ว่าแล้วเมียมีชู้!!! copy

ว่าแล้วเมียมีชู้!!!  copy

• 1 ตอบ
  • 5528 อ่าน
*

ออนไลน์ ghostwriter

• Senior Member
  • 713
  • 11402
ว่าแล้วเมียมีชู้!!!  copy
« เมื่อ: เมษายน 04, 2016, 09:41:08 PM »

[backcolor=#ffffff][backcolor=#ffffff]
[/backcolor]
[/size]
เรื่องมีอยู่ว่า..ผมทำงานในตัวจังหวัดแห่งหนึ่ง จึงเช่าบ้านพักอยู่กับแฟน 2 คน  แต่ผมกับแฟนไม่ได้ทำงานที่เดียวกัน แฟนผมทำงานเป็นสาวห้าง ส่วนตัวผมเป็นพนักงานบริษัท เราคบกันมา 3 ปี แฟนผมเป็นคนที่ตัวเล็ก ขาว นมพอประมาณ ก้นงอน มีผู้ชายมาขายขนมจีบมากมาย เพราะผมดูจากทั้งในเฟสบุ๊ค ทั้งใน ไลน์ หนุ่มๆทักกันมาเพียบเลย แต่ผมก็ไม่ได้กังวลอะไร เพราะแฟนผมก็ไม่ได้ปิดบังอะไรให้ผมดูทั้งเฟสบุ๊คทั้งไลน์ตลอด.... แต่เรื่องมันเกิดตรงที่ว่าหลังจากที่แฟนผมทำงานไปได้สักระยะหนึ่ง เธอก็เจอเพื่อนเก่าสมัยเรียนมัธยมด้วยกัน มาทำงานที่ห้างเดียวกัน  ชื่อนัท นัทก็ชวนแฟนผมเที่ยวกลางคืนตลอดแทบจะทุกวันก็ว่าได้ แต่ผมไม่ได้ว่าอะไรเพราะเห็นว่าเป็นเพื่อนสนิทกัน เวลาไปเที่ยวนัทก็จะไปกับแฟนผมแล้วก็มีแฟนนัทไปด้วยเหมือนกัน ทั้งนัทและแฟนผมก็ชวนผมไป แต่ผมไม่ค่อยชอบเที่ยวกลางคืนเท่าไหร่เลยไม่ไปดีกว่า แค่ทำงานก็เหนื่อยจะตายอยู่แล้ว...หลังจากที่แฟนผมกับนัทแล้วก็แฟนนัทได้เที่ยวกันบ่อยๆ ผมก็สังเกตว่ามันเกิดการผิดปกติขึ้นเพราะว่าแฟนนัท (แฟนนัทชื่อ ไอ้แบงค์) ไอ้แบงค์ มันชอบทักเฟสบุ๊คแฟนผมเป็นประจำ เช่น ทำไรอยู่ อยู่กับแฟนป่าว กินข้าวยัง คืนนี้ไปเที่ยวกันไหม ประมาณนี้... พอผมถามแฟนผมแฟนผมก็บอกว่าไม่มีอะไรหรอกมันคงชวนคุยเฉยๆ...ผมก็เลยไม่ได้ติดใจอะไร แต่ผมคิดว่าไอ้แบงค์มันต้องคิดอะไรกับแฟนผมแน่นอน เพราะผมเป็นผู้ชายผมรู้ดี...  