ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu
F

ขึ้นครูก่อนออกงาน 1(ก๊อปมาครับ ซ้ำขออภัยด้วยครับ)

เริ่มโดย finex, เมษายน 10, 2016, 06:11:34 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

finex

ขึ้นครูก่อนออกงาน  1

บ้านผมไม่ได้มีฐานะดีพอมีพอกิน พ่อผมทำงานขับรถส่งของต่างจังหวัดแม่ทำงานเป็นแม่บ้านใน รพ.แห่งหนึ่ง ส่วนผมอาศัยอยู่กับลุงป้าแกเป็นเจ้าของรถที่พ่อผมขับ ผมอยู่กับแกหลายปีเพราะบ้านลุงใกล้ที่เรียน เสาร์อาทิตย์ถึงได้กลับบ้าน หรือบางทีก็ไปเที่ยวกับเพื่อนๆไม่กลับเลยทำให้ผมเหินห่างจาก
แม่และทางบ้าน เรื่องมันเกิดเมื่อพ่อไปขนของบางอย่างถูกจับจำต้องเข้าเรือนจำอีกนานกว่าจะ ออกลุงพาลติดร่างแหไปด้วยแต่คงไม่นานนักก็จะออก ป้าไม่พอใจพ่อและแม่ผมๆต้องกลับมาอยู่บ้านที่เหลือแม่คนเดียวที่หารายได้แทบ ไม่พอกิน แม่ยังสาวและจัดว่าสวยไม่ถึงสี่สิบนับเวลากว่าพ่อจะออกมาแม่อาจมีผัวใหม่ผม ไม่แน่ใจ ปีผ่านไปฐานะเราแย่ลง ผมตอนนี้ก็สิบเจ็ด ผมทำงานพิเศษหลังเลิกเรียนทุกวันและวันหยุดที่ร้านอาหารหารายได้ช่วยลดภาระ ให้แม่บ้างเล็กน้อย ผมจึงไม่ค่อยเจอแม่มากเท่าไรนัก ยังมีน้องสาวอีกคนอายุห่างกับผมสี่ปี ซึ่งสองสามเดือนนี้ป่วต้องยเข้าๆออกๆ รพ. เราต้องใช้เงิน แม่ปรึกษาผมว่า " เราต้องใช้เงินรักษาน้อง ตอนนี้เราลำบากมาก" ผมบอกแม่ จะให้ผมทำอะไรก็บอกผมทำได้ทั้งนั้น แม่บอกและย่ำว่า "ถ้าทำได้ทุกอย่างตามที่พูดก็พอจะงานให้ทำรายได้ดี" ผมถาม งานอะไร แม่บอกเพียงว่า "เอาเถอะไม่ต้องเสี่ยงติดคุกเหมือนพ่อแกก็แล้วกัน" จนวันต่อมาแม่ถึงบอกผมว่า "งานที่บอกไว้ต้องเป็นความลับห้ามพูดให้ใครรู้ไม่ได้" มันแปลกแม่บอกผมงานไม่เสี่ยงคุกแต่กลับบอกต้องเป็นความลับผมชักสงสัยถามไป ว่า งานอะไร? แม่เลยพูดว่า "ทูล(ชื่อผม)ลูกโตเป็นหนุ่มแล้วรูปร่างหน้าตาดีร่างกายแข็งแรง(ก็แน่ผมเป็น นักกีฬาร่างกายกำยำ)งานนี้จะทำต้องใช้ทั้งหมดที่พ่อแม่ให้ไว้" ผมยิ่งงง? เลยถาม อะไร แม่ตอบง่ายๆ "ความเป็นชาย" ผมทำหน้างงแม่เลยบอก "ขายตัวไง"ทำเอาผมตกใจหลุดปากถาม "ยังไงกัน" แม่บอก "เป็นไอ้ตัวขายบริการทางเพศให้สาวแก่แม่ม่ายที่ตกมันหรือทูลจะให้แม่ขายตัว