ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ไม่น่าเลย copy

เริ่มโดย kungkrub, เมษายน 08, 2016, 07:59:50 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kungkrub

เรื่องนี้ผมอ่านแล้วรู้สึกชอบเลย copy มาให้เพื่อนๆได้อ่าน ผมไม่ทราบว่าใครเป็นผู้แต่งครับ

ไม่น่าเลย

เรื่องนี้เกิดขึ้นกับผมอย่างไม่น่าเชื่อ
เมื่อปีที่ผ่านมาหลานสาวผม(ลูกของพี่ชาย)
ได้เข้ามาเรียนต่อมหาลัยที่กรุงเทพ
โดยมาพักที่บ้านผมซึ่งเป็นบ้านเดี่ยวมี2 ห้องนอน
หลานสาวผมอายุ 19 ปี ชื่อน้องภัทร ผมชื่ออ้วนอายุ 36 ปี
ส่วนแม่น้องภัทรอายุ 42 ปีชื่อ พี่ภา ซึ่งอยู่ต่างจังหวัด
เรื่องนี้เกิดขึ้นตอนผมอายุ 17 กำลังเรียน ม6
อยู่ที่ต่างจังหวัดตอนนั้นพี่ภาอายุ 23
ได้แต่งกับพี่ชายผมได้ปีกว่าๆ แล้ว
ในช่วงนั้นพี่ชายผมทำงานรับเหมาก่อสร้างต้องไปคุมงานที่จังหวัดอื่น
เดือนหนึ่งจะกลับบ้านสัก 3 วัน
ซึ่งกลับมาที่ผมแทบไม่ต้องนอนเลยครับ
เพราะแกเอากับพี่ภาทุกคืนแต่ตอนหลังๆ
รู้สึกว่าพี่ผมจะกลับมาผิดเวลาคือเป็นช่วงที่พี่ภามีเมน
จึงไม่ค่อยได้มีอะไรกัน
ในตอนนั้นผมกำลังแตกเนื้อหนุ่มก็คบเพื่อนและออกเที่ยวบ่อยๆ
และชอบพาแฟนมาทำอะไรกันที่บ้านประจำ
จนวันหนึ่งขณะที่ผมกำลังเอากับแฟนอยู่
ผมก็สังเกตเห็นคนเอาไม้มาเขี่ยผ้าม่านห้องผมเพื่อแอบดู
ซึ่งผมก็เดาว่าน่าจะเป็นพี่ภา
เพราะพ่อกับแม่ผมอยู่บ้านอีกหลัง
หลังจากที่ผมเอากับแฟนเสร็จก็ไปดูที่หน้าต่างซึ่งเป็นหน้าต่างบานเกร็ดและมีมุ้งลวดกับ
ผ้าม่าน
แต่ที่ผมเห็นคือมุ้งลวดถูกฉีกออกเป็นช่องขนาดใหญ่ผมจึงมั่นใจว่าพี่ภาต้องมาแอบดูผม
แน่
ซึ่งผมก็เฉยๆ
จนตอนเย็นผมกินข้าวเสร็จก็ช่วยพี่ภาล้างจานอยู่ผมก็ถามแกว่า
เมื่อกลางวันแอบดูผมใช่ไหมแกบอกว่าใช่
แล้วจะฟ้องพี่ชายผมด้วย
เพราะผมกับแฟนยังเด็กไม่ควรทำแบบนี้
ผมบอกว่าใครบอกว่าเด็กผมเย็ดกับแฟนมาเป็นปีแล้ว
(ผมพูดหยาบๆ ตามตัวอักษรเลย)
พี่ภาถามว่าไปเอาอย่างใครมามันไม่ดี
ผมตอบก็เอาอย่างพี่อ๊อด (พี่ชายผม)กับพี่ภาไง
ผมเลยเล่าให้ฟังว่าวันนั้นผมกับบ้านมากับแฟนแล้วแอบดูพี่ทั้งสองเย็ดกันก็เลยทำตาม
ถ้าไม่ดีทำไม่พี่ภาถึงชอบให้พี่อ๊อดเย็ดละ
พี่ภาก็ดุผมว่าไม่ใช่เรื่องของเด็ก
ผมเลยโกรธไม่ช่วยล้างจานและเข้าห้องไป
ประมาณสี่ทุ่มผมออกมานั่งดูวีดีโอโป้
คนเดียวพร้อมกับชักว่าวไปด้วยจนเสร็จผมจึงปิดและเดินกลับห้องผม
แต่ตอนเดินกลับผมผ่านห้องพี่ภาซึ่งประตูเปิดอยู่และเห็นพี่ภานั่งพิงปลายเตียงนอน
กำลังช่วยตัวเองอย่างเมามันจนไม่เห็นว่าผมยืนดูอยู่
ซึ่งผมคิดว่าแกคงเปิดประตูแอบดูหนังและช่วยตัวเองเพลินจนไม่รู้ว่าผมปิดเครื่องและ
มายืนดูแกอยู่
