ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เราสองสามคน The series Season 2 #54

เริ่มโดย poongpong, สิงหาคม 01, 2019, 10:05:20 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Sitticha

Koro99

สุดท้ายก็ได้ฉลองจนได้ เก่งจัง

a park

อ้างจาก: poongpong เมื่อ สิงหาคม 01, 2019, 10:05:20 ก่อนเที่ยงจริงๆไม่อยากต้องคอมเมนท์ก่อนถึงเห็นเลย แต่นั่นล่ะผมชอบอ่านความเห็นของแต่ละคน
บางคนตกหลุมรักไปกับฟิน บางคนคิดถึงบี
เม ผู้มาใหม่ก็มีแฟนคลับไม่น้อย
ทีมไก่ก็มี ทีมยัวก็ยังสู้อยู่
ไม่แน่นะ วันนี้คุณอาจจะเดินสวน เม ในห้าง กินข้าวร้านเดียวกันกับฟิน
แล้วคุณอาจจะเคยเดินมองตามไก่ในห้างใหญ่สักที่ก็ได้

พี่อามพิมพ์ข้อความาหาผมส่วนตัวว่า พี่อยากได้ฟินเหลือเกิน ช่วยพี่หน่อยนะ
ผมไม่กล้าตอบอะไรเพราะไม่รู้จะตอบอะไรจริงๆ

ผมหันไปดูชุดที่ฟินจะใส่ไปคืนนี้แล้ว...
ใครจะทนไหววะเนี่ย แค่ฟินใส่ชุด ผมยังแทบจะไม่อยากขึ้นรถเลย
อยากจะจัดสักดอกก่อน

ฟินขอไปจัดการธุระตัวเองก่อน ยังไม่ตอบอะไรว่าจะไปฉลองการเจรจาไหม
ผมพิมพ์ไปถามเม ที่ตอนนี้ติดงานอีเวนท์อยู่ในห้องใหญ่
เมตอบกลับมาแค่ว่าพี่อามไปด้วยรึเปล่าไม่อยากไป

เมบอกว่าถ้ามีเวลาขอคุยด้วยหน่อยนะ เมมีเรื่องรบกวนจิตใจ

ไก่ที่อยู่กับพี่อาม ก็พิมพ์มาหาผมว่า ไก่อยากปรึกษาอะไรหน่อย ว่างไหม
ผมว่ามันแปลกๆล่ะ พี่อามนี่จะพาวงแตกเอานะเนี่ย
ผมต้องจัดการพี่อามยังไง พาลไปนึกถึงสมัยไอ้กบ
วุ่นวายและไม่จบไม่สิ้น กบยังตื๊อแบบซื่อๆ
แต่พี่อามมาพร้อมด้วยอำนาจ ยศถา และ การผ่านโลกพอที่จะอดทนรอ ยากตรงนี้

ผมตัดสินใจไปหาเมก่อน เพราะเมอยู่ในห้างเจอง่ายสุด
เมลงมาเจอผมฝั่งโรงแรม เมบอกให้เดินเข้าล๊อบบี้มา มีร้านกาแฟหลบมุมอยู่ข้างหลังติดกับสวน
ผมมาตั้งหลายทียังไม่เคยรู้จักร้านกาแฟนี้เลย
แต่ชุดเมที่ใส่วันนี้มัน....

ผมหายใจแรงๆพร้อมกับเพ่งเสื้อที่ออกแดดนั่น ผิวขาวๆที่ราวกับน้ำนมมาตั้งแต่เด็กมันตัดกับสีเสื้อเหลือเกิน
เมสั่งชามาดื่มพร้อมกับนั่งพิงกายสบายๆ อวดเนินอกที่ขับเปล่งแสงออกมานั่น

ผมยิ้มเจ้าเล่ห์จนเมเอาเสื้อมาคลุม พร้อมกับปลายตามองค้อนๆว่านิสัยนะเราน่ะ
เมเข้าเรื่องง่ายๆเลย เพราะเธอต้องขึ้นไปแต่งตัวไปงานอีเวนท์กลางคืน

เธอบอกว่าเธอไม่อยากเจอพี่อามอีก เพราะสงสารไก่
เธอบอกการปรากฏตัวของเธอ น่าจะทำให้ไก่อึดอัด เป็นผู้หญิงด้วยกันเข้าใจ
เธอบอกว่า คืนนี้เธอคงไม่ไป แต่ก็อยากแสดงความยินดีกับผมด้วย

ผมบอกไม่เป็นไร ผมก็ไม่คิดว่าพี่อามจะจัดการออกมาแบบนี้
ผมก็ไม่กล้าบอกเมว่าพี่อามอยากได้ฟินแค่ไหน

เพราะผมไม่อยากให้เมรู้สึกไม่ดีกับพี่อามอีก อย่างน้อยก็พ่อของลูก
เมเล่าอะไรให้ผมฟังอีกหลายอย่าง
แล้วเมก็แยกย้ายไป ในสังคมผมกับเม พูดคุยเหมือนคนรู้จักและไม่มีการทำอะไรให้คนรู้สึกไม่ดีได้เลย
ผมลงลิฟท์มาลานจอดรถชั้นใต้ดิน เมมาเอาของที่รถ