มีผัวใหม่" ทำเอาผมหน้าชาที่แม่ขู่คำสุดท้ายผมเลยบอก "ผมกับน้องคงรับไม่ได้ถ้าแม่ทำเองหรือมีผัวใหม่" แม่บอก "ดีเป็นอันตกลง" ผมพูดอย่างเขินๆ "ผมไม่เคย" แม่อมยิ้มว่า "มันไม่ยากธรรมชาติจะสอนเองเคยดูหนังโป้ไม่ใช่เหรอก็ทำอย่างนั้นหละ" ผมยิ้มแหยงๆแม่ย้ำ "แต่ต้องักษาเป็นความลับเพราะลูกค้าที่จะใช้บริการมีทุกฐานะแล้วแม่จะพาไปหา นายหน้าเขาเคยเห็นทูลแล้วเขาพอใจ เสาร์นี้น้องจะเข้า รพ.เราต้องใช้เงิน" ผมไม่รู้ว่าใครเลยถาม "แม่ไปรู้จักได้ไงเขาเป็นใคร" แม่บอก "เอาเถอะไม่ต้องรู้ๆแค่ว่าทำตามที่เขาสั่งเขาหางานให้เราได้เงินเท่านี้ก็พอ ไม่หนักหนาอะไร" ผมตื่นเต้นพูดอะไรไม่ออกแต่คิดแค่ดีได้เงินไม่เหนื่อยอะไรเลยรับปากแม่ๆถอน หายใจยิ้มอย่างโล่งอกแล้วบอก "แม่ไม่กล้าพูดกับทูลแต่เมื่อพูดแล้วเข้าใจกันก็ดีอย่าบอกให้น้องหรือใครรู้ เป็นอันขาด"แม่ยังพูดติดตลกอีกว่า "ไม่ต้องกลัวโรคพวกนี้สะอาดดีกว่าชักว่าวแถมได้เงินด้วย"ผมได้แต่ยิ้มๆ วันเสาร์บ่ายสัปดาห์นั้นแม่บอกให้ผมลางานสักสองสามชั่วโมงไปพบที่ห้องอาหาร โรงแรมแห่งหนึ่งบอกไปทำข้อตกลง ผมไปตามนัดแม่รออยู่ในชุดกระโปรงผ้าเบานุ่มลายดอกเสื้อคอวี แต่ไม่เห็นมีคนอื่น แม่บอก "เขาเปิดห้องรอเราอยู่"ผมตามแม่ไปที่ห้องปรากฎว่าเป็นผู้หญิงไว้ผมสั้นซอย อายุคงหกสิบแต่หน้าตาดีรูปร่างเล็กท่าทางดีดูมีฐานะ เธอเปิดห้องรับแม่แนะนำตัว "นี่ทูลลูกชายหนู..นี่คุณผึ้ง" ผมยกมือไหว้ ในห้องมีอาหารบนโต๊ะเล็กน้อยคงเตรียมไว้รับ ดูเธออัธยาศัยดีเธอให้เรานั่งที่โต๊ะเริ่มพูดคุยกันเธอรู้จักแม่มาก่อนถาม ไถ่ทุกข์สุขแล้วถามผมสุขภาพและการเรียนคุยกันเพื่อให้ผมคุ้นเคยแล้วเข้า เรื่องงานอย่างที่แม่บอกว่าผมต้องทำอะไรและส่วนแบ่งค่าตัวรายได้ผมต่อเดือน เราก็พอใจแต่เธอบอกผมต้องรับได้ทุกรูปแบบสาวแก่แม่ม่ายจะยังไงก็ต้องทำ แต่เธอบอกแม่ว่า "ทูลยังไม่เคยต้องสอนกันนิดแล้วจะได้ไม่เสียงาน ถ้าผ่านก็จะรับ" แม่กับผมมองซ้ายขวาไม่มีใครแม่ก็งงๆถาม "จะเอายังไง" เธอบอก "ก็ขึ้นเตียงเอากันนะสิจะมีอะไรซะอีกหรืออายถ้าอายก็ทำงานนี้ไม่ได้" แม่ยิ้มๆ "ก็ได้ทูลไม่น่าจะมีปัญหาแต่จะเอากับใครยังไง" เธอบอก "ก็กับเธอไงแมว(ชื่อแม่ผม)"ผมตกใจแม่ยิ้มแหยงๆพูด "คุณผึ้งว่าไง" เธอบอก "แมวเธอก็ไม่ใช่สาวแซ่อะไรก็เหมือนม่านล้างผัวมีประสบการณ์สอนทูลหน่อยก็ แล้วกันฉันจะคอยแนะนำทูลให้ว่าต้องทำไงบ้าง"แม่พูดกับเธอด้วยเสียงที่ตระหนก "จะดีเหรอ...