ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เล่าประสบการณ์ตรงของผมตั้งแต่ มหาลัยปี 3 จนถึง ปัจจุบัน

เริ่มโดย ez001002, มิถุนายน 08, 2016, 11:46:37 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ez001002

ภาคต่อจากกระทู้นี้นะครับ(เล่าประสบการณ์ตรงของผมตั้งแต่จบ ม.๖ จน เข้ามหาลัยปี ๒)

สวัสดีครับ ทุกครั้งที่ผมรู้สึกเหนื่อยกับชีวิตผมก็จะมาสรุปชีวิตผมลงในนี้น่ะครับ นี่เป็นครั้งที่ ๒ มาเข้าเรื่องกันเลยครับ

หลังจากที่ผมกลับมากทม วันนั้น ผมก็คุยกับน้องคนหนึ่งมาเรื่อยๆ จนเราเป็นแฟนกันผมก็ไปอยู่กินกับเธอแถวชลบุรีเพราะคิดว่า ความรักครั้งนี้ผมจะต้องทำให้ดีที่สุดเราคบกันมาเรื่อยๆ จนผมเรียนจบ ปี ๔ และได้งานทำแต่ได้เรียนรู้อย่างหนึ่งคือการอยู่ด้วยกันเราจะมองคนอื่นไม่ได้เลย แต่ผมอยากมองไงเลยแอบไปสมัคร Facebook ขึ้นมา 1 บัญชีแล้วแอดแต่สาวๆเข้าส่องๆรูประหว่างที่ท่องโลกส่วนตัวไปนั้นก็ได้พบเข้ากับโลกที่ผมไม่เคยรู้จักมันมาก่อนทั้งนัดเย็ดทั้งรับงานต่างๆนาๆนี่คือจุดเริ่มของเรื่องทั้งหมด

วรรค 1
    ผมรู้สึกอยากลองอะไรใหม่ๆแต่ไม่ผูกมัดเลยทักแชทสาวคนหนึ่งไปเธอชื่อมุก มุกเป็นผู้หญิงสวยแต่นมคัพ B ได้ ไม่ใช่สเปคเลยแต่ประเด็นคืออยากลองเลยนัดมุกมาที่โรงแรมแห่งหนึ่ง แถวๆที่ผมอยู่อาศัย หลังจากเลิกงานแล้วแต่แฟนยังเรียนอยู่ผมเลยออกไปเจอกับมุก นัดเจอกันหน้าโรงแรม พอถึงหน้าโรงแรมก็เห็นมุกยืนรออยู่ผมเข้าไปทักเธอและรู้สึกได้เลยว่าตัวเองประหม่าแล้วก็พากันเข้าไปเปิดห้องชั่วคราวไว้ ระหว่างอยู่ในห้องเธอบอกให้ผมไปอาบน้ำก่อนผมเข้าไปอาบน้ำ (จริงๆก็อาบมาแล้วแหละ เตรียมพร้อมมาก ฮ่าาา)พออาบเสร็จผมออกมาแบบเขิลๆ แต่เห็นเธอนอนรอผมอยู่บนเตียงผมยืนมองเรือนร่างของเธออยุ่พักหนึ่ง เธอบอกว่า "จะเย็ดไหมตัวเองเข้ามาเลียให้เค้าหน่อย" เลยพุ่งเข้าไปจะจูบ เธอบอกห้ามจูบเลยไปซอกไซร้ร่างกายเธอแทน หัวนมสีน้ำตาลเข้ม ผิวเนียน ครางได้อารมณ์มากไซร์กันไปได้ซักพัก เธอก็ผลักให้ผมนอนลงแล้วเข้ามาใช้ปากใส่ถุงยาง+อมให้จากนั้นก็ขึ้นคร่อมจับควยไปตีที่รูหี รูหีแดงๆขนน้อยไม่ดกเกินไปมองหน้าผมแล้วก็ใส่ลงไป หีอุ่นๆน้ำเยอะใช่เล่น เธอร่อนสะโพกได้อารมณ์มากผมก้มลงไปมองเห็นน้ำหีเธอไหลเยิ้มออกมาเต็มลำควยเลยเห็นแล้วเสียวมากเลยจับเธอนอนลงแล้วกระแทกเน้นๆ เธอบอก"แรงๆเลย เอาเค้าแรงๆ"เลยกระแทกแรงๆซะแตกเลย แล้วจึงลงไปใช้ลิ้นกับน้องสาวเธอจนเสร็จ จบภาระกิจค่าเสียหาย 2000 THB (รู้สึกเงิบนิดหน่อย ครั้งแรกที่เริ่มเที่ยวไม่รู้ว่ารับงาน)

วรรค 2
    5 วันต่อมาผมยังไม่เข็ด เข้า Facebook ไปหาอีกคราวนี้เจอเป็นกลุ่มลับเลยขอแอดมินเข้าไป เป็นกลุ่มเล็กๆแต่งานคุณภาพ คราวนี้ผมตั้งใจเลือกเลยได้น้องคนหนึ่ง เธอชื่อนิก อายุ 20 นม 36 2000/1 น้ำไม่รู้สังกัดเดียวกันรึเปล่านะ นัดกันที่เดิม ตกเย็นมาได้เวลาออกไป กะจะไม่ประหม่าไปเจอตัวจริง คุณพระ น่ารักโคตรๆ เขิลเลยครับพี่น้อง แล้วกันเองสุดๆ มาถึงตั้งแต่หน้าประตูเธอตรงเข้ามาจูบผม ล้วงเข้าไปในกางเกงผม แล้วบอกให้ผมไปอาบน้ำแต่ก็ยังไม่ปล่อยผมยังคงจูบแลกลิ้นกันอยู่ เลยไปอาบทั้งอย่างงั้นเลย เปียกทั้งตัวทั้งชุด ถอดออกหมดตัวนุกขาวโอโม่มาก นมใหญ่ เราจูบกันทั้งตัวเปียกๆจนไปถึงเตียง และเธอบุกผมมาก(โดนผู้หญิงบุกอีกแล้ว) ไล่ตั้งแต่จูบ ไซร้นม ไล่ลงไปตรงหน้าท้อง เสียวมากแล้วอมควยให้ (ใส่ถุงอม) แล้วขึ้นคร่อมขย่มให้ ผมทั้งดูดทั้งเลียนมเธอเธอร้องครางแล้วขย่มได้มันส์สุดยอด...น้ำแตก อ้าวเสร็จแล้ว ไวมาก ก็มันเสียวอะเล่นขย่มซะมันส์ขนาดนั้น เสียไป 2000 ในเวลา 15 นาที เห้ยยยยนอนเล่นกันคลอเครียกันซักพัก ผมเริ่มรู้สึกผิดๆต่อแฟนเลยกลับละ บอกลาเธอเธอเข้ามากอดผมไว้แล้วบอกอย่าเพิ่งไปเลย อยู่ด้วยกันก่อนแต่แบบอยู่อีกเดี๋ยวหมดตูด อิอิ เลยกลับบ

