ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu
F

ขึ้นครูก่อนออกงาน 2 (ก๊อปมาครับ ซ้ำขออภัยด้วยครับ)

เริ่มโดย finex, เมษายน 10, 2016, 06:13:26 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

finex

ขึ้นครูก่อนออกงาน 2

ขึ้นครูก่อนออกงาน(2) เย็น วันนั้นผมทำงานต่อเพราะได้เงินค่าแรงเป็นชั่วโมงผมเลยกลับบ้านดึก ตามปกติถ้าผมกลับดึกแม่จะนั่งรอพูดคุยด้วยประจำ แต่วันนี้ไม่ผมเลยอาบน้ำแล้วเข้าห้องนอนยังไม่ทันปิดไฟอยู่ๆแม่เข้ามาหาผม ถึงในห้องแล้วปิดประตูล็อกท่าทางเลิ่กลั่ก ถ้าเป็นแต่ก่อนผมจะรู้สึกเฉยๆแต่วันนี้เรา
เพิ่งผ่านเหตุการณ์ที่ไม่คาดคิดมา เมื่อตอนบ่ายแล้วอีกอย่างแม่ไม่เคยเข้าห้องผมกลางดึกแบบนี้เลย ผมลุกนั่งหลังพิงหัวเตียง แม่นั่งริมเตียงมือประสานกันก้มหน้าเหนียมอายไม่มองผมแล้วพูด "เรื่องเมื่อตอนบ่ายคุณผึ้งบอกทูลทำได้ดีแล้ว" ผมกุกกักพูด "เออ..ผมทำ..เออ..ให้แม่เจ็บหรือป่าว"แม่สั่นหน้า "ไม่เป็นไรแม่ไม่เจ็บแต่...เออ..อย่าคิดมาก คิดซะว่าเป็นงานที่ต้องทำ ต่อไปทูลก็ต้องทำกับคนอื่นทำให้เขาติดใจก็แล้วกันเราจะได้มีรายได้เพิ่ม"ผม พยักหน้าบอก "ผมไม่เคย" แม่หันมามองอมยิ้มนิดๆให้ผมแล้วบอก "ไม่เคยก็เคยแล้วเหลือแต่หาประสบการณ์อีกหน่อยก็จะเก่งเอง" ผมพูดอ่อยๆ "ครับแต่คุณผึ้งบอกไม่นานจะมีงานให้แต่ผม..เออ"แม่บอกผม "ใช้คุณผึ้งโทรฯมาแล้วสองสามวันนี้จะมีงานให้ แม่ว่า..เออ..ทูลมาหาประสบการณ์เพิ่มอีกหน่อยจะดีกว่า" ผมหลุดปากถามแบบเดียงสา "กับใครที่ไหนยังไงครับ"แม่ยิ้มอายๆก้มกระซิบบอกผม "แม่จะสอนให้เองทำแบบเมื่อตอนบ่าย" ผมกระอักกระอ่วนนิดถึงจะได้ทำกันไปแล้วทีหนึ่งก็ตามแต่ทำไปเพราะคุณผึ้งต้อง การดูทดสอบผม ถึงแม่จะสวยผมจะชอบหรืออยากเอาอีกแต่หลัจากเอากันแล้วดูแม่อายเงียบขลึมไม่ พูดอะไรกับผมๆเองก็รู้สึกบางอย่าง แต่ตอนนี้แม่กลับจะให้ผมเอาอีกผมชักลังเล แม่แสยะยิ้มพูด "เรามีเวลาน้อยจะไปหาประสบการณ์จากใครที่ไหนกัน ถ้าทูลทำกับแม่ได้ดีกับคนอื่นก็ไม่น่าจะมีปัญหาต่อไปทูลจะเจอคนอายุเท่าหรือ มากกว่าแม่ก็อย่าทำให้คุณผึ้งต้องเสียชื่อ"ผมรู้สึกอึกอัก แต่แม่แสยะยิ้มแล้วถลกชายชุดนอนที่ยาวเลยเข่าขึ้นสูงเปิดขาอ่อนให้ผมได้เห็น