คือทูลเป็นลูกหนู"เธอย้ำ "ก็ดีไม่ดีจะได้กลับไปสอนกันอีกที่บ้านจะได้เก่ง ถ้าฉันไม่เห็นจะไปโฆษณาสรรพคุณกับแขกได้ยังไงหรือว่าไงทูล" เธอตบท้ายถามผม แต่ผมไม่กล้าพูดอะไร เธอบอกอีก "ไม่ต้องคิดมากแมวเธอไม่ทำฟรีฉันมีค่าแรงค่าวิชาขึ้นครูให้..."แม่ลังเลมอง สบตาผมอย่างเหนียมอายก้มหน้าหลบนิ่งขบคิด มันเหมือ fight บังคับที่ต้องทำ ผมรอนิ่งไม่พูดอะไรแต่ใจเต็มร้อยเพราะแม่เป็นคนสวยผมแอบชอบมานานแล้ว ผมมักคิดเอาแม่เป็นนางในฝันทำอนาจารก็หลายครั้ง แม่ขบคิดอยู่อึดใจใหญ่แล้วหันมองผมเม้มปากแน่นเหมือนจะถามอะไร ผมพยักหน้ารับ แม่หันพยักหน้ารับบอกเธอ "หนูไม่มีอะไรจะเสียจะเป็นไรไป" เธอบอก "ดีมาเริ่มกันเลย ทูลเด็กให้ไม่เคยจะได้รู้งาน" เธอมองไปที่เตียงแม่ก็หันมองครู่นึ่งเหมือนทำใจแล้วก้มหน้ารุกไป เธอบอกผม "ไปสิทูลไม่ต้องอายฉันไม่มีเวลามาก"ผมละล้าละลัง เธอย้ำว่า "อย่าคิดว่าแมวเป็นแม่ หัดไว้อย่าให้แขกที่ใช้บริการต้องรอ"ผมลุกตามไปยืนหลังแม่อย่างประหม่าเธอ บอกผม "เกาะเอวจับก้นสิ"ผมบอก "แม่ขอโทษนะ"แม่พยักหน้าไม่พูด มือซ้ายผมจับเอวแม่มือขาวเริ่มลูบสะโพกก้นเบาๆแม่สุดหายใจสะดุ้งนิดแต่ยืน นิ่งไม่พูดอะไรปล่อยให้ผมลูบคลำก้นมันนุ่นแน่นอย่างบอกไม่ถูก ผมตื่นเต้นเพราะไม่เคยจับควยผมเริ่มแข็งอย่างช่วยไม่ได้ คิดฝันจะเป็นจริงหรือนี่ คุณผึ้งบอก "ทูลเข้ากอดสิเอามือล้วงข้างในกระโปรงจับลูบขาก้นและท้องสิค่อยๆทำอย่ารีบ ร้อน"แม่คงรู้ว่าผมยังหวาดๆเลยเอียงหน้ามาทางผมพูดเบาๆ "เอาเถอทูล" ผมไม่รอช้าใจมันฮึกเหิมโอบกอดเอวแม่แล้วถลกกระโปรง มือผมสอดล้วงเข้าลูบไล้โคนขาอ่อนสะโพกก้นทั่วไปหมดแล้วโอบมือมาที่หน้าท้อง น้อย แม่ถึงกับสะดุ้งย่องอตัวลงผมยังไม่กล้วล้วงลูบต่ำลงกว่าท้องน้อยเท่านี้มัน เกิดอารมณ์เพราะไม่เคยจับ คุณผึ้งต้องบอก "ใจเย็นๆอย่ารุนแรงเดี๋ยวฉันจะช่วย" มือซ้ายที่โอบเอวขึ้นจับใต้ราวนมบีบเบาๆมันโตและตึงมืออย่างบอกไม่ถูกแม่เอา มือเกาะรัดมือแขนผมไว้ ขณะที่คุณผึ้งมายืนข้างหลังผมโอบเอวแล้วแกะขอกางเกงผมรูดมันลงควยผมที่แข็ง ก็ดีดออกทันที ผมทำอะไรไม่ถูกคุณผึ้งร้อง "อู้ย!