วรรค 3
    ผมเริ่มรู้สึกผิดกับกิจกรรมนี้มากครับแต่แบบน้องชายมันชอบคิดแทน เลยต้องไปต่อ คราวนี้ได้สาวแถวปิ่นทองหนึ่งครับเธอชื่อหลิว อายุ 27 นมคัพ C หุ่นอวบๆผมขับมอไซไปหาเธอที่ห้องเธอเองขึ้นไป อาบน้ำ ออกมานอนห่มผ้ากันเขิลๆเธออยู่ในชุดแบบในหนัง AV เลยชุดว่ายน้ำวันพีชสีกรมแสงในห้องสลัวๆ มัวแต่ยิ้มเขิลกันเพราะ เธอเขิลผม ผมเลยเอาลิ้นยัดปากเธอเธอตอบสนองได้ดี เธอดูดลิ้นผมตอบ เราจูบกัน ผมเลื่อนมือลงไปจับนมเธอขยับๆมันส์มือมากขอบอก ผิวเนียนดี นุ่มนิ่ม ด้วยความที่ผมชอบคนอวบๆอยู่แล้วไงแล้วลงไปจะเลียหีให้เธอ ยังไม่ทันเลีย เธออ่าขอออกมาแล้วจับหัวผมกดลงหีเธอขาวเนียน ไม่ดำ น่ากินสุดๆ เลยดูดน้ำพร้อมใช้ลิ้นตวัดเมล็ดแตดให้เธอเธอร้องครางด้วยความเสียว ผมเลยใช้นิ้วกลางกับนิ้วนางแยงรูหีเธอแล้วหาจุดเสียวเธอแล้วลูบมันพร้อมกับเลียไปด้วย เธอร้องเรียกหาผม "พอแล้วๆเค้าไม่ไหวเอาควยตัวเองมาใส่หีเค้าได้แล้ว ถุงอยู่ตรงโต๊ะหัวเตียง"ผมเลยเอาถุงมาใส่กะจะเอามันส์ๆ แต่หีเธอฟิตมากอย่างกับคนที่ยังซิงๆก็ไม่ปานถุงยางก็แบบฝืดเหลือเกิน จนควยมันอ่อนลง เธอหันมาถามว่าเป็นไรผมเลยบอกควยมันอ่อนแล้ว เธอลงมาอมสดให้ แล้วพูดว่า "จะเอาไง เอาสดปะเค้าไม่มีแฟนมาเกือบปีละ ไม่ได้เอาสดกับใครเลย" ด้วยอารมณ์ตอนนั้นผมเลยเออเอาก็เอาวะ กลัวก็กลัว แต่ไม่ได้เย็ดวันนี้ก็ไม่รู้พรุ่งนี้จะทำอะไรละ(อารมณ์ขณะนั้น) เลยเอาหัวควยไปถูกับน้ำหีเธอที่เยิ้มมากๆ แล้วก็ใส่ควยเข้าไปหีโคตรฟิต ลองนึกสภาพตอนโดนใครอมควยให้ดิ มันแน่นมาก ผมเลยค่อยๆทำไปก้มลงมองเรือนร่างเธอ มันโคตร X เลย หน้าเธอช่างเร้าอารมณ์มาก  เสียงครางชวนสยิวระหว่างที่กระแทกหีเธออยุ่นั้นเธอบอก "Doggy กันเหอะเค้าอยากโดนเอาท่านี้ เค้าชอบ" เลยจัดให้ ร้องอ่าาาๆ แล้วเธอก็เสร็จตอนเธอเสร็จช่องคลอดมันรัดแน่นมาก เหมือนทำหน้าที่รีดน้ำกามให้ผมเลย ผมเสียวมากเลยกระแทกต่อจนอดใจไม่ไหวเลยพูดออกไป "หลิวเค้าขอแตกในเลยนะ อ่าาไม่ไหวแล้ว" เธอพยักหน้าให้  เลยแตกในเข้าให้สบายใจและโล่งมากหีเธอยังคงตอดรัดควยอยู่ตลอด  เธอพลิกตัวกลับดึงผมลงมาจูบพร้อมกับยิ้มๆแล้วบอก "ร้ายนักนะ" ผมก็ถามเธอไปว่าโกรธปะเธอบอกไม่โกรธเดี๋ยวไปกินยาคุมเอา ค่าเสียหาย 1300/1 น้ำ แต่แบบคุ้มอะงานดี กลับห้องไปผมนอยด์ทั้งเดือนเลยกลัวเธอท้อง แต่แล้วเมนหลิวก็มาเลยโล่งใจมากๆ

วรรค 4
    ยังคงเป็นน้องหลิวคนเดิมผมติดใจเลยไปใช้บริการเธอ แล้วเราสดกันทุกครั้งและแตกในทุกครั้งเลย มีแอบกิ๊กกันจนมาถึง 1 เม.ย. ผมได้ไปเกณทหาร ได้ใบแดงซะงั้น ผลัด 2/58 ทุกอย่างเลยหยุดไปยาวๆ
                จนฝึกเสร็จ2 เดือนได้ออกมา เงี่ยนมาก เย็ดแฟนก่อนเลยอันดับแรก 555

