ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เราสองสามคน The series Season 2 #42

เริ่มโดย poongpong, มกราคม 29, 2019, 10:39:00 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

suwan007

สงสัยฟินมีแฟนตลับอีกคน พี่อารม

mankkk

ฟินนอนเดี๋ยวคงโดนกบกับพี่อามลักหลับ

Kompaphat

phuiphui

กบ กับ บี จะจบยังไงคับเนี้ย คู่นี้

nort

Koro99

ultarman7

a park

อ้างจาก: poongpong เมื่อ มกราคม 29, 2019, 10:39:00 ก่อนเที่ยงผมเจอโน๊ตที่ยัวทิ้งไว้ให้ว่า ไปรับคนเดี๋ยวมา
สักพักใหญ่ๆ ฝั่งบ้านพี่อามก็เงียบเหมือนไม่มีคนอยู่เสียงรถเข้ามาทางล๊อบบี้ ผมเลยเดินไปดู
ฟินลงรถมาหน้ามุ่ยๆนิดทำจมูกย่นตามสไลต์ ผมไม่ทันจะทักทายก็หันไปเห็นว่า
มีกบกับบีมาด้วย...

ฟินเดินเข้ามาทักทายผมพร้อมกับบุ้ยปากไปทางบีกับกบแบบเหลือกตามองบน ยัวเดินมากอดคอฟินเข้าไปแบบยิ้มๆ
บีเดินมาหาผมกล่าวทักทายแบบอายๆกึ่งๆทำตัวไม่ถูก ส่วนกบ ก็เดินเข้ามาหาผมแบบดี๊ด๊ามาก
ด้วยความเคยเป็นลูกน้องเก่า กบทักผมแบบยังมีความเคารพเหมือนเดิม

ทีนี้ตอนเลือกห้องพักนี่ล่ะ เราจะได้รู้ว่าบีไปถึงไหนกับกบ
บีหิ้วกระเป๋าตามยัวกับฟินไป กบยิ้มๆแล้วก็แยกไปตามห้องพักที่จัดเตรียมไว้
ผมไม่รู้เลยว่ากบรู้เรื่องอะไรแค่ไหน และไมรู้ว่าเรื่องมันไปถึงไหนในการบอกเล่าของใคร
กบขึ้นไปพักบนตึกซึ่งแยกออกไปจากวิลล่า

ผมเดินไปนั่งดูดบุหรี่เงียบๆริมหาด ให้เรื่องทุกอย่างมันจัดการตัวเองดีกว่า
ระหว่างที่ผมเอนกายเพื่อจิบเครื่องดื่มแก้กระหายนั้น
ภาพข้างหน้าผมคือไก่ ที่ไม่ได้รู้เรื่องอะไรมากไปกว่า พาตัวเองมาเล่นน้ำ
ไม่มีพี่อาม ไม่มีใครเลย นอกจากหาดส่วนตัว
ไก่หันมายิ้มกับผมแบบมีคำถามว่ามาทำอะไรที่นี่

ไก่เล่นน้ำไปผมเอนกายนอนเงียบๆไป
ภาพเมื่อคืนผุดขึ้นมาพร้อมกับคำถามที่มากมายไปหมด แต่เอาเถอะเดี๋ยวมันก็มีคำตอบให้เอง
ผมไม่รู้ว่า ข้างบนจัดการกันยังไง
ไก่เล่นน้ำก็ขึ้นมานั่งข้างๆผม ถามผมว่า มันเกิดขึ้นยังไงเหรอ
ผมถามว่าเรื่องเมื่อคืนเหรอ ไก่บอกปล่าว เรื่องพวกคุณน่ะ
ผมอธิบายว่ามันเกิดจากเคมีบางอย่างล่ะที่มันจูนกันติดแล้วทุกคนก็ไม่ได้อีนังขังขอบกัยมันมาก
นิสัยก็จะฝรั่งกันหน่อย คือ ยอมรับในเรื่องที่ควรต้องยอมรับได้
ผมพูดแค่ว่าผมไม่ได้เป็นเจ้าของใคร

ไก่ถามพร้อมมองลอดแว่นกันแดดออกไปว่า ผู้ชายที่มากับบีคือแฟนบีเหรอ ผมตอบไปว่า ผมไม่แน่ใจ
ไก่พูดกลับมาว่า ก็ไม่แน่ใจเหมือนกัน แต่เห็นว่าอาทิตย์ก่อนหน้ายังอยู่ที่เกาะกับคุณอยู่เลย

