ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

หมวดริสา ตำรวจสาวสืบสวาท ตอน2

เริ่มโดย Charlie Sheen, มีนาคม 09, 2018, 04:06:42 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

hanabombam

หักมุมสุดๆ หมดกันผู้หมวด โดนเปิดง่ายเหลือเกิน ::HoHo::

wapwap

อ้าวพลิกล้อค โดนก่อนซะงั้น
ในอนาคตน่าจะโดนทั้งแก้งค์นี่แน่เลย ::Angry::

johnyred59

หมวดสาวยอมทุกอย่างเพื่อความสุขของประชาชน อิอิ

dikky

โดนสอนงานเสียเพลียเลยครับหมวดริสา

Saturn Wang

Storm Fake

จะมีต่อไหมครับ กำลังมันเลย

•====================================•
4/4/2561

คอมเมน ผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบห้อง ผู้ประพันธ์บอร์ด
แบน 6 เดือน { 4/4/2561 ~4/10/2561 }

•===============================================•
https://xonly8.com/index.php?topic=186025.msg801373#msg801373
สวัสดี เราพายุปลอมๆ (storm fake)

ติดตามเราได้ที่นี่เลย https://www.tunwalai.com/profile/5040512
มีที่เดียวแหละพึ่งหัดทำ

code47

มีผู้หมวดแบบนี้ให้เป็นผู้กำกับเลย

Tomcandy

อ้างจาก: Charlie Sheen เมื่อ มีนาคม 09, 2018, 04:06:42 ก่อนเที่ยง
วิทย์: อีกวันสองวันจะมีงานแถลงข่าวเลือกตั้งซ่อมส.ส ไอ้ธานีต้องไปงานนี้แน่ ผู้หมวดน่าจะได้เจอมันในงานนี้ ส่วนไอ้ชาญกับไอ้พงษ์จะเข้าไปสมัครงานที่ออฟฟิตก่อน

และวันงานก็มาถึง ไอ้กมลขับรถมาส่งริสาที่หลังโรงแรมที่จัดงานแถลงข่าว ริสาตอนนี้เธอใส่ชุดตำรวจแขนยาวและกระโปร่งสั้นสีกากี
ที่มีเครื่องพลร่มพร้อมดาวบนบ่า ดูไม่คอยเข้ากับหน้าตาที่ดูเหมือนเป็นนางแบบมากกว่า

กมล: ระวังตัวด้วยนะครับ....

ริสายิ้มแล้วเดินลงรถไป แม้ว่ากมลจะไม่ได้บอกความในใจที่มีต่อเธอ แต่ต่างคนก็รู้ว่ามีจิตเสน่หาต่อกัน
หลังแถลงข่าวเสร็จริสาเข้าไปทักไอ้ธานีทันที

ริสา: สวัสดีค่ะท่าน ดิฉันขอถ่ายรูปด้วยได้ไหมค่ะ

ธานี: ได้จ๊ะ มาๆๆ มาเลย

ริสา: ดิฉันชอบท่านมากๆเลยค่ะ เลือกตั้งกี่ครั้งก็เลือกท่านตลอดเลย

ไอ้ธานีเสือเฒ่าวัยเกือบ60อ้วนลงพุง ต้องหยุดคุยกับเธอไม่ใช่เพราะเธอเป็นแฟนคลับอะไรหรอก แต่เพราะเธอสวย แถมยืมใกล้ๆตัวของเธอก็หอมมากๆด้วย

ธานี: ผู้หมวดสนการเมืองด้วยเหรอจ๊ะ

ริสา: ค่ะ...... ถ้ามีโอกาสก็อยากจะร่วมทีมไปหาเสียงด้วย

ธานี: งั้นดีเลย เลือกตั้งซ่อมคราวนี้ได้สาวสวยมาร่วมทีมคงดีแน่ๆเลย

ริสา: จริงเหรอค่ะ ขอบคุณมากๆเลย ดิฉันดีใจมากๆ

ริสาแซงทำเป็นตื่นเต้น ส่วนไอ้อ้วนธานีก็คิดว่าจะเย็ดแม่หนูคนนี้ยังไงดี

ธานี: หนูไม่ต้องเรียกแทนตัวเองว่าดิฉันหรอก แทนตัวเองว่าหนูก็ได้ และเรียกผมว่าป๋า เพราะใครๆเค้าก็เรียกแบบนี้ทั้งนั้น