อีกครั้งใจผมระทึกแม่เอามือลูบหน้าผมแล้วพูดเบาๆอย่างนิ่มนวล "แม่ตัดสินใจแล้วไม่มีอะไรจะเสียไปมากกว่านี้ ไม่ต้องกลัวถ้าเกรงใจจะไม่สนุกลูบขาแม่สิ" ผมลองยื่นมือวางตักแล้วลูบขาแม่ๆไม่ว่าผมเลยล้วงมือลึกเข้าไปในชุดนอนจนถึง โคนขาแม่ผมชะงักมือแม่ถาม "หยุดทำไมเหรอ"ผมว่า "แม่ไม่ใส่กางเกงใน"แม่อมยิ้มอย่างเหนียมอายแล้วว่า "จะใส่มาทำไมให้เสียเวลาถอด"แม่พูดอย่างนั้นผมใจกล้าล้วงลูบสะโพกก้นแม่ๆจับ ขาผมลูบขึ้นมาถึงเป้ากางเกงนอนแล้วบีบคลึงแม่ชำเลืองตามองผมแล้วรุดกางเกง นอนผมลงแม่จับควยผมกำแล้วถอกรุดไม่กี่ทีควยผมก็เริ่มแข็งให้ตัวแม่สบตาผม แล้วก้มหน้าพูด "ล้วงของแม่บ้างสิ"แม่กางขาที่หนีบอยู่ออกผมสอดมือลูบเข้าขาอ่อนด้านในล้วง เข้าไปจนสุดขาจับหีแม่ๆยิ้มๆถาม "เป็นไงบ้าง"ผมบอก "นิ่มดีสากมือนิดๆ"แม่ยิ้มบอก "ตามสบายนะ"แล้วแม่ก้มหน้าอ้าปากอมควยผมดูดทำเอาผมตกใจไม่นึกว่าแม่จะทำ หัวแม่ผงกขึ้นลงควยผมแข็งในปากแม่อย่างรวดเร็วมือผมล้วงจับบีบหีแม่อย่าง สนุกมือสองนิ้วมือเข้าในร่องเหลือบระหว่างขาที่เป็นกลีบมีรูเปียกแฉะและอ่อน นุ่ม พักเดียวแม่หยุดดูดควยผมลุกนั่งอมยิ้มมองผมอย่างอายๆไม่พูดอะไรแต่ถลกชุดนอน ขึ้นถอดออกทางหัวทำให้ผมได้เห็นร่างเปลือยหน้าอกแม่ที่เป็นเต้าขาวตระหง่าน อยู่ต่อหน้าผมๆไม่รอช้ารีบถอดเสื้อออกเช่นกัน แม่ขยับตัวขึ้นบนเตียงแต่กลับจับให้ผมนอนหงายแล้วแม่ขึ้นนั่งคร่อมบนตัวผม เขยิบตัวขึ้นสูงนั่งคร่องที่หน้าผมหีแม่ตรงหน้าพอดีปากผมๆงงไปหมด ผมเห็นหีแม่ชัดกว่าตอนบ่ายร่องหีมีแตดแคมในแลบออกมาตามแนงร่องเล็กน้อยขน หมอยไม่ดกแต่ยาวดำ แม่บอก "เลียของแม่สิ" ผมหยาดๆแม่บอก "ไม่ต้องกลัวของแม่สะอาด" แน่นนอนเพราะไม่มีกลิ่นเหม็นเหมือนตอนบ่าย แม่ไม่รอหย่อนก้นลงหีถูกปากผมพอดี ผมลองแลบแตะลิ้นเลียแม่สะดุ้งนิดเอาหีถูที่หน้าผม มือซ้ายแม่ยันหัวเตียงมือขาวแม่ลงแหกหีให้ผมๆได้เห็นทั้งรูหีเนื้อในแดงสด เป็นครั้งแรก ผมห่อลิ้นฉกเข้าในรูหีลองรสชาติแปลกๆคาวๆแปร่งๆแต่ก็ชอบแล้วลองใช้ปากขบดูด ติ่งเนื้อเล็กๆที่เหมือนเม็ดละมุดผมเข้าใจว่าเป็นเม็ดเสียวแล้วก็จริงแม่ ซี๊ดปากครางส่ายก้น สองมือผมจับโคนขาสะโพกก้นแม่ลูบบีบคลึงผมไม่เกรงใจลองเอานิ้วแยงรูตูดแม่ๆสะ ดุ้งขมิมตูดไม่พูดอะไร ผมลองเอานิ้วอีกมือแยงรูหีแม่ยิ่งส่ายเอวร่อนหีแล้วถอยตัวลงนั่งคร่อมที่ หน้าท้องผม แม่ก้มหน้าจับควยผมยัดใส่รูหีควยผมแข็งจึงไม่อยากที่จะสอดเสียบเข้ารูหีได้ ไม่ยาก แม่เริ่มขยับก้นกดหีลงช้าๆ ผมเจ็บหนังถอดหัวควยเส้นสองสลึงแทบจะขาดก็ต้องทนไม่กล้าร้องพูด แม่นั่งทับควยผมมุดหายเข้ารูหีแม่สุดทั้งดุ้นแม่เงยหน้าอมยิ้มให้ผมสะบัดผม ที่ยาวปะบ่าแล้วเริ่มขย่มก้นขึ้นลงจากช้าเป็นเร็วสลับกดแนบนิ่งสุดโคนควยผม แล้วบดส่าย สองเต้านมแม่สั่นกระเพื่อมไปตามแรงโยกขย่มแม่ครางบอก "จับนมแม่สิ"ผมยื่นมือจับบีบทั้งสองเต้าอย่างมันมือ ผมเจ็บโหนกควยเพราะแม่ขย่มกระแทกเลยสอดมือเข้ารองรับหีแม่ที่กระแทกลงมา สัมผัสกลีบแคมในที่ลู่เข้าออกตามลำควยผมยิ่งทำให้แม่ขย่มหนักขึ้น ผมต้องเอามือออกแม่นั่งทับเอาหีบดขยี่อยู่บนตัวผมทั้งที่ควยผมมุดหายเข้าใน ตัวแม่ ขนหมอยทั้งผมและแม่คงหลุดร่วงไปบ้าง แม่ก้มหน้าทำอย่างนี้อยู่หลายครั้งไม่พูดอะไร มีแต่เสียงหายใจแรงหอบขัดๆผมแอ่นกระเด้าควยสวนทางที่แม่ขย่ม แม่ซี๊ดปากครางบอก ดีๆ พักเดียวแม่คงเหนื่อยโถมตัวลงกอดทับตัวผมล้วพลิกตัวนอนหงายยกขากางจับประคอง ตัวผมให้ขึ้นนอนทับตัวแม่โดยควยไม่หลุดจากรูหี ผมรู้ว่าจะต้องทำอะไรต่อ ผมเริ่มขยับก้นขึ้นลงกระแทกซอยเย็ดควยเข้ารูหีแม่ มือบีบขย่ำเต้านมซ้ายปากขบดูดเลียหัวนมขวาอย่างเมามัน แม่จับหัวผมเงยแล้วจูบใช้ลิ้นสอดเข้าปากผมควานไปทั่วผมไม่รู้สึกรังเกียจแต่ กลับชอบ ผมยกสองขาแม่ช้อนเข้าใต้วงแขนทำให้ก้นแม่ยกลอยผมกระเด้าเสียบควยเข้าหีแม่ ได้อย่างสุดๆทำให้แม่ดิ้นไม่ได้มาก ยังสองมือจับขย่ำสองเต้านมแม่ได้ถนัดบีบขย่ำแทบแหกคามือแม่ไม่ว่าบ่นอะไรเลย ผมเย็ดอยู่ครู่ใหญ่จนแม่กัดฟันกรีดร้องตัวขาสั่นผมกลัวแม่จะเป็นตะคิวผม ปล่อยขาแม่ลง แม่กลับบิดตัวแอ่นหีสู้ควยผมจนก้นลอยขาเกร็งกระตุกแล้วหยุดนิ่งหายใจหอบ ระทวย ผมกระเด้าต่อสุดแรงเกิดอีกหายทีจนน้ำกามแตกพ่นใส่ในรูหีแม่ เรากอดจูบกันอย่างเหนื่อยล้า แม่พูดเสียงระทวยหอบ "ยอดไปเลยถ้าทำได้แบบนี้" ผมบอก "ไม่รู้กับคนอื่ยจะทำได้แบบนี้หรือป่าว"แม่ว่า "ทำไมหละ"ผมอึกอักไม่กล้าบอก แม่จับผมจูบดูดปากว่า "ควยแข็งแบบนี้ทั้งใหญ่ยาวใครๆก็ชอบต้องติดใจแน่" ผมกุกกักบอก "ผมทำได้แบบนี้เพราะแม่สวยผมแอบชอบแม่มานานแล้วแต่.."