ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu
F

ประสบการณ์สวิง 1 (ก๊อปมา ซ้ำขออภัยด้วยครับ)

เริ่มโดย finex, เมษายน 05, 2016, 01:06:26 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

finex

หลังจากที่ได้โพสต์ข้อความลงใน เวปบอร์ดสวิงกิ้ง ก็ได้มีชายเดี่ยวติดต่อเข้ามาหลายคน ผมกับแฟนเลือกติดต่อกับสมาชิกชายเดี่ยวที่ชื่อว่าคุณตะวัน

คุณตะวันเป็น คนอัธยาศัยดีมาก เป็นคนขาวสูง ลงพุงเล็กน้อย อายุก็ไล่เลี่ยกัน เพราะว่าเรายังไม่มีประสบการณ์สวิง คุณตะวันจึงแนะนำให้เราเริ่มต้นด้วยการนวดน้ำมัน ส่วนหลังจากนั้นก็แล้วแต่บรรยากาศพาไป แต่คุณตะวันก็กระซิบกับผมว่า ตั้งแต่เขานวดมายังไม่เคยมีหญิงท่านใดอดใจไว้ได้ เราจึงนัดกันในที่สุด โดยผมได้นัดเจอกับคุณตะวันที่ห้างสรรพสินค้าแห่งหนึ่ง แล้วเราทั้งหมดก็ไปใช้บริการโรงแรมม่านรูดที่อยู่ใกล้ ๆ เพราะมีอ่างจากุซซี่ ผมได้นัดแนะกับคุณตะวันว่า เวลาที่เขานวดน้ำมันให้กับแฟนผม ผมก็จะหลบไปแช่จากุซซี่ เปิดโอกาสให้ จากนั้นก็แล้วแต่ฝีมือของคุณตะวันเอง

พอถึงวันนัด แฟนของผมออกอาการกล้า ๆ กลัว ๆ ผมคะยั้นคะยอ พร้อมยกแม่น้ำทั้ง 5 มาหว่านล้อมจนเธอเสียไม่ได้ต้องไปตามนัด เมื่อเจอหน้ากัน เธอก็ยิ่งออกท่าทางตื่น ๆ แต่ก็ผ่านไปได้ด้วยดีจนเราทั้งสามเข้าไปในห้อง คุณตะวันหยิบเอากระเป๋าใบเล็กซึ่งมีน้ำมันนวด 4-5 กลิ่นออกมาให้แฟนผมเลือก ก่อนจะขอตัวไปอาบน้ำ พอเขาอาบเสร็จก็ให้แฟนผมไปอาบน้ำ เพื่อเตรียมตัวมาให้นวดน้ำมัน แฟนผมประหม่ามาก แต่ก็รีบไปอาบน้ำ โดยคุณตะวันเดินตามไปเพื่อจะอาบน้ำให้กับแฟนผม เพราะผมได้บอกเธอว่า ก่อนนวดคนนวดจะอาบน้ำให้ แต่แฟนผมไม่ยอม เธอให้เขากลับมารอกับผมที่เตียง

