ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ความจริงที่เจ็บปวดของ G.A.

เริ่มโดย Koog Google, ธันวาคม 01, 2021, 03:27:35 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

zaar65

freakiiz

สงัด ชำนาญ

อ่านแล้วเห็นใจมากไป อวยพรให้ผ่านไปได้ด้วยดีครับ

Ebola_kawity

ทางเลือกก็คงมีไม่มาก แต่ก็รีบผิดชอบในทางที่ตัวเองเลือกก็พอครับ ผิดพลาดได้ แต่ก็เก็บเป็นบทเรียนก็พอครับ

Jaker

บอกไว้ก็ดีนะครับ เราจะได้ไม่เจ็บปวด​คนเดียว ยัง​ไงความจริง​ก็​คือ​ความจริง​

oxegen

ชอบแนวนี้นะ แต่เคยเจอจริงก็ซึมยาวเลย

7878

ผ่านมาหลายเดือนแล้ว
ตอนนี้ คงตัดสินใจไปแล้วว่า จะทำยังไง

jirasakgolf7

คุยกับแม่เด็กก่อนครับ และยอมรับผลการตัดสินใจของเขาให้ได้

เพราะคุณได้เลือกแฟนคนปัจจุบันไปแล้ว

xijikoh

ตัดสินใจตามสถานะการณ์ครับเอาทางที่คิดว่าดีที่สุด

pao007

ส่งเสีย​ แต่อย่าปล่อยให้สงสัยครับ

aekgapak .

ควรหาข้อตกลงกันระหว่างครอบครัวครับ

winona

ได้รู้เรื่องส่วนตัวคุณนักเขียนด้วย

[email protected]

ถ้าไม่บอก สักวันเด็กอาจรู้ครับ ควรบอกน้า