ริสา:  ได้ค่ะๆ หนูดีใจมากๆเลยค่ะป๋า

ธานี: ป๋าก็ดีใจที่ได้ตำรวจน้ำดีมาทำงานด้วย ถ้างั้นหนูไปที่ออฟฟิตนะ ตอนนี้กำลังวางแผนหาเสียงกันอยู่

ริสา:  ป๋าจะไม่เข้าที่ออฟฟิตเหรอค่ะ?

ธานี: อ่อ......ป๋าจะไปดูการส่งของซักหน่อย ครั้งก่อนลูกน้องทำงานไม่ค่อยละเอียด

ริสา: หนูขอตามไปด้วยได้ไหมค่ะ

ริสาพูดพร้อมเอามือลูบตรงต้นขาของตัวเองเพื่ออ่อยไอ้ธานี ตอนนี้ความเงี่ยนของเฒ่าราคะเริ่มก่อตัวขึ้น มันตกลงทันที มันกะจะเย็ดตำรวจสาวคาชุดเลยก็ว่าได้ การคุยทั้งหมดอยู่ในสายตาของไอ้ชาญไอ้พงษ์ที่ยืนอยู่ในงาน ส่วนกมลกับวิทย์ฟังจากเครื่องดักฟังที่ติดไปกับตัวริสา

ธานี: ไอ้เชิด!!! ไปเอารถมา

ธานีพาริสานั่งรถตู้โฟล์คมาที่ท่าเรือแห่งนึง เพื่อส่งมอบรถนำเข้า ริสาชวนไอ้ธานีคุยไปตามเรื่อง แต่ไอ้กมลกับไอ้วิทย์ที่แอบฟังอยู่ก็รู้ทันทีว่า
เรื่องนี้มันไม่ได้ผิดกฎหมายอะไร เพราะระดับไอ้ธานีคงไม่โง่พาตำรวจสาวที่พึ่งรู้จักมาทำเรื่องผิดกฎหมายหรอก จากนั้นทุกก็กลับมารวมตัวกันที่บ้านเพื่อวางแผนกันต่อ

วิทย์: แผนวันนนี้ถือว่าเกินเป้ามาก ถ้าไม่ได้หมวดริสาเราคงแฝงตัวไม่ได้ง่ายอย่างนี้

แนน: ใช่ๆ หมวดริสาทำดีมาก

ทุกคนต่างชื่นชมริสาด้วยใบหน้ายิ้มแย้มถึงแม้ว่ายังไม่ได้ข้อมูลอะไรดีๆเลยก็ตาม ไอ้วิทย์เริ่มแผมใหม่ทันที

วิทย์: ไอ้กมล ข้าว่าเรามาฉลองกันดีกว่า

กมล: งั้นเอ็งออกไปซื้อเบียร์เลย

วิทย์: เอ็งนั่นแหละไป เพราะข้าเป็นคนเลี้ยงเว้ย ซื้อเบียร์พร้อมกับแกล้มเยอะๆ พร้อมเอาเงินให้2,000

วิทย์บอกให้ไอ้พงษ์ตามไปช่วยถือของด้วย นี่ดูเหมือนการวางแผนฉลองกันธรรมดาแต่แท้จริงแล้ว ไอ้วิทย์ ไอ้ชาญ ไอ้พงษ์ และแนน ได้แอบคุยกันเรื่องแผนการครั้งต่อไปแล้ว โดยแผนนี้ไอ้กมลจะรู้ไม่ได้เพราะมันต้องค้านหัวชนฝาแน่ๆ พอไอ้กมลกับไอ้พงษ์ออกไป

วิทย์: ก่อนลงรถไอ้ธานีมันพูดอะไรกับหมวดครับ

ริสา: มันบอกว่าชอบฉันมาก อยากเจอฉันอีก และจะมีอะไรกับฉันด้วย!!