สักครู่ แฟนผมก็นุ่งผ้าเช็ดตัวกระโจมอกออกมา พร้อมกับขอผ้าเช็ดตัวอีกผืนคลุมไหล่ คุณตะวันก็ให้แฟนผมนอนคว่ำลง ซึ่งเธอก็ทำตามโดยดี แล้วคุณตะวันก็นั่งลงข้าง ๆ ผมก็เข้าไปช่วยปลดผ้าเช็ดตัวที่เธอนุ่งออกมาคลุมตัว และเธอขอให้คลุมท่อนบนด้วยผ้าเช็ดตัวอีกผืน จากนั้นคุณตะวันก็เริ่มนวดจากฝ่าเท้าทีละข้าง ผมนั่งคุยเป็นเพื่อน เพราะแฟนผมนอนเงียบปล่อยให้เขานวด จากฝ่าเท้าค่อย ๆ เลื่อนสูงขึ้นมาที่น่อง ก่อนจะขึ้นมาที่ขาอ่อน คุณตะวันค่อนข้างสุภาพ เพราะแทนที่เขาจะฉวยโอกาสเลิกผ้าขึ้น เขากลับใช้วิธีล้วงมือเข้าไปใต้ผ้าเพื่อนวดให้กับแฟนผม ซึ่งมันทำให้เธอรู้สึกผ่อนคลายมากขึ้น โดยผมสังเกตว่า เธอเริ่มคุยกับคุณตะวันบ้าง เวลาที่เขาคุยด้วย ซึ่งต่างจากตอนแรกที่ค่อนข้างเกร็ง ผมนั่งเป็นเพื่อนอยู่สักครู่จนกระทั่งคุณตะวันนวดอยู่แถวก้น และเอว ผมก็ขอตัวไปแช่น้ำจากุซซี่ แฟนผมนอนเงียบไม่แสดงอาการขัดข้องอะไร ผมจึงมาที่อ่างจากุซซี่ ใส่แชมพู และนอนแช่อย่างสบายอารมณ์ ปล่อยให้คุณตะวันนวดน้ำมันให้กับแฟนผมตามสบาย
ผมแช่น้ำอยู่ได้พักใหญ่ ๆ เห็นยังเงียบกันอยู่ก็ทนอยากรู้ไม่ไหว ต้องย่องขึ้นมาแอบดูว่าทั้งคู่นวดกับไปถึงไหน แล้วก็พบว่า คุณตะวันยังคงนวดให้กับแฟนผมอยู่ เพียงแต่เธอนอนหงาย มีผ้าเช็ดตัวคลุมท่อนล่างไว้ และปล่อยให้ท่อนบนเปลือยเปล่า ส่วนคุณตะวัน มือหนึ่งก็นวดคลึงอยู่ใต้ผ้า ส่วนอีกมือก็นวดคลึงหน้าอกของแฟนผม เธอนอนนิ่งเหมือนหลับด้วยความสบาย คุณตะวันนวดไปเรื่อย ๆ จนดันผ้าเช็ดตัวที่ปิดเนินนูนของแฟนผมเลิกขึ้นจนมองเห็นว่า มือที่อยู่ใต้ผ้าเช็ดตัวนั้น กำลังนวดคลึงอยู่กลางร่องหลีบของเธอ ขณะที่กำลังดูเพลินอยู่ ก็ได้ยินแฟนผมบอกให้คุณตะวันหยุด เพราะเธอหายเมื่อยแล้ว และอยากจะมาแช่น้ำเล่น ผมเลยรีบย่องกลับมาทำไม่รู้ไม่ชี้แช่ในอ่างจากุซซี่ แต่ในใจก็เสียดาย เพราะดูเหมือนแฟนผมกำลังมีอารมณ์ร่วม เพราะเธอปล่อยให้คุณตะวันทั้งลูบทั้งคลึงเนินนูน กับนมเต่งของเธออย่างไม่ขัดขืน ผมก็ไม่รู้เหมือนกันว่าทำไมเธอถึงให้หยุดกลางคัน
คุณตะวันเดินประคองแขน แฟนผมมาที่อ่างจากุซซี่ แต่แฟนผมขอตัวไปทำธุระในห้องน้ำที่อยู่ใกล้ ๆ กัน ผมเห็นเธอปิดประตูห้องน้ำ ผมจึงแอบถามคุณตะวันว่า เป็นยังไงบ้าง คุณตะวันก็บอกผมว่า แฟนผมแฉะไปหมดแล้ว เธอคงใกล้จะทนไม่ไหว จึงขอมาแช่น้ำ ถ้ายังไง เวลาแช่น้ำก็ให้ผมช่วยลูบคลำเธอบ้าง ถ้ารุมเธออีก เธอคงทนไม่ไหวแน่ คุยกันยังไม่ทันจบ แฟนผมก็เปิดประตูห้องน้ำออกมา เราก็หยุดคุย แฟนผมทำท่าทางเขิน ๆ ผมก็จูงมือเธอมาที่อ่างน้ำ คุณตะวันเห็นเธอเคอะเขิน ก็แกล้งขอตัวไปเข้าห้องน้ำ เพื่อให้โอกาสผมคุยกับแฟน ผมแกล้งถามแฟนว่า คุณตะวันนวดเป็นอย่างไรบ้าง เธอบอกผมว่า เขาไม่ได้นวดอย่างเดียวนะ ผมจึงแกล้งถามต่อว่าทำอย่างนั้นแล้วหรือ แฟนผมตีแขนผมดังเพียะก่อนจะบอกว่า ไม่ใช่ทำอย่างนั้น แต่โดนคุณตะวันเค้าล้วงควักจนเธอแทบทนไม่ไหวต้องเรียกให้เค้าหยุดนวด สงสัยคุณตะวันคงอยากจะทำอย่างนั้นกับเธอแน่เลย ผมเลยแกล้งบอกว่า แล้วทำไมไม่ปล่อยให้คุณตะวันนวดต่อไปล่ะ จะได้รู้ว่าเขาอยากจริงหรือเปล่า แฟนผมบอกว่า ขืนไม่บอกให้หยุด เธอคงทนไม่ไหวแน่ ๆ ผมเลยแกล้งถามต่อว่า ทนอะไรไม่ไหว แฟนผมตอบกลับหน้าตาเฉยว่า ทนอยากไม่ไหวน่ะสิ ผมได้ฟังก็รู้สึกตื่นเต้นเหมือนกัน พอดีกับที่คุณตะวันออกมาจากห้องน้ำ ผมกับแฟนจึงไม่ได้คุยต่อ เธอไม่รู้หรอกว่า ผมกับคุณตะวันได้เตี๊ยมกันแล้วว่าจะช่วยกันเล้าโลมให้เธอใจอ่อน
เมื่อคุณตะวันเดินมาถึงที่อ่างน้ำ เขาก็ปลดผ้าขนหนูออก แล้วก้าวลงในอ่าง เขาเหมือนจงใจหันหน้ามาเพื่อโชว์เจ้าท่อนเอ็นขนาดเขื่องของเขาที่ลุกโชนให้เธอดู แล้วทรุดตัวลงนั่งข้าง ๆ แฟนผม โดยเธอนั่งอยู่กลางระหว่างผม กับคุณตะวัน เขาคงแอบไปปั่นให้ห้องน้ำ เพื่อมายั่วอารมณ์ของแฟนผมแน่ ๆ และมันคงได้ผล เพราะผมเห็นแฟนผมหน้าแดง แต่ก็จ้องมองเจ้าท่อนนั้นอย่างลืมตัว