วรรค 5
    ระหว่างอยู่ในฐานะพลทหารเงินเดือนช่างน้อยนิด เดือนหมื่นหนึ่งแต่หักโน่นนี่นั่นเหลืออยู่เดือนละ 5000กว่าๆ ผมเลยไม่มีเงินจะไปทำอย่างว่า เลยขวนขวายหาช่องทาง ผมได้ไปเจอกับเว็ปและกลุ่มหาคู่นอนแบบเย็ดฟรี คุยถูกใจ หน้าตาได้ก็ไปเย็ดกันเลย อะไรประมาณนี้แหละ ช่วงแรกๆผมก็ประกาศหาคู่ทุกวันแต่ไม่มีใครสนใจเลย หลังๆเลยไปหากระทู้ที่มีคนประกาศไว้แทนเจอคนแรกเลยอยู่ใกล้ๆกันด้วย เลยนัดไป ส่งหน้าตามาแลกรูปกัน เธอน่ารักมาก เป็นสาวทำงานธนาคารแห่งหนึ่งนัดก่อนตอนบ่ายๆ ตอนแรกนัดกันที่ โรงแรมแต่เธอบอกเธอยังไม่ได้อาบน้ำมาหาที่ห้องเลยผมเลยไปหาเธอที่ห้องเปิดเข้าไปเจอกับบรรยากาศไฟสลัว แอร์เย็นมากหน้าตาแบบน่ารักโคตรๆให้ตายสิ เธอไม่ให้จูบ ไม่แตะต้องอะไรผมเลยนอนแบให้ทำอย่างเดียว ผมเลยสรุปเอาเลยว่าเธอต้องมีแฟนแน่ๆเพราะเธอบอกนี่ครั้งแรกที่นัดเย็ด หารู้ไม่ครั้งแรกของผมเหมือนกันไม่นับแบบรับงานนะ อันนั้นเค้าบริการเรา แต่อันนี้เราต้องเอาใจกันและกัน ผมไซร้จับนม นมแบนเลย คงคัพ A ลงไปเลียหีให้ซักพักเธอบอก"ขึ้นมาเอาใส่ได้แล้ว" ก็เลยใส่ถุงจับใส่ ทำๆไปซักพักเธอบอกเจ็บผมเลยเอาออก ละบอกผมกลับไปได้แล้ว (แบบดีใจ นั่นแหละที่ต้องการ) เลยกลับครั้งแรกก็ไม่ประทับใจซะละ นอนแบไม่ทำอะไรไม่มีอารมณ์ร่วมเลยผมนี่กลับไปล้างลิ้นตัวเองโดยด่วนที่ห้องตัวเอง

ภารกิจที่ 6
    ผู้หญิงหายากหยิ่งมาก ตอบช้า ผมเลยได้นัดเย็ดกับทอม ทอมเลยนะพี่น้อง สิ่งที่ผมไม่เคยชอบมาก่อนอันนี้นัดมาที่ห้องผม หลังจากส่งแฟนเสร็จก็เรียกเธอมาที่ห้อง ชื่อไม่ได้ถาม อายุ20 นม 40 ครั้งแรกที่เจอเธอมาเคาะประตู ผมเปิดมา เป็นเหมือนเด็กผู้ชายเด๊ะๆผมสั้นรองทรง หุ่นอวบๆ เข้าไปเลยบอกให้เธอไปอาบน้ำ (รู้สึกเหมือนตัวเองเป็นไซน์ไลน์)ผมตามเธอเข้าไปอาบที่หลัง พอเธอถอดเสื้อผ้า นมโคตรใหญ่ผมจูบต้นคอเธอด้วยความรู้สึกแปลกๆ (เหมือนกรูเป็นเกย์เหรอ กำลังเอากับผู้ชาย)เธอหายใจแรงๆ เลยเอามือลงไปล้วงหีเธอ น้ำที่เยิ้มเลย (เห้ยย หีทอม คุณพระ)พาไปเช็ดตัวให้แห้งแล้วพามาที่เตียง เธอเหมือนรู้งานมาก จับผมโม๊กสดโม๊กเก่งซะด้วย อิอิ แล้วจับชักเกือบน้ำแตก เลยเอาถุงมาใส่กระแทกหีเธอไปค่อยๆเน้นๆ แต่เธอบอกเอาแรงๆเลย เลยกระแทกไปแรงๆครางๆใหญ่ แต่ในใจผม"นี่กรูกำลังเด้าผู้ชายอยู่รึป่าววะ" คิดไปฮาตัวเองไป แต่ก็ยังทำครับเอาจนน้ำแตก เข้าไปล้างตัวด้วยกัน เธอคงยังอารมร์ค้าง (เธอไม่เสร็จไม่ได้เลีย..หีเธอปลาเค็มมาก) เธอจับควยผมมาแล้วชักให้ แล้วถามผม "เคยเอาสดปะเอากันอีกปะ" ผมเลยบอกปฏิเสธไป แล้วมานั่งคุยกันในห้อง ดื่มเบียร์ไปแล้วก็ส่งเธอครับ
  หมายเหตุ ตั้งแต่เย็ดฟรีนี่ยังไม่มีอะไรน่าประทับใจเลยครับพี่น้องอยู่ดีๆมาเย็ดกันแบบไม่พูดคุยอะไรกันเลย มันไม่ค่อยโอเคเท่าไหร่สำหรับผมนะ