ในตอนนั้นผมเห็นหีแกแล้ว
ควยผมแข็งขึ้นมาทันที่ก็หีแกทั้งโหนกนูนและไม่มีขนอีกต่างหาก
ผมยืนดูจนทนไม่ไว้ก็เลยแก้ผ้าแล้วย่องเข้าไปจนถึงตัวแก
ผมคว้าไปที่เต้านมแกซึ่งไม่ใหญ่มากแต่กลมกลึงและขาว
แกตกใจและร้องด่าผมพร้อมกับผลักผมออก
แต่ตอนนั้นผมถอยไม่ได้แล้วจับแกล็อค
และเวี่ยงแกไปบนเตียงแต่แกดิ้นจึงล้มช่วงลำตัวฟาดกับขอบเตียงจนแกจุก
ผมจึงเข้าไปกอดรัดฟัดที่นมก็สลับไปมาทั้งสองข้าง
ส่วนมือข้างหนึ่งผมก็พยายามล้วงไปที่หีแก
ซึ่งต้องใช้เข่าของผมแทรกเพื่อง้างขาแกออกจนสำเร็จ
ผมทั้งควักทั้งล้วงตอนแรกแกก็ร้องไห้และด่าผมตลอด
และขู่ว่าจะร้องไห้คนช่วยผมก็บอกถ้าอยากอายคนก็ร้องเลย
แต่ผมก็เอาอุ้งมือกระแทกท้องน้อยแกไปอีกทีเพื่อความไม่ประมาทจนแกจุกและมีแต่
เสียงสะอื้น
ผมไม่สนใจใช้มือล้วงหีแกซึ่งมันเปียกเยิ้มอยู่แล้ว
ปากก็ดูดนมแกไปมาอยู่ซักพัก
แกเริ่มออกอาการมีเสียงครางในลำคอและขาก็ไม่หนีบเหมือนตอนแรก
แถมถ่างออกเองอีกตั้งหาก
ผมเริ่มเอานิ้วไซชอนเข้าไปข้างในหนักขึ้น
พี่ภาเริ่มหายใจแรงเสียง ขาดๆ หายๆผมดูดนมแกเบาๆ
เลียไปรอบๆ หัวนมนมพี่ภาใหญ่กว่าแฟนผมน่าจะประมาณ 34 ได้
ผมชอบที่มันเต็มไม้เต็มมือดีแล้วพี่ภาก็พูดเบาๆว่า อ้วน
พอเถอะอย่าทำพี่เลย...อูยๆๆ อ้วนพอเถอะนะ...
ผมไม่ตอบแต่ยิ่งไซ้ไปทั่วหน้าอกหน้าท้อง
ไล่ลงมาที่ตรงร่องหีเนินหีของพี่ภาสวย
ตอนแรกผมว่าไม่มีขนแต่ดูใกล้ๆเห็นมีขนขึ้นเพียงเล็กน้อย
แต่โหนกมากจนผมคิดว่าถ้าผมได้เมียที่โหนกนูนอย่างนี้ผมคงเอาได้ทั้งวันไม่มี
เบื่อ ผมใช้จมูกผมสัมผัสกับขนสากๆ
ลิ้นผมสัมผัสกับแคมที่ยื่นออกมา
(กับแฟนผมไม่เคยเลียให้เลย)แล้วก็เลียเข้าไปตามซอกกลีบ
\"อ้วน.......อูวว์.. อ้วนพี่ไม่ไหวทำไมมันเสียวจัง
ผมเลียลากขึ้นลงไปทั่ว
ผมเลียดูดที่เม็ดของพี่ภาจนแกร้องเรียกผมไม่เป็นภาษา
\"อ้วน..ทำไมเสียวยังงี้พี่จะไม่ไหวแล้ว...ช่วยพี่ด้วย..\"
ผมก็ถามแกว่า \"พี่ภาเสียวตรงไหนเหรอ\"
\"ก็เสียวตรงที่เลียนะซิ...อูย....\" \"ตรงไหนละพี่ภาบอกผมซิ
ผมจะได้เลียให้ถูกที่ไง\" \"ก็ตรงหีพี่ไง
อูย...อ้วนพี่จะเสร็จแล้วทำไมมันเสียวอย่างนี้ซี๊ด.....\"
ผมไม่รอให้พี่ภาเสร็จ
เพราะหากแกเสร็จแกก็คงจะไม่ให้ผมทำอะไรต่อผมถอนปากออก
พี่ภาหายใจดังๆพร้อมกับเป่าปากหลายที \"
อ้วน..หยุดทำไมละพี่กำลังจะเสร็จอยู่เชียว...\"
\"อ้าวตอนแรกไม่ยอมให้ทำแต่ตอนนี้ยอมแล้วเหรอพี่\"
\"จ๊ะอ้วนอยากทำอะไรก็ทำเถอะพี่ยอมทั้งนั้น
แต่ขอให้พี่มีความสุขก็พอนะ\"
ผมได้ยินดังนั้นผมจึงขึ้นค่อมทันทีด้วยความแปลกใหม่ของหีพี่ภาผมจึงเผลอตัวดันควย
เข้าหีพี่ภาที่เดียวมิดด้ามเลย
