ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เมียเพื่อน COPy( แบน 6 เดือน12/4/2559-12/10/2559+ip แบน)

เริ่มโดย kan2015, เมษายน 05, 2016, 06:10:38 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kan2015

เพื่อนของผมมันไม่ค่อยจะอยู่บ้านบางครั้งก็ต้องเดินทางไปต่างประเทศ แต่ถึงไม่เดินทางไปต่างประเทศมันก็ไม่ค่อยได้อยู่บ้านอยู่ดี ทำให้มันต้องปล่อยให้เมียมันอยู่บ้านคนเดียว จริง ๆ แล้ว เมียเพื่อนคนนี้ก็คือเพื่อนกันกับผมด้วย คือเป็นเพื่อนที่เรียนด้วยกันมา แต่ว่าเพื่อนมันจีบไปเป็นเมียเสียก่อน นกนั้นหน้าตาถือว่าใช้ได้เลย ยิ่งหุ่นเธอแล้ว อืม น่า ... สุด ๆ นกหลังจากแต่งงานกับเพื่อนผมแล้ว ก็ไม่ได้ทำงาน อยู่บ้านเฉยๆ โดยให้เพื่อนผมทำงานหาเงินคนเดียว แต่ว่าเพื่อนผมคนนี้มีเงิน มันจึงดูไม่ค่อยเดือดร้อนอะไร แต่สาเหตุที่เกิดเรื่องนี้ขึ้นมีอยู่ว่า เพื่อนผมนั้นมันต้องไป ต่างประเทศ สองอาทิตย์ มันจึงบอกให้ผมแวะไปหาเมียมันที่บ้านบ้าง ผมเองก็แวะไปบ้างโทร.ไปบ้าง และแล้วไอ้วันที่ไม่คาดคิดก็มาถึง วันนั้นมันเป็นเช้าวันศุกร์ นก โทรศัพท์มาบอกผมว่าไฟในห้องน้ำที่บ้านเสียให้มาช่วยเปลี่ยนให้ด้วย บังเอิญผมไม่ว่างจึงบอกว่าคงยังไม่ได้ไปคงจะต้องเป็นเช้าวันเสาร์ จนถึงตอนหัวค่ำผมจึงเสร็จธุระซึ่งอยู่ละแวกบ้านนกพอดี ผมก็เลยแวะไปเปลี่ยนไฟให้นก พอไปถึงที่บ้านก็เห็นนก อยู่บ้านคนเดียว นกบอกว่าพวกลูกจ้างไปเที่ยวต่างจังหวัดกันหมด พอผมเปลี่ยนไฟให้เสร็จ ผมก็นั่งคุยกัน คุยกันพักนึง เธอก็บอกว่า เดี๋ยวจะพาไปเลี้ยงข้าวข้างนอก ผมก็เลยขับรถพาเธอไปเพื่อที่จะกินข้าว แต่พอไปถึงที่ร้านแทนที่ จะสั่งข้าว เธอกลับสั่งเบียร์มากินทั้งๆ ที่ปกตินกจะไม่ดื่ม พอกินกันไปพักใหญ่ ดูเธอจะกินหนักกว่าผมอีก คุยไปคุยมาได้ความว่า เพื่อนผมคนนี้มันไม่ค่อยอยู่บ้าน คือทำงานเสร็จก็จะเที่ยวเตร่จนดึกดื่น เลยไม่มีเวลาให้เมียเท่าไร ซึ่งเธอก็บ่นกับผมตลอด ผมก็พยายามปลอบเธอไป เรากินเบียร์กันไปหลายขวดเหมือนกัน ดูเธอจะเมามาก ผมก็เลยพาเธอกลับบ้าน พอขึ้นรถเธอก็หลับพับไป ผมขับรถมาถึงที่บ้านเธอ พยายามประคองนกเข้าไปในบ้าน พอเข้าบ้านได้ ผมก็พาเธอไปที่ห้องนอน ตอนที่กำลังจะเปิดประตูเข้าไป นกกอดผมแน่นเลยครับ แล้วพูดขึ้นมาว่า อย่าเพิ่งกลับนะ อยู่เป็นเพื่อนเธอก่อน เธอเหงามาก ผมก็บอกว่าได้ คืนนี้จะอยู่เป็นเพื่อน แต่พอถึงในห้องเท่านั้นครับ นกก็กอดจูบผมทันที ผมตั้งตัวแทบไม่ทัน ผมพยายามที่จะตั้งหลักก่อน แต่นกกลับบอกว่า ให้ช่วยเธอหน่อย เธอเงี่ยนมากเลย เพื่อนผมมันไม่ได้ เอาเธอมาเกือบปีแล้ว เธอต้องช่วยตัวเองเกือบทุกคืน ถึงว่าซินะเพราะอย่างนี้นี่เองผมถึงเคยแอบเห็นเธอเย็ดกับหมาที่เธอเลี้ยงเอาไว้ และเห็นเหตุการณ์ที่ผมได้เล่าไปในคราวที่แล้ว เป็นเพราะเพื่อนผมไม่ได้เย็ดเธอนี่เอง ถึงขณะนี้แล้วผมไม่รู้จะทำยังไง เงี่ยนก็เงี่ยน เกรงใจก็เกรงใจ แต่ไหน ๆ ก็ไหน แล้ว ผมเองก็เคยคิดว่าจะได้เย็ดเธอสักครั้งเหมือนกัน หลังจากที่ผมเกือบจะ ได้เย็ดนกในคราวที่แล้ว ผมประกบปากแลกจูบกับนก เราแลกจูบกันอย่างเมามัน นกร้อนแรงมากเลยครับ แค่จูบเท่านั้น ผมแทบจะตามเธอไม่ทัน นก ผลักผมให้นอนหงายลงที่เตียง เธอถอดกางเกงของผมอย่างรวดเร็ว แล้วควักเอาควยของผมมาดูด เสียวเลยครับ นกดูดเก่งมาก ผมนึกเสียดายแทนเพื่อนจริง ๆ มีของดีแต่ไม่ยอมใช้ ผมคิดว่า ถ้าปล่อยให้นกดูดควยผมอย่างนี้ มีหวังน้ำแตกก่อนจะได้ทำอะไรแน่ ผมพลิกตัวจับให้นกนอนหงายลงบ้าง ผมแก้ผ้าของผมออกและดึงชุดของนก ซึ่งเป็นกระโปรงแซ็คออกโดยดึงออกจากแขนลงข้างล่างแล้วก็ถอดบราเซียของเธอออก นมคู่ใหญ่ของนกเด้งดึ๋งออกมาเมื่อเป็นอิสระปราศจากสิ่งห่อหุ้ม หัวนมสองเม็ดชี้ชูชัน แสดงให้เห็นถึงอารมณ์ของเธอ ผมดึงกระโปรงลงมาเรื่อยๆผ่านหน้าท้องลาดเนียน ว้าว หุ่นของนก ยังแจ๋วจริง ๆ หน้าท้องเรียบแบนเนียนลาดลงไปถึงสะโพกผายใหญ่ โอวว..นกไม่ได้ใส่กางเกงในผมดึงกระโปรงของนกลงไปอีกหม้อโหนกนูนของนก ปรากฏกับสายตาของผมมันปกคลุมไปด้วยเส้นหมอยซึ่งคงได้รับการตกแต่งอย่างดี เพราะว่ามันเป็นระเบียบ ผมตะลึงอยู่กับหีใหญ่ของนกซึ่งแผ่ออกมาเต็มหน้าขาของ เธอเลยครับ ร่องหีของนกฉ่ำเยิ้มไปด้วยน้ำเงี่ยนเม็ดแตดชี้ชูชันสั่นระริก เป็นการบ่งบอกอยู่ในตัวแล้วว่านกเงี่ยนมากเพียงใด ถึงแม้ว่าวันนี้ไม่มีผมนกก็คง จะมีทางออกอื่นอยู่ดี ดังนั้นผมจึงไม่คิดอะไรมากอีกแล้ว โอวว..