ภารกิจที่ 7
    ผมเว้นเรื่องนี้ไปเป็นเดือนเพราะต้องเข้ากรมนายเรียก ลืมบอกไปว่าอยู่บ้านนาย อิอิ ระหว่างดผมก็หานะ แต่ไม่ได้ที่ถูกใจผมเลือกเยอะมาก ไม่อยากผิดหวังอีก และแล้วผมก็ได้เจอกับกระทู้ของผู้ชายคนหนึ่งในนั้นมีผู้หญิงมาคอมเม้นว่าอยากไปนวดผมเลยทำการตัดหน้า ทักไอดีเธอไป เธอให้ไอดี Wechat มาผมนี่สมัคร Wechat เกือบไม่ทัน หลังจากสมัครแล้วก็แอดไป(เนื่องจากผมมีแฟนแล้วทุกอย่างต้องเป็นความลับ ผมเลยต้องลบแชททุกครั้งที่คุยเลยไม่ได้มีรูปมาให้ดูนะครับแฟนชอบมาเล่น แท็บเล็ตผม) ครั้งแรกที่คุยผ่าน Wechat กันเธอบอกผมมาตรงๆเลยว่าเธอเป็น นศ ป.โท ของมหาลัยใกล้ๆที่ผมอยู่ แค่จะมาทำ Paper ส่งอาจารเพื่อการศึกษาเท่านั้นตอนแรกก็ไม่เชื่อพอถามข้อมูลเสร็จ เธอก็เลยเล่าให้ผมฟัง สรุปมันคือเรื่องจริงเธอแค่มาหาข้อมูลไปทำ Paper จริงๆแต่จากนั้นเราคุยทางกันต่อหลังจากจบบทสัมภาษณ์ เหมือนเข้ากันได้ดี คุยกันตั้งแต่22.00 - 8.00 เช้าของอีกวัน แล้วจึงแยกย้ายกันไปนอน วันต่อมาก็คุยกันอีกคราวนี้กลายเป็นติดเลยคับ คุยกันทุกวันระหว่างที่ผมอยู่บ้านนาย คุยกันทุกเรื่องทั้งทะลึ่งตึงตังฮาๆ สนุกมากบอกเลย คุยกันจนเธออยากนัดเจอผม เธอบอก "พี่เมื่อยหลังปวดหลังมากนั่งทำงานมานวดให้พี่ด้วยนะ" ผมเลยรับปากเธอไป เธอเป็นคนจัดการเรื่องเงินทุกอย่างคนเดียวเลยพอถึงวันปล่อยตัวพัก ตอนว่าง แฟนไปเรียน ผมเลยไปหาเธอที่ โรมแรมที่เราจองไว้ ครั้งแรกที่เจอเธอเธอไม่เหมือนในรูปเลย รูปแบบอืดๆ ดำๆที่เธอส่งให้ผมดูและคอยย้ำต่างๆนาๆว่าตัวเองอ้วน ตัวจริงเธอน่ารักเลยแหละ :) ผิวขาวตัวเล็กสูงประมาณไหล่ผม นิสัยตลกๆ กล้าๆ แรดๆ ทะลึ่งๆ ผมเดินไปมาในห้องนั้นด้วยความเขิลเพราะคุยกันจนผมชอบเธอ เธอก็ชอบผม ผมไปนั่งอยู่ข้างๆเธอบนเตียง เธอเอ่ยปากขึ้นมา"ไหนใครบอกถ้าเจอกันจะทำไรนะ"ก่อนหน้านี้ผมเคยบอกเธอไว้ว่าถ้าเจอจะจูบเธอ เธอก้อแหงนหน้าขึ้น นอนหัวหนุนขอบเตียง พร้อมกับหลับตา  ผมเลยบรรจงจูบเธอ เธอส่งเสียงออกมาด้วยความพอใจ  ผมเลยดึงเธอมากอด เราจูบกันอยู่พักหนึ่งก่อนจะถอดเสื้อเธอออก  ผิวเธอขาวเนียน  หน้าอกคงประมาณคัพ  B  แล้วลงไปจูบเนินอกเธอและดูดฝากรอยไว้ซักหน่อย  ตามด้วยปลดบราเธอออกแล้วใช้ลิ้นตวัดหัวนมแล้วเลียรอบๆฐานหัวนม  ละเลียลงต่ำไปจนถึงหีเลยน้ำกำลังเยิ้มเลย   ผมแอบชิมน้ำหีเธอดูมันจืดๆเค็มหน่อยๆจากนั้นจึงใช้ลิ้นเลียเม็ดเธอ เธองอตัวด้วยความเสียวตอนจะบอกว่าเสร็จแล้วจากนั้นผมเลยหยิบถุงยางมาใส่ พอหันมาเธอนอนอ้าขาพร้อมกับแหกหีรอ ผมเลยไม่รอช้า  จับควยใส่ไปพร้อมกับกระแทกหนักๆเธอครางด้วยความเสียวทำกันอยู่เกือบครึ่งชั่วโมงผมยังไม่เสร็จแล้วเริ่มรู้สึกจุกๆตรงหัวควยเธอเลยเอาถุงยางผมถอดออกแล้วบอกให้ใส่เอามาเลย พร้อมกับบอกว่าผมเป็นคนที่ 2ของเธอ แล้วเธอเลิกกับแฟนมาแปดเดือนแล้ว (เอาอีกแล้วสิเรา) ผมเลยจัดแจงเย็ดสดเลยรู้สึกดีขึ้น ตอนแรกถุงยางมันคงพับอยู่ตอนทำ พอจะเสร็จก็เอาออกมาแตกข้างนอกตามระเบียบ แล้วก็นอนมุ้งมิ้งกันอยู่จน 5 โมงเย็นแล้วแยกย้ายกันกลับ  ผมโอเคกับเธอมาก เธอก็โอเคกับผม  หลังจากนั้นเราเลยนัดกัน  อาทิตหนึ่ง เจอกัน 2-3ครั้ง  จนเริ่มผูกพัน เธอรู้ว่าผมมีแฟน  แต่พอหลังๆตามสเตป  เธอก็อยากให้ผมเลิกกับแฟนมาเป้นของเธอ งอแงๆอยู่ 2-3อาทิตย์  แต่ความสัมพันธ์เราก็ยังคงดำเนินต่อไป  ผมติดเธอมากบอกเลย   เธอก็เช่นกัน ทักมาทุกวันว่าผมว่างมั๊ย  บางทีก็ต้องโกหกแฟนว่าไปคุยงานกับลูกค้าตอนนั้นเวลาประมาณ สามทุ่ม นัดเจอกันที่แถวอ่าวอุดม  เข้า รรไปจัดการอย่างรวดเร็วแล้วก็แยกย้ายกันกลับ จบไว้เท่านี้ก่อนนะ  