\"...ว้ายอูย..ซีด....อ้วน....อูยๆๆๆๆๆๆ\" พี่ภาสดุ้งตาม
ผมดันเข้าออกด้วยความเสียวสุดยอด
ถึงตอนนี้มีแต่เสียงครางระงมของเราสองคน
ผมขยับตัวจับแกพลิกอยู่ในท่าหมา
และผมจับก้นแกเอาไว้แล้วกระแทกควยผมเข้าหีแกแบไม่พักเลย
เสียงดัง ป้าบๆๆจนน้ำในรูแกออกมาเป็นฟอง
\"อ้วน..อูยเย็ดแรงๆ แบบนั้นแหละ
อืมม์ๆๆๆ....โอวอ้วน....พี่...พี่....พี่จะจะๆ....ว้าย
ซีด...เสียวที่สุดเลย\"
พี่ภาเสร็จแล้วผมรู้ได้ถึงการตอดขมิบของรูหีของแกได้ทันที
ซึ่งมันทั้งดูดทั้งตอดควยผมจนเกือบทนไม่ไว้
แต่เพราะผมพึ่งชักว่ามาจนยังทนอยู่ได้
จากนั้นผมจับตัวแกให้อยู่ด้านบน
ผมจับก้นแกเอาไว้แล้วแกก็เริ่มบดและถูหีไปมาโดยควยของผมยังคาอยู่ข้างในหีแก
ท่านี้ผมทั้งเสียวทั้งเจ็บจากการที่ขนมันบดขยี้กัน
แกบดเร็วมาก(ถ้ามันติดไฟได้คงลุกพรึบไปแล้ว)
ผมถามแกว่าเมื่อกี้แกดูหนังหรือเปล่า\"อูย...ดูจ๊ะ
ทำไมเหรออ้วนจะให้พี่ทำอะไรอีกละ...อูย..ซี๊ด\"
\"ผมอยากให้พี่ขย่มผมแบบในหนังนะครับ\" \"ได้จ๊ะ
แหมจอมลีลาเหมือนกันนะเรา
ไม่เหมือนพี่ชายเราเอาแต่ท่าธรรมดา
แล้วไม่เคยเลียหีพี่เลย\" \"แล้วพี่ชอบให้ผมเลียไหมครับ\"
\"ชอบจ๊ะ\" \"งั้นวันหลังให้ผมเลียอีกก็แล้วกันนะพี่\"
\"แหมจะขอเย็ดพี่อีกละซิ
อูย....ซีด....แต่ถ้าอ้วนทำให้พี่มีความสุขอย่างนี้...ซีด...อ้วนอยากเย็ดพี่เมื่อไรก็ได้จ๊ะ
อูย....เสียวจังเลย\"
หลังจากนั้นก็ไม่มีเสียงจากปากแกอีกมีแต่เสียงกระแทกของโหนกหี
ผลับๆๆๆๆ จนแกก้มลงมาซุกหน้าอกผมร่างกายกระตุกๆ
ไปมาหายครั้งผมรู้ว่าพี่ภากำลังจะเสร็จอีกครั้ง
ผมรีบเอาปากดูดปากกับแกเราแลกลิ้นกันเหมือนหนุ่มๆ สาวๆ
ผมรีบจับแกพลิกลงข้างล่างในท่ามาตรฐาน
และกระแทกควยเข้าหีแกเข้าออกอย่างเร็ว\"อ้วน เร็วๆ แรงๆ
เลย พี่ไม่ไหวแล้วอูยๆเสียวหีจนขาชาหมดแล้ว\"
ผมยิ่งเร่งควยเย็ดหีแกเพราะผมเองก็จะไม่ไวแล้วเหมือนกัน
\"พี่ภาผมจะออกแล้วนะครับผมขอออกข้างในนะครับ\"
\"อ้วน..อย่าปล่อยข้างในนะ เดี่ยวยุ่ง\"
พี่ภาร้องห้ามแต่มือแกยังกอดรัดผมแน่น
ผมกระแทกควยเข้ารูหีแกอย่างลืมตัวสองมือขยำ
เต้านมแทบแหลกคามือพี่ภาเองก็ลืมเจ็บ
\"อูยอ้วน..พี่เสียวหีน้ำพี่จะออกแล้ว....อ๊า...โอย\"
สิ้นเสียงรูหีพี่ภาก้อตอดควยผมตุ๊บๆๆ อย่างแรง
เล่นเอาผมเสียวจนถึงวาระสุดท้ายผมกระแทกควยเข้าหีแกจนมิดด้ามแล้วฉีดน้ำเงี่ยน
เข้าปะทะกับปากมดลูกของแกอย่างมากมายผมกดควยแช่ไว้
พี่ภาเองกอดผมแน่นรู้สึกถึงความอุ่นซ่าและการตอดรัดในรูหี
ผมค่อยๆ ถอนควยออกช้าๆ \"อูย..อ้วนจ้าพี่มีความสุขจังเลย \"
พี่ภาพูดพร้อมกับทำหน้าเหยเกแล้วก้มลงดูหีตัวเอง
อ้าโบ๋มีน้ำเมือกไหลย้อยออกมา \"วันหลังทำให้พี่อีกนะ\"
