ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แม่ผมเป็นครูสอนทุกเรื่อง จบ (ก็อปมา)

เริ่มโดย top314007, เมษายน 02, 2014, 09:24:50 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

top314007

แม่ผมเป็นครูสอนทุกเรื่อง จบ
หลัง จากผมกับแม่เอากันได้หลายเดือนวันหนึ่งแม่บอกให้ผมดูแลน้องให้ดีๆเดี๋ยว พรุ่งนี้แม่ต้องเข้าไปอบรมทำผลงานทีกรุงเทพฯ 3 วัน คืนนั้นเราเข้านอนแต่หัววัน พอน้องๆหลับแม่ก็ลงมาสั่งลาผมตามเคยแต่คืนนี้แม่ผมเล่าร้อนเป็นพิเศษเราทำ กับในท่าที่หนักเอากันต่อเนื่องสามยกจนตีสองค่อยนอนกันแม่บอกว่าจะไม่ยู่ หลายวันก็ขอไปเผื่อเยอะหน่อยผมก็ไม่เคยขัดแม่อยู่แล้วแม่กินน้ำผมจนแห้งแล้ว เราก็นอนหลับกันจนเช้าผมไปส่วแม่ที่วิทยาลัยเพื่อนั่งลงไปกรุงเทพ และก็ไปส่งน้องที่โรงเรียน ตั้งแต่ผมกับแม่เอากันผมก็ไม่ค่อยได้สังเกตพฤติกรรมของน้องสาวผมทั้งสองคน ว่าเขามีท่าทีและสายตามองผมแปลกๆ จนตอนเย็นผมไปรับน้องจากโรงเรียนปกติ เราก็ไปหากินข้าวกันแล้วค่อยเข้าบ้าน หลังจากมาถึงบ้านผมก็ถามน้องทั้งสองคนว่ามีการบ้านไหมเขาก็บอกไม่มี ผมก็ให้เขาไปอาบน้ำและเข้านอนดูทีวีในห้องนอนส่วนผมอาบที่หลังตอนผมกำลังอาบ น้ำผมได้ยินเสียงเหมือนมีใครเดินมาแถวๆบริเวณห้องน้ำผมก็นิ่งฟังพักหนึ่งก็ ไม่ได้ยินอีกผมคิดว่าผมหูฝาดแน่เลย ผมก็อาบน้ำจนเสร็จเช็ดตัวนุ่งผ้าเช็ดตัวเดินเข้าห้องเห็นน้องสองคนมองหน้าผม แปลกๆทั้งสองคนใส่ชุดนอนแบบคลุมตัวลายคิดตี้ทั้งสองก็นั่งดูทีวีไปเลื่อย ผมถามนอ้งว่ายังไม่นอนหรือปกติเห็นนอนแต่วัน ไก่ เลยบอกว่าวันนี้เป็นวันศุกร์พรุ่งนี้ไม่ต้องไปโรงเรียน แล้วก็คงไม่มีใคร่ทำอะไรกันเลยไม่ต้องนอนแต่หัววัน ผมอึ้งและหน้าชาพักหนึ่ง เลยถามไก่ว่าทำอะไรหรือ ไก่บอกว่าก็พี่กับแม่ไง ไก่เห็นพี่กับแม่ทำอะไรกันทุกคืนเลย ไก่กับน้องแกล้งหลับเฉยๆ เห็นมานานแล้วด้วย ผมได้ยินแล้วอึ้งพูดไม่ออก ผมเลยถามว่าเคยเล่าให้ใครฟังไหม ไก่บอกว่าไม่เคยและจะเล่าทำไมมันเป็นเรื่องในครอบครัวเรานี่ ส่วนกบก็นั่งฟังเราคุยกันไม่พูดอะไรมีแต่นั่งยิ้ม ไก่ถามผมว่าพี่กับแม่เอากันมีความสุขไหม ไก่เห็นพี่กับแม่ครางเสียงเหมือนมีความสุขมาเลย ผมก็พยักหน้า ผมก็เลยถามไก่ว่าแล้วไก่ทำยังไงเมื่อเห็นแล้วไก่บอกว่าก็ไม่ได้ทำอะไรแต่ไก่ รู้สึกหวิวและมีน้ำเหนียวไหลออกมาจากจิ๋ม แล้วกบล่ะ กบก็เป็นเหมือนกัน ไก่บอกว่าเขาสองคนคุยกันว่าเราจะให้พี่ทำกับเราเหมือนแม่บ้าง แล้วเราจะเก็บไว้เป็นความลับ ผมได้ยินผมแทบไม่น่าเชื่อว่าน้องผมที่เรียบร้อยจะมีความคิดอยากรองแบบนี้ ผมก็เลยบอกน้องทั้งสองว่างั้นเราต้องเก็บไว้เป็นความลับและห้ามทำให้แม่ สงสัยเนอันขาดน้องสองคนรับปากผมบอกน้องสองคนขึ้นไปรอบนเตียงผมเดินออกจาก ห้องนอนและไปสำรวจประตูหน้าต่างปิดสนิทหรือยังเผื่อมีคนมาเห็นจะยุ่งกันไป ใหญ่พอผมปิดประตูลงกลอนเสร็จก็เข้าไปในห้องโดยยังนุ่งผ้าเช็ดตัวอยู่พอเปิด ประตูเข้าไปในห้องไก่และกบก็นอนห่มผ้าอยู่บนเตียงผมขึ้นไปนั่งและเปิดผ้าห่ม ออกเห็นน้องสองคนอยู่ในสภาพเปลือยปล่าว เป็นครั้งแรกตั้งแต่น้องโตที่ผมเห็นทั้งสองคนแก้ผ้าอีกครั้งไก่ อายุ14 หน้าอกขึ้นได้รูปหัวนมกำลังออกเป็นสีชมพู ผิวขาวยังกะหยวกกล้วยเลยจิ๋มไก้สีแดงอมชมพูปิดสนิทมีขนขึ้นลำไร ผมเห็นแล้วกลืนน้ำลาย ส่วนกบอายุ12 ปี ผิวคล้ำกว่าไก่นิดหน่อยเพราะเธอยังเด็กและไม่ค่อยรู้จักดูแลตัวเอง นมกำลังขึ้นหัวสีน้ำตาลยังไม่มีเต้าเลยมีแต่หัวขึ้นมานิดหน่อย ส่วนจิ๋มกบไม่มีขนเลยจิ๋มปิดสนิทเล็กนิดเดียว ผมเริ่มที่ไก่ก่อนโดยจูมที่ปากและสอนให้ไก่ดูดปากไก่ก็ทำตามและเริ่มทำเป็น ส่วนมือผมก็เอื้อมไปรูบที่หน้าอกและตามตัวของกบ ผมไซ้มาที่ใบหูและซอกคอไก่เริ่มหาใจแรงและถี่ ผมใช้ลิ้นเรียตามตามซอกคอ มือผมยังรูปที่หน้าอกและบี้หัวนมนี่ยังไม่ค่อยขึ้นผมบี้และครึงหน้าอกกบไปกบ เริ่มครางในลำคอ ส่วนไก่ผมก็เริ่มดูที่นมและมืออีกข้างผมก็ครึงและบดบี้หน้าอกไก่ ๆ เริ่มครางส่งเสียงด้วยความเสียวผมล่ะมือจากน้องกบ มาเล่นกับไก่ก่อนผมดูดเลีบหัวนมสีชมพูด้วยความทนุถนอมไก่บอกผมว่าเสียวจัง เลยมิน่าล่ะแม่ถึงร้องครวญรางเชียวผมก็เล็มเรียไปถึงท้องและใช้ลิ้นเลียวน ที่สะดือส่วนมือผมก็รูบและแหวกกลีบจิ๋มเพื่อหาเม็ดที่ซ่อนอยู่พอเจอผมก็ ค่อยๆบี้ไก่ร้องเสียงดังขึ้นบ่นว่าเสียวมากเหมือนปวดฉี่เลย ผมบอกให้กบช่วยมาดูดที่นมของน้องไก่ กบก็ทำตามส่วนผมก็ลงไม่เลียและดูดที่เม็ดแตดของไก่ๆร้องบอกไม่ไหวแล้วฉี่ไก่ ออกแล้วไก่ก็เกรงและกระตุกสามสี่ครั้งและก็นิ่งไปหอมหายในแรงและถี่ส่วนกบก็ ยังดูดเลียนมไก่อยู่ผมให้กบนอนลงให้ไก่ได้พักก่อนผมก็มาดูดที่หัวนมของน้อง กบที่ยังพึงขึ้นมือก็รูปที่หีและเม็ดแตดเล็กๆของกบๆบอกว่าเสียวเหลือเกินไม่ เคยเสียวแบบนี้เลยเหมือนใจจะขาดเลยพี่นก ผมตัดสินใจก้มลงไปเลียที่หีของกบและเอานิ้วแหย่เข้าไปในรูหีเห็นน้ำกบซึมออก มาและร้องครางเสียงดังมากส่วนไก่ก็ลุกขึ้นมาผมบอกให้ไก่จูบปากน้องและรูบคลำ ที่หน้าอกของกบ ผมก็ลุกขึ้นเอาออยมาทาที่ควยที่แข็งทื่อและทาที่รูหีของกบผมก็จับนอ้งกบถ่าย ขาออกและจับควยผมถูที่หีและเม็ดของกบๆดิ้นและขยับหนีแต่ไก่ก็ยังดูดที่นมและ ครึงอยู่ปากกบก็ร้องบอกว่าเสียวเหลือเกินพี่ไก่ทำอะไรทำไมถึงเสียวจังผมก็ จับควยค่อยๆยัดเข้าไปเข้าไปได้แต่หัวกบบอกว่าเจ็บมากผมบอกน้องทนเอาเดี๋ยวก็ หาย ผมก็เอาออยมาหยดที่ควยและแทงเข้าไปหใม่ที่นี้เข้าไปได้แต่กบร้องบอกว่าแสบ และแน่นหน้าอกมากกบร้องครางด้วยความเสียวและเจ็บผมบอกให้ไก่รีบประกบปากน้อง และครึงหน้าอกส่วนผมเริ่มโยกแทงและใช้นิ้วบี้เม็ดของกบเพื่อให้เธอคลายความ เจ็บผมโยกได้ไม่กี่ทีกบก็บอกให้ผมเร่งหน่อยเธอจะฉี่แล้วผมก็เร่งจนให่เธออีก สามสี่ทีเธอก็ร้องกรีดและภายในเธอตอดผมหนักมากแล้วเธอก็เกร็งตัวกบคงเสร็จ แล้วแต่ผมยังไม่เสร็จผมถอดควยออกมามีออยและน้ำของกบปนไปด้วยเลือดไหลออกมา กบนอนหอบหายใจแรงและนอนนิ่งไม่พูดจาอะไร ผมให้น้องไก่นอนลงและก็เริ่มเอาควยยัดเข้าไปในหีไก่ทันทีซึ่งควยผมเต็มไป ด้วยออยและน้ำของกบ ผมก็แทงเข้าไปได้ง่ายอีกอย่างไก่ก็มีน้ำเสียวติดเต็มรูหีอยู่แล้ว ผมจับควยแทงเข้าไปภายในของไก่ตอดและรัดผมแน่น ไก่ก็ร้องครางด้วยความเสียวผมหันไปมองกบยังนอนแน่นิ่งอยู่เอามือรูบดูหีตัว เองอยู่ผมก็ซอยไก่เร็วขึ้นผมเสียวมากของไก่ตอดและรัดควยผมแน่นขึ้นผมแทบทน ไม่ไหวซอยถี่ยิบไก่ร้องคางดังมากบอกว่าไก่ไม่ไหวแล้วพี่เร็วๆหน่อยผมก็ซอย ได้อีกสิบทีก็พ่นน้ำเข้ารูหีพอผมพ่นน้ำออกไก่ก็ผวาเข้ากอดผมและร้องกรีด เสร็จตามผมมาติดๆ ผมถอดควยออกจากหีของไก่ น้ำเต็มทะลักออกมาตามควยผมและมีเลือดปนด้วย ผมนอนลงตรงกลางระหว่างน้องทั้งสองคน ผมนอนปมหายใจอยู่และถามไก่กับกบว่าเป็นไงบ้างกบบอกว่าเสียวมากแต่ตอนนี้เจ็บ จิ๋มมากเลยส่วนไก่เสียวมากและมีความสุขและบอกว่ามิน่าแม่กับพี่ถึงเอากันได้ ทุกคืนเลย จากนั้นผมก็ให้น้องสองคนไปล้างคาบน้ำออกส่วนผมก็เปลี่ยนผ้าปูที่นอนและเอา อันเก่าไปแช่เพื่อซักเอาคราบเลือดออก พอเสร็จผมกับไก่ก็ต่อกันอีกยก ส่วนกบไม่ไหวเจ็บมากนอนหลับไม่สนใจผมกับไก่เลยล่อกันต่ออีกทั้งคืนรู้สึกตัว ตอนไหนก็ล่อกันต่อ ตอนกลางวันเสาร์อาทิตย์ไม่ออกไปไหนเอากันจนน้ำไม่มีจะออก ส่วนน้องกบกว่าจะมาต่อกับเราได้ก็วันอาทิตย์ตอนเย็นๆ แม่กลับมาถึงตอนเย็นวันจันทร์ แม่ถามว่าทำไมเปลี่ยนผ่าปูที่นอนผมบอว่ามันเปื้อนขี้ตุ๊กแกครับ พอตกดึกแม่ก็ลงมาล่อผมอีกสามยก ผมเห็นไก่นอนมองผมกับแม่เอากันและยิ้มให้ผมอยู่ หลังจากนั้นกิจวัฒผมก็คือเลิกเรียนรับน้อยรีบอาบน้ำและเอากันสามคน ตกดึงก็เอากับแม่ต่อผมตอนี้ต้องทำงานหนักมากทั้งน้องทั้งแม่แต่น้องผมเริ่ม เก่งแล้วปล่อยให้เขาทำบ้างผมนอนเฉยๆบ้าง เรื่องของผมก็จบแค่น้ล่ะครับ

Tonys