ผมอบอกว่าใช่ อาทิตย์ถัดไปอาจจะอยู่กับพี่อามก็ได้นะ ไก่บอก บ้าไม่ไหวนะ ทรีซัมกับเพื่อนตัวเอง
ไก่บอกว่าก็ไม่คิดว่าจะเจออะไรแบบนี้ ผมถามรู้สึกไง ไก่บอกสนุกดี
ปกติพี่อามไม่ชอบให้แต่งตัวโป๊ ผมเลิกคิ้วแล้วบอกว่า นี่นะไม่โป๊

ไก่หัวเราะว่า คนอื่นโป๊กว่าแกโอเค
เสียงฟินทักมาจากข้างหลัง สวัสดี ทำอะไรกัน
ฟินเสียงสดใสจนไก่หันไปยิ้มรับว่า สวัสดีค่า ไก่ค่าาา
ฟินเดินลงมาที่หาด พร้อมกับทักทายไก่
โดยมียัวกับบีตามมาไกลๆ

สาวๆเดินไปคุยทักทายกัน ผมเลยแยกออกมา พอหันหลังมาเห็นพี่อามยืนอยู่ตรงบันไดขึ้นหาด
พี่อามถามถึงสาวหมวยดูเปรี้ยวๆคนนั้นว่า นั่นใคร
ผมบอกว่า ฟินครับเป็นเพื่อนบี พี่อามถึงกับเลิกแว่นกันแดดดูฟิน
ฟินมาในชุดเดรสรัดๆ โหนกลอยเด่นเห็นเป็นเงา

พี่อามถามผมว่าคนนี้ของคุณด้วยไหม ผมยิ้มๆตอบไปแค่ว่าผมไม่ใช่เจ้าของใครเลยครับ
แล้วผมก็พาตัวเองออกไปนอน จากคนเหล่านั้น
แต่สักพักไก่กับฟินก็ตามมานั่งแถวๆผม

ไก่ถามว่าอะไรคือความคลิกกัน ผมมองหน้าฟิน ฟินบอก ตื่นเต้นมั้ง สนุกคิดไรมากมาย
ไก่บอก ตื่นเต้นเข้าใจนะ มันก็สนุกดี ฟินหัวเราะบอกนั่นล่ะความสนุก
ไก่ซักถามฟินไปเรื่อยๆโดยที่มีผมฟังคร่าวๆไป ผมเผลอหลับไปตื่นมาอีกทีก็ใกล้ๆค่ำ

ผมว่าไก่ติดกับความง่ายๆและเฟรนด์ลี่ของฟินบวกกับความเป็นเพื่อนกันกับบีแล้ว
ทุกอย่างดูลื่นไหลไปหมด

ขณะที่ผมกำลังจะไปหาที่นอนจริงจัง พี่อามกับยัวก็เข้ามาชวนไปนั่งเรือเล่นรอบๆนี้
เรือชมเกาะต่าง ผมทำท่าจะไม่ไป แต่ผมเห็นชุดสาวๆที่ขึ้นเรือแล้ว
ผมเปลี่ยนใจดีกว่า
กบมาคยั้นคะยอให้ผมไปด้วย ผมเหลือบไปเห็นฟินยืนขำอยู่ไกลๆ
อยากจะจับแม่คุณมาฟาดคูดให้ตายจริงๆ ฟินเต้นดุ๊กๆดิ๊กๆไปขึ้นเรือ

คนขับเรือเป็นสามีของแม่บ้านที่รีสอร์ท บอกได้คำเดียวว่าบุญตาของลุง
ผมเหลือบไปเห็นลุงยามแกยังอยู่วันสุดท้ายล่ะ แต่แกหลบๆไม่ได้มาทักทายมากนัก
ผมมองเห็นเมื่อเรือออกจากหาดไป

บนเรือบีกับกบยืนคุยกันโดยมีไก่คุยด้วย สนุกสนานเบียดๆกันบนเรือเล็กๆ
ว่าจะไม่เอาใครแต่ใจก็คึกคักนะ จะว่าไปผม
พี่อามยืนคุยกับฟินถามเรื่องธุรกิจทั่วไป ดูชื่นชมฟินไม่น้อย
ยัวมายืนข้างๆผม เอานมมาเบียดแขนพูดว่า นี่ไปสืบมาแล้วนะ
ผมถามห๊ะเรื่องอะไร ยัวบอกเรื่องบีสิ
ผมบอกว่า อยากรู้เรื่องคุณกับพี่อามมากว่า
ยัวหันมามองหน้ายิ้มๆบอกว่า ใช่เคยเอากัน จบไหม
ผมถามต่อ บ่อยไหม ยัวส่ายหน้าแล้วตีแขนผมบอกว่าน้อยกว่าคุณน่ะ
ผมหัวเราะ ถามต่อว่าอยากรู้จริงๆว่ายังไงนะๆ

