ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

น้องใหม่ขอเล่า.....2 รักแท้ที่ห้อง 103

เริ่มโดย karm_mk, กุมภาพันธ์ 05, 2010, 08:53:12 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

karm_mk

น้องใหม่ขอเล่า.....2 รักแท้ที่ห้อง 103
ดีคับพ่อแม่พี่น้องทั้งหลาย หลังจากเย็ดสาวญี่ปุ่นแล้ว ผมก้อไม่ค่อยได้ไปร้าน เพราะกลัวที่บ้านรู้แม่ผมไม่ชอบให้ทำงานแกอยากให้เรียนอย่างเดียว ส่วนไอ้ต้น อยู่หลังบ้านผม บ้านมันจนมาก มันอยู่กับพ่อ แม่มันหนีไปตั้งแต่มันเด็กๆ (ผมว่าพ่อมันคงเสร็จแล้วมั่ง เมียเลยหนี มันเองก้อสงสัย) แต่ไอ้ต้นมันหล่อมากครับ แถมทำกับข้าวเก่ง พ่อมันทำงานภัตตาคารจีนนะ มันคงได้เชื้อ เลยไม่เรียนต่อมาเป็นพ่อครัวในผับ ผมกับมันโตมาด้วยกันเลยสนิทกันมาก แต่เพิ่งรู้ว่ามันน้ำแตกเร็ว เมื่อคราวที่แล้ว มันเองก้อเครียดๆ ผมเลยถามมันว่าแฟนมึงไม่ว่าเหรอ มันสารภาพว่ามันยังไม่เคยเอากับแฟน แค่ล้วงกับเลีย มันว่าน้องบีเค้ายังเด็ก ยังไม่ยอม ผมเลยเข้าใจ แต่มันกังวลใจมากๆๆ กลัวว่าถ้าเอากันแล้วน้องบีจะทิ้ง(น้องบียังม.6) ผมเลยได้แต่ปลอบใจเพื่อน คืนวันปีใหม่ผมนอนอยู่ที่บ้าน ไอ้ต้นโทรมาตามให้ช่วย มันว่าเอพี่สาวน้องบี เมาอยู่ที่ร้าน คนเดียว ให้ช่วยไปส่งบ้านหน่อย ไปถึง ดูเอหมดสภาพเลยครับ ทั้งเมาทั้งร้องไห้ จับใจความได้ว่าโดนแฟนทิ้ง ผมเลยอุ้มขึ้นแท็กซี่ไปส่งบ้าน (บ้านเอกับบีอยู่ถัดจากซอยของผมไปสามซอย) ตอนนั้นหวังดีเลยลืมคิดหน้าคิดหลัง ไปถึงบ้านของเอ ลงจากรถเจอแม่น้องเค้าเอาไม้กวาดไล่ตี ด่าเช็ดเลยครับพี่น้อง หาว่าพาลูกเค้าไปเสียคน ผมเลยวิ่งกลับบ้านเลย..เช้ามาเห็นเอโทรมาหาว่าแม่อยากคุยด้วย แกขอโทษใหญ่เข้าใจว่าผมเป็นแฟนเอที่มหาลัย ยิ่งแกรู้ว่าผมเป็นลูกแม่ไล แกเลยพูดดีๆๆกับผมขึ้นมาก (แม่ผมแกเป็นครู แถมใจดีนะครับ เย็นๆๆจะสอนพิเศษให้เด็กๆแบบถูกๆ คนแถวนั้นเลยพอรู้จัก) ผมเลยลาไปมหาลัย เอเลยอาสาแวะส่ง เอเรียนเอแบค ปี 2 ผมเรียนราม..ปี 3 (น่ารักแถมรวยอีก) ระหว่างทางเอถามผมว่าเรียนกี่โมงทันป่าว ผมเลยยิ้มบอกวันนี้ไม่มีเรียน แต่ขี้เกียจนั่งคุยกับแม่ของเอ เลยอ้างไปงั้นๆ เอหัวเหราะ รถมาติดไฟแดง มีรถเก๋งมาจอดข้างๆ ผู้หญิงบนรถมองหน้าผมเขม็ง ผมงง เอหันไปเห็นแล้วแกล้งเอียงหน้ามาใกล้ๆผม บอกแกล้งเป็นแฟนหน่อยดิ คันข้างๆๆแฟนเก่าเอ ผมเลยถึงบางอ้อ เอเป็นดี้ อี่นั้นเป็นทอม มิหน้ามองหน้าหาเรื่องผม..