พอลิฟท์กดลงชั้นล๊อบบี้ เมก็ถอยตัวเองมายืนพิงผมโดนมีก้นงอนๆกดลงมาเบาๆ ผมเอามือจะโอบเอวเมหยิกมือเอาไว้
มีคนอยู่ในลิฟท์สองสามคน ทุกคนเหลือบมองเมแบบเสียไม่ได้
พอลิฟท์เปิด เมทำกุญแจตก ตอนเก็บเมอเอาก้นมาถูดของผมแล้วก็หันมาบอกขอโทษค่ะ
อูย ผมใจจะขาด

แล้วเมก็ออกไป ผมขับรถออกมาเพื่อจะไปรับฟินไปกินข้าวที่คอนโดพี่อาม
แต่ฟินไม่รับสาย จนผมได้ SMS มาบอกสั้นๆว่า เดี๋ยวไปกับตอง ไปเจอกันที่นั่นเลย

ผมเก็บความสงสัยนั่นไว้ยังไม่ทันจะคิดอะไร ไก่ก็โทรมาหา บอกว่าถ้ามาถึงเร็ว มาเจอไก่ก่อนหน่อย
ผมมาเจอไก่ก่อนแป๊ปนึงที่ชั้นล่างของคอนโดน่ะล่ะ

ไก่แต่งตัวเหมือนจะออกไปข้างนอก ผมถามว่าไม่อยู่เหรอ ไก่บอกว่าไม่เอาอ่ะ เดี๋ยวเผื่อพี่เมมา ไม่อยากให้พี่เมอึดอัด
ผมฟังแล้วก็ได้แต่ถอนใจ สองคนเป้นคนดีทั้งคู่ และน่าจะเป็นเพื่อนกันได้ด้วยซ้ำ ดันมาชอบคนแบบพี่อาม
แล้วพี่อามนี่ก็มีสองคนนี้แล้ว ยังอยากได้ฟินอีก ไก่กับเมนี่สุดๆทั้งคู่ สวยคนละสไตล์และดีกันคนละแบบ

ผมบอกไก่ว่า ถ้าไม่อยู่อีกคน งานล้มแน่ๆ เพราะเหลือฟินคนเดียว ฟินคงไม่มา
ไก่คว้ากระเป๋าออกไปดื้อๆเลย ผมเลยบอกว่า งานเลื่อนไปก่อนละกัน เพราะทุกคนติดธุระ
พี่อามไม่ตอบอะไร บอกแค่ว่าไว้คุยกัน

ผมพิพม์ไปบอกฟินว่า ไก่กับเม ไม่ว่างนะ
ฟินตอบกลับมาแค่ว่า อือ โอเค แยกย้าย
ผมถามฟินว่าจะไปไหน
ฟินบอก เดี๋ยวก็อยู่กินข้าวกับตองนี่ล่ะ

ผมอ่านข้อความแต่ไม่ได้ตอบอะไร
สักพักผมเลยพิมพ์ไปถามใหม่ว่า เสร็จแล้วเจอกันไหม
ฟินตอบมาว่าดูก่อน

ผมเลยไม่ได้เซ้าซี้อะไร
ผมพาตัวไปกลับไปที่ร้านเล็กๆ แต่คราคร่ำไปด้วยผู้คนที่เป็นจุดที่ผมเจอบีกับฟินมาที่ร้านนี้ประจำ
ผมแทรกตัวเองไปที่มุมเดิม กำลังจะสั่งเครื่องดื่ม
ฟินก็โทรมาถามว่าอยู่ไหน

ผมบอกว่าอยู่ร้าน ฟนิบอกว่าไปหาไก่หน่อย ไก่เมามากๆ อยู่ที่อีกบาร์ในโรงแรมนึง
ผมเลยรีบบึ่งไป
ภาพที่ผมพบคือ ไก่เมาหน้าตาเละเทะมาก นั่งอยู่กับเม ผมยืนสะอึกนิดนึงแล้วก็เข้าไป
เม...ตาฉ่ำๆ แดงๆ แต่ไก่นั้นน้ำตาไหลพราก

ผมคิดเรื่องที่ผู้หญิงเข้าอกเข้าใจกันแล้วก็ไม่อยากคิดต่อ
เมบอกผมว่า คุณ ประคองไก่ไปที่รถ เดี่ยวเมไปส่งไก่ แล้วคุณขับรถไก่ไปที่คอนโดไก่นะ
ผมถามแล้วจะขึ้นคอนโดยังไง เมบอกงั้นไปคอนโดเม

ผมขับตามรถของเมมาที่สาทร คอนโดนริมน้ำเจ้าพระยาลักส์ซูรี่มากๆ
เมมากับไก่บนรถตู้ของเม ผมเอารถมาจอดแล้วตามไปประคองที่ล๊อบบี้
ขึ้นลิฟท์ไป เข้าห้องผมพาไก่ไปนอนที่โซฟา

เมเดินไปเปิดไวน์รินนั่ง มองออกที่ระเบียง
ระเบียงวิวแบบนี้มันเหมาะกับการปล่อยใจจริงๆ
ผมเดินไปรินไวน์นั่งเป้นเพื่อน ผมวดไวนืไปสองแก้วใหญ่ๆติดกัน
เม หัวเราะออกมาเบาๆ บอกบ้า ใครเขากินไวน์แบบนี้กัน ตลก
ผมยิ้มพร้อมกับรินอีกแก้วจะซด เมเอามือมาแตะเบาๆบอก ค่อยๆทานสิคะ วันนี้คุณเลยไม่ได้ฉลองเลย

