ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ไร้เดียงสา DEMO Ep5

เริ่มโดย Gubook, พฤศจิกายน 18, 2023, 01:25:06 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Gubook

คุยอะไรกันอยู่แล้วค๊าาาเสียงๆหนึ่งก็ดังขึ้นด้านหลังผม ผมหันไปมองเจอคุณหนูมิ้นยื้นยิ้มแปลกๆพ่จะเทนเนอร์ว่ายน้ำให้กับคุณแก้วครับ เหรอค่ะอ้อ งันแก้วขอขึ้นก่อนแล้วกันค่ะตัวจะเปื่อยแล้วค่ะท้องเริ่มกิ้วแล้วด้วยงันมิ้นเราขึ้นก่อนนะ จ้าแก้วพูดจบแก้วก็ว่ายไปไปขอบสระแล้วเดินไปกลับเข้าไปในห้อง ฝั่งคุณหนูฟางและคุณหนูพลอยก็วิ่งไล่สาดน้ำกันสนุกเลยครับ เอ่อคุณมิ้นจะขึ้นหรือยังครับว่าจะขึ้นเหมือนกันค่ะว่าแต่เมื่อกี๊คิดจะทำอะไรแปลกๆกับแก้วรึป่าวค่ะพี่นนไม่ทำหรอกครับ ก็ดีแล้วค่ะอย่าคิดจะทำเชียวน้องมิ้นทำหน้าดุใส่ แม้ขนาดดุยังน่ารักเลยนะครับน้องมิ้น ไม่มีอะไรแล้วมิ้นขึ้นเลยนะค่ะแล้วน้องมิ้นก็เดินไปจุดล้างตัวก่อนเข้าห้องผมก็เดินขึ้นละเดินตามไปด้วยครับน้องมิ้นเธอเปิดฝักบัวรดน้ำล้างตัวไปผมก็เอาไปจี้เอวน้องมิ้นเบาๆครับ อุ๊ย พี่นนแกล้งมิ้นเหรอค่ะ พี่แกล้งให้ตกใจเล่นนะครับและเข้าไปคว้าจูบเบาๆจูบเสร็จเธอรีบผลักออกตรงนี้ไม่ดีมังค่ะพี่นนนนฟางกับพลอยยังอยู่นะ มุมตรงนี้มีกำแพงเล็กๆนี้ปิดอยู่ครับถึงจะบังไม่หมดแต่คุณหนูฟางกับพลอยจะมองมาไม่เห็นหรอกครับ เฮ้อ รีบๆนะค่ะมิ้นจะไปอาบน้ำแล้ว ขอบคุณครับคุณมิ้นผมให้น้องมิ้นยืนไว้ครับผมนั่งคุกเข่าแล้วเอามือแหวกกางเกงตัวจิ๋วตรงหน้าออกให้เห็นรูถ้ำอมชมพูผมรีบยื่นหน้าเลีย โอ๊ย ซีดดด อ่าาา พี่นนค่ะ เบาๆหน่อยค่ะมิ้นไม่หนีไปไหนหรอกค่ะ ผมตวัดลิ้นไปมาทั้วรูถ้ำน้อยๆของน้องมิ้น ซีดดด พอรึยางงงค๊าาา ผมยังคงดูดเลียต่อไป โอ๊ยยย ซีดดดด พี่นนมิ้นจะฉี่จะออกแล้วนะค่ะ