เราทั้งสามก็นั่งคุยกันในเรื่อง สัพเพเหระ สักพัก ผมก็รู้สึกว่า แฟนผมพูดน้อยลง เธอนั่งพิงอ่าง เงยหน้าเหมือนอยากจะนอนพัก ผมเห็นอาการนี้ก็พอจะเดาออกว่า คุณตะวันคงจู่โจมแฟนผมใต้น้ำเป็นแน่ และก็เป็นจริงอย่างคาด เพราะผมรู้สึกว่าเธอขยับตัวถ่างขาให้กว้างออก ผมจึงทำไม่รู้ไม่ชี้ เอื้อมมือลงหมายจะช่วยคุณตะวันล้วงบ้าง แต่พอมือผมแตะขาอ่อนของเธอ แฟนผมก็คว้ามือผมไว้เหมือนไม่อยากให้ผมรู้ว่าเธอกำลังโดนมือคุณตะวันล้วงอยู่ พอผมมองหน้า เธอก็จับมือผมไปไว้ที่หน้าอกตูม ผมเลยบีบคลึงนมเต่งผสมโรงไปซะเลย เธอก็ปล่อยให้ผมคลึงอย่างสบายใจ ผมกับคุณตะวันประสานงานกันล้วงควักคลึงเคล้นจนแฟนผมนั่งพิงอ่างจากุซซี่หลับตาอย่างสบายอารมณ์ บางจังหวะเธอก็แอ่นตัวรับการเล้าโลม ผมได้ยินเสียงเธอเผลอซี๊ดปากเบา ๆ ในบางครั้ง ก็ทำให้ผมรู้ว่าเธอกำลังอยาก ผมจึงเพิ่มอารมณ์ใคร่ให้กับเธอโดยซุกหน้าไปซบซอกคอ เธอสะท้านน้อย ๆ คุณตะวันเห็นก็ซุกตามเหมือนกัน แฟนผมถึงกับซี้ดปาก เพราะโดนเราสองคนช่วยกันซุกไซ้ซอกคอ แต่แทนที่เธอจะปล่อยให้เรารุกไล่ฝ่ายตะวัน เธอก็ตอบสนองด้วยการคว้าท่อนเอ็นของผมรูดขึ้นลง คุณตะวันก็คงโดนเหมือนกัน เพราะเขาซีดปากเสียงดังด้วยความเสียว แฟนผมก็ครางตอบเสียงดังบ้างเหมือนกัน เธอคงเงี่ยนจนสุดกลั้นอารมณ์เหมือนกัน ผมเลยกลั้นใจกระซิบกับแฟนผม ขอตัวไปเข้าห้องน้ำก่อน เธอพยักหน้าตาลอยด้วยความเสียวซ่าน ผมจงใจจะเปิดโอกาสให้กับคุณตะวัน อยากรู้เหมือนกันว่า แฟนผมจะทำอย่างไร

ผมแกล้งทำเป็นปิดประตูห้องน้ำเสียงดังให้แฟนผม กับคุณตะวันได้ยิน แต่ผมกลับย่องมาแอบดูอยู่ใกล้ ๆ ก็ได้ยินเสียงแฟนผมคุยกับคุณตะวัน
"ซีด.. พอเถอะค่ะคุณตะวัน..ณีเสียว"

ผมมองเห็นคุณตะวันซุกหน้าดูดหัวนมของแฟนผม อย่างเอาจริงเอาจัง และค่อย ๆ เลื่อนตัวจากนั่งข้าง ๆ มาเป็นหันหน้าประกบเข้าหาแฟนผม
"..อูย..ดื้อจังเลย..ซีด..อูย.."
เธอ ครางดังขึ้น แต่เสียงเหมือนจะขาดใจ ตอนนี้ คุณตะวันก็ประกบหน้าเข้าหา แฟนผมก็ขยับเหมือนจะหลบ แต่คุณตะวันไวกว่า เขาประกบปากบดริมฝีปากสีชมพูของแฟนผม ทำเอาเธอหยุดนิ่ง ก่อนที่จะเผยอปากให้เขาสอดลิ้นเข้าเกี่ยวกระหวัด จากนั้นเธอกลับเป็นฝ่ายรุกกลับบ้าง เหมือนกับเธอทนอารมณ์กระสันต์ของตัวเองไม่ไหว
"..อืม..อืม.."
คุณ ณีครางในลำคอ ก่อนจะใช้ลิ้นกระหวัดสู้กับลิ้นของคุณตะวัน ทั้งคู่แลกลิ้นกันอย่างเผ็ดมัน ทำเอาท่อนเอ็นของผมแข็งโป๊กจนอยากจะเข้าไปร่วมด้วย แต่กลัวว่าจะทำเสียเรื่องจึงยังคงแอบดูอยู่ คุณตะวันซึ่งจัดเจนเรื่องนี้ก็รุกไล่ปลุกปั่นจนแฟนผมโต้ตอบแบบไม่อายแล้ว
"..โอย ..คุณ..คุณตะวัน...อูย..ซี้ด...โอย.."