วิทย์: หมวดครับ ผมถามตรงๆเลยนะครับ หมวดมีประสบการณ์ทางเพศไหมครับ

แนน: ทำไมถามแบบนั้น!!
ริสา: ไม่เป็นไรหรอกแนน วิทย์ถามแบบนี้เพื่อจะได้รู้ว่าฉันจะจัดการกับไอ้ธานีได้รึป่าว

วิทย์: ขอโทษครับที่ต้องถามแบบนี้

ริสา: จริงๆฉันก็มีแฟนมา2-3คนนะ ตั้งแต่สมัยม.ปลาย จนไปเรียนที่อังกฤษ แต่ก็ยังไม่เคยมีอะไรกับใครเลย อย่างมากก็แค่กอดจูบ และฉันใช้มือให้พวกเค้าเสร็จบาง นี่คงเป็นเหตุผลที่ใครก็คบกับฉันไม่ได้นาน

วิทย์: ถ้าเป็นแบบนี้ ผู้หมวดต้องมีประสบการณ์นะครับ เผื่อมันทำอะไรหมวด จะได้ไม่ตกใจ

ริสา: จะให้ฉันทำยังไงเหรอ?

ไอ้วิทย์ไม่ตอบ พร้อมชวนไอ้ชาญออกไปดูดบุหรี่ข้างนอกบ้านปล่อยให้แนนทำความเข้าใจกับหมวดริสา

แนน: คือแบบนี้นะ เธอต้องมีประสบการณ์การในเรื่องนี้ และในกลุ่มเรามีแค่ชาญคนเดียวที่เคยเอากับผู้หญิง เพราะฉะนั้น.....

ริสา: ไม่ต้องพูดต่อแล้ว พวกเธอปรึกษากันมาก่อนแล้วใช่ไหม
แนนไม่ตอบอะไร

ริสา: กมลรู้เรื่องนี้ไหม?

แนน: ไม่รู้หรอก เราเลยให้เค้าออกไปซื้อของไง
ริสาถอนหายใจยาวๆ และเดินเข้าไปในห้องนอน ก่อนปิดประตูห้องเสียงดัง จากนั้นไอ้วิทย์และไอ้ชาญก็กลับเข้ามาในบ้าน

แนน: นี่ชาญ หมวดริสาเข้าไปในห้องแล้วเธอตามเข้าไปสิ

ไอ้ชาญเด็กอีสานตัวดำผอมๆที่เรียนไม่เอาไหน กำลังจะทำภารกิจสำคัญที่สุดในชีวิต นั้นการสอนวิชารักให้กับตำรวจสาวที่จบจากเมืองนอกมา
มันเดินไปหยิบเหล้ารีเจนซีกระดกย้อมใจเพียวๆ และเปิดประตูห้องตามเข้าไป
ในห้องสีเหลี่ยมเล็กๆมีฟูกนอนเก่าว่างบนพื้น ไฟสีส้มสลัวๆ โดยริสาที่อยู่ในชุดตำรวจเต็มยศ นั่งกอดเข่าอยู่ปลายที่นอน

ริสา: ปิดไฟก่อนสิ...

ไอ้ชาญ: จะดีเหรอครับ ผมว่าควรเปิดไฟไว้ หมวดริสาจะได้เข้าใจวิธีการง่ายๆด้วย

ริสา: เอาเถอะๆ จะทำอะไรก็ทำ

ไอ้ชาญเข้าไปนั่งทางด้านซ้ายของหมวดริสา เอามือขวาจับเอวดึงตัวริสาเข้ามาหาตัวมัน และบรรจงจูบลงที่แก้มซ้าย ริสาเสียอาการเล็กน้อย
จากนั้นก็เอามือซ้ายจับครางหันหน้าเพื่อมาจูบ ริสาตกใจเล็กๆ ไม่ได้ตกใจที่โดยจูบ

ริสา:  ยี้!!!!! นี่เธอสูบบุหรี่มาเหรอ.. ไหนจากกลิ่นเหล้าอีก!!