\"ไม่ต้องวันหลังหรอกพี่ตอนนี้เลยแล้วกัน\"
ผมกับพี่ภาก็จูบกันอย่างดูดดื่มจนผมแข็งขึ้นมาอีกคืนนั้นผมเสร็จ
4 ครั้งพี่ภา 6 ครั้ง
เกือบเช้าเลยเรานอนแก้ผ้ากอดกันอยู่ในห้องพี่ภาจนเช้า
หลังจากนั้นผมก็ช่วยทำให้พี่ภามีความสุขแทนพี่ชายผมประมาณปีกว่าจนผมเข้าไปเรียน
ต่อในกรุงเทพก็ไม่ได้มีอะไรกับแกอีก
ซึ่งเป็นช่วงเดียวกับที่พี่ชายผมเสร็จงานแล้วกับมาทำงานแถวบ้านพอดี
หลังจากผมมาอยู่กรุงเทพได้เกือบปีพี่ภาก็คลอดลูก
คือน้องภัทร นั้นเอง

จนผมเรียนจบคณะวิศวแล้วทำงานในกรุงเทพได้หลายปีจนสามารถซื้อบ้านอยู่ได้
จนกระทั่งเมื่อปีทีแล้วพี่ชายผมก็ส่งน้องภัทร
เข้ามาเรียนมหาวิทยาลัยในกรุงเทพซึ่งอยู่ใกล้บ้านผม
(แถวรังสิต)จึงให้มาอยู่ในความดูแลของผม
หลังจากน้องภัทรมาอยู่บ้านผมได้ห้าหกเดือน
บ้านผมก็มีสีสันต์ขึ้นเยอะเพราะแกชอบพาเพื่อนๆ
มาเที่ยวที่บ้านและบ้างครั้งก็นอนค้างด้วยกัน
ในกลุ่มเพื่อนแกก็มีกันสามคนคนหนึ่งชื่อ จีจี้
คนนี้เซ็กซี่ มากอวบขาวเข้าสูตรผมยาว ขาว สวย หมวย อวบ
เห็นทีไรผมต้องเก็บไปชักว่าวทุกที
อ้อผมลืมบอกเมื่อก่อนผมอยู่กับแฟนแต่ไม่ได้แต่งงานเพิ่งเลิกกันเมื่อปลายปี
46 สำหรับน้องภัทรแกดูน่ารักไม่หวือหวาเหมือนเพื่อนแก
แต่ก็แต่งตัวใช้ได้เลยตามสไตล์วัยรุ่นสมัยนี้เลยครับ
จนปัจจุบันแกขึ้นปี 2
แกก็เริ่มแต่งตัวตามสมัยนิยมคือชุดนักศึกษารัดรูปรัดนม
กระโปรงสั้นๆ รัดรูป
ซึ่งปกติตอนเช้าผมมักจะขับรถไปส่งแกที่มหาลัยเพราะเป็นทางผ่านทุกวัน
ส่วนตอนเย็นก็แล้วแต่ว่าวันไหนกลับตรงกัน
เวลาผมขับรถไปส่งก็แอบมองขาขาวๆของน้องภัทรเสมอ
โดยผมซื้อโทรศัพท์มือถือและจ่ายเห็นให้แก
เพราะเห็นเพื่อนแกมีทุกคนก็เลยไม่อยากให้แกรู้สึกน้อยหน้าเพื่อน
เดี๋ยวกลายเป็นปัญหาทำให้แกต้องหาเงินมาซื้อเองด้วยวิธีที่ไม่ดีนัก
ซึ่งผมรักและเป็นห่วงแกมากคอยสอนแกตลอด
แกเองก็เชื่อฟังผมดีครับเวลาแกไปเที่ยวกับเพื่อนๆ
แกก็จะบอกผมตรงๆ และชวนผมไปด้วย
ผมก็ไปเพื่อจะได้ดูแลแกเพื่อนๆ
แกก็ชอบเพราะมีเจ้ามือเลี้ยงแต่ผมซิลำบากใจมากเพราะ
จีจี้เวลาไปเที่ยวแต่งตัวเรียกว่าเอ็กซ์เลยละ
ด้วยเสื้อสายเดี่ยวเอาลอยกระโปรงก็สั้น
หรือไม่ก็กางเกงขาสั้นจู้
กลับมาบ้านทีไรผมต้องเสียน้ำไม่ต่ำกว่าสองครั้งและบางครั้งเพื่อนของหลานสาวผมก็จะ
มาค้างที่บ้านผมหลังจากเที่ยวเสร็จเพราะเกรงใจผมที่ต้องขับรถไปส่งดึกๆ
มีอยู่ครั้งหนึ่งหลังจากเที่ยวกลับมาผมลืมล้อคประตูหลังบ้านจึงลงมาปิดประตูที่ชั้นล่าง
เสร็จเรียบร้อยผมก็ขึ้นนอนแต่หูผมได้ยินเสียงครางกระเส่าอยู่ในห้องหลานสาวจึงแนบ
หูแอบฟังที่ประตูห้อง
ก็ได้ยินเสียงครางและ
\"อูย...จี้...ช่วยเราด้วยเราเสียวจังเลย\"