อะไรกันนี่" ผมรู้ว่าของผมใหญ่เคยวัดเล่นกับเพื่อนๆ เธอพูดอีก "รับรองขนาดนี้ใครโดนเข้าต้องติดใจ แมวฉันว่าเธอไม่ต้องห่วงเรื่องเงินทองจะไหลมาเทมาเพราะลูกเธอ ขออย่างเดียวลีลาต้องหัดให้เก่ง เอาสิเธอต้องช่วยฝึกสอนเขาหน่อย" แม่ผละตัวจากวงแขนผมหันมาดู แม่ดูท่าตกใจตาพองโตพูดไม่ออกเมื่อเห็นควยผม คุณผึ้งบอกแม่ "เอาสิแมวอย่ามัวตะลึงต้องสอนให้เขาใช้มันให้มีประโยชน์มากกว่ามีไว้แค่ฉี่" ผมเขินทำอะไรไม่ถูกแม่ดูอายและลังเล แต่แม่หันขึ้นไปนอนหงายบนเตรียงเมินหันหน้าหลบไปอีกทางไม่มองผม คุณผึ้งจับผมเข้าหาแล้วบอก "อย่าให้สาวต้องรอนาน" ผมถอดเสื้อออกทันทีแล้วขึ้นเตียงนอนตะแคงยันศอกมองดูแม่ที่นอนรอ ผมยังไม่รู้จะทำอะไรต่อ คุณผึ้งบอกผม "มองอะไรถ้าสาวนอนรอแบบนี้ก็ถอดผ้าให้เธอสิ" ผมค่อยๆแกะกระดุดเสื้อแม่ออกทีละเม็ดตาจ่องมองอกขาวตามเสื้อที่เปิดทีละนิด แม่นอนเฉยแต่มือผมสั่น ครั้งแรกที่ผมได้เห็นชัดๆอกร่องแม่ขาวสองเต้าขนาดคง ๓๖ห่อปิดด้วยยกทรงกระเพื่อมขึ้นลงตามการหายใจที่ออกจะแรงของแม่แต่หัวใจผม เต้นแรงแทบระเบิดออกจากอก แม่ขยับตัวสบัดเสื้อหลดโดยไม่หันมองผม คุณผึ้งบอกผม "อย่ามัวแต่มองถอดกระโปรงด้วย"ผมยังประหม่าแต่แกะขอรุดซิปกระโปรงแม่ลงคุณ ผึ้งย้ำ "กางเกงในด้วย" ผมทำตามเธอสั่งจับขอบเอวทั้งกระโปรงกางเกงในแม่ๆขยับตัวให้ผมรุดทั้งสองชิ้น ลงอย่างสะดวกแต่เมินหน้าหลบไม่มองผมๆจ่องมองตามมือที่รุดกระโปรงและ กกน.ลงแม่เป็นคนอวบแต่ไม่อ้วนหน้าท้องขาวเรียบต่ำลงถึงท้องน้อง ผมชะงักหยุดรุดจ่องมองดู แม่ไม่ใช่สาวรุ่นๆทั้งมีลูกแล้วแต่ท้องไม่ลาย คุณผึ้งบอก "หยุดทำไมถ้าไม่ถอดก็เอากันไม่ได้งานก็ไม่เสร็จ"ผมมองหน้าแม่ๆพยักหน้าผมดึง กระโปรงและ กกน.ลงสองมือแม่ยกปิดหน้าด้วยความอาย ผมตะลึงมองต่ำจากท้องน้อยก็เนินสงวนของแม่ที่มีขนหมอยดำปกคลุมไม่ดกลกดูพอ งามเป็นแพรูปสามเหลี่ยมปลายแหลมสุดหายลงระหว่างขาที่มีร่องผ่าอยู่ใต้เนิน สงวน แบ่งสองข้างหว่างขาแม่ออกเป็นพูกีบอวบนูนร่องผ่ามีเนื้อแคมในแลบแซมออกมา เล็กน้อย