แฟนผมเริ่มครางดังขึ้นอย่างสุด เสียวซ่าน แต่คุณตะวันก็ไม่ได้หยุดแค่นั้น เขากลับดันตัวเข้าหาพร้อมกับบดปากจูบอีกครั้ง แต่คราวนี้ ผมมองออกว่า แฟนผมคงต้องโดนควยเขาแน่ ๆ เพราะคุณตะวันโอบมือลงใต้น้ำเพื่อช้อนก้นไม่ให้แฟนผมขยับหลบ
"..อุ๊ย ..อุ๊ย...อย่า...คุณตะวัน...อูย..อุ๊ย...อู๊ยยย...ซี้ด...อู๊ยย..."

คุณ ณีครางเสียงลั่น เมื่อคุณตะวันกดตัวเข้าหา ผมนึกภาพออกเลยว่าเกิดอะไรขึ้นใต้น้ำ

"..อู๊ย..คุณ...โอย...ณี..เสียว ...อย่าดัน...อูย.."

"...ไม่เป็นไรหรอกครับ...ผมจะทำให้คุณณีมีความ สุข.."

"..อูย..มันน่าเกลียด...ซีด..เดี๋ยวแฟนณีออกมาเห็น..ซีด... โอย..."

แฟนผมพูดไปก็ครางไป เพราะคุณตะวันเริ่มขยับเอวกระเด้าควยช้า ๆ เธอก็ไม่ได้ขัดขืนแต่อย่างใด ปล่อยให้เขาบรรเลงกระเด้าช้า ๆ เหมือนอุ่นเครื่องให้เธอเร่าร้อนขึ้น
"...คุณทีไม่ว่าหรอกครับ...ก็เรา มาสวิงแบบนี้อยู่แล้ว...ซีด.."
"...ก็..ไหนบอก...ว่าแค่นวด..ซีด...อู ย...ดูสิ...อุ๊บ..."
คุณณีพูดยังไม่หมดประโยค คุณตะวันก็รุกเพิ่มอีกโดยกดปากจูบพร้อมกับซอยเอวกระทุ้งควยถี่ ๆ หญิงสาวถึงกับสะดุ้งผวา กอดเขาไว้แน่น แต่ก็ไม่อาจหยุดท่อนเอ็นที่พุ่งเข้าออก สร้างความเสียวซ่านให้กับเธออย่างต่อเนื่อง
"..โอยย...เสียวจัง....ซอย แบบนี้...ณีเสียว...อูย..."
"..คุณณีชอบไหมครับ..."
"...ซี้ด..ชอบค่ะ ...อูย...ดีจัง...ตะวันขา...ซอยถี่ ๆ สิ...ณีมันจัง..อูย.."
แฟนผม เสียวกระสันต์จนไม่สนใจเรื่องอื่นแล้ว เธอครางอย่างมันในอารมณ์ที่ถูกคู่สวิงหนุ่มกระเด้า
"...มันตรงไหนครับ ..คุณณี.."
"..โอย..มันตรงนั้นแหละ...ซีด...อูย..ย..ดีจัง..โอย...ซี้ ด..."
"...ตรงนั้นมันตรงไหนล่ะครับ...ผมจะได้รู้...ซีด.."
คุณตะวัน เริ่มปลุกเล้าด้วยคำพูดให้เธอยิ่งงุ่นเงี่ยนยิ่งขึ้นด้วยภาษาที่หยาบแต่ สร้างความกระสันต์
"..เสียวตรงหีใช่ไหมครับ..."
"...ค่ะ..ซีด...ตรง นั้นแหละ...คุณตะวัน..ซีด...แรง ๆ สิคะ..."
"...ทำอะไรแรง ๆ หรือครับ.."