ไอ้ชาญ: ขอโทษครับผู้หมวด

ไอ้ชาญขอโทษผ่านๆ จากนั้นจับหมวดริสานอนราบลงบนที่นอน และล้มตัวลงไปไซร้คอผู้หมวดสาว
มือซ้ายก็เอาลวงเข้าไปในกระโปร่งสีกากี ก่อนถามผู้หมวดด้วยใบหน้ายิ้มแย้มว่า

ไอ้ชาญ: หมวดเคยโดนลวงหอยรึป่าวครับ

ริสาไม่ตอบได้แต่นอนทำหน้ายี้ ปล่อยให้ไอ้ชาญนักรัก ล่วงละเมิดทางเพศเธออย่างสบายใจ พอเห็นว่าหมวดริสาไม่ตอบ

มันเลยบอกให้กระดกก้นขึ้นนิดนึงเพื่อถลกโปร่งตำรวจขึ้นไปไว้ตรงเอว ทำให้กางเกงในสีขาวภายใต้ไฟสลัวสีส้มเด่นเป็นสง่า

ไอ้ชาญเผลอกลืนน้ำลาย มือซ้ายก็ค่อยๆลูบหอยภายนอกกางเกงในไป ส่วนมือขวาก็ปลดกระดุมเสื้อกากีตรงกลางออกแค่2เม็ด

เพื่อลวงนมไปด้วย และตามด้วยการปลดเสื้อในสีน้ำตาลออก หมวดริสาบัดนี้ตัวเธอเหลือแค่ เสื้อกากีหลุดรุย กระโปร่งก็ถูกดึงขึ้นมาถึงเอว

กางเกงในสีขาวที่มีน้ำเงี่ยนไหลออกมาบางแล้ว ไอ้ชาญเห็นว่านางฟ้าของมันเริ่มเงี่ยนแล้ว

เลยก้มหัวลงไปดูดนมสีน้ำตาลอ่อนๆอย่างหื่นกระหาย ริสา: นี่ชาญ!!! ฉันเจ็บนะ

ไอ้ชาญไม่สนใจอะไรแล้ว ไอ้ชาญดูดนมและไล่ลงมาตรงสะดือ จนถึงหอยก่อนเงยหน้าขึ้นมา

ไอ้ชาญ: หมวดเคยโดนเลียหีไหมครับ

ริสาไม่สนใจหันหน้าหนีไปทางอื่น

ไอ้ชาญ: แสดงว่าเคยแน่ๆเลย แต่รับรองผมทำเสียวกว่าแน่

มันค่อยๆจับขาของริสาเป็นรูปตัวMแล้วใช้มือเกี่ยวขอบกางเกงในสีขาวที่เปียกไปด้วยน้ำเงี่ยน 

และเอาปากดำคล้ำเพราะบุหรี่ประกบกับหอยที่แฉะเต็มที่ของหมวดริสา
เธอถึงกับสะดุ้ง ไอ้ชาญนักรักละเลงลิ้นทั้งขบหอยสาวที่ตอนนี้เป็นสีแดงอย่างบ้าคลั่ง

ริสา: โอ๊ย!!! ฉันเจ็บนะเบาๆหน่อย สิ

แต่น้ำเสียงของริสาดูไม่ค่อยมีแรงเอาซะเลย ดูเธอจะเสียวเสียมากกว่า ไอ้ชาญดูดหอยอยู่อย่างนั้นไม่เกิน5นาที

ริสาก็ครางเสียงดังพร้อมกระตุกตอนราวกับโดนไฟช็อต นั้นเป็นสัญญาณว่าเธอเสร็จแล้ว พ่อชาญของเราก็เปลี่ยนจากดูดเม็ดหอย