คำว่าสิคะของเม มันละมุนกับใจมากๆ
ผมบอกว่างั้นเรามาฉลองกันสิ เมก็ฉลองให้ผมหน่อยสิ
เมยิ้มปรายตาทำท่าเหมือนรู้ทัน แล้วก็ส่ายหน้า

ผมเลยถามว่าไปเจอกับไก่ยังไง เมบอกเสร็จงานลงมาจะมานั่งดื่มเพื่อตัดสินใจว่าจะไปงานคุณดีไหม
เจอไก่นั่งซดเหล้าเฮือกๆๆ พอไก่เห็นเมก็ร้องไห้ เข้ามากอดและบอกขอโทษ
เมบอกไม่ได้โกรธ เราทุกคนผิดเท่าๆกัน ไก่ก็เลยยิ่งเสียใจใหญ่

ผมถามว่าไม่โกรธจริงๆเหรอ เมพยักหน้า มันเลยจุดั้นไปไกลมากๆแล้ว
เมถามผมว่าฟินไปไหน ผมบอกว่าฟินอยู่กับตอง เมมองผมเหมือนคะเนอะไรสักอย่าง

เมบอกว่า งั้นออกไปฉลองกัน ไก่น่าจะหลับอยู่นี่ล่ะ
ผมพยักหน้า หันไปมองไก่ที่นอนนมหลุดมาแล้วก็อยากจะลักหลับไก่สักครั้ง
เมหายไป แล้วก็ออกมาในชุดเดรสรัดรูปสีชมพู เห็นกางเกงในทรงบิกีนี่ไดคัทบางๆถ้าผ่านไฟและเพ่งสักนิด
เมมีโหนกลอยเด่นออกมาให้เห็นในชุดนี้
เธอเจอผมแล้วก็หันหลังเดินกลับไปจะไปเปลี่ยนชุด
ผมบอกเมว่า ชุดนี้สวยมากๆเลยเม เมบอก รู้วึกมันรัดไปอ่ะ กลัวเจอคนรู้จัก

งั้นไม่ต้องไปหรอก เมใส่ชุดนี้อยู่นี่ก็ได้
เมหันไปมองกระจกแล้วก็บอกผมว่า ไปดีกว่า
แล้วคนขับรถก็มารับเราที่หน้าตึก
ผมแอบเห็นวูบแรกที่คนขับเห็นชุดเม ก็แอบสะดุ้งไปเหมือนกัน
นี่ยังไม่รวมด้านหน้าที่เว้าลึกแต่ไม่ลึก แต่ความรู้สึกมันโป๊ ผมอธิบายไม่ถูกจริงๆ

ผมนั่งมองทางไปสอมงโล่ง เมพาผมมาร้านที่มีคนคราคร่ำ
แต่ก็เป็นส่วนตัว เมกับผมมานั่งที่โต๊ะ เราสั่งไวน์มากินกันพูดคุยไปนั่นนี่
แววตาที่หวานฉ่ำของเมกับชุดที่เริ่มไม่ระวังเนื้อระวังตัวจนเนินอกค่อยๆหลุดมาทีละนิด
มันสร้างความรู้สึกลุ้นๆมากพอที่จะทำให้หลายๆอย่างเริ่มตึงตามไวน์ที่เรากิน

เมชวนผมลงไปผับข้างล่างชั้นใต้ดิน
ในขณะที่เรากำลังหาที่อยู่นั้น สายตาเมก็เหลือบไปเห็นฟินที่กำลังนั่งยืนอยู่ที่เคาร์เตอร์
เมลากมือผมเข้าไปทักฟิน ถามว่ามาคนเดียวเหรอ ฟินดีใจมากๆ ที่เจอเมทักทายกันออกหน้าออกตา
ฟินทำหน้ายักคิ้วบอกว่า โหยยย พี่เม ชุดนี้มีคนคิดไม่ดีกับพี่แน่ๆ เมเขินแล้วก็บอก ชุดฟินนี่คนมองก้นกันทั้งร้านแล้ว

ผมถามฟินว่าตองล่ะ ไปไหน
ฟินบอกไปรับหญิง ผมทำหน้าตาตกใจ
สักพักตองก็มากับแฟนตอง

แฟนตองนี่จัดว่าสวยเลยหน้าหวานแถมใส่เสื้อนมล้นมาครึ่งนึงเป็นแอร์โฮสเตท
ผมยังงงกับเรื่องพวกนี้อยู่
มีแต่ฟินที่ทำตัวปกติ ไม่อะไรทั้งสิ้น

เรานั่งพูดคุยและเต้นรำกันไปจนดึกมากๆ เมนั้นเมาแล้ว ฟินด้วย ตองพาแฟนตองกลับไป
เหลือเราสามคน แต่ก่อนกลับเห็นมีโอบเอวฟินกับเมเล็กๆ มีลูบก้นเมไปเบาๆทีนึง

