ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

The New World : จอมคนโลกใหม่ 1

เริ่มโดย punyang, มีนาคม 31, 2016, 12:44:12 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

aotshot

แนวหลุดไปต่างโลกนี้ชอบมากมาย ::GiveMe::

pgh22

อ่านมาแล้วหนึ่งรอบกลับมาอ่านใหม่ก็สนุกเหมือนเดิมขอบคุณครับ

oui

รอติดตามตอนต่อไปครับ เขียนไดัน่่าติดตามมากครับ

airfoxus

อ่านแล้วสนุกดีครับ เนื้อเรื่องนาสนใจ

aspirine2535

cuffs 112

ไปอีกโลก คงดีกว่าโลกเก่านะครับ แล้วจะใช้ชีวิตที่ต่างโลกอย่างไง

sara01

เนื้อหาแปลกดีครับ ต้องใช้จินตนาการช่วยเยอะ น่าจะมีรูปประกอบ

bangkok36

สุดยอดครับ ซื้อทาสสาวด้วยเงิน20บาท

bigbad

น่าติดตามพระเอกจะเก่งหรือเปล่าครับ ขอบคุณครับ

Fear TheRabbitz

พึ่งเริ่มมาอ่าน น่าติดตามครับ ชอบเรื่องแนวนี้มากๆ

199ccdevil

สนุกครับน่าติดตาม

............................................................................................
15/5/2560   

รีพลายผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบห้อง ห้องผู้ประพันธ์บอร์ด
แบน 6 เดือน ( 15/5/2560-15/11/2560  )

.........................................................................................

tdt14023

ขอบคุณมากๆครับเนื้อเรื่องน่าติดตามมาก

ทราย ไม่เปลี่ยนแปลง

อ่านตอนทาสโดนสกัม เครียดเลย

arkira

สนุกสนานแนวแฟนตาซี
ขอบคุณครับ

dedeath

ดูไม่ออกว่าอันไหนเป็นบรรยาย นไหนเป็นคำพูด น่าจะใส่ครื่งหมายคำพูดหน่อยนะครับ