เพิ่มเติม.....จนมาปัจจุบันนี้เธอรู้สึกผิดกับแฟนผมซะงั้น เธอบอกสงสารแฟนผม  แฟนผมไม่ได้ทำอะไรผิด แต่ตอนนี้ผมกลับอยากเลือกเธอมากกว่าแฟนซะแล้วสิ  ถึงเธอจะบอกให้ผมเลิกยุ่ง  แต่ผมเดาว่าใจจริงเธอไม่อยากเลิกยุ่ง  อิอิ พอเธอจะไปผมกลับรู้สึกเสียใจขึ้นมาซะงั้น ส่วนแฟนผมกลับไม่รู้สึกอะไรเลย เลวมั๊ยล่ะ

นี้แหละสถานการณ์ปัจจุบัน แล้วจะมาบ่นใหม่นะ  ภาคนี้ไม่ค่อยอีโรติคเลยออกแนวดราม่าซะมากกว่า คนกำลังเศร้า รู้สึกเหมือนอกหักเลยแหละ ขอโทษค๊าบบบ

[s:233]    [s:233]    [s:233]   [s:233]   [s:233]................................................................
      ตามผลงาน ของ คุณ ez001002 ได้ที่วาล์ปนี่นะ.
เล่าประสบการณ์ตรงของผม ..
http://xonly69.com/read-xonly-tid-142016.html  ตอนที่ 1  ตั้งแต่จบ ม.๖ จน เข้ามหาลัยปี ๒
[/color]

ไม่รู้จะเม้ากับใครเลยเอามาเล่าในนี้แทน ฮ่าาาาาา

peddo

johnywalker

เหมือน เล่าประสบการณ์ ชีวิตตัวเองเลย ขอรายละเอียดหน่อยสิครับ จะได้สนุกขึ้น