจอ เลยเดินจะกลับตาเหลือบไปเห็น รปภ.หนุ่มที่อยู่ซอกอาคารจอดรถ ตามันมองจอมือถือแต่สิ่งที่น่าตกใจคือ มือกำลังรูดควยใหญ่มากไปมา อัลมองอยู่ร่วมสามนาทีในที่ลับ ก่อนจะเอ่ยเรียกรปภ.ดังขึ้น ไอ้รปภ.หนุ่มรีบเก็บควยเดิมมาประจำการที่ป้อม อัลเดินมาหาที่ป้อม "รปภ.นิน้ำและขนมคะ" "ครับๆขอบคุณครับ" "มาใหม่หรือคะ แล้วลุงแย้ไปไหนแล้ว" "พอดีผมหลานลุงแย้ชื่อแมคครับ ลุงเอามาฝากเป็นอาสาเลยมาเข้าเวรดึกแทนแกครับ" "คะพี่ชื่ออัลนะทำงานที่จังหวัดนี้แหละ ยังไงฝากดูแลด้วยนะ" เธอน่าแดงเพราะรู้ว่าหนุ่มอาสาอย่างแมคพึ่งรูดควยไป ก่อนรีบเดินออกไปใจคิดหนุ่มนิสูงยาวดีจังมินาในคลิปที่ถ่ายไอ้นั้นยาวจริง อัลรีบเดินกลับบ้านพักแน่แหละวันนี้ เจอหลายหนุ่มหื่นๆคืนนี้คงตกเบ็ดทั้งคืนแน่เลย อัลรีบกลับไปที่บ้านพักสาวใหญ่รีบถอด กางเกงออกก่อนจะระบายนิ้วที่ดงหมอยปลายแตด แล้วพลันจินตานากรถึงหลายหนุ่มที่พานพบ สาวตาใบหน้าแต่ละคนโดยลืมหวานใจตัวจริงอย่างนายปู พักหนึ่ง หีสวยของเธอก็ชุ่มน้ำเงี่ยน สาวสวยรีบนำเครื่องนวดหน้าสวยเธอมาประกบปากหี ให้ส่วนปลายสำผัสเม็ดแตดของเธอ เธอร่อนสะโพกไปมองภาพควยโตนายเสมมองภาและควยนายแมค หีเธอหมอยลุก เธอกระดกกระเด้งหีรับเครื่องนวดหน้าที่เอามานวดแตดนวดหีของเธอแบบสุดเงี่ยน ใจจินตนาการไปถึงน้องกัน ลุงนิน นายพริว ไอ้เสม นายแมค ทุกคนนี้คงหวังฟันเธอ ที่หีสาวใหญ่อ้าหุบอ้าหุบตามความเสียวสัสปลายยอดแตดของเธอ ก่อนสาวจะครางเงี่ยน ก่อนอ้ายาวในลำคอบอกถึงอาการเสร็จสม แต่มันไม่พอเธอทิ้งเครื่องนวดหน้าลง ปลายนิ้วก้อยน้อยของเธอค่อยสอดผ่านปากหีน้ำแตกชุ่มเขี่ยสะกิดเข้าไปอีกเธอกระดกนิ้วควานด้านในปากหี ปากร้องซูดยาว ใบหน้าเหงื่อชุ่มแม้แอร์จะเปิดเย็นฉ่ำ เธอเล่นงานหีไป3-4รอบติดก่อนจะนอนกอดหมอนข้างด้วยความเงี่ยนหีเงี่ยนแตดและหลับไป เพื่อรอรุ่งเช้าที่พรากสาวเธอ @

บทรีวิวเยอะครับ แต่รับรองว่าเธอจะกวาดเรียบในอีกไม่นานนี้ครับ 5 ดุ้นนี้ใครจะได้ดันก่อนนะลุ้นเอาครับ

bronzehead

leopoldi

ผู้โชคดี คนแรกผมว่าน่าจะเป็นหนุ่มร้านสะดวกซื้อแน่เลย

biggiggog

งานนี้เจ้แกคงกินเรียบแน่ๆ
แต่ใครจะโดนก่อนหว่า
ขอบคุณครับ

1819

โอ้วว อัลเธอ ช่างยั่วเย นัก ทั้ง เด็กน้อย หนุ่มน้อยหนุ่มใหญ่  คนแก่  ก็อยากจะล่ออัล          อัลต่องไล่ระดับ เลเวล ก่อนเลย เริ่มจาก เจ้ากัน  น่าจะง่าย สุด ตบ ท้าย ด้วย  ลุงนิล  ล่ะ 
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

swss2511

Asujimaster

พิมพ์ผิดเยอะ  อ่านลำบาก  ไม่มีเว้นวรรค ไม่รู้ว่าจะเริ่ประโยคใหม่ตรงไหน  ต้องทำความเข้าใจดีๆ

Re.ขอบคุณที่ติ ครับจะนำไปปรับปรุงนะ

timshel

หื่นขนาดนี้ ไม่น่ารอดมาถึง 49