ใจผมแทบหยุดเต้นเกิดมาเคยแค่ในหนังหรือหีเด็กเล็กที่มีไว้ฉี่อย่างเดียว พึ่งได้เห็นของผู้ใหญ่จริงๆเป็นครั้งแรก ผมรู้ว่าไม่ได้มีไว้ฉี่อย่างเดียว ท่อนล่างแม่เปลือยเปล่าขาแม่ขาวเรียวได้สัดส่วนผมแทบอดใจไว้ไม่อยู่ มือผมจับเข่าแม่ลูบไร้ขาอ่อนขาวเนียนขึ้นมาจนสุดโคนขา เสียงคุณผึ้งบอก "กางขาออกสิแมว" แม่ขยับกางขาออกเล็กน้อยทำให้ผมเห็นแคมในและร่องรู ถึงขนาดนี้แล้วผมไม่ลังเลเลื่อนมือเข้าวางโปะกุมที่โหนกหีแม่ๆสะดุ้งขยับขา ยังเอียงหน้าหลบไม่มองผมๆกดลูกคลึงมือที่โหนกหีแม่และลูบขนหมอยที่สากดำเป็น มัน คุณผึ้งบอก "ถอดยกทรงสิแมวกางขาให้กว้างอีกนิด เอาเถอะทูลเข้าคร่อมทับแม่แมวแล้วจะทำอะไรก็ทำแต่อย่าเพิ่งรุนแรง" แม่เอียงไหล่เอามือไปข้างหลังปลดขอยกทรงพร้องขยับสองเข่าตั้งแล้วกางออก ผมไม่ลังเลเข้าคร่อมในหว่างขาแม่ มือผมโปะจกจับหีแม่อย่างเต็มมือมันอุ่นนุ่มและรู้สึกแฉะผมสอดมือล้วงถึงก้น ย้อย ขาแม่ถีบตัวถอยขึ้นสุดหายใจเข้าซิ๊ดปากเมื่อผมเอานิ้วเซาะร่องหีเขี่ยติ่ง เนื้อเล็กๆที่เป็นไตแล้วแยงลึกลงไปเข้าถึงรูหี ครั้งแรกในชีวิตผมที่จับหีและได้แยงรูหีด้วยนิ้ว กลิ่นสาบเปรี่ยวหีแม่โชยมาพอควรก็ทั้งวันๆนี้ยังไม่ได้อาบน้ำแต่กลิ่นนี้ กลับทำให้ผมมีอารมณ์อยากร่วมเพศมากขึ้น แม่ตกใจผงกหัวหันหน้าจ่องมองหน้าผมหน้าตาตื่นเหมือนจะบอกว่า อย่าทำนี่แม่นะ แต่มือผมถูคลึงแยงรูหีแม่หนักขึ้น แม่หายแรงสองเฮือกเม้มปากแน่ สองมือยกกางจิกปลอกหอมแน่น แม่ตาละห้อยดูหน้าโศกจะคิดเปลี่ยนใจคงไม่ได้แล้ว คุณผึ้งบอก "เอาเถอะทุลลองเย็ดกันได้แล้ว เด็กหนุ่มใหม่สดๆแบบนี้แหละที่ลูกค้าต้องการ แต่ต้องขึ้นครูซะก่อนจะได้รู้งาน ใจเย็นไม่ต้องกลัวเดี๋ยวธรรมชาติจะสอนเอง"ผมดูแม่ที่จ่องมองผม สีหน้าแม่ดูหวาดๆอย่างลังเลทั้งรู้ว่าผมจะเปลี่ยนฐานะจากลูกมาเป็นผัว ผมก้มหน้าขยับตัวเข้าชิดจนควยใหญ่ยาวถูกโหนกหีเพื่อเตรียมพร้อง คุณผึ้งบอก "ไม่เคยทำก็แหกหีแมวสิแล้วจับควยยัดใส่รูกระเด้ามันเข้าไปไม่ยากเลย"ผมมอง แม่ๆเม้มปากแน่นพยักหน้านิด ผมทำตามที่คุณผึ้งบอกแบะหีแม่เปิดปากรูหีแล้วจ่อควยโยกเอวผมกระเด้าเอาควย เสียบมันเข้าไป ผมได้ยินเสียงแม่ครั้งแรกหลังขึ้นเตียง แม่ร้อง โอย!