แม่แสยะยิ้มมองหน้าผม "คิดลามกอนาจารกับแม่สิท่า เอาเถอะแม่ไม่ว่าต่อไปนี้ไม่ต้องคิดให้เสียสุขภาพจิต เงี่ยนอยากเย็ดก็มาหาแม่ๆจะให้เย็ดได้ทุกวัน" แม่ยิ้มหวามผมกอดจูบแม่บอก "ขอบคุณครับ" แม่กอดรัดผมแล้วว่า "ไม่เป็นไรแต่งานทูลต้องทำยังไงก็จินตนาการคิดถึงแม่ก็แล้วกัน แต่ตอนเอากับแม่ไม่ต้องจินตนาการมันไม่ใช่การทำงาน" ผมเลยบอก "ผมอยากเย็ดแม่อีก"แม่ยิ้มจูบผม "เอาสิมีแรงเท่าไรก็เอาแม่จะให้เย็ดทั้งคืน น้องกินยางหลับสนิทกว่าจะตื่นก็เช้า ใกล้ฟ้าสางแม่ค่อยกลับไปนอนกับน้อง" ผมยิ้มอย่างพอใจนอนกอดลูบไล้ตัวแม่ไปทุกสัดส่วนที่สงวนแล้วผมปี้แม่อีกสองที คืนนั้นแม่ถึงยอมกลับห้องอย่างหมดแรงและมีความสุข..... อีกสองวันต่อมาแม่ติดต่อมาบอกผมให้ไปพบคุณผึ้งที่โรงแรมแห่งหนึ่งตอนบ่าย หลังเลิกเรียนให้เปลี่ยนเสื้อผ้าอาบน้ำก่อนที่จะไป ผมรู้ไปเพื่ออะไรแม่ย้ำอย่าทำให้เสียชื่อ ผมรู้สึกหวาดๆกลัวทำไม่ได้ดีถึงแม่จะสอนก็ไม่กี่ทีเพราะน้องอยู่บ้าน ผมมีประสบการณ์น้อยนิดแต่ก็ไปตามนัด อีกไม่นานน้องต้องเข้า รพ.อีกแต่ตอนนี้เรายังไม่มีเงินพอ ผมยังไงก็ต้องไป คุณผึ้งนั่งรอในห้องอาหารโรงแรมดูดึมีระดับหรูหราพอควรดีกว่าที่ผมไปกับแม่ เมื่อหลายวันก่อน เธอนั่งรออยู่คนเดียวยิ้มเรียกทักทายผมอย่างกันเอง "เป็นไงแมวสอนอะไรเพิ่มบ้างหรือเปล่า" เธอถามเหมือนรู้ผมพยักหน้ารับอย่างเขินๆเธอยิ้มบอก "ดีวันนี้แขกอยากได้เด็กหนุ่นใหม่สด เขาให้ทำอะไรก็ทำเขาเป็นลูกค้าจ่ายเงินดี" ผมมองซ้ายขวาไม่เห็นมีใคร เธอบอก "ไม่ต้องกลัวเขานั่งดูอยู่ตรงโน้นถ้าพอใจเราเขาจะเข้ามาเอง" เธอชวยผมคุยกินอะไรๆอยู่พักเดียวมีผู้หญิงผมสั้นหยักโศกแต่งตัวดีแบบคนมี อายุและมีฐานะรูปร่างท้วมดูเจ้าเนื้อแต่หน้าตาดีอายุคงห้าสิบขึ้นเดินตรงมา ที่โต๊ะเธอทักทายคุณผึ้งแล้วนั่งร่วมโต๊ะ คุณผึ้นแนะนำเธอ "นี่คุณประภา..นี้ทูลค่ะ"ผมยกมือไหว้ตามธรรมเนียมเธอมองผมยิ้มอย่างพอใจ "เรียกป้าภาก็ได้ไม่เป็นไร"เธอเริ่มพูดคุยอย่างคุ้นเคยเรื่องอื่นๆไม่เท่าไร คุณผึ้งถาม "เป็นไงบ้างค่ะ"เธอตอบทันทีง่ายๆ "ท่าทางดีถูกใจพี่ไม่แล้วไม่มานั่งด้วย" คุณผึ้งบอก "หนูรับรอง..