ไม่นึกว่าจะได้มีวันนี้ ผมตรงเข้าฟัดนมของเธอก่อน มันเต็มมือเต็มไม้ดีจริง ๆ นกครางไม่หยุดเลย ปากบอกว่า " เอาเลยชาติ.. ซี้ด.. ผัวขา.. เอาให้หนัก ๆ เลย.. ผัวขา" ผมฟัดซะเต็มแรงเลย ผมเลื่อนตัวลงไปที่หน้าท้อง แล้วก็มาหยุดที่กลางเนินนูนของเธอ หมอยของเธอขึ้นดำเป็นกระจุก ผมแหวกหมอยของเธอออก พบกับเม็ดแตดน้อยที่สั่นดิกอยู่ ผมประกบปากลงไปดูดเลียแตดเต็ม ๆ นกสะดุ้งขึ้นมา " อูยยย.. ดูดแตดหนัก ๆ เลย... อูวว...ซี้ดส์...ดูดแตดแรงๆเลย..อูวว...เสียวแตด..โอวว.. นกเสียวแตดจังชาติ....ซี๊ดส์....อูยย....เสียวหีด้วย..โอวว.."
         นกเสียวแตดจังชาติ....ซี๊ดส์....อูยย....เสียวหีด้วย..โอวว.." ผมมารู้ตอนหลังว่า ไอ้เพื่อนผมมันไม่ชอบการดูดเลียหีเท่าไร ผมดูดไม่ดูดอย่างเดียว ผมเอานิ้วแยงเข้าไปในรูหีอีกต่างหาก ทั้งแยงทั้งคว้าน นกนอนดิ้นบิดส่ายตัว ปากครางซี้ดซ้าดตลอด จนนกพูดว่าจะไม่ไหวแล้ว เธอบอกว่า "เย็ดเลย..ชาติ... เย็ดหีนกเลย...เอาควยเย็ดหีนกเร็ว.. ผัวขา..เอาควยเย็ดหี.. เย็ดเลย" บอกให้เย็ดก็ต้องเย็ดแล้วครับ ผมขยับตัวขึ้น จับควยของผมจ่อหีของนก พอจ่อได้ ผมก็กดพรวดเดียวมิดโคนเลย นก ร้องออกมาเสียงดัง " อูวว...เสียวหี...อูย...เย็ดเข้ามาเลย...เย็ดหีนกให้มิดควยเลย...เย็ดแรงๆ..โอววว..." ผมไม่รออะไรอีกแล้วกระดกตูดซอยเลย นกถึงกับร้องออกมาว่า " เย็ดหีนกแรงๆเลยชาติ.. เย็ดหนักๆ เลยผัวขา... เย็ดหีเมียแรงๆเลย ..อูววว...เสียวหี.. ซี๊ดส์บี้แตดนกด้วยชาติ...อูยย..นกเงี่ยนควยจัง..ผัวขาเย็ดหีเมียแรง ๆ หนัก ๆ เลย ผัวขา.." ผมเองถึงตอนนี้ มีแรงแค่ไหน ใส่แหลกเลยครับ อูย ไม่นึกว่า นกจะเย็ดมันขนาดนี้ ถ้าไม่บอก ก็คงยังคิดว่า ผ่านงานมาน้อย ก็หีของนกทั้งฟิต ทั้งดูดดีจริง ผมกระเด้าควยได้พักหนึ่ง ผมก็ดึงตัวของนกให้ขึ้นมา แล้วผมก็ลงไปนอนหงาย ให้นกอยู่ข้างบน นกขย่มควยผมพับพับ นมของนก มันโยกตามแรงขย่มของเธอ ผมยื่นมือข้างหนึ่งไปขยำนมของนก ส่วนอีกมือ ผมก็ยื่นไปบี้เม็ดแตดให้นกด้วย นกครางซี้ดตลอดเวลา บดขยี้หีลงบนควยของผมอย่างรุนแรง ผมเองก็เด้งควยสวน จนนกสุดจะทนไหว นกขย่มผมได้อีกพัก ในที่สุดน้ำนกก็ออกจนได้ นกร้องออกมาสุดเสียง "อูย..ชาติ..น้ำหีนกจะแตกแล้ว..อูวว..น้ำจะแตกแล้ว..ซี๊ดส์..มันหีจริงๆ...อูยย.. เด้งควยแรงๆชาติ...อูววว...เสียวหีจัง..โอวว.." แล้วนกก็ขย่มหีลงมาอีก สามสี่ที แล้วก็ฟุบมาที่ตัวของผม ส่วนผมเองยังไม่ออก ผมผลักตัวนกให้นอนตะแคง แล้วผมก็นั่งคล่อมขานกไว้ ผมยกขาของนกอีกข้างขึ้นมา กอดไว้ แล้วก็กระดกตูดกระแทกควยเข้าหีนกต่อ ผมกระแทกไปอีกพักหนึ่ง จนรู้สึกสุดจะทน แล้วในที่สุดผมเองก็ออกจนได้ แต่ผมไม่ได้ฉีดน้ำควยของผมเข้าไปในหีนกนะครับ กลัวเมียเพื่อนท้อง ผมชักควยออกมาฉีดน้ำไปที่หน้าของนก นกเองก็เอามือปาดน้ำควยผมกินเข้าไปเกือบหมด แล้วจับควยผมไปเลียรอบๆ หัวถอกและอมดูดเข้าไปจนน้ำว่าวที่ติดอยู่กับควยแห้งหมด ผมทรุดตัวลงไปนอนกอดอยู่กับนก นกบอกผมว่า ที่ผ่านมาเธอเหงามากเลย เพื่อนผมไม่ได้เย็ดเธอมา เกือบปี แต่ก็ใช่ว่าก่อนหน้านี้จะเย็ดเป็นประจำ เรียกได้ว่า แทบจะนับครั้งได้เลยยิ่งหลังๆมานกบอกว่าควยเพื่อนผมปลุกเท่าไรก็ไม่ตื่น นกบอกว่าเธอต้องช่วยตัวเองเกือบทุกคืน ผมถามว่าเธอช่วยตัวเองยังไง นกบอกว่า เธอใช้ไวเบรเตอร์ ที่เธอสั่งซื้อมาจากหนังสือหรือบางครั้งก็หาอะไรที่ใช้แทนได้ เช่น กล้วยหอมบ้าง มะเขือยาวบ้าง นกบอกว่าบ้างครั้งก็ใช้มะระ หรือแตงร้าน ผมจึงถึงบางอ้อเพราะว่าที่บ้านของนกจะมีกล้วยหอมอยู่ประจำ ผมหัวเราะ เธอจึงตีแขนผมเบาๆ แล้วผมจึงถามเธออีกว่านอกจากของพวกนี้แล้ว มีควยดุ้นอื่นอีกหรือเปล่า ดูเธอทำท่าตกใจแล้วหน้าซีด และอึกอักอยู่นิดเดียว แล้วก็เปลี่ยนเป็นยิ้มให้ผมแล้วบอกว่า " ก็รู้อยู่แล้วนี่ ชาติเห็นดุ้นไหนบ้างละ " ผมจึงบอกนกว่า ผมเคยแอบเห็นเธอเย็ดกับหมา ผมเลยถามนกว่าหมาเย็ดมันหรือเปล่า นกหน้าแดงแต่เธอก็ตอบผมว่าเป็นเพราะเธอเงี่ยนมากแต่เธอก็บอกว่าเย็ดกับหมา