ซึ่งเสียงนั้นเป็นเสียงของน้องภัทรนั้นเอง
นี่หลานเรากำลังตีฉิ่งกันหรือนี่ไม่รู้ทำกันมานานหรือยัง
จนวันหนึ่งผมจัดงานเลี้ยงวันเกิดให้น้องภัทรโดยพากันไปเที่ยวตามเคย
ตอนกลับบ้านเพื่อนๆ
ของน้องภัทรขอกลับบ้านไม่มาค้างด้วยจึงเหลือผมกับน้องภัทรนั่งรถกลับกันสองคน
ระหว่างทางน้องภัทรก็หลับเพราะเมาผมก็แอบมองขาขาวๆ
กับร่องอกของน้องภัทรที่กระเพื่อมขึ้นลงตามแรงหายใจ
ซึ่งจากการกะด้วยตาน่าจะซัก 34 นิ้วคงได้
ในตอนนั้นควยผมเริ่มตึงๆจากฤทธิของแอลกอฮอร์ที่ดื่มมา
จนมาถึงบ้านผมก็ปลุกแกด้วยการเขย่าตัวแต่แกก็งัวเงีย
เดินเซไปมาแล้วทรุดลงไปนั่งที่พื้น
หลังจากผมปิดประตูรั่วบ้านแล้วก็เดินกลับมาเห็นแกนอนจมกองอ้วกอยู่
จึงอุ้มแกเข้าบ้านในลักษณะกอดและยกตัวแกขึ้นโดยหันหน้าเข้าหากัน
ในระหว่างนั้นผมรู้สึกได้ถึงความยืดหยุ่นของนมแกที่บดเบียดอยู่กับหน้าอกผมจนควย
ผมลุกขึ้นมาอีกครั้ง
แล้วผมก็พาแกมาถึงห้องจนได้แล้วก็เลยเช็ดตัวให้แก
ไอ้ตอนเช็ดตัวนี่แหละที่มันทำให้ผมต้องแทบบ้าตายพยามหักห้ามใจอยู่ตั้งนาน
ก็แกน่ารักและสดใสขนาดนี้แม้จะอยู่ในสภาพกึ่งเปลือยก็เหอะ
สุดท้ายผมก็ห้ามใจตัวเองและกลับมาที่ห้องกลับมาจินตนาการชักว่าวซะหนึ่งที่
แล้วก็เข้านอนแต่มันหลับไม่ลงจริงๆ
ครับสุดท้ายผมก็ทนไม่ไหวอีกต่อไปแล้วผมมองดูนาฬิกา ตี 4
แล้วผมลุกขึ้นไปดูน้องภัทรด้วยอารมที่เงี่ยนเต็มทน
เห็นแกนอนหลับสนิทอยู่ในสภาพที่มีแต่ชุดชั้นในผมค่อยๆ
เปิดผ้าห่มแกออกเพื่อจะได้เห็นเรือนร่างอันงดงามของแกอีกครั้ง
น้องภัทรนอนนมกระเพื่อมตามแรงหายใจดูแล้วน่าขยำมาก
ผมลองเรียกแกดู \"ภัทรๆ \" แกก็ไม่ตื่นผมลองเขย่าตัวแกแรงๆ
ก็ไม่ยอมตื่นใจผมงี้สั้นเลยผมตัดสินใจเป็นไงเป็นกัน
ควยผมแข็งดันกางเกงนอนออกมาเป็นลำ
ผมถอดเสื้อกับกางเกงโยนลงข้างเตียงแล้วนั่งลงข้างๆ
ตัวน้องภัทร เอามือไปขยำนมบีบเบาๆมันหยุ่นๆ
และผมก็ปลดตะขอยกทรงแกออกเผยให้เห็นนมของแกมันสวยจริงๆ
หัวนมสีชมพูเม็ดเท่านิ้วก้อยน่าดูดเลีย
มันเนียนมากหัวนมเป็นเม็ดคงเพราะอากาศมันเย็น
ผมบีบลงไปเต็มมือเลยมันเนียนและนุ่มมือมาก
จนหัวนมของแกขึ้นเป็นตุ่มไตตอนนี้คงเพราะเสียวมากกว่าอากาศเย็น
ผมบีบและคลึงหัวนมน้องภัทรไปเรื่อยๆ
ตาก็มองหน้าน้องภัทรว่าจะตื่นไหม
นมน้องภัทรตั้งแข็งด้วยแรงบีบจากนิ้ว
น้องภัทรยังไม่รู้สึกแต่เริ่มหายใจผิดปกติ
ผมอดใจไม่ไหวก้มหน้าลงไปเลียหัวนมน้องภัทรทั้งหอมทั้งหวานมันแข็งสู้ลิ้นดีจริงๆ
มือผมก็บีบเต้าข้างขวาที่ว่างอยู่
เต้านมน้องภัทรกลมกลึงเนียนผมทั้งบีบทั้งบี้หัวนมแก
จนผมได้ยินเสียงครางของแกๆ
คงเริ่มเสียวแต่ก็ไม่มีทีท่าว่าจะตื่น