หรือว่าไงทูล"เธอหันยิ้มมาทางผมๆพยักหน้ารับ คุณผึ้งบอก "ยังใหม่อยู่ดูตื่นๆไปนิด"ป้าภาบอก "ไม่เป็นไรดีสิพี่ชอบ"คุณผึ้งบอก "ถ้างั้นตามสบายเลยค่ะพี่ๆมีเวลาน้อย"ป้าภายิ้มหวานหันมองผมเธอคว้ามือผม แล้วบอก "ปะ..ไปกับป้าไม่ต้องกลัว" เธอคว้ามือผมลุกจูงมือผมลุกตามเธอไปคุณผึ้งบอกทิ้งท้ายว่า "ทูลเสร็จแล้วกลับเองนะ" ป้าภาจูงผมไปขึ้นลิฟล์ไปชั้นสี่มีคนในลิฟล์เราจึงยืนเฉย ออกจากลิฟล์ป้าภาโอบผมแนบข้างเธอตรงไปที่ห้องเป็นห้องนอนแอร์เย็น เมื่อเข้าห้องปิดประตูป้าภาหันมองผมเอามือลูบหัวแล้วโอบกอดเธอจูบหน้าผากผม แล้วบอก "ดูตื่นๆไม่ต้องกลัวเรามีกันแค่สองคน"ผมรู้ก็ไม่มีใครในห้อง เธอเอากระเป๋าถือวางที่โต๊ะแล้วนั่งเรียกผมเข้าหาเธอบอกผม "ถอดกางเกงสิป้าขอดูของเธอหน่อย" ทำเอาผมตกใจเธอพูดง่ายยิ้มหน้าตาเฉย ผมไม่ว่าอะไรถอดกางเกงออก เธอจ่องมองจู๋ผมอย่างพอใจยื่นมือจับพวงไข่ผมบีบเบาๆแล้วถอกควย ผมยืนเฉยควยเริ่มแข็งตัวเธอเงยหน้ายิ้มชำเลืองตามองผมอย่างพอใจพูดสั้นๆ "ดีจัง" เธอจับควยผมใส่ปากอมดูดทำเอาผมตะลึงต่ไม่ขัดขืนเธอทั้งดูดและเลียไปทั่วทั้ง ลำควยและพวงกระโปกอย่างไม่รังเกียจผมเอามือจับหัวเธอๆไม่ว่าอะไร จากนั้นเธอลุกยื่นพาผมเงอะงะไปนั่งที่เตียงเธอยืนข้างหน้าผมจับมือผมสองล้วง เข้าลูบขาอ่อนใต้กระโปรงเธอกางขาแล้วดึงมือผมสูงขึ้นจนถึงเป้ากางเกงในเธอๆ หลับตาเคลิ้มกดมือผมคลึงหว่างขาเธอ ผมตะลึงรู้สึกอวบใหญ่กว่าของแม่ผม เธอยิ้มจับผมถอดเสื้อยืดที่ใส่มาออกทางหัว จากนั้นเธอปลดกระโปรงเธอออกจนหลวมหลุดมือผมจังจับนวดคลึงหว่างขาเธอๆรีบถอด เสื้อเธอออก เมื่อเสื้อหลดผมได้เห็นผิวเธอขาวเนียนอกโตเธออมยิ้มขยับตัวถอยกระโปรงก็หลุด กองที่พื้น เธอถึงจะผิวขาวแต่ก็เจ้าเนื้อมีพุงดูอ้วน เธอรุดกางเกงในตัวใหญ่ลงอย่างง่ายดายไม่อายผมๆตะลึงหว่างขาใต้ท้องน้อยเธอขน หมอยดกดำหนาทึบเป็นแพมากกว่าแม่ผมทำเอาผมรู้สึกกลัวเธอยืนยิ้มปลดยกทรงออก เท่านั้นสองเต้าที่ใหญ่ก็เป็นอิสระร่างหย่อนยานลงตามน้ำหนักและวัยแต่ยังดู เป็นเต้าสวยไปอีกแบบ ร่างเธอเปลือยเปล่าก้าวขึ้นบนเตียงจับผมนอนหงายเธอก้มตัวลงดูดควยผมอย่างเอา จริงเอาจัง