เมนั้นยินพิงเอนตัวมาทางผมบ่อยมาก แถมบ่อยแบบขนาดที่ว่าก้นเธอมาพักบนลำกลางตัวผมบ่อยๆเลย
เหลือเราสามคน เมไปเข้าห้องน้ำฟินที่ตอนนี้ตาฉ่ำๆหน้าแดงแซวผมว่า แหมพี่เมนี่บดเอวตลอดเลยนะ
ผมเลยคว้าเอวฟินมานั่งตรงกลางแล้วบดด้วยฟินกดน้ำหนักตัวมาเบาๆ ผมจูบไปที่ไหล่ฟิน
ฟินบอกจั๊กกะจี๋อ่ะ แต่ก็แอ่นกายสู้ ในบาร์สุดเคาร์เตอร์

เสาร์ช่วยบังเราสามคนไว้จากคนข้างนอกได้พอสมควร
ผมโอบสองคนนั้นไว้โดยอีกมือนึงก็พยายามชอนไชไปในกระโปรงเม อีกมืองนึงก็พยายามคลึงนมฟิน
เมนั้นบอกผมแค่ว่า ตื่นเต้นจัง

เมนั้นพยายามทำตัวปกติมากๆ หันหน้าออกไปหาผู้คนแต่ก้นโดนผมเอานิ้วล้วงอยู่
นิ้วกลางผมชำแรกผ่านกางเกงในทรงบิกินี่ไดคัทเข้าไปเจอความชุ่มฉ่ำ
เหนียวหนืดรออยู่แล้ว เมนั่งบดมาบนนิ้วของผมในผับที่มีคนมากมาย
เมหันมามองด้วยสายตาหยาดเยิ้ม เมยกมือกวักมือเรียกฟินมายืนข้างหน้าเธออีกทีเหมือนเต้นกอดกัน
แต่จริงๆเมนั้นขบไปที่ติ่งหูฟินเบาๆ

ฟินเอนกายลงมาพิงที่เมถึงเสียงเพลงจะดังแต่เสียงหายใจของสองคนก็แรง
เมนั้นบดลงมาบนนิ้วผม ผมเอานิ้วแหย่เพิ่มเข้าไปอีกนิ้ว เมร้องเบาๆว่า ตื่นเต้น เมปวดฉี่
ฟินจับมือเมแล้วเอาตัวบังเอาไว้
เมตัวสั่นเทิ้มแรงขึ้นเรื่อยๆ ร้องว่าคุณ....ซี๊ดสสสส คุณ เมตื่นเต้น
ฟินหันหน้ามาตรงกับๆเม แล้วก็กอดเมไว้ เเมปล่อยตัวเองเสร็จไปด้วยแรงสั้นและผมรู้สึกว่าน้ำมันออกมาฉีดใส่มือผมนิดๆ
เมนั้นหลับตาแหงนหน้ายกก้นขึ้นเพราะไม่ไหวแล้ว

ผมเห็นอีกมือนึงของฟินขยำหน้าอกของเมเบาๆ นิวโป้งของฟินคลึงอยู่ที่หัวนมเม เมนั้นล่องลอยไปกับเสียงเพลงเกินกว่าจะทำอะไรได้แล้ว
เมหันมานั่งบนเก้าอี้บอกว่า เมเดินไม่ไหวค่ะ ขาสั่นไปหมดแล้ว

ความเมาบวกกับความตื่นเต้นทำให้เมนั้นทิ้งตัวลงบนเบาะแบบคนหมดแรง
เมหายใจหอบแรงพร้อมกับบอกว่า เมไม่ไหวแล้วนี่ยังตื่นเต้น...อยู่เลยยยอ่าๆๆๆ
เมตัวกระตุกบอก เม เม ถึงงงงอีกแล้ววว
เป็นการถึงแบบอาฟเตอร์ช๊อคมาก คือ ถึงเองต่ออีกทีนึง เมทิ้งตัวลงไป เอนกายกับเบาะเอามือขึ้นมาทาบที่หัวเหมือนงงว่าทำไมเป็นแบบนี้

ฟินลงมานั่งนวดพี่เมเบาๆ แล้วบอกว่า พี่เมไหวไหม โอ๋ๆๆ
เมตีมาที่ฟินเบาๆแกมหยอกบอกว่า เราน่ะล่ะตัวดี โอยย ตายๆๆๆ
พวกนี้นี่อันตรายจริงๆ แล้วเมก็เอามือมาลูบเป้าผมผ่านไปทีนึงเจอกับดุ้นแข็งๆเข้าๆ
ผมถามว่าเอ้า อะไรกัน เมหัวเราะบอกอยากรู้ว่าคุณตื่นเต้นไหม

ผมตอบไปว่า การเห็นผู้หญิงสวยๆสองคนช่ยกันถึงจุดสุดยอดนี่ มันไม่มีอะไรเกินแล้ว
เมหัวเราะเอิ๊กอ๊าก แล้วกจิบไวน์ต่อ พูดแค่ว่า ตื่นเต้นจังเลย
ฟินนั้นเบียดไหล่มาพิงผมพร้อมกับซดค๊อกเทลแก้วที่เท่าไหร่ไม่รู้

ระหว่างนั้นบีก็โทรมาหาฟิน บอกว่ามีเรื่องจะปรึกษา
ฟินบอกว่าแป๊ปนะ แล้วก็เดินเซๆไปข้างนอกบาร์