ผมเลียจนหนำใจก็เปลี่ยนจุดหมายมาข้างล่างบ้าง
ผมถอดกางเกงในของน้องภัทรออก
หีน้องภัทรโหนกนูนใหญ่ขาวเนียนเหมือนแม่ไม่มีขนซักเส้นผมเอามือไปจับมันแน่นๆ
หยุ่นๆ น้ำเงี่ยนเริ่มซึมออกมา
ผมแหกขาน้องภัทรออกเห็นรูหีแดงสดน่าลงลิ้น
ผมซุกหน้าแลบลิ้นเลียหีน้ำเงี่ยนน้องภัทรหวานจริงๆ
ผมไม่เคยคิดเลยว่าน้ำเงี่ยนของสาวรุ่นๆจะหวานขนาดนี้
ผมเอานิ้วไปเขี่ยแตด น้องภัทร
ถึงกับสดุ้งบิดตัวผมต้องจับเอวแกเอาไว้นิ้วชี้ก็เปลี่ยนมาแหย่เข้าไปในหีแทน
รูหีน้องภัทรคับแน่นจริงๆ
ทั้งบีบตอดนี่ขนาดแค่นิ้วเดียวยังคับแน่นขนาดนี้
ถ้าเป็นควยผมละจะขนาดไหนยิ่งคิดผมก็ยิ่งเงี่ยน
หีน้องภัทรตอดนิ้วผมถี่ยิบเลยผมชักนิ้วออกมันเหมือนมีแรงดูดไม่ให้ผมชักนิ้วออก
ถึงตอนนี้น้องภัทรเริ่มมีอาการครางและเริ่มมีเสียงเรียงหาน้องจี้
\"ซี๊ด....จี้จ๊า...ดีจังเลยเราเสียวจังเลย...อูย...\"
สงสัยคงคิดว่ากำลังโดนยายจี้ลงลิ้นให้อยู่มั้ง
ผมเลยสวมรอยต่อเลยโดยใช้มือจับเอวน้องภัทรไว้แล้วชักนิ้วเข้าออกจนน้ำเงี่ยนเริ่มซึม
ออกมาพอให้มันลื่น
ผมเร่งซอยนิ้วเข้าออกหีน้องภัทร
ลิ้นก็เลียชิมน้ำจากหีอันหอมหวาน
จากนิ้วที่แหย่เข้าไปนิ้วเดี่ยวก็เปลี่ยนเป็น2 นิ้ว
เพื่อให้รูหีขยายตัวเพื่อให้พร้อมที่ผมจะได้เย็ดซะที
ผมเร่งซอยนิ้วเพราะเห็นว่าน้องภัทร
เริ่มครางดังขึ้นและก็เด้งสะโพกสวนกับนิ้วผมน้องภัทร
คงใกล้จะน้ำแตกแล้วผมเร่งซอยนิ้วจนน้องภัทรตัวเกร็งกระตุก
4-5 ทีแล้วก็นิ่งไปน้ำเงี่ยนน้องภัทรเต็มมือผมเลย
ตอนนั้นควยผมแข็งจนปวดหนึบๆ
ผมคิดว่าได้เวลาเย็ดน้องภัทรแล้ว
ผมเอาน้ำเงี่ยนมาทาควยจนชุ่มไปทั้งลำ
แล้วเข้าไปนั่งกลางหว่างขาจับขาแกแหกให้กว้างที่สุด
ผมเอาควยจอเข้ากับปากรูหีแล้วออกแรงกดลงไปเบาๆ
น้องภัทรสดุ้งเบาๆ
คิ้วขมวดเข้าหากันทำหน้าเหมือนคนหายใจไม่ออกผมต้องค่อยๆ
กดควยให้มันค่อยๆมุดเข้าไปที่ละน้อยแคมสองข้างยู่ตามแรงกด
หีน้องภัทรตอดควยผมยิบเลยมันเสียวหัวควยจริงๆ
หีแกทั้งตอดทั้งดูดจนน้ำผมเกือบแตกต้องแช่คาไว้ก่อนกลัวว่ามันจะแตกออกมาซะก่อน
ผมรอจนความเสียวเริ่มทุเลา
ก็เริ่มออกแรงกดให้ควยจมลึกเข้าไปจนมันสุด
มันฟิตมากแต่ผมว่าแกคงเคยโดนยายจี้เอาอะไรเย็ดหีแกมาบ้างแล้ว
ซึ่งตอนหลังแกบอกว่าเคยใช้ของปลอมครั้งสองครั้ง
ผมเริ่มกระเด้าควยเข้าออกหีอันตีบตันของน้องภัทรมันเสียวซ่านจนผมทนแทบไม่ไหว
ต้องซอยควยหนักๆ
เน้นๆ
จนผมเผลอตัวกดเข้าไปแต็มแรงควยเสียบเข้าไปในรูหีสุดลำ
จนน้องภัทรสดุ้งแล้วลืมตาขึ้นปากก็บอกว่า\"โอ้ย ยายจี้เบาๆ
ซิฉันเจ็บนะ\"
ปากก็ร้องแต่แขนขาน้องภัทรตวัดมารัดคอกับเอวผมไว้แน่น
ผมตกใจแกก็ตกใจที่ผมไม่ใช้ยายจี้