ยัวบอกพี่อามแกเป็นลูกค้าประขจำ ชอบผู้หญิงสวยๆหุ่นดีมาจัดงานบ่อย
มีวันนึงแกเมาแกบอกว่า ผมไม่อยากมีเซ็กส์ธรรมดาแล้ว มาช่วยผมหน่อยสิ
แรกๆก็ช่วยหาความสนุกล่ะ หลังๆสนุกไปหน่อยเลยไปมีอะไรกับแกเข้า
แต่แกก็ไม่ได้จะมาอะไรตลอดนะ

ผมบอกอ่อ เลยจัดทริปตื่นเต้นให้เลย
บ้า ตอนแรกไม่คิดว่าจะมากันแยะ กบนี่ไม่ได้อยู่ในแผนเลย ผมยิ้มๆไม่ได้สนใจ
ผมรู้แต่ว่าบนเรือ ทุกคนน่าจะปวดช่วงล่างกันโดยเฉพาะลุงคนขับเรือ
สารพัดคูกลอยไปลอยมา และสารพัดนมตีขึ้นตีลง
บนเรือเราได้คุยอะไรกันแยะและเป็นกันเองมากขึ้น

ยัวพาสาวๆไปแก้ผ้าว่ายน้ำเล่นตรงที่ดำดูประการัง

ฟินนั้นแกล้งเดินเอาตูดมานาบกลางขาผมแล้วก็ทำดุ๊กดิ๊กๆต่อหน้าลุงคนขับเรืออีก
ฟินนั้นจงใจบดผมเลย พร้อมกับบอกว่านี่แน่ะ คืนนี้ตายแน่ๆอิอิ
ผมจับตูดมาล๊อคเอาไว้อยากจะกดตรงนั้นเลย แต่แก่นกลางของผมมันทิ่มเข้าไปในหว่างขาฟินแล้วแน่นอน
ฟินร้องอุ๊ยหันมาตีเบาๆผมพยายามรั้งตัวกดไว้
ฟินหัวเราะดิ้นหลุดไป แต่กางเกงฟินมันหลุดป้ายไปอีกทาง ร่องกลีบฟินโผล่ให้ลุ้นเลย
ฟินมารู้สึกตัวอีกทีร้องอุ้ยก็เมื่อพี่อามกับลุงนั้นได้แอบมองไปแล้ว

บนเรือนอกจากจะมีคลื่นแล้ว ยังมีค๊อกเทลที่ยัวผสมขึ้นไปจิบแก้กระหายด้วย
เราเลยกึ่มกันพอสมควร กบนั้นเรียบร้อยและไม่วอกแว่กอะไร
ดูพี่อามก็พยายามเข้าหาฟินให้ได้ จนไก่เริ่มมีอาการ

ไก่ถึงกับมานั่งตรงผมแล้วพูดเบาๆว่า ใครๆก็ชอบฟินเนอะ
ผมเลยบอกว่า ผมรักทุกคน ไก่หันมาตีผมพร้อมหัวเราะ
ไก่ถามผมว่าทำยังไงถึงจะกล้า ยัวเดินมาพอดีเลยบอก ลองแก้ผ้าสิ
ไก่บอกไม่เอา ลุงอยู่ ผมยิ้มๆแต่ยัวบอกว่า เจอลุงครั้งเดียวนี่นา จะไปกลัวอะไร

แล้วยัวก็ลงไปเล่นน้ำในชุดที่เรียกว่า กบกับพี่อามกลืนน้ำลายเอิ๊อก
การเล่นน้ำเลยเถิดไปจนพลบค่ำ
สาวๆเล่นน้ำกันสนุกมาก และเป็นที่เปิดเผยมากๆยัวนั้นท้าทายสายตามากๆ

ผมพยายามจับสังเกตุว่ากบมันยังไง แต่กบดูเฉยมากๆ
จนกบขอตัวไปงีบก่อนถ้าตื่นมาแล้วยังมีคนอยู่จะลงมากินใหม่