คุณ ตะวันแกล้งทำหยุดกลางคันเหมือนกระตุ้นให้คุณณีเสียวเงี่ยนยิ่งขึ้น
    "..อุ๊ย ..คุณตะวัน...อย่าหยุดสิ...ณีอยากให้ทำ...อูย..."
    "..ทำอะไรครับ..."
    "...ทำ ณีไงคะ...ทำต่อสิ..."
    "...คุณณีต้องบอกว่า...เย็ดณีต่อสิคะคุณตะวัน..."
    "..อุ๊ย ..น่าเกลียดจัง...ซีด...ทำเถอะ.."
    "..ไม่บอกก็ไม่รู้สิครับว่าทำอะไร.."
    คุณ ตะวันผู้ช่ำชองก็พยายามปลุกเร้าให้แฟนผมมีอารมณ์ยิ่งขึ้น ซึ่งก็ได้ผลเพราะตอนนั้น อารมณ์เงี่ยนของเธอขึ้นถึงขีดสุดแล้ว
    "...อูย ..ค่ะ...คุณตะวัน..เย็ดหีณีเถอะ...ณีเงี่ยน...ซีด...อยากถูกควยคุณ...อูย ...ซีด.."
    แฟนผมเร่งเร้าชายหนุ่มอย่างหมดอายด้วยความเงี่ยนง่าน ผมเองที่แอบดูอยู่นั้น น้ำก็แทบกระฉูด โอ...นึกไม่ถึงเลยว่า คุณตะวันจะช่ำชองถึงขนาดนี้...
    "...โอย..คุณตะวัน...เร็ว ๆ ...ณีจะไม่ไหวแล้ว...โอย...เย็ดเก่งจริง...ซีด...โอย.."
    "ผมก็..เสียว... ซีด...หีคุณณีฟิตดีจัง...อูย...เย็ดมันควย...ซีด..."
    คุณตะวันก็เสียว ซ่านไม่แพ้กัน เพราะเขาก็ครางเสียงกระเส่า ผมเองก็รู้สึกมันในอารมณ์ไม่แพ้พวกของเราเหมือนกัน แต่ก็ไม่อยากจะให้มันจบลงก่อน ผมจึงรีบย่องกลับมาที่ห้องน้ำแล้วกดชักโครก เหมือนจะให้แฟนผมรู้ตัว แล้วผมก็แกลังเปิดประตูห้องน้ำเสียงดัง ก่อนที่จะเดินมาที่อ่างจากุซซี่ เมื่อมาถึงก็พบว่า แฟนผม กับคุณตะวันนั่งแช่น้ำคุยกัน ในท่าตะวันกับตอนที่ผมไปเข้าห้องน้ำ ผมมองดูก็พอจะรู้ว่า คุณตะวันยังคงล้วงควักเนินนูนของคุณณีแฟนผมเป็นการกระตุ้นอารมณ์ของเธอ ผมก็ทำไม่รู้ไม่ชี้นั่งประกบอีกข้างเหมือนเดิม แต่คราวนี้ผมก็ช่วยลูบคลำขาอ่อนของเธอก่อนที่จะมาจบตรงกลางนูนเนิน มือก็พบกับมือของคุณตะวันที่กำลังล้วงควักหีอวบของแฟนผมอยู่ ตอนนี้เธอนั่งนิ่งไม่ได้ขัดขืน ปล่อยให้ผม กับคุณตะวันช่วยกันลูบ และล้วงสองกลีบตามสบาย ผมหันมามองเธอก็เห็นเธอนั่งตาลอย ด้วยความเสียวซ่าน จึงเอนหน้าเข้าจูบแก้ม และซุกไซ้ซอกคอ
    "ซีด..อูย...ซีด.."
    คุณณีคราง เบา ๆ คุณตะวันก็ซุกไซ้ซอกคออีกข้าง เสียงครางของแฟนผมก็ดังขึ้นอีกหน่อย เมื่อถูกเราสองคนช่วยกับปลุกเร้าอารมณ์กระสันต์ของเธอ แต่ทันใด คุณณีก็ขยับตัวลุกขึ้น
    "..นั่งนานแล้ว..เมื่อยจัง...ขึ้นเถอะ..."
    มัน เล่นเอาคุณตะวัน และผมงง แต่ก็ลุกขึ้นตาม คุณตะวันเปิดน้ำฝักบัวเพื่อล้างฟองสบู่ออกให้ ผมยืนอยู่หลังเธอ ก็เลยลองซุกหน้าลงไซ้ซอกคอ คุณตะวันที่กำลังล้างฟองสบู่อยู่ก็เน้นมือนวดเคล้นไปที่เต้าเต่ง แฟนผมยืนนิ่งเหมือนคนหมดแรง ปล่อยให้เราทั้งสองเล้าโลมต่อ เธอพิงตัวผมพร้อมครางเสียงแผ่ว ๆ คุณตะวันได้ยินก็ก้มหน้าลงดูดเน้นหัวนมสาวอย่างจงใจให้เธอกระสันต์ซ่านขึ้น อีก แต่ก็ทำได้ครู่ตะวัน แฟนผมก็หันหลบ แล้วคว้ามือของคุณตะวันไปด้วย
    "พอ แล้ว...ณีจะไปนวดต่อ.."
    ผมก็ขยับจะเดินตาม แต่ก็ต้องชะงัก เมื่อถูกเธอห้าม
    "คุณแช่จากุซซี่ไปก่อนสิคะ...ให้คุณตะวันนวดให้ก็พอ แล้ว"