ผมมันเถื่อนอยู่แล้ว เลยยกนิ้วกลางให้น้องทอมไป มันโกรธมาก แต่ไม่กล้าลงจากรถพอไฟเขียวมันเหยียบคันเร่งแซงไปเลย..เอว่าไม่อยากไปมหาลัยเลย ผมเลยชวนบางเสน เอโอเค..เราเลยขับรถไปทะเลกัน เรานั่งริมหาดเซ็งๆๆ ผมชวนเอเล่นน้ำเอส่ายหน้า ผมเลยแซวว่างั้นกินเหล้าแล้วกัน เอพยักหน้า ผมเลยวิ่งมาซื้อเหล้าขาวมาผสมน้ำแดง มากิน เองงๆๆถามอะไร ผมเลยยื่นให้ชิม เอชอบใหญ่(สงสัยไม่เคยกินของถูก) เราคุยกันไปเรื่อยจนเริ่มมึนเล็กๆ เอเล่าว่า เอไม่ค่อยมีเพื่อนมาก เพราะย้ายบ้านบ่อย ชาวบ้านชอบนินทาว่าพ่อของเอค้ายา แม่เลยทะเลาะกับเพื่อนบ้าน จนต้องย้ายบ้าน จนสามปีที่แล้ว ย้ายมาที่นี่ แล้วพ่อรถคว่ำตาย เลยไม่ต้องย้ายอีก..(ผมเองก้อเคยได้ยิยแม่เล่าให้ฟังเหมือนกันว่าบ้านนั้นที่รวยเพราะเมื่อก่อนค้ายาบ้า) เรานั่งคุยความหลังจนเกือบเที่ยง เมาเล็กๆกันแล้ว ผมชวนเอเล่นน้ำ เอซื้อเสื้อยืดกับขาสั้นมาเล่นน้ำ เอ็กซ์ มากๆๆ ครับ แต่เล่นกันแป๊บเดียวเอกลัวตัวดำเลยขึ้นมาจิบเหล้าต่อ..ผมเลยเซ็งเดินตามมาจิบเป็นเพื่อน..กะว่าเล่นน้ำคงได้เตะอั๋งบ้าง เลยอด....เราจิบเหล้าขาวน้ำแดงจนบ่ายสองคราวนี้เมาได้ระดับ เอบ่นคันตัว ผมเลยชวนเอไปอาบน้ำจืด แยกชายหญิง แต่ไม่มีคนเลยคงเพราะวันจันทร์คนไม่มาเที่ยว จ่ายเงินแล้ว อาบน้ำออกมา เจอเอสภาพเดิมเลย เอว่าห้องน้ำมันสกปรกเลยไม่กล้าอาบ ผมได้แต่เซ็งกับความเวอร์ เลยชวนเอไปเปิดบังกะโลถูกๆๆอาบน้ำ เอเลยให้ผมช่วยขับรถให้..เราเลี้ยวเข้าใกล้ๆๆหาด ลงไปได้ห้องว่างเอเข้าไปอาบน้ำในห้อง ผมรอที่รถ เอลืมเอาชุดนักศึกษาขึ้นไปเปลี่ยน..ผมเลยตามไปให้ ผมมองผ่านบานเกร็ด เอยังนั่งที่ปลายเตียงร้องไห้ ผมเคาะประตู เอรีบเช็ดน้ำตา เปิดประตูผมเข้าไปปลอบ ผมเลยแกล้งบอกว่าถ้ายังไม่โอเค เย็นๆๆค่อยกลับก้อได้ เอพยักหน้า ผมไล่เอเข้าไปอาบน้ำ..ผมสั่งเบียร์มากิน เอออกมาในชุดนักศึกษา ผมเปียกๆๆ ได้กลิ่นสบู่จางๆ ควยผมแข็งปั๋งเลยครับ ผมชวนเอกินเบียร์ เอยกหมดแก้วเลย ได้ผลครับ ผ่านไปสามขวด เหล้าเริ่มตีกับเบียร์ เอร้องไห้ที่โดนทิ้ง ผมปลอบเราเริ่มนั่งชิดกันขึ้น ผมโอบไหล่ เอซบหน้าที่ไหล่ผม ผมจูบหน้าผากเอเบาๆเอมองหน้าผมนิ่งๆ ผมจูบปากเอ..