กบแยกย้ายไปแบบที่ไม่มีใครคิด แต่ดูจากสภาพ คงขับรถมาไกลและเพลียจริงๆ

พีอามขยับมานั่งข้างฟินและบี โดยที่ผมนั่งกับยัว มีไก่อยู่ข้างๆ
ผมว่าตอนนี้ไก่เริ่มมีอาการเมาแล้ว เพราะสายตาเริ่มไม่เป้นมิตรกับพี่อาม
เพราะพี่อามนั้นจ้องฟินตาเป็นมัน
ฟินนั้นเมานิด ยิ่งเมายิ่งฉายแสง แต่ก็ระวังตัวอยู่ เวลาเห็นฟินเมานิดๆคุยเก่งๆแล้วมีคนจ้องแบบนี้ ผมอยากลากไปถกแล้วกระแทกให้หนำใจจริงๆ

จนไก่นั้นคงไม่พอใจพี่อามจริงๆซดจังๆไปหลายแก้วแล้วก็ขอแยกไปเลย
วงสนทนาร่ำลากันแบบวงแตกนิดๆ

ผมแยกจะไปนอน ฟินยัวบี นอนกันสามคน ผมอยากเดินไปนอนด้วยแต่ดูทรงแล้ว อย่าดีกว่า
พี่อามยังคงคุยกับฟินแต่ก็พยายามมอมเหล้าบี จนบีเริ่มคออ่อนคอพับ

ฟินแยกมาเข้าห้องน้ำในวิลล่า ผมเลยเดินไปดักพร้อมกระซิบบอกว่า พี่เงี่ยนตั้งแต่บนเรือแล้ว
ฟินหัวเราะเมาๆนิดๆบอกขอฉี่ก่อน
ผมบอกว่า งั้นไม่ต้องปิดประตูนะ ฟินทำท่แยกเขี้ยวแต่ก็เข้าไปแบบไม่ได้ปิดประตู

ผมยืนดูฟินฉี่เสร็จแล้ว ก้เดินเข้าไปหาฟินที่โถพร้อมกับปลดกางเกงลง
ฟินร้องว่าโอ้ว แล้วก็คว้าเข้าไปดูด เสียงจ๊วบแรกที่ฟินดูดหัวของผมมันเสียวปล๊าบไปถึงสมอง
ฟินก้มลงดูดแล้วก็รูดปากเข้าออกสุด ผมกดหัวฟินให้มันลงไปลึกๆ ลิ้นที่ควงสว่านนั้นทำเอาขาผมแทบเป็นตะคริว
ผมจับฟินหันหลังเข้ากำแพงคร่อมโถฉี่ ไม่ทันได้รูดกางเกงฟินออกไป
ฟินกระดกก้นเขย่งขารอให้ผมเสียบเข้าไปแบบถนัดๆ

ผมย่อตัวลงเพื่อจะเสยสวนเข้าไป
ผมแทรกของผมเข้าไปช้าๆ ฟินนั้นร้องอืออยยยยย ผมเอาหัวของผมลากวนไปมารอบๆแคมของฟิน
ฟินนั้นพยายามส่ายก้นงอนๆของฟินเพื่อให้มันตรงกับรูแต่ผมยังไม่อยากเอาเข้าไป
น้ำเหนียวของฟินยืดติดส่วนหัวของผมมา ผมดึงมันเพื่อให้สายยืดๆนั้นขาด ฟินก็ยกก้นตามมาเหมือนไม่อยากให้มันขาดไป
ฟินร้องออกมาว่า เอาซะที ฟินเงี่ยนแล้ว เสียงฟินที่ออกมาจากลึกๆในลำคอทำให้ผมคลั่งไปอีก
ฟินเหมือนจะทนไม่ไหวแล้ว เอิ้มมือลอดใต้ขามาจับของผมแล้วกระแทกสวนกลับเข้ามา
ผมเสียวปล๊าบ แต่ผมไม่ได้ขยับตัวเลย ฟินขยับตัวเอง ร้องโอ๊ยๆๆ เหมือนคนกระหายน้ำ
ผมดูเงานมที่ตีไหวไปมาของฟินแล้วคึกไปอีก
ฟินส่ายหน้าร้องตอลดเวลา
ฟินกระแทกเร็วและแรงจนเหนื่อย ผมกระแทกสวนเข้าไป