    ผมเข้าใจดีเลยว่าตอนนี้แฟนผมท่าทางจะเกิดอารมณ์อย่างมากแล้ว ถึงกล้าที่จะเรียกให้คุณตะวันไปนวดให้ตามลำพัง เธอคงเอร็ดอร่อยกับรสชาติท่อนเอ็นของคุณตะวันเมื่อสักครู่ และอยากลิ้มรสมันให้ถึงขีดจบ ผมก็เลยแกล้งทำเป็นรู้ไม่ทันเธอ
    "..อืม..ดี เหมือนกัน..แช่น้ำอุ่นคลายเมื่อยหน่อย...คุณตะวัน..นวดให้เต็ม ฝีมือนะครับ คุณณีจะได้ติดใจเรียกใช้บริการนวดน้ำมันของคุณอีก.."
    ผมแกล้งหยอก แฟนผมก็ทำท่าทางเขิน ๆ คุณตะวันก็ยิ้ม ๆ พร้อมขยิบตาให้ เหมือนกับยืนยันว่าจะทำให้เต็มที่
    พอทั้งคู่เดินลับตาไปตรงส่วนของเตียง นอน ผมก็ค่อย ๆ ลุกขึ้นจากน้ำ เพื่อไปแอบดูทั้งคู่ ดูสิว่า แฟนผม ซึ่งปากแข็ง บอกว่าไม่อยากสวิงจะทำอย่างไร ผมค่อย ๆ ชะโงกออกดูช้า ๆ เพราะกลัวแฟนผมจะหาว่าแอบดู แต่ภาพที่ปรากฎต่อสายตาของผมนั้นมันเกินกว่าที่ผมคิดจริง ๆ เพราะภาพที่เห็นคือภาพของคุณตะวันนอนหงายอยู่บนเตียง โดยมีคุณณีโก้งโค้งก้มหน้าลงดูดท่อนควยใหญ่ของเขา ในขณะที่คุณตะวันก็เอามือรูดไปตามร่องที่คว่ำของเธอ มันทำให้ผมควยแข็งโด่เลยครับ ผมไม่นึกว่าแฟนผมจะยอมดูดควยให้กับชายอื่นอย่างง่าย ๆ แต่นึกอีกที เธอคงทนเงี่ยนไม่ไหว เพราะเราทั้งสองพยายามเล้าโลมเธอ ผมได้ยินเสียงคุณตะวันซี๊ด ปากด้วยความเสียวซ่าน สลับกับเสียงซี๊ดปากของคุณณีที่ถูกเขาล้วงควักหีเป็นการตอบแทนรสปากของเธอ
    "ซีด... ตะวัน...อูย...ณี..เสียวหี...ซีด.."
    "อูย...ผมก็เสียว...คุณณี..ดูดควย เก่งจัง...ซีด"
    "งั้นเดี๋ยวณีทำให้...ซีด..."
    เธอคงสุดทนต่อความเงี่ยนง่านจึงลุกขึ้นหาชายหนุ่ม สองเต้าก็พุ่งผงาดลอยเด่นทั้งสองก้อน เขาจึงฟุบหน้าไปกลางหว่างก้อนเนื้อละเลงจมูกขยี้ไซร์ทั้งจูบ...ขยี้ แล้วกดร่างเปลือยเปล่าของเธอพลิกหงายลงนอน
    "อุ๊ย...คุณตะวัน..."
    คุณณีอุทานด้วยความเสียวสยิว เมื่อชายหนุ่มทั้งจูบทั้งอ้าปากดูดนม มือขวาก็ควานลงไปตะปบทั้งโคกนูนเนินของเธอ อ้า...มันโคกใหญ่กลมกระเปาะเต็มฝ่ามือ
    "ซี๊ด...อุ๊ย..ดูซิคุณตะวัน..จับ มันทำไม อู๊ย...อย่าขยี้...อย่าดูด....อี้...อย่าแยงนิ้วลงไป...ณีเสียว...อูย ...ซี๊ด.."
    เธอร้องครางเบา ๆ เมื่อเขาทั้งดูดนมทั้งแยงนิ้วลงไปในหว่างโคกหี แล้วก็บี้ และเขี่ยเม็ดแตดของเธอ ความเสียวซ่านทำให้แฟนผมดิ้นรนยักย้ายเอวไปมา ปากก็ครางซี๊ดไม่ขาดเสียง
    "อูย...อูย...ซีด..."
    คุณณีครางกระเส่า บิดตัวแอ่นโคกหีหราร่อนส่ายไปมา เมือกเยิ้มทั้งปากรู และหว่างแคม บอกถึงความเงี่ยนของเธอได้ คุณตะวันก็เลยเอานิ้วแยงลงไปในรูหีแดงเยิ้มด้วยเมือก เขางอนิ้วควานไปมารอบ ๆ รูหี
    "ซีด...คุณตะวันขา..ซี้ด...อย่าควานรู...ซีด...ณีเสียวเหลือเกิน ...ซี๊ด"
    แฟนผมครางระงมเมื่อถูกเขาควานรูหี สะโพกกลมผายนั้นเด้งร่อนไปมา สองขาก็กางอ้าซ่าจนแคมหีแยก เมื่อเห็นแฟนผมเงี่ยนง่าน เขาก็เข้าไปคุกเข่าในหว่างขา สองมือรั้งท่อนขาให้งอ และแบะออก โคกหีอวบอัดกลมอูมนั้นหงายพลิกลอยเด่นสองแคมแหกอ้าแบะมองเห็นปากรูได้ถนัด เขาจับหัวถอกที่บานใหญ่มู่ทู่แง่เงี่ยนพองก๋าตลอดลำใหญ่ยาวไม่เบา เขาจ่อตรงปากรูแล้วก็ดันพรืดลงไปแคมย่นหัวถอกผลุบเข้ามิดเงี่ยง ปากรูขยายตึงจนแฟนผมบิดตัวถ่างขาอ้า
