ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

The New World : จอมคนโลกใหม่ 16

เริ่มโดย punyang, เมษายน 15, 2016, 06:33:38 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

veckeo

บัญชาการรบเหมือนแม่ทัพ ต้องชนะศึกนี้อย่างแน่นอน

hhhhhhh

กลับมานั่งอ่านใหม่ทั้งหมด ชอบเรื่องนี้

archese

จะแพ้หรือชนะสงคราม เสธฯก็สำคัญนะ

mommampup01

::HeyHey::เนื้อหาบางส่วนขาดหายไปหรือเปล่าครับ

JonathanJNivan

สนุกมากก

............................................................................................
15/5/2560   

รีพลายผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบห้อง ห้องผู้ประพันธ์บอร์ด
แบน 6 เดือน ( 15/5/2560-15/11/2560  )

.........................................................................................

Petty Pig

นอกจาก18+แล้วมีสงครามด้วยชอบๆ

ทราย ไม่เปลี่ยนแปลง

สำหรับผมนะครับ เหตุการณ์สงครามนั้น ไม่ค่อยมีรายละเอียด แต่องค์รวมและรวมถึงเนื้อเรื่องทั้งหมด ผมชอบ เพราะได้เนื้อหาและความต่อเนื่องของเนื้อเรือง ตอนก่อน ไม่มีฉากสวาทเลย ผมก็ดีเลย ก็เหมือนจะร่วมรัก เพราะมันต้องมีจะเน้น หนัก แต่บางครั้งก็ต้องมีจังหวะผ่อน เนิบๆ บ้างเป็นบางครั้ง สรุปโดยรวมผมชอบเรื่องนี้ครับ ขอบคุณครับ

tc1308

สนุกมากเลยครับ

............................................................................................

16/6/2560   

รีพลายผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบห้อง ผู้ประพันธ์บอร์ด
แบน 6 เดือน ( 16/6/2560-16/12/2560 )

dedeath

สนุกมากครับ วางแผนการรบไม่ซับซ้อน เหมาะกับพระเอกดี ถ้าวางแผนเก่งเวอร์จะไม่สนุกเพราะขัดแย้งกับคาแรคเตอร

arkira

ฆ่ามันให้เรียบบบบบ ::Angry:: ::Angry:: ::Angry::
เข้มข้นเร้าใจจริงๆไม่มีบทเสียวก็มันส์ได้

hayami daiki

ลูกแม่ ลำจวน หอมหวล

มันมาก ไม่ได้มีแต่เรื่องเสียวๆอย่างเดียว ชอบมากๆเลย

oui

ใกล้ถึงบทสุดท้ายละ กำลังลุ้นเลยครับ

resistance

ถ้ามีหน้าไม้ยักษ์ด้วยคงเจ๋งเป๊งเลย ทหารเมืองนู้นจะมีทีเด็ดอะไรซ่อนไว้หรือเปล่านะครับ

sarozzero

ดูเหมือนสาวๆจะสามัคคีกันดีกว่าที่คิดนะ ส่วนเรื่องการเมืองนี่ก็สมจริงดีครับ