พอใกล้จะสิ้นเดือนเป็นวันที่ผมต้องกลับบ้านที่ต่างจังหวัด เดือนหนึ่งผมจะกลับบ้านที่นึ่ง ผมเลยบอกแฟนว่าศุกร์นี้ทำงานเสร็จจะกลับบ้านนะ  แฟนผมก็ไม่ได้ว่าอะไร แต่แฟนผมพูดว่าเดี๋ยววันศุกร์ไปเที่ยวกับนัทนะนัทมันชวน ผมก็บอกว่าอืมดูแลตัวเองด้วยล่ะอย่าให้เมามาก..... พอถึงวันศุกร์ผมเก็บข้าวของเสร็จโทรบอกแฟน (แฟนผมเลิกงาน 2 ทุ่ม ผมเลิกงานก่อน) ฮัลโหล่ กลับบ้านแล้วนะ.. แฟนผมตอบกลับ โอเคร ขับรถดีๆล่ะ !!! หลังจากขับรถออกมาจากบ้านพัก ผมรู้สึกตะงิดๆ เลยแอบไปจอดรถซุ่มดูแฟนที่ทำงานสักหน่อย !! พอได้เวลาเลิกงานแฟนผมก็เดินออกมา แล้วก็หยิบโทรศัพขึ้นมาโทร.. ประมาณ 10 นาทีผ่านไป ผมเห็นผู้ชายขี่รถมอเตอร์ไซพร้อมใส่หมวกกันน็อคมารับแฟนผมที่หน้าห้าง ผมเพ่งมองตาไม่กระพริบพอผู้ชายคนนั้นถอดหมวกออกมา อ่าว !!! นั้นมันไอ้แบงค์แฟนนัทนี้หว่า มารับแฟนตูทำไมวะเนี้ย !!! หลังจากนั้นแฟนผมก็ซ้อนมอเตอร์ไซไปกับไอ้แบงค์ ผมก็ขับรถตามอยู่ห่างๆไปเรื่อยๆ ทางที่ไปคือไปทางบ้านพักของผมกับแฟน พอถึงหน้าบ้านพักไอ้แบงค์ก็จอดแฟนผมเดินลงมา ยืนคุยกับไอ้แบงค์อยู่ครู่หนึ่งก็เดินเข้าบ้านไป ไอ้แบงค์ก็ขี่รถออกไป .. ผมโล่งใจ แต่ยังติดใจอยู่ที่ว่าแฟนผมให้มันมาส่งทำไม...  ผมเลยโทรศัพหาแฟน.. โหล่ ทำไรอยู่กลับยัง   แฟนผมตอบกลับ กลับมาแล้วพึ่งถึงเดี๋ยวจะไปอาบน้ำแต่งตัวเดี๋ยวนัทมารับ  ผมก็ตอบกลับไป อ่อๆ อืมแล้วใครมาส่งอ่ะ   แฟนผมตอบกลับ อ่อ ก็พี่โบว์ที่ทำงานอ่าและเจ้าเดิม(ปกติพี่โบว์จะมาส่งแฟนผมที่บ้านทุกวัน) ผมคิดในใจเอ้าแล้วโกหกตูนี้หว่า พึ่งเห็นไอ้แบงค์มาส่งอยู่มะกี้หลังจากนั้นผมก็ว่างสาย ซุ่มดูอยู่หน้าบ้านพักห่างๆ ครึ่งชั่วโมงผ่านไป ผมเห็นรถมอไซมาจอดหน้าบ้านพักของผม พอมองไปก็เห็นเป็นไอ้แบงค์นี้หว่า แต่ทำไมมันมาคนเดียววะ นัทแฟนมันไม่เห็นมา..อีก 5 นาทีแฟนผมก็เดินออกมาแล้วก็ซ้อนท้ายรถไอ้แบงค์ออกไป.. คราวนี้ผมไม่ตามแต่จอดรถไว้ไกลๆแล้วเดินเข้าบ้านเพราะผมกับแฟนมีกุญแจบ้านพักคนละดอก...พอเข้ามาในบ้านเสร็จผมก็ไข้กุญแจล็อคหน้าบ้านไว้แบบเดิม และเดินไปเข้าทางหน้าต่างหลังบ้าน เฝ้ารออย่างกะวนกะวาย... พอประมาณ 5 ทุ่มกว่า ผมก็โทรไปหาแฟน ถามว่าจะกลับรึยัง  แฟนผมตอบกลับ เดี๋ยวกำลังจะกลับแล้ว ผมถามต่อ เมาไหม !!!   