    "อูย...ซี๊ด..อูย...เบาๆ..อูย..ตึง รูณีจัง...อูย"
    "ควยผมเข้ารูณีมิดเงี่ยงแล้ว...ถ่างขาอีกนิดสิจ๊ะ.."
    โดย ไม่ต้องเตือนซ้ำ คุณณีรีบงอตัวถ่างขา เพราะทั้งตึง และเสียวรูหีเป็นกำลัง คุณตะวันก็ขยับร่างได้ถนัด เขาใช้ปลายนิ้วเขี่ยปลายแตดไปมา เอวก็ดันควยเข้าไปเรื่อย ๆ
    "อูย...เบา ๆ สิคะ..ซีด..คับรูณีเหลือเกิน...อูย.."
    "ซีด..มันเข้าไปครึ่งลำแล้ว..คุณ ณี..อูย...หีคุณฟิตแน่นกว่าตะกี้อีก..."
    คุณตะวันบอกพลางเอื้อมมือขยี้ และคลึงเคล้นเต้านมไปมา ทำให้แฟนผมครางซี๊ด ร้องอูย อูย ทุกครั้งที่ โดนคุณตะวันกระเด้าควยลงไป
    "อูย..คุณตะวัน...ซีด..ควยคุณใหญ่จริง ๆ ณีเสียว...ซีด...ไปทั้งรูแล้ว...อูย..."
    แฟนผมครางเสียงดังอย่างเสียว ซ่าน ทำเอาผมที่แอบดูอยู่ก็แข็งโป๊กไปทั้งดุ้น ผมเห็นคุณตะวันค่อย ๆ โหย่งตัวชักควยออกมาช้า ๆ คุณณีก็ผงกหัวขึ้นมองดูท่อนควยอันเขื่องที่คารูอยู่ค่อนลำ สองแคมหีเธออ้าจนพองย่นคาบควยเขาแน่น ทำให้เห็นโคกหีพองบวมขึ้น เขาชักควยออกช้า ๆ แคมหีก็ปลิ้นตามควยออกมาจนแคมในถลน ปากรูรัดควยเขาแน่น
    ผม มองเห็นคุณณีกัดฟันข่มความเสียว เมื่อถูกเงี่ยงขอบหัวถอกครูดโพรงหี พอสุดลำบักเขาก็กระเด้าสวนเข้ารูเต็มแรง ท่อนควยใหญ่วิ่งมุดเข้ารูจนยันโคน
    "โอย... คุณตะวัน...อูย..จม..แน่นรูหีแทบฉีกเลย...อูย..ซี้ด..อูย..."
    คุณณีคราง เสียงลั่นอย่างลืมตัว สองมือยันอกเขาแน่นถ่างขาส่ายหน้าห่อปากครางระงม ตูดส่ายหีเร่า ๆ ทั้งเสียวทั้งแสบตึงรูแทบปริ คุณตะวันทาบตัวอ้าปากดูดนมเอวก็ย้ายบิดส่ายไปมา ควยเบิกรูควานไปมา ทำให้แฟนผมดิ้นพราดด้วยความเสียวซ่านกระสันต์หี การดูดนม และส่ายควยอย่างมีชั้นเชิงทำให้เธอยิ่งเสียว
    เขาโหย่งกายนั่งยอง ๆ จับสองขาที่งอแบะพาดโคนแขน ชักควยออกจากรูช้า ๆ เมือกสวาทจากรูหีไหลปรี่เยิ้มสองแคมแบะอ้า คุณณีเด้งหีแอ่นตาม มือก็โอบเกาะแขนให้เขาคลึงเต้านม พอสุดควยคุณตะวันก็กระเด้าควยเข้ารูเงี่ยนของเธอช้า ๆ ควยวิ่งเข้ารูหีคับ ๆ หนืด ๆ แต่ก็ทำให้แฟนผมต้องกัดฟันกระดกหีรับ เขาเองก็ทั้งเสียวทั้งอร่อย เพราะรูหีแฟนผม ทั้งฟิตแน่นทั้งบีบทั้งตอด พอกดสุดควยเขาก็ส่ายเอวขยี้ ให้หัวถอกควานมดลูก มือละเลงขยี้เต้านมซ้ำ คุณณีถึงกับผวาสั่นเร่าๆ
    "ซี๊ด... อูย...ตะวันขา...ณีเสียว...มดลูก...อูย...ควยคุณควานรู...เสียวเหลือเกิน"
    เธอ ครางระงมบอกเขาอย่างหมดอายด้วยฤทธิ์แห่งความเสียวซ่าน
    "ผมก็เสียวหัวถอก ...รูหีขมิบ...มดลูกตอดดีจริงๆ ...ซี๊ด.."
    "กระเด้าเถอะคุณตะวัน...ซี๊ด ...ณีเงี่ยน..ทนไม่ไหวแล้ว..ซีด..เย็ดให้หีแหก เลย...อูย...คนอะไรก็ไม่รู้...ซี้ด...เย็ดเก่งจริง ๆ ...ซีด...อูย..."