มาเป็นเลียข้างแคมและรูหอยสีแดงแทนเพื่อล้างน้ำเงี่ยนที่ออกมาจากรูหีของหมวดริสา จากนั้นไอ้ชาญก็ขยับตัวขึ้นไปเลียติ่งหู

ก่อนลุกขึ้นนถอดกางเกงออกทำให้เห็นควยสีดำยาวไม่ต่ำกว่า7-8นิ้วที่มีและฝังมุกรอบควยอีก4-5เม็ด ริสาถึงกับตกใจ

เธออาจจะเคยเห็นควยมากลายอัน แต่ก็ไม่เคยเห็นอะไรน่ากลัวแบบนี้มาก่อน ไอ้ชาญไม่ให้หมวดริสาต้องลุก มันเอาหมอนให้ริสาหนุน

แล้วจะป้อนควยดำๆเข้าปากทันที แต่เธอไม่ยอมเม้มปากไม่ให้ควยเหม็นๆเข้าไป ไอ้ชาญได้แต่เอาควยทึ่มๆถูๆที่ปากของเธอ

ริสา: ของเธอเหม็นมากเลย ไปล้างก่อนไหม

ริสาพูดพลางทำหน้ายี้ไปด้วย

ไอ้ชาญ: ไม่ต้องหรอกครับ ถ้าเจอควยเหม็นกว่านี้หมวดจะทนได้ยังไงล่ะครับ

จนไอ้ชาญดันควยเข้าได้ในปากของริสาจนได้ ก่อนค่อยๆดันเข้าออกซอยปากเธอจนไปกระพุ้งแก้มสลับกับยัดลงไปที่คอหอย

จากนั้นถอดควยออกแล้วก้มหน้าลงไปจูบปากเธอด้วยความจริงใจ บัดนี้ก็ถึงเวลาแล้ว ที่ควยดำฝังมุกจะไปยัดลงไปที่หอยของเธอ

ตอนนี้กลายเป็นริสาบางที่ต้องกลืนน้ำลาย เพราะเธอนึกภาพไม่ออกว่าควยยักษ์อันนี้จะเข้าไปในหอยได้อย่างไร

ไอ้ชาญถอยตัวเองลงมา เอามือ2ข้างจับขาของหมวดริสาไว้ ค่อยขยับเอวให้ควยถูกับหอย เธอเอามือดันเอวไอ้ชาญออก

ริสา: เอาออกก่อน เข้าไม่ได้ๆ ฉันเจ็บ

ไอ้ชาญถุยน้ำลายใส่ควยสารหล่อลื่นชั้นดี ที่บรรพบุรุษเก็บไว้ให้พวกเราได้ใช้ แล้วเอามือลูบควยขึ้นลง2-3ที ให้เจลโบรานชโลมทั่ว
ก่อนจะลองยัดกลับลงไปอีกครั้ง ความเสียวให้หมวดริสาลืมอะไรไปบางอย่าง

ริสา: เดี๋ยวก่อนๆ!! เธอจะไม่ใส่ถุงยางเหรอ!!!

ไอ้ชาญ: อ่อ....ได้ครับๆๆ แต่ผู้หมวดต้องใส่ให้ผมนะครับ

ริสา: ทำยังไง!!

ไอ้ชาญ: หมวดริสาอมถุงยางนี่ไว้ในปากนะครับ....

จากนั้นไอ้ชาญก็ดันควยเข้าไปปากของหมวดริสาอีกครั้ง แต่ครั้งนี้ไอ้ชาญทำให้ปากเล็กของตำรวจสาวแสนสวยเป็นที่ใส่ถุงยางให้มัน

ควยดำของมันอัดแน่เต็มปากริสาไปหมด ก่อนขยับถอยลงมา ครั้งนี้มันไม่พิรี้พิไรแล้ว มันดันควยเข้าไปในกลีบหอยสีแดง

โดยที่ไม่สนเสียงเรียกร้องของผู้หมวดสาว ก่อนเริ่มซอยเข้าออกเบาๆ ตอนนี้ชุดตำรวจของริสาเปียกชุ่มไปด้วยเหงื่อ

น้ำหูน้ำตาไหลเปื้อนแก้มทั้ง2ข้าง ตัวก็กระดึงไปมาตามแรงเย็ดของไอ้ชาญลูกอีสานตัวดำ

มันก้มลงไปจูบที่ปากของหมวดสาวเป็นการปลอบใจ ขณะที่เอวก็ขยับเข้าออกแบบไม่ให้เสียจังหวะ

ริสา: ชาญ!! ฉันเจ็บ....