เมยิ้มหวานให้ผมบอกว่า น้องฟินน่ารักจังเลย มีเสน่ห์ เมชอบ
ผมยิ้มให้กับคำว่าชอบนั้น เพราะ ฟินกับเมคู่กันมันเป็นอะไรที่ฟินจริงๆ

ฟินเดินกลบมาด้วยสีหน้า ตาตื่นบอกว่า เฮ้ย บีจะหมั้นอ่ะ !
เราทุกคนทำตาโต ตกใจเหมือนๆกัน

เมถาม อะไรยังไง ฟินบอก ไม่รู้อ่ะ โทรมาบอกสั้นๆ มาปรึกษา
แต่ไม่รู้จะปรึกษายังไง ถามไปแค่ว่าเอาแน่ๆเหรอ
สองคนหันมามองหน้าผม ผมทำหน้า ไม่รู้อะไรด้วยนเรื่องนี้
แล้วเราก็เปลี่ยนเรื่องคุยกัน
เมนั้นเอนกายกินเหล้าและไวน์อย่างมีความสุข
ฟินก็พูดคุยหัวเราะจนขากลับ ผมกับเมไปส่งฟิน แล้วผมก็จะกลับไปเอารถที่คอนโดเม

รถตู้มารับเรา เมขึ้นก่อน ฟินตามขึ้นไป
ผมตามขึ้นไป นั่ง เบาะคู่หน้าสองสาวนั่งกัน เหลือแค่เบาะหลัง
ผมกำลังทำท่าจข้ามไป เมก็ลุกขึ้นบอก นั่งนี่
เมกดปิดกระจกระหว่างห้องโดยสารกับคนขับ กระจกเลื่อนขึ้นช้าๆ

พอกระจกปิดหมด ผมนั่งลงบนเบาะข้างประตู เมก็ไปนั่งเบียดกับฟิน การเบียดกันของสองสาว
เป็นการเบียดแบบเอียงตัวเข้าหากัน
เมนั้นก้มตัวไปที่หูของฟินช้าแล้วก็เอาลิ้นฉกไปเบาๆ
เมไซรส์จมูกลงไปที่คอฟิน พร้อมกับเอามือล้วงผ่านกระโปรงสั้นๆของฟิน ฟินส่งเสียงอืมช้าๆ แต่ก็อ้าขาออก

ผมหันไปดูสองสาวช้าๆ เมนั้นไซรส์ฟินได้ละมุนมากๆเลย
เมล้วงมือเข้าไปในเดรสฟินช้าๆ อีกมือนึงไพร่มือมา
บีบลงไปที่กลางเป้าผม นิ้วโป้งโดนหัวของผมเต็มๆ
ฟินยกขาพาดไปที่กระจก พร้อมกับแอ่นตัวปล่อยเสียงอืมๆๆ ช้า
เมกระซิบฟินเบาๆ แต่ผมได้ยินว่า ชอบตื่นเต้น ตื่นเต้นจัง
ฟินถามเมว่า เอาอีกไหม เมถามว่า ยังไง

ฟินไม่ตอบอะไร หันไปหาอะไรยุกๆยิกๆในกระเป๋า ฟินหยิบลิปสติกแท่งใหญ๋มาแท่งนึง
มันไม่ใหญ่มาก แต่ดีไซน์ปลอกและความหรูหรามันทำให้ดูใหญ่

ฟินถามผมว่าหิวไหม หาอะไรกินกัน
ฟินเปิดกระจกบอกทางไปร้านข้าวต้มทองหล่อ แต่ฟินไม่ได้ให้ส่งหน้าร้าน
ฟินให้ส่งเราตรงหน้าป้ายรถเมล์มีมินิมาร์ท
ตีสามแล้วคนยังแยะอยู่ มันไม่เงียบแต่ก็ไม่เหงา
ฟินจับลิปสติกแท่งนั้นใส่ไปในช่องของเม เมร้องว๊ายแต่ก็ไม่ได้ปริปากอะไร
ฟินยิ้มบอกแค่ว่า อ่า ดูซิว่าจะมีคนเดินไหวไหม

รถมาจอดเทียบ ผมลงมาคนแรก เมลงมาคนที่สอง ฟินตามลงมา
แสงสว่างของสองคนนั้นทำเอาวินที่กำลังง่วงๆ ลุกขึ้นมานั่ง

ผมเดินำมาไกลๆ เพราะอยากดูว่าเมจะเป็นไง
เมเดินมาช้าๆ หน้าตานิ่งเฉยแต่เม้มมุมปากมาตลอดทาง
ผมจุดบุหรี่ยืนดูอยู่ฝั่งตรงข้าม เมเดินมาช้าๆเหมือนกลัวลิปจะหล่น ฟินข้ามมายืนข้างๆผมปล่อยเมข้ามถนนคนเดียว
เมคงไม่กล้าวิ่งข้ามเพราะคงกลัวลิปสติกหล่นและถ้ามันหล่นมาจากตรงนั้นกลางถนนคงอาย

ฟินบอกว่า ลิปสติกเค้านะ มันเป้นระบบกดทีนึงแล้วจะเปิดออกอ่ะ ยี่ห้อนี้แพง
ถ้าพี่เมเดินไม่ดีนะ มันก็จะกดเข้ากดออกยิ่งกว่าใช้ดิลโด้อีกนะ
ผมหันไปมองหน้าฟินบอก นี่เคยเอาใส่เหรอ
ฟินหันก้นงอนๆเดินหนีไปบอกไม่บอก มาเร็วๆหิววว

เมนั้นเดินมาด้วยสีหน้าเจ็บปวด แล้วก็พยายามให้ผมกับฟินรอ แต่ฟินก็ลากผมให้เดินมาไม่ให้รอ
ผมเห็นเมยืนนิ่งๆตัวสั่นเหมือนจะร้องไห้ตอนเดินผ่านแท๊กซี่ที่ถามเมว่าไปแท๊กซี่ไหม
เมหันไปช้าๆส่ายหน้า แท๊กซี่ถามว่ารองเท้ากัดเหรอน้อง เดินไม่ไหวก็ถอดรองเท้าออกสิ

ผมเห็นเมทำปากว่าบ้าใส่ผมแล้วก็รีบเดินมา

เรามานั่งที่ร้านเมเดินตามเข้ามาแล้วก็เสือกตัวไถลพรวดเข้ามานั่ง
เมบอกพี่ไปห้องน้ำไปเอาออกก่อนนะ ฟินบอกว่าเดี๋ยวก็ขึ้นรถกลับแล้วกินข้าวก่อนนะ
เมบอกมันเย็นๆอ่ะ แล้วก็หายใจแรงๆไปทีนึง

ดูเมทานไม่ค่อยมีความสุขเท่าไหร่ ถึงจะคุยกันไปแต่สีหน้าก็กังวลได้ชัดเจนจนผมกับฟินขำ
เมอยู่ในที่สาธารณะวางตัวเฉยและรักษาท่าทีมากๆ
แต่ใครจะรู้ว่าภายใต้ชุดสั้นๆนั้น มีลิปสติกแท่งใหญ่คาไว้อยู่
พวกเราเริ่มหัวเราะเสียงดังขึ้นเพราะเรามาเติมเบียร์กันที่ร้านอีก

ขากลับเมโทรให้รถมารับหน้าร้าน ไม่ยอมเดินแล้ว
พอขึ้นรถได้เมก็ไปนั่งเบาะหลังเพื่อเอาลิปสติกออก
เมเอาเช็ดๆฟินเอื้อมไปคว้ามาบอกว่าไหนๆๆเอามานี่

ฟินเอามาได้ ภาพที่เห็นคือลิปสติกเหมือนถูกเชื่อมไปด้วยน้ำใสๆข้นๆ ขาวๆไว้
เมอายมากถึงกับต่อว่าฟินเป็นการใหญ่

ฟินก็ได้แต่หัวเราะบอกแค่ว่า โอเค ฟินใส่บ้างก็ได้หายกัน แล้วฟินก็ใส่เข้าไปในร่องของฟิน
ฟินใส่เข้าไปด้ก็ร้อง อ้าาาาาา
แล้วรถก็เงียบ เมจ้องตาโตไปทางฟิน ฟินไม่ได้ใส่ปล่าวๆ ยังเอามือขยับแท่งลิปสติกเข้าออก
ฟินบอกอ่าาาา เงี่ยนจังวันนี้ โดยลวนลามทั้งวันเลย

เมถามโดนใครลวนลาม

ฟินบอกตั้งแต่ช่วงสายแล้ว โดนผมเเอาทั้งชุดเลย
เมหันหน้ามาเอามือปิดปากแล้วตีผมที่แขนดังเพี๊ยะ
ทำไมไปทำน้องแบบนั้น นิสัยนะ
ผมเลยหันไปจูบเม ที่วันนี้แต่งตัวอ่อยแรงมากๆ
เมจูบกลับกับผมพร้อมกับถอนหายใจแรงๆ
ผมเอามือล้วงไปในอกเสื้อเมขยำนมแรงๆเมร้อง ซี๊ดสสสโอ๊ยยย
ฟินหันมามองผมกับเมแลกลิ้นกันนโดยที่ยังเอาแท่งลิปสติกใส่เข้าออกตรงนั้นด้วย ฟินร้อง อ๊ะห์ๆๆ

ในขณะที่เรากำลังพันตูกันอยู่นั้น รถก็มาถึงที่คอนโดเม
ประตูเปิดในขณะที่ฟินกำลังแอ่นตัวยกขาขึ้นและผมกำลังเอามือล้วงไปขยำนมเม
ทุกอย่างตัดลงอย่างรวดเร็ว
ฟินเดินลงมาทั้งที่ลปิสติกคาอยู่ในนั้น เมจับเสื้อให้เข้าที่แล้วก็ตามลงมา ผมเดินตามไปขึ้นลิฟท์

ก่อนถึงลิฟท์ เมจูงมือฟินเดินขึ้นไปชั้นลอยที่เป็นล๊อบบี้ของคอนโด บันไดสั้นๆนั้นทำเอาฟินต้องเกาะรางบันไดขึ้นไปหน้าเหยเกเลยทีเดียว

เราขึ้นลิฟท์ไปถึงห้องเม พอเข้าห้องได้ ฟินก็นั่งลงบนโซฟาจะเอาลิฟสติกออก แต่เมก้าวขึ้นไปคร่อมแล้วบอกว่าเดี๋ยวเอาออกให้
ผมเดินไปที่บาร์ในห้องรินแชมเปญ แล้วก็ดูภาพที่เมนั้นก้มลงไปจูบหน้าอกฟิน แล้วก็เอามือไปจับลิปสติกขยับเข้าขยับออก
ฟินร้อง พี่เมมมมม โอ๊ยยเสียววว

