ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผมไม่เล็กนะ ตอนที่3 จบ.

เริ่มโดย pana159, สิงหาคม 21, 2018, 10:19:12 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

apichart2523

แต่งได้ดีมากมาก  กลับมาแต่งใหม่นะครับภาคสอง จบเร็วเกินไป ได้โปรด ::Crying::

sthanya

กำลังสนุกเลยจบซะแล้ว ขอบคุณมากครับ

mighty

จบแบบอยากให้มีภาคต่อหรือภาคพิเศษแบบ3รุม1ไรงี้😁😁😁

somc217

น่าเสียดาย จบเร็วไปนิดนึง เลยต้องจินตนาการเอาเองว่าเรื่องนี้จะจบลงอย่างไร
ขอบคุณมากครับ

tetete

ถ้าตัดสินใจไม่ถูกก็รับรักทั้ง3คนพร้อมกันเลยสิครับ จะได้ไม่มีใครเจ็บ

therasak

เรียนผูกก็ต้องเรียนแก้เอาเองนะ ขยันซอยก็ต้องขยันถอยด้วย 555

Whoo Amm Ii

จบไวเลย น่าจะมีภาค 2 นะครับ

ปล. รู้งี้น่าจะเปิดซิงน้องนิดเสียตั้งแต่ตอนเด็ก

mercuryzx

จบภาคแรกรึเปล่าคนับ...ช่วยมาต่อภาคสองด้วยนะคนับ ^^

jeab2504

hanabombam

สามเมียสามสไตด์ น่าอิจฉาสุดๆๆๆ

kapomman

จบแบบปลายเปิดให้ไปลุ้นกันเอาเองแฮะ

Wheel of Fortune

ขอบคุณครับ เป็นเรื่องที่บรรยายได้ไหลลื่นดี เสียดายเป็นเรื่องสั้น น่าจะขยายได้อีกหลายตอน ดุ้นเล็กที่ขยายได้แบบนี้ น่าจะเขียนได้อีกหลายแนว โดยเฉพาะแนวรักเด็ก

peakpradoo

dan49

เป็นเรื่องสั้นที่สนุกมากครับ น่าจะมีภาคต่อนะครับ สนุกแบบนี้เสียดายครับ