แฟนผมบอกไม่เมา แต่ไม่เหมือนเดิม แล้วก็หัวเราะ แล้วพูดต่อว่า เนี้ยกำลังจะกลับแล้วเดี๋ยวนัทกะแบงค์ไปส่ง !!!! พอผมว่างสาย ผมก็เลยเตรียมตัวแอบดูอยู่ข้างกระจกหน้าต่างหน้าบ้าน ปิดไฟเงียบ ประมาณครึ่งชั้วโมงก็เห็นแสงไฟรถส่องเข้ามาแล้วดับลง ผมแง้มผ้าม่านหน้าต่างมองออกไป เห็นไอ้แบงค์พ่วงแฟนผมกลับมาแต่ไม่เห็นนัทแฟนมัน  แฟนผมกอดเอวไอ้แบงค์ไว้เน้นพร้อมกับมีอาการสลึมสลือเหมือนเมามาเต็มที่ ก็แน่นอนและต้องเมาอยู่แล้ว...ตอนนั้นผมเลือดขึ้นหน้าแต่เก็บอารมณ์ไว้ ผมมองออกไปเห็นแฟนผมส่งกุญแจให้ไอ้แบงค์ไอ้แบงค์ก็ไข้กุญแจหน้าบ้านเข้ามา พร้อมกับประคองแฟนผมมาด้วย ผมรีบวิ่งไปหลบข้างตู้แถวห้องครัว..ไอ้แบงค์เปิดประตูเข้ามาพร้อมกลับโอบเอวแฟนผมแล้วพยุงแฟนผมไปนอนตรงโซฟากลางบ้านหน้าทีวี  แล้วไอ้แบงค์ก็เดินไปเปิดไฟตรงประตู่ พร้อมกับปิดประตูบ้าน !!! ผมก็แอบดูอยู่หลังตู้ข้างๆห้องครัวที่มองเห็นกลางบ้านได้อย่างชัดเจนเพราะไอ้แบงค์มันเปิดไฟ แต่ไฟตรงห้องครัวไม่ได้เปิดมันจะมืด... ในใจตอนนั้นก็คิดว่าไอ้แบงค์ต้องเย้dแฟนผมแน่ๆ ผมรู้สึกหวิวๆป้นกับตื่นเต้นเล็กน้อย แต่ก็แอบดูต่อไป !!! อีกไม่กี่อึดใจเรื่องที่ผมคิดไว้ในหัวก็เกิดขึ้น ไอ้แบงค์ตรงไปนั่งค๋อมแฟนผมที่นอนสลึมสลืออยู่ตรงโซฟา ก้มหน้าลงไปจูบปากกับแฟนผม แฟนผมก็จูบตอบกลับพร้อมกับเอามือไปจับหัวไอ้แบงค์แล้วร้อง คราง ง ในลำคอ.... ปกติแฟนผมเป็นคนกินเหล้าเก่งไม่เมาง่ายๆเรียกว่าคอแข็งเลยทีเดียวและ ผมเลยคิดว่าเธอคงแกล้งเมาเพื่อที่จะให้ไอ้แบงค์เย้dมากกว่า... พอจูบซักพักไอ้แบงค์ก็ก้มลงมาถกกระโปร่งแฟนผมขึ้นไป พร้อมกับเอามือดึงกางเกงในลายลูกไม้สีดำของแฟนผมออก แฟนผมนอนนิ่งไม่ขัดขืนแต่อย่างใด ไอ้แบงค์ค่อยๆใช้ลิ้นเลียในล่องกรีบฮีแฟนผมพร้อมกับใช้มือขยี้เม็ดแตดดแฟนผมไปด้วย แฟนผมได้แต่ร้องครางก้นส่ายไปมาพร้อมกับเอามือมาจับหัวไอ้แบงค์ไว้แน่น ไอ้แบงค์ก็ขยับปากไปดูดเม็ดแตดดแฟนผมพร้อมกับเอานิ้ว 2 นิ้ว ไปแหย่ฮีแฟนผม แล้วไอ้แบงค์ก็เอานิ้วกระทุ้งฮีแฟนผมเข้าออกๆ อย่างแรงๆ ดัง แจะ แจะ แจะๆ แฟนผมร้องคราง ไม่เป็นภาษา...