    คู่สวิงชายเดี่ยวของเรา ขยับตัวคร่อมง่ามตูดเธอให้ถนัด โน้มตัวกดเข่าเธอให้ต่ำลงแล้ว ท่านี้ โคกหีของเธอลอยเด่นอ้าแคมเป็นเป้านิ่งให้คุณตะวันชักควยเข้าออกอยู่ตลอดเวลา สองแคมก็อ้าปลิ้นเข้าออก
    "ซี๊ด...อูย..ดีจริง...คุณตะวัน...ซี๊ด..ลึก ยันมดลูก..ณี...เต็มหน้าเลย..อูย...ซี๊ด...กระเด้าแรง ๆ...อูย..."
    คุณ ตะวันคงยิ่งมันในอารมณ์ เพราะยิ่งเห็นคุณณีเด้งหี และครางอย่างอร่อยหี คุณตะวันก็ยิ่งกระดกเอวชักควยกระเด้าหนัก..ทั้งตัว มือก็ขยี้เต้านมไม่ได้วางเลยสลับด้วยการย้ายควยแทงถี่ขึ้นปานลูกสูบมุดเข้า ออกในรูหีดังฟุบ...ฟับ ตลอดเวลา
    "ซี๊ด...เย็ดแรงดีจริง ตะวัน...ขา...อูย...ณีอร่อยรูหีอะไรยังงี้..."
    "อุ๊ย...อุ๊ย...ซอยถี่ ๆ ซิค่ะ...ซี๊ด...ณีชอบ...อย่างนั้น...อู๊ย..คุณตะวันขา...เสียวแทบขาดใจแล้ว ...อูย...กระเด้าเร็ว ๆ อูย..."
    คุณณี..โดนครบเครื่อง ทั้งควยตะบันหี เต้านมและเม็ดแตดก็ถูกนิ้วเขาบี้คลึง และขยี้ มันทำให้เธออร่อยรูหีแทบขาดใจ เธอทั้งเด้งทั้งส่ายหี สองแคมเป็นฟองขาวๆ เพราะน้ำเมือกแคมอวบอัดปลิ้นอ้าผงาบตามควยใหญ่ คุณตะวันก็กระเด้าควยจมรูสุดแรง แล้วก็เปลี่ยนเป็นอัดควยแน่นกับโคกหี เกร็งควยแน่น ส่ายเอวย้ายควยหมุนเป็นวงกลมจากซ้ายไปขวามาซ้ายสวนทางกัน การทำเช่นนี้มันยิ่งทำให้หัวถอกบานในก้นรูหี ควาน และถูไถมดลูกทุกแง่ทุกมุมอย่างถนัด มันทำให้คุณณียิ่งได้รับความเสียวซ่าน และอร่อยรูแตกต่างไปอีกแบบหนึ่งนอกเหนือจากการกระเด้าให้ควยครูดรูหี แฟนผมงอตัวแอ่นหีเด้งรับจนตูดลอยกัดฟันเม้มปากครางตัวสั่นเร่าๆ สองขาถ่างแบะอ้าซ่าเกร็งตัวกระตุกเป็นระยะ คุณตะวันเห็นอาการของเธอแสดงออกถึงความอร่อยจนท่วมใจ เขาก็ยิ่งเกร็งควยควานรูไปรอบอย่างหนัก ๆ
    "โอย...คุณตะวันขา...ณีทนไม่ ไหวแล้ว...ชักควยกระเด้าเถอะ..น้ำ..น้ำจะทะเล็ดแล้ว...อูย..."
    พอคุณ ตะวันได้ยินว่าน้ำจะออกเท่านั้น เขาหยุดหมุนเอวควานไปโหย่งตูด ชักควยออก แล้วกระเด้าสุดแรงดังผลับ ๆ คุณณีที่เผลอตัวมัวแต่แอ่นหี จึงโดนกระเด้าสุดตัว หัวถอกกระทุ้งหมดถนัดใจ เธอผวาสะท้านครางอูย คุณตะวันก็ชักควยกระหน่ำใหญ่ไม่ยั้ง คุณณีดิ้นเร่า ๆ ด้วยความอร่อย
    "โอ้ ย...เดีย..ตะวัน...เร่งเร็ว ๆ ..อูย...น้ำ..อูยของณี...ออก...ออกแล้ว...ซี๊ด...อูย.."
    "ของผมก็...ออก ...อูย..แอ่นหีรับ...อูย...อร่อยจริงๆ ..."
    ทั้งสองต่างร้องขึ้นเกือบ พร้อมกัน คุณตะวันก็กระหยิก ๆ ทั้งตัว คุณณีแอ่นหีรับแล้วเธอกอดเขาแน่นรูหีขมิบน้ำเงี่ยนออกมาชะโลมหัวถอกเขาจน ท่วมรู คุณตะวันกระเด้าควยครั้งสุดท้ายสุดแรง แล้วท่อนควยอวบก็ขมิบน้ำรักขาวข้นพุ่ง ปริ๊ด ปริ๊ด ปริ๊ด ออกมาพรั่งพรู ก่อนที่จะกดควยแช่นิ่งให้น้ำเงี่ยนแตกกระฉูดเข้ารูหีของคุณณีแฟนผม
    จาก นั้นแทนที่ทั้งคู่จะแยกกัน คุณณีกลับปล่อยให้คุณตะวันโลมเล้ากอดจูบ และดื่มด่ำในรสเย็ดกันอย่างเป็นงานจริงจัง ส่วนผม ทนไม่ไหวเหมือนกัน ยืนกระฉูดอย่างสุดห้ามเหมือนกัน.

sachawat