ผมเอื่อมมือโอบจับเต้านเธอบีบลูบสะโพกก้นเธอถึงจะไม่เต่งตึงเหมือนสาวกลางคน อย่างแม่แต่ก็นุ่มเนียนมือ ผมสอดมือผ่านก้นข้างหลังล้วงจับหีเธอมันใหญ่อวบเต็มมือและนุ่มมากลองเอานิ้ว แยงเข้าในรูมันลื่นแฉะ เธอพลิกตัวนอนหงายกางขาจับผมขึ้นนอนทับร่างเธอบอก "ดูเลียให้ป้าบ้างสิ" ผมรู้คงไม่ใช่ดูนม ผมก้มมองหีเธอที่โหนกอวบใหญ่ขนดกดำร่องผ่าที่มีแคมในแลบออกมาดูแล้วขยาดแต่ ก็ต้องทำ ผมก้นซุกหน้าลงคลุกที่โหนกหีมันนุ่มอวบและไม่เหม็นผมเอาลิ้นแตะแคนในๆร่องหี เธอสะดุ้งสองมือจับหัวผมกดแนบเสียงซี๊ดปากคราง ฮือๆ สองมือผมแหกร่องหีเปิดออกลิ้นเริ่มทำงานไปทั่วฉกเลียปากขบดูดแตกเม็ดเสียว เธอครางระงมแอ่นตัวบิดไปมาพักเดียวเธอบอก "พอแล้วป้าเงี่ยนเหลือเกิน" เธอดึงผมขึ้นนอนทับล้วงมือจับควยผมดึงเข้าจ่อที่ร่องหีเธอครางเบาๆว่า "ใหญ่ดีจังเย็ดป้าสิ" ผมไม่รอช้าแอ่นเอวกดควยกระเด้าเข้าไปมันไม่เจ็บเหมือนเย็ดหีแม่ผมโยกขย่ม เย็ดซอยได้อย่างสบายมือจับเต้านมใหญ่บีบคลึงปากก้มดูดหน้าซุกไซร้ไปทั่วทั้ง สองเต้า เธอจับผมจูบดูดปากอย่าเมามัน เธอเร้าร้อนสุดๆด้วยการแอ่นเด้งร่อนหีสู้ควยผมๆก็ไม่ถอยเย็ดกระแทกอย่างไม่ ยั้ง เธอครางร้องเสียงไม่เป็นมนุษย์ หีเธอแฉะเริ่มมีคราบขาวๆไหลออกมา เธอบอกให้ผมหยุดเย็ดแล้วเธอพลิกหันหลังก้งโค้งหัยตูดสะโพกขาวใหญ่ให้ผมๆรู้ ว่าต้องทำต่อทางประตูหลัง ผมเข้าประกบตูดเธอสองมือเกาะจะบสะโพกก้นกระเด้าควยเย็ดเข้ารูหี เธอหันบอก "เย็ดรูตูดหีพอแล้ว" ผมงงไม่เคยทำแค่เข้าทางหลังก็ครั้งแรกยังต้องเปลี่ยนรูอีก คิดแล้วเอาก็เอาชักควยออกแหกก้นเธอดูรูตูดแล้วเอาควยกดเย็ดเข้ารูตูดเธอพอ เข้าได้เพราะควยยังลื่นเปียกด้วยคราบน้ำจากหีเธอแต่ลำบากมันคับแน่นและเจ็บ ควย เธอร้องคราง โอยๆแต่กลับบอกว่า ดีๆ หัวควยกระเด้าเข้ารูตูดไปได้ครึ่งผมเริ่มซอยเย็ดมันส์สุดๆน้ำแทบแตก มือผมล้วงจัยเต้านมที่แกว่งไกวตามแรงกระแทกผมคิดนมแม่คงไม่เป็นแบบนี้ อีกมือโอบล้วงใต้ท้องน้อยที่อ้วนใหญ่จับหีเธอล้วงแตกเม็ดเสียวคลึงขยี่ เธอครางร้องผังผงกสะบัดไปมาก ผมยีหีเย็ดตูดเธออยู่พักใหญ่จนเธอเกร็งขมิบตูดมือผมที่ล้วงหีเปียกแฉะผม กระเด้าแรงๆอีกหลายทีน้ำรักแตกพ่นใส่ในตูดเธอๆฤบตัวลงนอนผมนอนทับหลังเธอ พักเดียวเธอพลิกตัวหันมากอดจูบผมพร่ำบอก "ไม่ผิดหวังเลยแบบนี้ต้องเรียกใช้อีก" ผมอึกอักไม่พูดอะไรคิดกูตายแน่น เธอลงจากเตียงไปห้องน้ำผมนอนพักๆเดียวเธอกลับมาผ้าขนหนูพันตัวขึ้นเตียงนั่ง ตะแคงข้ามผมอมยิ้มอย่างพอใจมือเธอจับควยผมถอกชักว่าวอีก แน่นนอนผมยังหนุ่มวัยรุ่นควยก็แข็ง เธอไม่รอช้าปลดผ้าขนหนูออกขึ้นนั่งคร่องทับร่างผม แล้วจับควยยัดใสรูหีเธออมยิ้มไม่พูดอะไรเริ่มนั่งขย่มเต้านมกระเพื่อม ผมนอนตัวเกร็งแต่สองมือยกจับเต้านมเธอบีบนวด สีหน้าเธอบูดเบี้ยวบอกถึงความเสียวและสุขอย่างเหลือล้น เธอขย่มไม่ยอมลงจากตัวผมอยู่นานอย่างไม่เหน็ดเหนื่อย ทั้งที่เธอครางหายใจหอบเหนื่อยขัดป็นระยะ เธออยากทำอะไรก็ทำผมตามที่แม่และคุณผึ้งบอกไว้จนเธอเกร็งตัวกระตุกฟุบตัวนอน ทับผมแล้วหยุดนิ่งแต่ผมกระเด้าเธอต่ออีกพักทั้งที่นอนหงายจนน้ำแตกเธอไม่ว่า อะไรได้แต่จูบดูดปากผมระหว่างที่ผมทำ จากนั้นเธอบอก "ป้ามีเวลาน้อยวันนี้ต้องไปก่อนมีนัดเดี๋ยวผัวและคนอื่นจะสงสัย" จากนั้นเธอลงจากเตียงเอากระดาษชำระเช็ดหีและแต่งตัวผมก็ใส่เสื้อผ้าเธอส่ง ค่ารถให้ผมจำนวนหนึ่งมากกว่าค่ารถที่ควรเป็นผมก็รับแล้วเราแยกกัน เวลาแค่ชั่วโมงเศามันดูเร็วผมคิดอย่างนั้นแล้วก็กลับบ้าน ผมเข้าบ้านยังไม่ค่ำเจอแม่แต่น้องไม่อยู่เพราะเรียนพิเศษขาดเรียนไปหลายวัน แม่ถามผมเป็นไงบ้าง ผมหน้างอเข้ากอดแม่ๆกอดลูบหัวผมอย่างเอนดูผมบอก "ก็โอเค พอได้ แต่ไม่ไหวรุ่นเดอะมากไปหน่อย" แม่หัวเราะ บอก "จะหาสาวๆรุ่นๆคงไม่ได้ถ้าทำแบบนี้" ผมพยักหน้าบอก "แม่น้องไม่อยู่ผมขอเอาแม่ทีได้ไม" แม่แกล้วทำหน้าตื่น "อะไรกันยังไม่หายเงี่ยนอีกเหรอ" ผมบอก "แก่อ้วนแม่ผมสวยกว่า" แม่หัวเราะลั่นผมเอามือลงลูบจับบีบเป้ากางเกงแม่ๆยิ้มพยักหน้าว่า "น่าสงสารจังเอาก็เอาแม่จะให้ไปที่ห้องดีกว่า" ผมกับแม่เข้าห้องนอนแก้ผ้าขึ้นเตียงโลมไล้เล่นกันแล้วปี้เย็ดกันอย่างมีความ สุขเสร็จแล้วเราไปรับน้องหาข้าวกินกันนอกบ้าน.....

kabyala

อาชีพแบบนี้ไม่ได้ทำกันง่ายๆและใครนึกจะทำก้ทำได้นะครับ สุดยอดละครับอาชีพแบบนี้ได้บุญสงเคราะคนชราและที่สำคัญได้ตังอีกด้วย @_^

sachawat

หน้าที่นี้ต้องแข็งแรงและต้องอดทนนะนี่ ลำบากแย่555