โอ๊ ย ยย  แ บง ค์  เสีย ววว วว  แอะๆ โอ๊ ย !!! สักพักไอ้แบงค์ลุกขึ้นยืนถอดเสื้อของมัน แฟนผมหลังจากที่ตอนแรกดูเหมือนนอนเมาไม่ได้สติกลับลุกขึ้นมานั่งแล้วเอามือช่วยไอ้แบงค์ถอดเกงเกงสะงั้น แฟนผมปลดเข้มขัดไอ้แบงค์ออกแล้วถอดกระดุมกางเกงยีน ไอ้แบงค์ก็ยกขาขึ้นถอดกางเกงยีนออกเหลือแต่กางเกงในแฟนผมไม่รอช้าถกกางเกงในไอ้แบงค์ลงพร้อมกับจับครวยไอ้แบงค์ที่แข็งโด่วพร้อมออกศึกเข้ามาที่ปากดูดครวยไอ้แบงค์เข้าออกอย่างกับหิวกระหาย ดัง จ๊วบๆ จ๊วบๆ ไอ้แบงค์ได้แต่ยืนตัวเกร่ง ร้องครางๆเบาๆ เอวไอ้แบงค์ค่อยๆขยับเข้าออกตามแรงดูดของแฟนผม !!! ผมยืนตัวแข็งมองเห็นแฟนตัวเองเย๋ดกับคนอื่น ใจเต้นไม่เป็นจังหวะ แต่ก็รู้สึกเสียวๆขึ้นมาอย่างบอกไม่ถูกเหมือนกัน... ไอ้แบงค์เริ่มเอามือไปจับที่หัวแฟนผม แล้วจับหัวแฟนผมโยกเข้าออกพร้อมกับครวยของมันที่อยู่ในปาก แฟนผมร้อง อู้ อี้ อู้อี้  !!! แล้วเอามือดันครวยไอ้แบงค์ออก แล้วแฟนผมก็ไอ้ แค๊กๆ บอกไอ้แบงค์ อย่าดันแรงดิครวยมรึงทิ่มคอหอยกลู !!! ผมอึ้งไปพักนึ่งเพราะปกติแฟนผมเป็นคนพูดเพราะ ไม่เคยพูดกรูมรึงเลย แม้แต่เพื่อนสนิทของแฟนผม แฟนผมก็ไม่เคยพูดกรูมรึงซักครั้ง...   ไอ้แบงค์หัวเราะ แล้วพูดตอบกลับแฟนผมไปว่าก็กรูเสียวครวยนิอีสัต่ มึงนี้โม๊กครวยเก่งจริงๆ ไม่เสียแรงที่กูอยากเย้dมึงมานาน พอไอ้แบงค์พูดจบ มันก็จับแฟนผมนอนลงพร้อมกับจับแฟนผมอ้าขา แล้วมุดตัวเข้าไปเอาครวยมันไปจ่อที่รูฮีของแฟนผม แฟนผมร้องบอกไอ้แบงค์ "เดี๋ยวไม่ใส่ถุงยางเหรอ"  ไอ้แบงค์ตอบกลับ กูไม่ใสอ่ะ กูมีสโลแกนอยู่ เย้dสดแตกใน แฟนผมไม่ทันพูดตอบกลับ ไอ้แบงค์ดันครวยพรวดเข้าไปสุดตัว แฟนผมสะดุ้งเหือกตัวโก้ง ร้องคราง โอ๊ย  ยย ย !!! อาจเป็นเพราะน้ำเงี๋ยนของแฟนผมที่แชะอยู่ตรงรูฮีเลยทำให้ไอ้แบงค์ดันเข้าไปได้อย่างง่ายดาย     ไอ้แบงค์เริ่มขยับตู๊ด ค่อยๆซอย เข้าออกๆ แฟนผมร้องครางไม่เป็นภาษา โอ๊ ยยย เสีย  ว วว  ไอ้แบงค์พูด มรึงเสียวอะไร !!! แฟนผมตอบกลับ เสียวฮีกรูดิถามได้ไอ้แบงค์ก็พูดตอบ กูก็เสียวครวยชิบหายเลย ไอ้แบงค์ ก็ค่อยซอยฮีแฟนผมแรงขึ้นๆ ดัง ปั๊บๆ ปั๊บๆ ปั๊บๆ  แฟนผมก็ร้องครางดังลั้นบ้านพักไม่เป็นภาษา...