ก็มันสุดๆทั้งควยของมันทั้งลูกหมากที่เข้าไปในรูหีเธอทำให้เธอเสียวหีสุดๆ อีกทั้งลิ้นของมันที่ยาวสากเลียหีได้ถึงใจเธอ ซึ่งนกเธอบอกกับผมว่า เธอเริ่มเย็ดกับหมาตั้งแต่เริ่มเป็นสาวแล้วเพราะเธอเคยแอบเห็นพี่สาว เธอเย็ดกับหมาแล้วเสียวสุดๆ เธอจึงลองให้หมาเย็ดแล้วติดใจมาถึงทุกวันนี้ และเธอก็ถามผมกลับว่า ชาติเห็นนกเย็ดกับหมาแล้วเงี่ยน
           นกยิ้มแต่ไม่ตอบ ผมเคยดูในหนังเอ็กซ์ เห็นว่าพวกดาราเขา เย็ดกันทีเดียวสองอัน 1 รูได้ ผมก็เลยอยากจะลองดู ผมกดควยลงไปในรูหีของนก ทั้งที่มีควยปลอมแช่อยู่ ตอนแรกมันเข้ายากมาก นกร้องโอย โอย บอกว่าเบา ๆ หน่อย ผมเองก็กดลงไปยากพอควร แต่มันก็ไม่ยากอย่างที่คิด มันค่อยๆ เบียด ควยปลอมเข้าไปทีละน้อย นกนอนตัวสั่น ปากสั่น ครางแทบไม่ออกเหมือนตอนแรก "อูยยย..ชาติเย็ดเข้ามาแรงๆ..อูวว..มันหีอะไรอย่างนี้..โอวว..ซี๊ดส์..เขี่ยแตดให้นกด้วย..อูว.." ผมกดควยลงไปจนสุดโคน มือข้างหนึ่ง ผมก็จับควยปลอมเอาไว้ไม่ให้มันปลิ้นออกมา อูย ผมเองก็เสียวครับ ดีว่าเมื่อกี้ออกไปทีหนึ่ง ไม่งั้นแตกอีกเป็นแน่แท้ ผมบดหนอกลงไปส่ายเอววนไปมา นกเริ่มครางออกมา ซี้ด ๆ ผมคิดว่าจะซอยเอว แต่มันแน่น จนซอยไม่ไหว ผมเลยถอนควยจริงออกมา พอหลุดออกมาได้ นก ก็บ่นเหมือนเสียดาย " อูยย..ชาติเอาควยออกทำไม นกกำลังเสียวหีเลย..เอาควยเย็ดหีนกอีกเร็วซิ...อูวว.. นกเงี่ยนควยชาติ..ผัวขา..เอาควยเย็ดหีเมียเถอะ..อูยย..อย่าทรมานเมียเลย..ซี๊ดส์..โอยย.. นกคันหี...อูวว...นกอยากถูกควยเย็ด...เร็วๆเอาควยมาเย็ดหีนกเร็ว...โอยยย...." ผมบอกว่า อย่าเพิ่งเสียดายไป ผมจับนกพลิกให้คว่ำลงไป แล้วกระดกตูดขึ้นมา ผมบอกว่า ผมจะเย็ดตูดต่างหาก แล้วผมก็บ้วนน้ำลายลงไปที่รูตูดของนก ผมถามนกว่า อยากโดนเย็ดตูดไหม นกก็ตอบว่า " เย็ดมาเลย เย็ดหี เย็ดตูดก็ได้..เอาควยมาเย็ดเลย..เย็ด 2 รูเลยก็ได้..อูวว..เงี่ยนจริงๆ " ผมจับหัวควยของผมถูวนที่ปากรูตูด นก ก็ครางขึ้นมาอีก ผมขยับตัวจนได้ที่ ผมกดควยลงไปใหม่ ทีเดียวครึ่งควยเลย ผมกดอีกทีควยเข้าตูดนกมิดโคนเลย นก ร้องครางออกมา " อูวว...