เอเบี่ยงหลบแต่ไม่โวยวาย ผมไซร้ซอดคอ ติ่งหู ผมไล่จูบลงมาที่เนินอก แกะกระดุม ที่ละเม็ด จนหมดถอดบราออก เอยังคงนอนนิ่งๆ หลับตา ผมดูดหัวนมเอเบาๆสลับซ้ายขวา เอห่อไหล่ ขนลุก แต่ยังหลับตานิ่ง เหมือนว่าเธอกำลังปล่อยตัวประชดไอ้ทอมแฟนเก่า.. ผมแกล้งไซร้ลงไปที่โคกหีดึงกางเกงในลงมา เอหนีบขาแน่น ขืนตัวไม่ยอม ผมเลยเลียลงบนกางเกงใน พลางสอดนิ้วผ่านขอบกางเกงในเข้าไปในร่องขาวๆๆ เอหนีบขาแน่นแต่สายไปแล้วนิ้วผมเข้าไปในหีเอแล้ว ผมควานนิ้วไปมาจนน้ำหีเอเริ่มแฉะแล้ว ขาที่หนีบแน่นเริ่มคลายออก เออ้าขาออกตามธรรมชาติแล้ว ผมถอดกางเกงในตัวน้อยออกสำเร็จแล้วครับ หีเอสวยมากๆๆ ขาวสวยมีขนบางๆ ผมลงลิ้นเลียจนทั่ว น้ำลายน้ำหีปนกันจนแยกไม่ออก เอเริ่มตอบรับแล้วครับ เอครางในลำคอเบาๆ เกร็งขาหนีบหัวผมแน่น จนสุดท้ายเธอก้อเสร็จสมด้วยปลายลิ้นผม...น้ำของเอไม่คาวเลยผมว่าออกจะหวานด้วยซ้ำ เอเริ่มผ่อนคลายขึ้น ผมเลื่อนตัวขึ้น จับควยที่น่ารักของผมจ่อปากถ้ำ ผมดันควยเข้าไปช้าๆ เอสะดุ้งขืนตัวเล็กๆ ควยผมกดได้แค่หัวควย เอดันตัวผมออก ผมหน้ามืดแล้ว ผมขืนตัวกดทับลงไปพรวดๆๆ สุดควยเลยครับ เอร้องโอ้ย...จิกหลังผมแน่น ผมแช่ควยไว้ ก้มลงดูดหัวนมเอเบาๆๆสลับไปมา เอเริ่มเสียวแล้ว เอขมิบหีตอดรัดเบาๆ หีเอฟิตมาก (ขนาดโดนตีฉิ่งมาแล้ว) ผมบดตัวไปมาช้าๆ กระเด้าควยช้าๆ จนเอกระเด้งรับตามจังหวะ..ทุกอย่างเป็นไปตามจังหวะ ไม่นานเอก้อเกร็งตัว กอดผมแน่น แน่นจนผมขยับตัวไม่ได้เลย น้ำหีอุ่นๆแผ่ออกมาเล็กๆ จนชุ่มหัวควยผม เอคลายตัวผมเร่งกระเด้าต่อ ผมซอยจนเอครางระส่ำๆๆๆๆ จนสุดท้ายเราต่างกอดกันแน่นเราน้ำแตกพร้อมกันเลยครับ เอเริ่มได้สติ เอร้องไห้ แต่ก้อไม่พูดอะไร ผมกอดเอไว้ จูบเอเบาๆ ผมสารภาพว่าผมรักเอ..ผมรักเอมาก เอมองหน้าผม เอกอดผมตอบ เอขอให้ผมสัญญาว่าจะไม่ทิ้งเอ ผมพยักหน้าตอบรับ เราอยู่ด้วยกันจนเกือบหกโมงเย็น ผมขับรถให้เอกลับบ้าน ในใจผมคิด..ผมรักเอจริงๆๆแหะ ผมไม่เคยนอนกับสาวคนไหนแล้วรู้สึกดีขนาดนี้มาก่อน ถึงเอจะไม่สวยเท่าน้องสาว แต่ก้อจัดว่าหมวยน่ารักมากๆ คงเป็นรักแท้ของผมครั้งแรกจริงซะที.....................สาธุ

mrt006

ทอมทิ้งมาเจอท่อนเอ็นติดใจกันใหญ่ละสิทีนี้ ::DookDig:: ::DookDig::

johnywalker

พ่อไม้เลื้อย อยู่ใกล้ใครก็รักคนนั้นแหละ