ฟินเอี้ยวตัวหันมาบอกผมว่า ขอถอดกางเกงหน่อย ไม่ถนัด
ผมอุ้มฟินมาข้างนอกทั้งท่านั้นแล้วก็เอามาวางหงายอยู่ตรงสระน้ำ ตรงศาลา
ฟินยกขาสูงรอผมเสียบเข้าไป ผมเพ่งดูกลีบยู่ๆเปียกน้ำนั่น ผมเห็นมันขยับเหมือนว่าฟินจะขมิบมันอยู่
ผมเลื่อนตัวไหลไปไซร้ส์ซอกคอ แล้วกระซิบที่หูฟินว่า
เห็นฟินแล้วเงี่ยนจัง ฟินกัดริมฝีปากผมที่จูบแล้วก็บอกว่าเงี่ยนเหมือนกัน อ้าหหหห

ผมบอกว่ายิ่งตอนเห็นแคมโผล่บนเรือด้วย ยิ่งอยาก
ฟินบอกว่า อืม แกล้งให้เห็นล่ะ
ผมหัวเราะบอกว่าฟินคนร้าย ฟินบอกพี่อามเอาของพี่อามมาถูตั้งหลายทีบนเรือ
ผมถามว่าเป็นไง ฟินบอกตื่นเต้นดี ตอนไปก้มตรงลุงนี่รู้สึกได้เลยว่าน้ำไหลเลย
ผมหัวเราะถามว่าไม่สงสารลุงเหรอ ฟินบอกว่ารู้น่าว่ามีคนชอบดู
ผมถามแล้วไม่ชอบพี่อามเหรอ ฟินบอกดูก่อน ยังไม่ถูกใจ
นี่ขนาดไม่ถูกใจนะ ทำไมยอมให้เอาถู
ฟินหัวเราะไม่ตอบอะไร

ผมโหย่งตัวเพื่อสาวของผมออกมาแล้วกระแทกสวนเข้าไป ฟินร้องโอ๊ยจุก
ผมกระแทกไปแรงจริงๆ เพราะนึกภาพวันนี้ทั้งวันแล้วมันปั่นป่วนท้องน้อย
ผมกระแทกแรงๆพร้อมกับก้มตัวไปดูดนมฟินด้วย ก้นและต้นขาแน่นๆมันสอดรับเสียงกระแทกดีเหลือเกิน
ฟินนั้นแหงนหน้าซู๊ดปากเสียงหลงเลย

ฟินร้องออกมาว่าโอ๊ย เสียว เสียวโอ๊ย ขมิบไม่ไหวแล้ว
อ่าหหหหห โอ๊ยยย เร็วๆฟินจะเสร็จแล้ว เร็วๆ โอ๊ยยยยยย
ผมเร่งจังหวะขึ้นแล้วก็หยุดค้างแช่ไว้ ฟินตัวกระตุกแล้วก็เอียงตัวตะแคงไป

ผมจับฟินหงายหน้ามาตรงๆอีกที ผมชอบดูฟินตอนตาเยิ้มๆเงี่ยนๆ มันดูที่สุดจริงๆ
ผมขยับตัวจับกดลงไปตรงๆ ยกก้นขึ้นให้สุดแล้วกดพรวดลงมา ฟินร้องอ๊ายยยย
ผมทำแบบนี้อยู่สิบกว่าทีจนฟินกอดรัดผมแน่นๆผวาขึ้นมา ผมบอกฟินว่าจะแตกแล้วนะ
ฟินพยักหน้า ผมจับฟินมาในอ้อมกอดอีกลุกขึ้นนั่งหันหน้าชนกัน
ฟินกอดคอผมไว้ร้องเสียงครางไม่หยุด อ๊อยยยยย อูยส์ เสียวววว
ไม่ไหวววววแล้ว โอยยย จ...ะ....เสร็...จแล้ววว ฟินก้มลงมาที่คอผมแล้วกัดลงมาแรงๆ
ผมเสร็จตอนฟินกัดพอดี ทุกอนูมันพร่างพรูลงไปร่างฟิน ฟินหงายหน้าล้มเผละลงไป แล้วก็หลับตา
ผมพาฟินเข้าบ้านไปนอน ซึ่งยัวนั้นหลับอยู่ก่อนแล้ว
ฟินสลึมสลือแล้วก็หลับไป

คอมเมนท์แล้วจะเห็นตอนท้าย

a park

Mistress Ple Love Love

สาวๆเรื่องนี้ ท่อนล่างถ้าไม่จีสตริงก็คือไม่ใส่เลย