ไม่นึกว่าชาติจะเย็ดมันอย่างนี้...รู้งี้ให้เย็ดตั้งแต่คราวนั้นแล้ว...อูวว...เอาเลยผัวขา.. เอาเลย..เอาควยเย็ดตูดเมียเลย..อูวว.. เย็ดให้ตูดนกบานเลย..เย็ดแรงๆเลยชาติ...โอยย... เสียวจังผัวขา..อูวว..เสียวทั้งหีทั้งตูด..โอววว...เสียวเย็ดแรงๆ....อาซ์ซซซ..ซี๊ดด..มันหีจัง.." ผมจับเอวของนกได้กระชับ ผมก็ดึงเอวนกมาอัดกับควยผม อูย ส่วนนกก็เด้งตูดรับควยของผม ผมเองก็ไม่เคยครับ ตูดของนก มันดูดมันตอดไปอีกแบบ อีกมือของผมก็ดันควยปลออมเข้าออกหีนก นกก็ครางออกมาด้วยความมัน ส่วนผมนั้นก็มันควยเพราะนกขมิบตูดดูดรัดควยผม ยิ่งที่รูหีของนกมีควยปลอมอยู่ด้วย มันก็รู้สึกได้ว่า มันเบียดแข่งกับควยของผม นกนอนคว่ำหน้ากับที่นอน ร้องครางซี้ดซ้าด ปากก็บอกว่า" เอาเลยผัวขา.. เอาเลยชาติ...เย็ดนกแรงๆ...โอววว...เสียววว...." ผมเองมีแรงแค่ไหน ก็ใส่ไปเต็ม ๆ จนในที่สุดผมเองก็สุดจะทนต่อไปได้ คราวนี้ผมฉีดน้ำควยเข้าไปในรูตูดของนกเต็มๆ นกเองก็น้ำออกไปไม่รู้กี่ครั้ง เราสองคนทรุดตัวลงนอน ด้วยความเพลีย แล้วก็หลับไป ผมตื่นมาเกือบเช้า เห็นนก ตื่นก่อนผมแล้ว นก เข้ามาบอกผมว่า ขอบใจมากที่เมื่อคืนช่วยอยู่กับเธอ ทำให้เธอมีความสุขเธอบอกว่าเมื่อวาน เธอเงี่ยนมากกำลังให้ไอ้โจ๊กเย็ดอยู่ผมก็มาขัดจังหวะพอดี เธอจึงอารมณ์ค้างอยู่ ประกอบกับเธอเมาด้วยจึงกล้าให้ผมเย็ดเธอ ผมจึงถึงบางอ้อเพราะผมมาขัดจังหวะ ที่เธอกำลังเย็ดกับหมาอยู่ทำให้ผมฟลุคได้เย็ดหีนกแต่แล้วผมก็นึกได้ว่านกคงต้องการ ที่จะปิดปากผมที่พบเห็นเรื่องของเธอครั้งก่อนด้วยแน่ๆ แล้วนกก็บอกผมว่าไม่ต้องกังวล ครั้งนี้คงเป็นเพียงครั้งเดียวเท่านั้นที่เราเย็ดกัน ผมก็ตอบไปว่า นกก็สบายใจได้เช่นกันนะ เรื่องต่างๆ ผมไม่รู้ไม่เห็นอะไรเลย แล้วผมก็อาบน้ำแต่งตัวกลับบ้านไป ท่านเชื่อไหมว่า หลังจากคราวนั้นแล้ว ผมกับนก ก็แอบเย็ดกันอีก เย็ดแต่ละครั้งก็มันสุด ๆ ถึงใจทุกครั้ง มีอะไรแปลกๆตื่นเต้นเสมอๆ แล้วพอเย็ดเสร็จทีไร เราก็บอกว่าเป็นครั้งสุดท้ายทุกที เออ นี่ก็ผ่านไปหลายปีแล้วครับ แล้วผมจะเขียนมาเล่าอีก ครับ .....