หลังจากนั้นไอ้แบงก็จับแฟนผมลุกขึ้น มันลงไปนั่งบนโซฟาแฟนผมลุกตามขึ้นไปค่อมไอ้แบงค์อย่างเป็นงาน แล้วก็จับครวยไอ้แบงค์เข้าไปเสียบในรูฮี พร้อมกับล่อนเอวไปมาๆ ไอ้แบงค์ครางในลำคอ แฟนผมก็ทั้งล่อนทั้งขย่มต่อไอ้แบงค์อย่างเมามันดัง ปั๊บๆ ปั๊บๆ มือก็บีบไลไอ้แบงค์ไว้แน่น ไอ้แบงค์ก้มหน้าลงมาดูดหัวน้มแฟนผม แฟนผมร้องครางเสียงดัง โอ๊  ย ย ย เสี ย  ว ว วเสี ย ว ว ว แล้วๆ  แฟนผมเร่งขย่มต่อไอ้แบงค์อย่างเร็วซอยถี่มาก จนผมนี้ยืนอึ่งว่าแฟนผมเป็นได้ขนาดนี้เลยเหรอเนี้ยแถบไม่เชื่อภาพที่เห็นอยู่ข้างหน้า สักพักแฟนผมก็ฟุ๊บลงไปนั่งพับบนต่อไอ้แบงค์ แล้วจับหัวไอ้แบงค์มาดูดปากแล้วพูดว่า แตกแล้วๆ โอ้ย เสียวฮีๆ !!! ไอ้แบงค์ พูดตอบกลับ กรูรู้แล้วและ น้ำเงี๋ยนมึงไหล่ออกมาอุ่นๆที่ขากู เสียวครวยชิบหายเลยว่ะ !! พอไอ้แบงค์มันพูดจบมันก็จับแฟนผมพลิกออกแล้วจับตู๊ดแฟนผมขึ้นมา เย้dในท่าหมาต่อ ไอ้แบงค์จับครวยมันยัดรูฮีแฟนผมเข้าไป แล้วซอยดัง ปั๊บๆ ในท่าหมา ผมมองเห็นน้้ำเงี๋ยนของแฟนผมไหล่ลงมาตามขาเป็นทาง สงสัยคงจะเงี๋ยนมาก ไอ้แบงค์เอามือทั้งสองข้างจับเอวแฟนผม แล้วกระแทกเน้นๆทุกดอก แฟนผมก็แอ้นตู๊ด ให้ไอ้แบงค์กระแทกจนมองเห็นกรีบฮีผลุบเข้าผลุบออก....ไอ้แบงค์ก็กระแทกไม่หยุด ครางเบาๆในล่ำคอ พร้อมกับเอามือตีตู๊ดแฟนผมไปด้วย ดัง แปะ แปะ สนันบ้านพักเลยทีเดียว ยิ่งแฟนผมเป็นคนขาวอยู่แล้ว จึงทำให้เห็นรอยแดงเป็นรูปมือไอ้แบงค์ชัดมาก แฟนผมก็ได้แต่ร้อง คราง กระเซา ไม่เป็นภาษา... ขนาดที่ไอ้แบงค์กำลังซอยฮีแฟนผมในท่าหมาอยู่นั้น มันก็พูดขึ้นว่า เคยโดนเย้dตู๊ดป่าว !!! แฟนผมรีบตอบ ไม่เคย ไม่เอาด้วย กรูกลัวเจ็บ พร้อมกับคราง ง ไปด้วย  !!! ไอ้แบงค์พูดต่อ ลองดิแล่้วจะติดใจ เดี๋ยวกรูจะเย้dตู๊ดมรึงเอง !!! แฟมผมที่อยู่ในท่าหมา หันหน้ากลับมามองไอ้แบงค์แล้วพูดว่า ไม่เอาไอ้เหี๋ย พอแฟนผมพูดจบ ไอ้แบงค์ไม่สนใจ มันจับแฟนผมกดลงไปโซฟาแล้วเอามือบีบที่คอไว้ แฟนผมดิ้นหันตู๊ดสะบัดหนี้ ไอ้แบงค์พูด มึงจะดิ้นทำอี้สัต่ แล้วมันก็หันมองรอบๆห้อง เดินไปหยิบสายไฟที่ข้างโทรทัศน์มาแล้วมันก็มัดแขนแฟนผม แล้วเอาตัวแฟนผมพาดกับโซฟา แล้วมันก็มัดสายไฟติดกับขาของโซฟา แฟนผมขยับตัวไม่ได้ ขยับได้แต่ช่วงเอวลงไป แฟนผมก็ดิ้นสายก้นไปมา ไอ้แบงค์ไม่สนใจเดินมาจับเอวแฟนผมแล้วมันก็ดั้นครวยเข้าไปในรูตู๊ดแฟนผม แฟนผมสะดุ้งเหือก อ้าปากค้าง ร้องแบบไม่มีเสียง ไอ้แบงค์มันค่อยๆซอยเข้าออกในรูตู๊ดแฟนผม แฟนผมก็เริ่มครางพร้อมกับร้องออกมา ไอ้แบงค์ก็พูดขึ้นอีสั๋ตแน่นชิบหายเลย เสียวครวยว่ะ กรูอยากเย้dตู็ดผู้หญิงมานานและ อี๋นัทเมียกูก็ไม่เคยให้เย้dสักที ได้มาเย้dตู๊ดเพื่อนเมียนี้มันดีจิงๆ อีสั๋ต แล้วมันก็ครางในลำคอ !!! แล้วมันก็จับตู๊ดแฟนผมซอยเข้าออกอย่างไม่ยั้ง ดังปั๊ปๆ ปั๊ปๆ แฟนผมร้องดังลั้นบ้าน มือก็จับขาโซฟาไว้แน้น สักพักไอ้แบงค์ดึงครวยออกมา ดังบ๊วบ ผมมองไปนี้เห็นรูตู๊ดแฟนผมกลวงเป้นรู รอบๆรูตูํดเป็นสีแดง !!! ไอ้แบงค์ดึงเชือกที่มัดออก จับแฟนผมนอนลงบนโซฟาแล้วจับขาแฟนผมยกขึ้น ผมมองดูเหมือนแฟนผมจะหมดแรงหลังโดนไอ้แบงค์เย้dตู๊ดไป แต่แฟนผมก็ยังคงครางอยู่ ไอ้แบงค์จับแฟนผมเอาขาพาดบ่า แล้วซอยปั๊ปๆ พร้อมกับร้องออกมาว่า ไอ้สั๋ต กรูใกล้จะแตกแล้วๆจะแตกแล้ว จะแตกแล้ว แฟนผมเอามือทั้งสองข้างดันตัวไอ้แบงค์ไว้ แต่คงสู้แรงกระแทกมันไม่ไหว แล้วพูดว่า อย่าแตกใน อย่าแตกใน !!! ไอ้แบงค์ เร่งซอยครวยเข้าออกอย่างเร็ว ปั๊ปๆ ปั๊ปๆ ปั๊ปๆ อีกสักพัก มันก็ครางออกมา โอ้ววววววกรูแตกแล้วว มันกดครวยเข้าไปในรูฮีแฟนผมอย่างมิดลำ แช่ไว้ในรูหีอย่างนั้น  แฟนผมก้ขมิบตู๊ดขึ้นลงพร้อมกับแอ่นตัว แล้วครางงงออกมา แล้วมือก็จิกแขนไอ้แบงค์ไว้แน่น !!![/backcolor]
[/font][/size]

*

ออฟไลน์ doctorchit

• Gold Member
  • 1075
  • 602
Re: ว่าแล้วเมียมีชู้!!!  copy
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2016, 02:27:07 PM »
ยิ่งอ่านยิ่งเสียวเลยครับ
(감사합니다)(Gracias)(تشکر از شما خواهد شد)

ช่องทางแจ้งข่าวเผื่อโดนปิด ติดตามไว้นะ