ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

มีความคิดเห็นอย่างไร

เริ่มโดย champ29, เมษายน 14, 2016, 10:50:35 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

champ29

คบกับแฟนมา 2 ปีกว่า แฟนเป็นคนมี Sex ด้วยยาก แต่ก็ เดือนละ 1-2 ครั้ง รึถ้าไม่ค่อยได้มาค้างที่บ้านอาจจะ เดือนเว้นเดือน แต่ช่วงหลัง มีเวลาอยู่ด้วยกัน ช่วงเทศกาล เช่น ปีใหม่ หรือสงกรานต์ อย่างวันนี้ มาค้างที่บ้านมีแค่ผมกับแฟน ผมขอมีเซ็กแต่เธอไม่ยอม แถมมีอารมณ์(หงึดหงิดใส่ผม) เราไม่ได้มี Sex กันมา จะ 3 เดือนแล้ว แล้วแฟนเป็นคนที่ถ้าไปโดน จิมิเค้า เค้าจะบ่นเจ็บ ถึงลูบเบาๆก็บ่นเจ็บ ผิดกับแฟนทุกคนที่เคยผ่านมา Sex เป็นเรื่องปกติ และไม่เคยบ่นเจ็มจิมิ ผมไม่ใช้คนซาดิส ผมสงสัยว่า 1.เธอมีความผิดปกติเรื่องSex หรือป่าว 2. เธอไปมีอะไรกับใครมาหรือป่าว เคยถามแล้วไม่ตอบ หันหน้าหนีตลอด   อาชีพเธอเป็นเซลขายรถ ทั้งเซลผู้ชาย ทั้งช่างในโชวรูมผมไม่เคยไว้ใจ แถมเธอชอบถ่ายรูปตัวเองลงโพส Facebook แต่กับแฟนจริงๆ นอนด้วยกัน กินอยู่บ้านผมกลับไม่ยอมมีSex ด้วยเลย เพื่อนๆผู้ชายน่าจะเข้าใจความรู้สึกผมนะครับ
[backcolor=#FFCC00]http://xonly4.com/forums/?a=champ29[/backcolor]