ไอ้ชาญ: ผมก็รู้สึกว่ามันไม่ค่อยลื่นเหมือนกันครับ สงสัยผู้หมวดจะแพ้ถุงยาง
ไอ้ชาญถอนควยออก ดึงถุงยางทิ้งและถุยน้ำลายใส่ควยอีกครั้ง  ก่อนยัดกลับเข้าไปอีก คราวนี้เข้าง่ายกว่าครั้งก่อนๆ ริสาไม่ทันร้องห้าม

จากความเจ็บบัดนี้กลายเป็นความเสียวแทน ไอ้ชาญที่ตอนนี้เสียวควยแทบจะระเบิดบรรจงซอยแบบเข้าสุดออกสุด

แทงแต่ละทีถึงมดลูกของผู้หมวดสาว จากที่มีแต่เสียงห้ามตอนนี้ริสาร้องซื้ดครางมาด้วยความเสียวล้วนๆ

ไอ้ชาญหมดความอดทนระเบิดน้ำว่าวขาวข้นราวกับโยเกิร์ต ใส่หอยเล็กๆสีแดงของผู้หมวดสาวอย่างไม่เกรงใจ 

ริสาถอนหายใจด้วยความเหนือย ก่อนจะสึกอุ่นๆที่ท้องน้อย

ริสา: ชาญ!!!!  แตกในทำไม!!!

ไอ้ชาญ: ไม่ต้องกลัวท้องหรอกครับ ผมเป็นหมัน น้ำที่เข้าไปเป็นน้ำใสๆไม่มีอสุจิหรอกครับ
มันใช้เหตุผลแถด้านๆ ริสาทำหน้าเหมือนจะไม่เชื่อเพราะรู้สึกมีว่ามีน้ำอุ่นๆเข้ามาเต็มท้อง แถมไหลย้อนออกมาเป็นคราบอีกสีขาวอีก

แต่เธอก็พยายามเข้าใจว่าไอ้ชาญเป็นหมันจริงๆ ตำรวจสาวที่ดูสวยสง่าเวลาเดินในกองบัญชาการสันติบาล

ตอนนี้ชุดตำรวจของเธอชุ่มไปด้วยเหงื่อ หัวนมเปื้อนน้ำลายจากปาหนาๆของไอ้ชาญ แก้ม2ข้างเปื้อนน้ำตาจากความเจ็บ

คอแห้งจากการร้องครางด้วยความเสียว หอยเล็กๆที่กลีบปิดจนสนิท ตอนนี้เปิดกว้างออก จากการที่ควยฝังมุกมุดเข้าออก

มีน้ำกามขาวข้นเหมือนโยเกิร์ตไหลออกมา ส่วนตัวตัวของเธอที่เคยหอม ก็แต่มีกลิ่นคาวน้ำว่าวและกลิ่นน้ำลายแห้งติดตัวจากไอ้ชาญ

เธอนอนนิ่งเพราะสมองตอนนนี้คิดอะไรไม่ออก ไอ้ชาญจูบปากเธออีกทีเป็นการปลอบใจ ราวกับผัวจูบให้รางวัลเมีย

หลังจากเมียทำกับข้าวถูกใจยังไงอย่างนั้นเลย.....

คอมเมนต์ติชมหรือเป็นกำลังใจให้ด้วยนะครับ ขอบคุณครับ..

review1972

ไอ้ชาญมันจะมีวาสนาเกินไปหรือป่าวครับเนี่ย555

chang227