ว้าย! แม่สะดุ้งสองขาที่กางชันเข่าถีบยันตัวหนีผมชะงัก คุณผึ้งบอกผม "ไม่เป็นไร อย่าตกใจควยทูลใหญ่แมวเจ็บหีบ้างเป็นธรรมดาบอกแล้วอย่ารุนแรงค่อยก่อนเดี๋ยว ดีเอง" ที่ผมชะงักหยุดเพราะไม่นึกว่ารูหีแม่จะเล็กแคบทำเอาผมเจ็บควย ผมคิดแม่มีลูกแล้วสองคนคงเคยทำ repair มาก่อน คุณผึ้งถามแม่ "หีห่างควยมานานเท่าไรแล้ว"แม่พูดเบาเสียงสั่นกระเส่า "ร่วมสองปีแล้ว"คุณผึ้งบอกผม "ทูลค่อยๆซ่อยเย็ดช้าๆก่อนชักควยออกมายาวๆอย่าให้หลุดรูหีแล้วอัดเสียบเข้า ไปใหม่หายใจลึกๆจะได้ผ่อนคลาย" ผมทำตามเธอบอกก้มตัวสองแขนคร่องร่างแม่ ผมเริ่มขยับเอวโยกกระกดก้นขึ้นลงทำให้ลำควยซอยเย็ดรูหีแม่ๆจ่องหน้าผมตา เขม็งอ้าปากค้างแล้วกัดฟันซี๊ดปากคราง อุยๆเอาะๆเอ้าๆตามแรงกระเด้าผมๆเริ่มจากช้าเป็นเร็วไม่เท่าไร คุณผึ้งบอกให้ผมเริ่มกระแทกแรกๆเมื่อเห็นแม่ครางเธอให้ผมแทงควยแทบสนิทกับหี กดไว้แล้วบดส่ายอัดกับโหนกหี แม่ตาโตครางร้องสองแขนโอบตวัดกอดรัดผมแน่นอย่างลืมตัวแถมยกก้นแอ่นหีส่ายสู้ ควยผมที่กำลังบดขยี่ แม่จับหน้าผมเข้าประกบจูบสอดลิ้นเข้าดูดปากผมทำเอาผมตกใจเพราะไม่เคยแทบ สำลัก ผมนอนทับร่างแม่ควยยังซอยอกแม่ถูกอกผมกอดทับมียกทรงกั้นยังม่ถอดแค่หลุดหลวม คุณผึ้งบอก "ถอดยกทรงสิจับนมบีบคลึงดูดเลียหัวนมไปให้ทั่ว"ผมคร่อมตัวแม่ๆขยับถอดยกทรง ผมพอใจนมแม่โตขาวผ่องหัวนมเล็ก แม่หลับตาเมินหน้าเอียงหลบแอ่นอกขึ้นผมเอามือที่สั่นๆจับเต้านมแม่บีบเค้น คลึงแล้วก้มหน้าลงดูดหัวนมคลุกหน้าลงร่องอกซุกไซร้ไปทั่วทั้งสองเต้า แม่คราง ฮือๆฮืดๆหายใจแรงขัดตัวขยับเอวก้นส่ายเด่งไม่อยู่นิ่งผมแทบไม่ต้องกระเด้า เลยแม่กระเด้าหีใส่ควยผมแทนคุณผึ้งคอยบอก "หายใจลึกๆอย่าเสร็จเร็วจะเคยตัว"แม่หนัหน้าหาผมจับผมจูบดูดปากอีกอย่างเร่า ร้อนคราวนี้ผมโต้ตอบด้วยลิ้นอย่างดุเดือดมือบีบขย่ำเต้านมแม่ที่เนื้อแน่น ไม่ยอมปล่อย ที่เจ็บควยเมื่อครู่กลายเป็นคันมันเสียวเงี่ยนสุดๆผมเลยซอยเย็ดกระแทกอย่าง ไม่ยั้ง ผมก้มมองดูควยที่รุดเข้าออกรูหีแม่ แคมในแม่ลู่เข้าออกตามลำควยผมมีคราบน้ำขาวข้นไหลเลอะออกมาตาลำควยผมเอามือ ล้วงจับหีทั้งที่ควยกำลังเย็ดซอย แม่พูดกัดฟันเสียงสั่นเหมือนจะร้องไห้ "ไม่ๆแม่อาย" มือผมผละจากหีมาลูบไล้ขาอ่อนสะโพกก้นเราจูบปากกอดกันเย็ดกันจนเตียงสั่น