คู่ฉิ่งแกตอนนั้นผมไม่เปิดโอกาสให้แกได้พูดอะไร
ผมปิดปากแกด้วยปากผมพร้อมกับสอดลิ้นเข้าไปในปากแก
ส่วนเอวก็กระเด้าควยเข้าออกหีแกไปเรื่อยๆ
พักเดียวแกก็เริ่มตอบสนองโดยการแลกลิ้นกับผม
ส่วนเอวก็เริ่มส่ายรับจังหวะการกระเด้าของผม
ถึงตอนี้ผมถอนปากออกแล้วหันมาดูดนมก็ไปด้วย
ซึ่งก็ไม่มีเสียงอื่นใดนอกจากเสียงคราง
น้องภัทรเริ่มผวากอดผมอย่างลืมตัว
\"โอยอาอ้วน...หนูเสียวจังเลยทำไมมันเสียวอย่างนี้\"
\"เสียวกว่าที่ยายจี้ทำให้หรือเปล่าจ๊ะ\" \"อูย ซี๊ด
อารู้ด้วยเหรอ\" \"ภัทรเริ่มทำกันมาตั้งแต่เมื่อไร
โอยหีภัทรแน่นจัง\" \"ประมาณสี่ ห้าเดือนนี้เองค่ะ\"
\"ภัทรเป็นเมียอาแล้วนะ..ดูซิหีหนูอมควยอาตุ่ยเลย\"
ผมเสียวควยอย่างมากนี่ถ้าผมไม่ได้ชักว่าวมาก่อนคิดว่าน้ำเงี่ยนคงออกแล้ว
ผมโหย่งตัวขึ้นมาแล้วประคองตัวภัทรให้พลิกขึ้นมาอยู่ข้างบน
น้องภัทรดูท่าทางไม่ค่อยถนัดนัก
ผมจึงจับสะโพกแกแล้วยกขึ้นลง
พักเดียวสะโพกแกขย่มควยผมเร็วกว่ามือผมอีก
ผมพยายามบดอัดหนอกควยให้แนบแน่นกับโคกหีของแก
จนหัวควยผมกระแทกกับปากมดลูกแก
ซึ่งมันก็ตอบรับควยผมด้วยการดูดตอดขมิบหัวควยผม
\"โอยภัทรจ๊า อาเสียวควยจังเลยภัทรขย่มหีแรงๆ
เรื่อยนะไม่ต้องกลัวอาเจ็บ\" \"ค่ะอาอ้วน หนูก็เสียวหีค่ะ
ซี๊ดอาว.......อาขา..หนูเสียว..อูยน้ำหนู..จะ
ออกอีกแล้ว..\" \"อูย....อาก็จะออกแล้วเราออกพร้อมกันนะ\"
น้องภัทรพูดไปขย่มสะโพกขึ้นๆ ลงๆ
ผมเสียวจนทนไม่ไวกระเด้งเอวสวนควยรับการขย่มหีของน้องภัทรถี่ยิบ
น้องภัทรเองก็ส่ายเอวร่อนรับไปด้วยอย่างอัตโนมัติ
สองมือผมขยำเต้านมของแกแทบแหลกคามือน้องภัทรเองก็ลืมเจ็บ.
\"อาขา..หนู เสียวหี..แล้ว..อ๊า...โอย\" สิ้นเสียง
น้องภัทรก็กดสะโพกของแกและบดกับหนอกควยผมจนแทบจะเป็นเนื้อเดียวกัน
พร้อมกับทีหีแกขมิบและตอดควยผมถี่ยิบ
ร่างกายแกเกร็งกระตุกเป็นระยะจนแกคลายอาการเกร็ง
ผมจึงพลิกแกลงนอนแล้วเริ่มกระเด้าควยเย็ดหีแกอย่างแรงและเร็ว
ด้วยอาการเสียวสุดๆ
ไม่กี่ทีผมก็ทำนบแตกน้ำควยผมพ่นน้ำเงี่ยน
เข้าปะทะกับปากมดลูของน้องภัทรอย่างมากมาย
ผมกดควยแช่ไว้และนอนกอดแกจนหลับไป
หลังจากนั้นแกก็ย้ายมานอนกับผมและเย็ดกันทุกคืนที่มีโอกาส
บางครั้งผมกลับมาถึงบ้านก่อนพอแกกลับมาผมก็ขอเย็ดแกทั้งที่ใส่ชุดหนังศึกษาเลย
มีอยู่ครั้งหนึ่งเสื้อแกรัดนมมากผมมันมือมากบีบขย้ำนมแกจนเสื้อแกขาดเลย
ผมเย็ดน้องภัทรมาได้สามเดือนจนเมื่อกลางเดือนที่แล้ว
แม่แกคือพี่ภา มากรุงเทพพร้อมกับตาภี น้องชายยายภัทร
เพื่อมาเที่ยวและมาเยี่ยมลูกสาวด้วย(พี่ชายผมมาไม่ได้ติดงาน)
หลังจากที่พี่ภาเข้ากรุงเทพเพื่อมาเยี่ยมลูกสาวคือน้องภัทร
พร้อมกับพาตาภี (อายุ 13) ซึ่งเป็นน้องชายของน้องภัทร