เมนั้นดูตั้งใจจูบหน้าอกฟินแบบเบาๆไล้ไปมา ฟินนั้นแหงนหน้าบิดเร่าๆๆ
จนถึงจุดที่ว่า พี่เมกัดหัวนมเลย อ้าาาาาา
เมชะงักไปนิดนึงแล้วก็ขบเบาๆ
ฟินตวาดกลับมาว่ากัดแรงๆอ้๊าววววว
เมกัดลงไปแรงๆที่หัวนมฟินจนฟินสะบัดตัวกระตุกสองสามที เมผงะตกใจถอยมา

ฟินพลิกตัวทับลงมาบนเมบอกว่าไม่เคยกัดหัวนมเหรอ แบบนี้ไง
ฟินกัดขบไปที่หัวนมมเม เมร้องอู๊ยยยยเจ็บบบบ โอยยยส์
เสียงเงียบไป สักพักเมร้อง กัดอีก เอาอีกแรงๆ

ผมเดินถอดกางเงกามาตรงสองสาว
ในขณะที่ฟินโก้งโค้งเไซ้ส์เม นั้น ก้นงอนๆมันล่อตาผมมากๆ ผมกดเข้าไปในท่าหมาใส่ฟินช้าๆ

ฟินที่มีความชุ่มชื่นอยู่แล้วนั้นแอ่นก้นรออย่างรู้ทัน ผมแทรกของผมเข้าไปจนมันสุดโคน
แล้วค้างไว้ ดูภาพที่น่าจดจ่อตรงหน้านั้น
ฟินนั้นขยับก้นเองแล้วหันมามองหน้าผม เมอเาอขามากอดรัดฟินเอาไว้
ฟินคิ้วขมวดกันพร้อมกับกัดฟันไปด้วย ผมเคลื่อนตัวช้าๆแต่อัดแน่นเสียงดังปั๊ก ปั๊กๆ
ความรู้สึกตอดรัดของฟินมันตอดมาที่หัวของผมเสียววูบเลย
ผมคิดว่าฟินขมิบไปด้วยขณะที่ผมกระแทก
ฟินนั้นทรุดตัวลงไปกอดกับเม เมดึงตัวฟินขึ้นไปจูบช้าๆ เมเอาลิ้นไล้ไปที่ใบหน้ากับหูฟิน ฟินถึงกับเสียวขั้นสุดตัวสั่นเป้นเจ้าเข้าเลย
ฟินกระพริบตาถี่ๆแล้วก็ร้องกรี๊ดตัวกระตุกออกมา

ฟินทิ้งตัวลงไปนอนหอบหายใจระรัว
เมขยับตัวมามองผมตาฉ่ำมาก เมลุกขึ้นมาจับของผมชักสองสามทีแล้วก็จับมาจ่อที่ปากทางของตัวเอง
เมแขม่วท้องเกร็งแล้วก็พูดว่า โอยยย นี่ไม่เคยจับของผู้ายมาจ่อแบบนี้เลยนะ
ยังไม่ทันขาดคำเมก็กดของผมเข้าไปช้าๆ เมเอามือมาดันหน้าท้องอขงผมไว้ เหมือนจะเกร็งตัวรอ
เมถอนหายใจซู๊ดปาก แรงๆ หน้าท้องที่ออกกำลังกายดูแลตัวเองเสมอเกร็งเป็นลอน

ผมยิ้มถามว่าเกร็งเหรอ เมพยักหน้า
แล้วก็บอกว่า เกิดมาไม่เคยโดนกัดหัวนมเลย อ่าๆๆๆ
ผมเริ่มขยับใส่หาเมช้าๆ แต่ละครั้งที่เรากระแทกตัวเข้าหากันเมจะมองท่อนที่เคลื่อนตัวออกเสมอ เมบอกว่าชอบมองว่าน้ำมันติดออกมาแยะไหม

ผมถามว่าทำไม เมบอกว่า จะได้ดูว่าเมมีอารมร์แค่ไหน ผมเลยถอนออกมาทั้งแท่ง แล้วให้เมดู
ตรงหัวแดงๆของผมมันฉ่ำปด้วยน้ำขาวๆขุ่นๆแทบจะรอบหัวไปหมด
เมบอก โอเค มีอารมร์มากๆเลยล่ะค่ะ

