ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu
F

พิศวาสมังกรหยก 1 by Cobra ( ก๊อปมาครับ ซ้ำขออภัย )

เริ่มโดย finex, เมษายน 14, 2016, 07:34:41 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tnhero

medas

เคยติดตามผลงานของท่าน cobra มาตั้งแต่บอร์ดเก่าๆ ชอบมากๆครับเรื่องนี้ ยังไงก็เป็นกำลังใจให้ท่านนะครับ จะติดตามผลงานท่านตลอดไป

wattana2015

::Glad::  ::Fighto:: สุดยอดผลงานต้นฉบับได้อ่านถือว่าข้าน้อยได้เปิดหูเปิดตา  เคยอ่านของหลายท่านและของตัวเองไม่เนียนเหมือนของท่าน cobra แม้แต่น้อยอยากอ่านและแต่งให้ได้แบบท่านบ้างก็ยังดี  นับถือและเลื่อมใสอย่างจริงใจครับท่าน  ::Thankyou::  ::Reader::

olemantu

ตามเรื่องนี้จากหลายที่ ไม่มีที่ที่สมบูรณ์..คราวนี้ได้คุณแว่น คงได้เนื้อเรื่องที่สมบูรณ์ละครับ

eaddy48

jtr69

กลับมาอ่านของเก่าฉบับแท้ๆอีกครั้ง สุดยอดจริงๆครับ ขอบคุณมาก
กลางวัน12ชั่วโมง-งมโวชั่21นคืงาลก

arata

เริ่มต้นก็น่าสนใจมากเลยครับ แนวนี้ของโปรด

Awirut Chomaithong

พึ่งจะมาอ่านครั้งแรก ลองติดตามอ่านดู เนื้อเรื่องแปลกใหม่ดี

ijuinrei

เป็นงานเขียนที่ดีมากๆ เลยครับ อ่านแล้วได้อารมณ์มากเลย

Mimi Aloha

ไม่เคยอ่านมาก่อนเลย เจ๋งมาก แปลดใหม่เรเ่ใจ

Wanit-sri

ตามต่อจากภาคที่แล้ว แต่เหมือนเป็นภาคแรกมากกว่า

naiiiiipelllll

เพิ่งได้อ่านครั้งแรก เนื้อหาน่าติดตามดี ขอบคุณผู้แต่งนะครับที่อนุญาติให้ลงได้