มาเที่ยวและมาหาที่เรียนพิเศษช่วงปิดเทอม
การมาของพี่ภาครั้งนี้ทำให้ผมรู้สึกง่อยๆ
เนื่องจากต้องห่างๆ กับน้องภัทร ตั้งอาทิตย์หนึ่ง
แต่สุดท้ายผมก็ได้ระลึกความหลังกับพี่ภาอีกครั้ง
เริ่มจากที่ยายภัทรพาน้องชายไปเที่ยวและดูโรงเรียนกวดวิชาที่สยาม
ผมจึงมีโอกาสอยู่กับพี่ภาสองคน
ซึ่งพี่ภาก็เป็นฝ่ายเริ่มต้นก่อนเสียด้วย
หลังจากผมตื่นนอนและกำลังอาบน้ำอยู่นั้น
ด้วยความเคยชินผมจึงไม่ได้ล้อคประตูกำลังสระผมอยู่ดีๆ
ก็รู้สึกว่ามีคนมาจับที่ควยผม
ตอนแรกนึกว่าเป็นยายภัทรแต่นึกขึ้นได้ว่ายายภัทรไม่อยู่บ้านนี่นา
จึงลืมตาดูจึงเห็นว่าเป็นพี่ภา
แกกำลังนั่งคุกเข่าอยู่ตรงหน้าผมพร้อมๆ
กับที่แกเริ่มด้วยการใช้ปากรูดดูดหัวควยผม
จนมันตื่นตัวผมจึงเห็นแกเงยหน้าขึ้นมามองผมและบอกว่า
\"พี่คิดถึงอ้วนจังเลย 10
กว่าปีแล้วที่ไม่มีใครเลียหีพี่เลยอ้วนเลียหีให้พี่นะ\"
พูดแค่นั้นแกก็ดูดควยผมต่อเลยจนผมรู้สึกแย่ละเสียวมากขึ้น
ผมจึงใช้สองมือจับและดึงไหล่แกให้ยืนขึ้น
พร้อมกับประกบปากจูบกันอย่างเมามัน
ในตอนนั้นตัวแกเปียกปอนและยังไม่ได้ถอดเสื้อผ้าออกด้วย
ผมจึงนั่งลงบนขอบอ่างอาบน้ำ
พร้อมกับเอื้อมมือไปโอบเอวพี่ภาบอกให้แกมานั่งบนตักผม
ท่อนเนื้อผมก็แข็งเป็นลำเมื่อแกนั่งลงมาสัมฝัสกับก้นแก
แกเริ่มหายใจผมเลื่อนมือข้างหนึ่งปลดตะขอกางเกงแกออกแล้วแซะเข้าไปล้วงผ่าน
กางเกงในจับไปที่โคกหีของแกซึ่งผมรู้สึกว่ามันอวบขึ้นและมันร้อนๆ
แกคงจะเงี่ยนน่าดู
ผมใช้นิ้วสอดเข้าไปในรูหีแกซึ่งมันมีแต่น้ำแฉะไปหมด
น้ำแกเยอะมากแกคงมีอารมณ์มาก
ปากแกก็ครางออกมาเบาพร้อมกับสอดมือมาจับควยผมไว้แน่นเหมือนกลัวมันจะหาย
ผมเลื่อนมืออีกข้างไปจับนมแกด้านนอกผ้าและเคล้นคลึงไปมา
ดูเหมือนแกคงจะเงี่ยนเต็มที่จึงครางออกมา
\"ซี๊ด...อ้วนจ้าพี่เสียวหีจังเลยเลียให้พี่ทีนะ\"
ผมกระซิบที่ข้างหูแกว่าเราไปต่อที่เตียงกันดีกว่านะ
พี่ภาพยักหน้าพลางบอกว่า \"ตามใจสิ\"
ผมจึงจับแกลุกขึ้นและถอดเสื้อแกออกพร้อมพาแกไปที่เตียงผม
พอไปถึงเตียงพี่ภาก็นอนลงที่ขอบเตียงโดยห้อยปลายขาทั้งสองข้างไว้
ซึ่งตำแหน่งนี้ทำให้หีแกอยู่ในตำแหน่งขอบเตียงพอดี
ผมจึงเริ่มมองสำรวจเรือนร่างแกหลังจากไม่เจอกันนาน
ผิวพี่ภาขาวขึ้นคงจะไม่ค่อยโดนแดดซักเท่าไร
แต่รูปร่างแกอวบนิดๆนมก็เริ่มคล้อยแล้วตามสภาพคนอายุ 40
กว่าแต่หีแกก็ยังมีขนน้อยเหมือนเดิม
ขณะที่ผมกำลังสำรวจเรือนร่างแกอยู่นั้นก็ได้ยินเสียงพี่ภา
\"มั่วแต่ดูอยู่นั้นแหละไม่เคยเห็นเหรอ\" และแกค่อยๆ

กางขาออกพร้อมกับยิ้มน้อยๆทำสายตาเชิญชวนผมให้เข้าไปหา
ผมเองก็ไม่ปล่อยให้พี่ภาต้องรอ
ผมก้มลงไปตรงกลางหว่างข