ฟินนอนมองอยู่แล้วก็ลุกมาเลียหัวนมเม พร้อมกับจ้องตาเมค้างไว้ ผมเอาของผมใส่กลับเข้าไปใหม่
แล้วฟินก็กัดลงไปที่หัวนมเม เมกรี๊ดดดดลั่นเลย พร้อมกับสะบัดตัวจะหนีแต่ก็กดหัวฟินเอาไว้
ผมเร่งกระแทกใส่ตัวเม จนตัวเมนั้นสั่นไปตามแรงกกระแทก เมร้องออกมาส่ายหน้าเร่าๆ โอ๊ยๆๆ เสียวๆๆ อย่าาาาาาาาากกกกัดดดด
โอ๊ยยยยยยยยยย ฟินนนนนน
โอ๊ยหห คุณๆๆๆ เมมมม.......เมมม.......อ่าหหหหหหหหหหหหหหหห
กร๊ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด โอ๊วสสสสสสสสสสส
เมตัวกระตุกงอไปผมถอนของผมออกมา เมบิดตัวนอนไปด้านข้างงอตัวพร้อมกับตัวกระตุกมีน้ำตาไหลอาบแก้มมา
เสียงหอบหายใจเมแรงมาก ฟินถามว่าไหมไหม เมบอกว่าใจจะขาดเลย
ผมเสียบลงไปในท่าที่เมหันข้างอีกที เมร้องว่าพอก่อนนเสียวไม่ไหวแล้วววว
แต่ไม่มีอะไรทัดทานได้แล้ว ผมเสียวลงไปคราวนี้ ฟินนอนกอดเมไว้ ให้เมดูดนมฟินไปด้วย
ฟินนั้นจ้องตาผมแบบกินเลือดกินเนื้อมาก ผมเร่งความเร็วกระแทกใส่เมอีกครั้ง คราวนี้ผมโหมใส่แบบไม่ยั้ง เมกระตุกไปหลายทีจนน้ำลายไหลเต็มไปหมด
เมบอกว่าไม่ไหวแล้ว เมไม่หวแล้ว หมดแรงแล้วแล้วก็กระตุกอีก
ผมจวนเจียนจะแตกอยู่แล้ว ผมกระแทกเฮือกสุดท้าย
แล้วก็ชักออกมา ฟินอ้าปากรออยู่แล้ว ผมเอาท่อนของผมใส่ปากฟินฟินดูดจนผมต้องร้องจนทนไม่ไหว ต้องดึงออกมา
ผมนั่งหอบหายใจมันเหมือนโลกเหวี่ยงไปสักครู่แล้วกลับมามีสติอีกครั้ง

ผมพาตัวเองไปอาบน้ำเพราะเหนียวตัวเหลือเกิน
พออกมาก็เห็นว่าฟินกับเมนั้นหลับไปแล้ว

ผมเลยเข้าไปดูไก่ ปรากฏว่าไก่ยังหลับอยู่

ผมหยิบโทรศัพท์มาเพื่อจะดูข้อความ ผมพบข้อความว่า บีบอกว่าบีจะหมั้นแล้ว
ผมบอกว่ายินดีด้วย ผมถามต่อว่าทำไมไวจัง
บีบอกว่าป๊ากับม๊าอยากให้หมั้นไว้ก่อน

ผมเจอข้อความจากยัว แล้วก็ หนักสุดคือพี่อาม
บอกว่าติดต่อไก่ไม่ได้ เมก็ไม่รับสาย ว่างก็มากินเหล้าเป็นเพื่อนกันหน่อย
ผมบอกว่าดึกแล้วพี่พักผ่อนเถอะครับ

ผมจบคืนนั้นด้วยการหลับไปบนโซฟาตัวนอกสุดของห้อง
ผมตื่นมาสายๆ มีความเคลื่อนไหวอะไรบ้างแลว บนตัวผมมีผ้าห่มมาห่มไว้หนึ่งผืน เพราะผมนอนไปด้วยกางเกงในตัวเดียว
ผมเปิดเปลือกตานิดๆ เพื่อดูไก่ช่วยกันเตรียมอาหารกับเม โดยมีฟนิวิดิโอคอลกับบีอยู่ ผมหลบไปอีกตื่น

มีไก่มาสะกิดผมให้ตื่นบอกทานข้าวได้แล้ว
ผมลุกไปอาบน้ำแล้วก็มานั่งกินกาแฟฟังสาวๆคุยกัน
เมดูเขินอายและดูเรียบร้อยอีกครั้งไก่ตาบวมและดูพยายามเอาใจเม
ฟินคุยโทรศัพท์งานตลอดเวลา
ส่วนใหญ่เราคุยกันเรื่องบี เป็นหลัก ทุกคนงงและยังคงงง

ฟินคุยโทรศัพท์กับยัวต่อ และระหว่างนั้นพี่อามโทรหาทั้งไก่และเม แต่ไม่มีใครรับสาย
ฟินบอกว่า ยัวชวนพวกเราหนีพี่อามไปกัน ยัวจะไปหัวหิน ไปไหม

ผมวางแก้วกาแฟลง พร้อมกับทำหน้าเลิกลั่ก

วันนี้ เม ชวนทุกคนอยู่ต่อที่คอนโดใจกลางเมืองต่อ
ชวนว่ายน้ำแล้วก็พักผ่อน

แต่ดูทุกคนไม่ได้อะไรมากนัก ฟินคุยกับเมอยางสนุกปาก ออกไอเดียทำนั่นนี่โดยมีไก่สนับสนุน

แล้วกริ่งหน้าห้องก็ดังขึ้น
ผมเดินไปดูตาแมว
เมบอกไม่น่ามีใครมาได้นอกจาก...
ผมเอาตาแนบรูตาแมวแล้วก็หันไปบอกพร้อมกับเมว่า พี่อามมมมม

แต่สิ่งที่ผมตกใจคือ พี่อามมากับ...

a park

Mistress Ple Love Love

พี่อามจะคืนดีกับเมมั้ย อยากรู้เหมือนกัน