   อ๊าาอ๊ายย ออกแล้วค่ะออกมาแล้วค๊าาา ซีดดดด อ่าาาา น้ำอันหวานชื่นของคุณหนูมิ้นไหลออกมาเยอะเลยครับผมที่ก้มไปดูดเลียอย่างไม่รังเกลียดเลยออกจะชอบสะด้วยซ้ำ อ่าและเธอค่อยทรุดตัวนั่งลงอย่างช้าๆผมก็ค่อยประคองร่างของน้องมิ้นไว้ ผมจัดชุดว่ายน้ำของน้องมิ้นให้เข้าที่แล้วบอกให้มิ้นเข้าไปอาบน้ำเปลื่ยนชุดก่อนเถอะครับเดี๋ยวจะไม่สบายเอาค ค๊าพี่นน แล้วเธอก็ลุกขึ้นผมยังประคองไว้อยู่ให้เธอลุกขึ้นยืนส่งให้เธอเดินกลับเข้าไปที่ห้อง เสร็จกิจจากน้องมิ้นแล้ว มเดินกลับมาที่สระอีกครั้งยังเห็นคุณหนูพลอยและคุณหนูฟางเธอนั่งอยู่รินสระนั่งคุยอยู่แปปหนึ่งคุรหนูฟางก็ลุกขึ้นแล้วเดินออกมาอ้าวพี่นนไปไหนมาค่ะเนี่ย ผมไปเข้าห้องน้ำมาครับ เหรอค่ะมาพอดีเลยค่ะยัยพลอยยังไม่อยากขึ้นยังอยากแช่น้ำอยู่ค่ะพี่นนไปอยู่เป็นเพื่อนยัยพลอยก่อนค่ะฟางว่าจะชวนมิ้นและแก้วไปซื้ออะไรมาทานสักหน่อยคะ ครับไปดีมาดีนะครับ ค่ะพี่นน แล้วคุณหนูฟางก็ออกกลับเข้าห้องไปที่นี้เหลือผมกับคุณหนูพลอยที่นอนลอยตัวอยู่ในสระน้ำอย่างสบายใจ ผมเลยเดินไปนั่งแถวที่เธอลอยตัวอยู่ ผมหันมามองและก็ไม่ได้พูดอะไรแต่เธอมองมาส่งสายตาแปลกๆทำเอาผมขนลุกยังไงไม่รู้ครับ และเธอก็ยิ้มที่มุมปากอย่างมีเลสนัยพี่นนคะช่วยไปหยิบน้ำมาให้พลอยหน่อยได้ไหมค่ะ ครับเดี๋ยวผมไปหยิบให้ครับ ขอเป็นเปล่าเย็นๆนะค่ะ ครับ ผมเดินไปหยิบน้ำตามที่คุณหนูพลอยขอมาละรีบเดินกลับไปให้อย่างไว นี้ครับน้ำคุณพลอยจะเลิกเล่นรึยังครับ อ่านะคะพอดีเมื่อยตัวเลยอยากจะแช่ให้หายเมื่อยสักหน่อยนะคะ พี่นนค่ะพลอยรู้น่าว่าพี่นนทำอะไรอยู่อะ แล้วส่งสายตาเจ้าเล่ห์มามองจริงๆ พลอยก็ไม่อยากจะยุ่งด้วยเหรอนะค่ะ ผมนหน้าซีดตั้งแต่ประโยคนั้นแล้วครับสิ่งที่คุณหนูพลอยเธอรู้คืออะไรกันแน่นะ 
::Horror:: ได้กลิ่นความเสียวเฮ้ยความซวยมาเยือน

Gubook

::DayDream::
งดเขียนทุกวันอาทิตย์ (จะนอนพัก) รอวันจันทร์หีือไม่ก็อังคาร หรืออาจจะเขียนต่อวันอาทิตย์ถ้าไม่ขี้เกลียดอะนะครับ  ::Thankyou::

tum-na

มาต่อเลย ทำคนอ่านลุ้นตามตลอด 555

ผู้เฒ่าเซราะกราว

คุณพลอยพูดแบบนี้ พี่นนคงจะต้องจัดการปิดปากคุณพลอยแล้วล่ะ

ขุนเรือง ภักดี

pui10000

ccpower1

Gubook

เสร็จแล้วแต่ไม่รีบครับไว้เย็นๆจะลงให้ครับ  ::Evil::

moohun

สุดยอดจริงๆ พี่นน ของน้องๆ 

ขอบคุณสำหรับ นิยายครับ