เสียงควยกระทบหีดังปัปๆดังพอๆกับเสียงครางของแม่ นานเท่าไรกระเด้าไปกี่ทีก็ไม่รู้นับไม่ทันจนผมบอก "แม่ผมเสียงเงี่ยนจะไม่ไหวแล้ว" แม่พยักหน้าพูดเสียงสั่นหอบ "จ๋ะๆๆแม่ก็เงี่ยนน้ำแตกในหีแม่เลยนะ"ผมรู้นี่เป็นการผสมพันธุ์กันระหว่างผม กับแม่เลยไม่แน่ใจถามไปว่า "แม่ไม่ท้องนะ"แม่รีบบอก "ไม่ท้องๆปิดโรงงานมาตั้งแต่มีน้องแล้ว"คุณผึ้งบอก "ต้องให้ผู้หญิงเสร็จก่อนทูลถึงเสร็จดูอาการแมวให้ดี"ผมมองแม่ๆจ่องผมพยัก หน้าพูดกัดฟันตัวสั่น "จ๋ะๆๆแม่จะเสร็จแล้ว"แม่กัดฟันกรีดเสียงร้องในลำคอเกรงตัวสั่นขากระตุกแล้ว หยุดนิ่งดึงผมเข้ากอด ผมซอยเย็ดต่ออีกหลายที่น้ำก็แตกใสในรูหีแม่ ผมกอดซบทับตัวแม่ มันแปลกแค่เย็ดกันเท่านี้เราสองแม่ลูกเหนื่อยหอบเหมือนวิ่งมาเป็นกิโลฯ ครู่หนึ่งแม่ผลักให้ผมลงจากตัวไม่หันมองผม เราลุกนั่งคุณผึ้งส่งกระดาษชำระให้แม่เช็ดหีแล้วหยิบกางเกงในมาใส่ แม่ก้มหน้ารีบแต่งตัวไม่กล้ามองผมด้วยความอาย คุณผึ้งบอกแม่ "ทูลยังใหม่ได้เท่านี้ก็ดีมากแล้วไม่เป็นไรฝึกอีกนิดหาประสบการณ์อีกหน่อย เดี๋ยวก็เก่ง" เธอส่งเงินให้แม่จำนวนหนึ่งเธอบอก "นี่ค่าขึ้นครูวันนี้" ทำเอาผมกับแม่มองหน้ากันเงินมันมากกว่าที่เราคิด เธอย่ำกับแม่ที่ทำท่างง "รับไปสิฉันมีนัดจะไปต่อเธอก็ต้องกลับไปทำงานไม่ใช้เหรอ ฉันรู้เธอต้องการใช้เงิน"แม่หันมองสบตาผมด้วยความอายแล้วพยักหน้ารับเงินจาก คุณผึ้งเธอบอกอีกว่า "เอาเป็นว่าดูแลสอนทูลให้ดีอีกสองสามวันจะส่งงานให้อย่าให้ฉันเสียชื่อก็ แล้วกัน" แม่พยักบอกขอบคุณเธอแล้วเราออกจากห้อง ปกติแม่เป็นคนพูดเก่งชอบคุยกับผมแต่ตอนนี้แม่ไม่พูดคุยอะไรกับผมกลับหลบหน้า ไม่แม้แต่สบตาผมๆคิดว่าถึงแม่จะสวยผมเก็บเอามาเป็นนางในฝันก็ไม่คิดจะได้ฟัน จริงๆผมไม่คิดจะเปลี่ยนฐานะระหว่างแม่กับผมแต่ก็เปลี่ยนไปแล้วผมไม่รู้เราทำ ถูกหรือผิดแม่เต็มใจหรือฝืนใจ แต่มาคิดดูถ้าแม่จะไม่ยอมตั้งแต่แรกย่อมก็ทำได้ แล้วแม่ขึ้นเตียงเองไม่มีใครบังคับถ้าแม่จะปฎิเสธก็ไม่น่าเกียจ ผมนึกอีกทีได้กันไปแล้วของดีด้วยอย่าไปคิดมากเลย ผมดูเวลาแค่บ่ายสามเราเลยแยกไปทำงานผมแค่ขอลามาแค่ทำกิจ...

holovelove

เหงาๆ

sachawat